Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1633|Trả lời: 9
Thu gọn cột thông tin

[28.8]Maeda Atsuko tiết lộ ảnh bìa cho single thứ 3 của mình

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 27-8-2013 23:07:50 | Xem tất |Chế độ đọc

Vào ngày 27, ảnh bìa solo single thứ 3 "Time Machine Nante Iranai" của Maeda Atsuko (bán bắt đầu bán từ ngày 18 Tháng 9) đã được phát hành.

Tất cả 4 ảnh bìa đã được thực hiện tại New York do một nhiếp ảnh gia New York thực hiện. Trên ảnh bìa, cô đã khoe hàm răng trắng của mình và dòng chữ ký "nụ cười Acchan."

Bìa của Type A và D là 1 nhà hàng ăn tối, và Maeda với 1 tâm hồn ăn uống đã gọi 1 cái Hambuger King- Size. Theo nguồn tin của người trên trường quay, sau khi các bức ảnh loại D đã được chụp, Maeda dùng sốt cà chua nhiều đến nỗi làm bàn ăn trở nên khá lộn xộn.

Bìa của Type-B đã được thực hiện vào buổi sáng sớm tại Quảng trường Thời đại trong khi những người đàn ông kinh doanh bận rộn và nhanh chóng đi bộ. Type C đã được thực hiện ở quận Brooklyn Heights dân cư ra khỏi các tòa nhà chọc trời của Manhattan.

MV cũng được quay ở đây, và trong suốt một tuần ở đây, cô đã chứng tỏ mình là một "cô gái mặt trời" nhưng trời lại bắt đầu mưa ngay khi quay MV xong.

Dưới đây là bìa và chi tiết về single mới của Maeda Atsuko.

Bạn thích cái nào ?

[Type-A]

List:

[Type-B]

List:

[Type-C]

List:

[Type-D]

List:

Source: Tokyohive
Vtrans: [email protected]
[Kites.vn] Tin tức được dịch bởi J-zone (kites), vui lòng ghi credit khi copy lên blog và các web khác. Cảm ơn!
Brought To You By Project48's box ♥

(P/S: Chờ mãi bài single mới ra. Mà tới 18/9 mới ra single, thế là phải đợi gần nữa tháng nữa cơ àh. Mày thoy đợi chờ là hạnh phúc nên chắc không sao. Mong mau đến ngày được cầm cái single của acchan quá).
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-8-2013 23:10:04 | Xem tất
acchan dễ thương quáaa àaaaa :X:X ,mong là single của chị sẽ thành côngggg nhéeee :X:X ,

Chuẩn bị down nhạc thôiiiii >:D<
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-8-2013 02:55:11 | Xem tất
cover bìa cực kỳ dễ thương ah~ đúng chất acchan cái hình cuối là nhắn nhất

cực hóng single solo này của ace nhà, bài time machine nghe là ghiền rồi

cảm ơn anh T nhá [anh chữa đc cái bệnh ấy ấy chưa {:180:} ]

Bình luận

Bệnh ss hum bữa đi khám ông bác sỹ kêu về đi. Khi nào chết thì đem theo chứ không chữa được nữa :((  Đăng lúc 28-8-2013 03:07 PM
Để tí anh đi học về, bên em là 10h tối em còn onl ko =))  Đăng lúc 28-8-2013 04:35 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-8-2013 04:27:20 | Xem tất
rainy.fio gửi lúc 28-8-2013 02:55
cover bìa cực kỳ dễ thương ah~ đúng chất acchan =)) cái hình cuối là nhắn nhất =))

c ...

Đúng là Acchan tâm hồn ăn uống, lúc nào cũng thấy ăn được =)))

Ảnh bìa nào cũng khoe răng nhỉ :3, thích Type B nhất <3

Sao cover single nào của Acchan cũng đẹp lung linh thế XDXD, nhưng thích bìa Flower nhất :))

Tóm lại là Hóng :">

P/s: Anh Mưa chăm chỉ :x, anh Neko làm xong M13 ràu :3

Bình luận

cũng thích type-B nhỉ ? sao 2 đứa mình giống nhau thế ? Chắc là duyên nợ rầu đây :))  Đăng lúc 28-8-2013 03:06 PM
*gật gật* em còn anh ạ =)) vì còn hè [4/9 là vô học rồi T.T] nên tranh thủ chút =)) vậy nhờ anh nhé *ôm dính* =))  Đăng lúc 28-8-2013 04:40 AM
*long lanh* ố ồ anh Neko chăm chỉ :X thế anh show em cái hàng đi anh, nha nha nha :3 *ôm hun* =))  Đăng lúc 28-8-2013 04:32 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-8-2013 08:41:40 | Xem tất
"Nụ cười Acchan"
Acchan cười dễ thương kinh khủng, nụ cười ngây thơ và thánh thiện
Mấy cái cover cái nào cũng đáng yêu hêt á
Đúng là đồ cà chua ham ăn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-8-2013 11:03:55 | Xem tất
Nhìn bạn nữ tính với quyến rũ quá
Miệng lúc nào cũng cười chúm chím thế kia :xxx
Bài này chắc mình phải nghe lại nhiều lần mới thấm, cái gu của mình nó khó thế đấy, haizzzz
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-8-2013 11:44:41 | Xem tất
Acchan Siêu Dễ Thương >.< Mấy cái váy cũng đẹp nữa chứ :))
Bài này nghe lần đầu trong short PV thì cũng chưa ấn tượng lắm, nhg xem Yamada-kun đc nghe nhiều hơn, quen rồi lại thấy nghiền :x Bản thân bài hát cũng hợp w phim kiểu ảo như thế nữa, xem phim 1 lần mà nhạc cuối phim thì cứ phải tua đi tua lại đến cả chục lần >.<
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-8-2013 21:43:11 | Xem tất
hóng bản full quá đi, bình thường coi phim ít khi để ý tới nhạc phim lắm, mà lần này coi Yamada...tới đoạn cuối nghe "beep beep..." là thấy thích ghê :x
Chan càng ngày càng dễ thương, coi cái đoạn đạp xe qua cầu lúc ở New York, chạy tưng tưng miệng thì cứ "AHAA" làm ai cũng nhìn kaka iu hết biết
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-8-2013 23:28:59 | Xem tất
single mới của Acchan hay quá đi à {:434:} bìa single type nào cũng đẹp hết {:420:} thật sự là một sự tiến bộ so với mấy single trước. nhất định phải mua một cái ủng hộ mới được hehehe {:418:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-9-2013 22:50:50 | Xem tất
"Nụ cười Acchan"
Acchan cười dễ thương kinh khủng, nụ cười ngây thơ và thánh thiện
Mấy cái cover cái nào cũng đáng yêu hêt á
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách