Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 37576|Trả lời: 16
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(30/04/2013) Mark phủ nhận việc mẹ Vill không hài lòng về anh

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
(30/04/2013) Mark phủ nhận việc mẹ Vill không hài lòng về anh

Mọi người vẫn đang theo dõi tin tức của 2 diển viên khác đài Mark Prin Suparat và Vill Wannarot Sontichai. Nhân dịp có mặt tại sự kiện Antimet Chokhet tại trung tâm Siam Parogon. Phóng viên đã có dịp trò chuyện với Mark để tìm hiểu một số tin đồn gần đây như là việc: về thái độ của antifan đối với cà 2, chuyện mẹ Vill tỏ ý không thích Mark vì anh là nguyên nhân khiến Vill thường xuyên có những tin đồn không hay dần đến việc làm cho người đứng đầu của Exact không hài lòng nên đã hạn chế 1 số hoạt động gần đây của Vill.

Sau lễ Songkran bạn có thường gặp Vill hay không ?

Có gặp ạ. Và 2 người cũng đã nói chuyện với nhau về những tin tức gần đây. Thật sự thì không có gì đâu ạ. Mọi việc vẫn giống như những gì chúng tôi đã nói trước đây thôi.

Bạn nghĩ gì về việc có tin nói rằng mẹ Vill không hài lòng về bạn vì bạn là nguyên nhân khiến cho con gái của bà gặp nhiều tin đồn không hay ?

Không có việc ấy đâu. Tôi chưa bao giờ có suy nghĩ rằng sẽ làm điều gì khiến Vill phải gặp phiền phức. Chúng tôi luôn bảo vệ lần nhau. Về tin tức này tôi vần chưa đề cập đến với Vill nhưng bản thân tôi nghĩ rằng điều ấy không đúng đâu ạ.

Khi gặp mẹ Vill, thái độ của bà ấy đối với bạn vẫn tốt chứ ?

Dạo sau này, tôi không thường xuyên có dịp gặp mặt. Tuy nhiên khi tình cờ gặp nhau tại một sự kiện, chúng tôi vẫn nói chuyện với nhau bình thường. Mẹ Vill không hề nghĩ gì đâu ạ. Tin tức về việc bà ấy không thích tôi là không đúng đâu. Thật ra tôi vẫn đang chờ có cơ hội để giải thích một số việc với bác ấy. Về chuyện Vill bị hạn chế một số công việc vì Khun Boy không hài lòng về những tin tức liên quan của chúng tôi. Tôi nghĩ rằng không có việc ấy đâu. Vì công việc và những vấn đề cá nhân là việc không hề liên quan với nhau. Tôi cũng không muốn xảy ra những tin tức như thế. Thật là tội nghiệp Vill. Tôi nghĩ rằng với những tin không xác thực ấy không đáng để cho Vill phải gặp những chuyện như thế.

Về chuyện fanclub của bạn không mấy hài lòng về Vill, họ muốn nghe một lời xác nhận từ bạn. Bạn nghĩ sao về việc ấy ?

Đối với chuyện fan không hài lòng thì tôi nghĩ rằng đó là quyền của mỗi người nhưng tôi nghĩ có lẽ chỉ là 1 số ít người thôi. Tôi không thể nói hay phản hồi gì về việc ấy được. Chỉ biết rằng là tôi rất hiểu tình cảm của fan dành cho tôi.. Về chuyện bị fan anti thì tôi sẽ có cảm giác như thế nào ?. Thật sự thì cũng giống như mọi người tôi sẽ rất buồn, nhưng tôi sẽ làm như là mình không biết về điều ấy thì sẽ tốt hơn. Fan bảo rằng tôi không quan tâm gì đến cảm giác của họ. Nhưng thật ra tôi luôn cố tìm cách quan tâm đến cảm nhận của mỗi người nhưng không thể nào làm vừa lòng tất cả mọi người được.

Vill và mẹ

Source: rakdara
Link: http://www.rakdara.net/overview.php?c=2&id=34430
V-trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 3-5-2013 16:22:05 | Chỉ xem của tác giả
haizz..đọc tin cảu hai người này mà nẫu ruột quá đi mất thôi
rốt cuộc là như thế nào đây...??? sao 2 người này không công khai luôn đi cho đỡ mệt :((
mà sao 2 người này thành đôi có vẻ bị phản đối thế nhỉ ??? Mark thành đôi với Kim có vẻ hay không nhỉ

Bình luận

ớ hớ, mình cũng ship MarkKim, đẹp đôi wá trời hà  Đăng lúc 3-5-2013 10:07 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 3-5-2013 16:44:58 | Chỉ xem của tác giả
Như thế này thì có tính là chính thức công khai không :(
Cứ bảo 2 ng chỉ là bạn mà cả 2 đã gặp bố mẹ nhau
Hỏi lễ Songkran có gặp ko bt sẽ nói là ko tôi rất bận này nọ đây lại bảo có
Xong fc bảo ko thích Vill thì ý bảo kệ :((
Mình cũng ko thích Vill

Bình luận

ss cứ kệ e để e tự nhiên :))  Đăng lúc 3-5-2013 05:32 PM
em ko thích kệ em lol =))))))))))  Đăng lúc 3-5-2013 04:56 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 3-5-2013 18:39:59 | Chỉ xem của tác giả
sunnybum gửi lúc 3-5-2013 16:44
Như thế này thì có tính là chính thức công khai không
Cứ bảo 2 ng chỉ là bạn mà  ...

Mấy bữa trước đọc xong cái tin mark công khai người yêu không phải là kim yêu dấu của minh,làm mình buồn mấy bữa,nhưng hôm nay đọc xong tin này niềm tin đã trở lại
Cầu cho tin mẹ của vill không thích mark là thật
{:272:}{:272:}{:272:}
để hai người chia tay cho nhanh
fan của markkim hai bên sẽ làm tiệc ăn mừng   hahaha
{:257:}{:257:}{:257:}

Bình luận

hic!! Em Kim có ng yêu rồi!! nhưng lại hem muốn công khai!! Với lại Mark quen ai với t ko có vấn đề j ! miễn sao vẫn ra đều phim là ok!!!!  Đăng lúc 4-5-2013 07:40 AM
mình ko ship mark kim bạn ơi....Mình ship Mteam cơ :((  Đăng lúc 3-5-2013 06:45 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 4-5-2013 15:25:46 | Chỉ xem của tác giả
tôi rất thích vill wannarot sontichai từ khi xem bộ phim em là phụ nữ,tôi bắt đầu tìm hiểu và theo dõi cô ấy.
tôi ko hiểu tiếng thai,chỉ xem vill qua youtube nhưng cảm thay cô ấy rất đáng yêu khi hát,diễn xuất trong phim rất tốt,gặp fan thì nhiệt tình.....tóm lại vill làm gì tôi đều ủng hộ và theo dõi.
mới biết tin vill gặp scandal tình cảm và bị fan của anh mark nào đó phản đối,tôi thấy lo cho vill.tôi ko biết anh này nổi tiếng hay là như thế nào nhưng vill cũng ko hề thua kém gì cả.dù họ la người nổi tiếng,người của công chúng nhưng mấy người ko nên bắt ép họ phải thích ai.tôi cungc muốn vill với son hay bie hoặc guy...nhưng đó là trên phim ảnh.nếu ai đóng phim cũng thành đôi thì sao trời?
có người hỏi sao anh mark gì đó từng thích cô min nào đó ma ko thưà nhận còn vill thì ngược lại,tôi ngĩ có thể vill tốt hơn,đẹp hơn,nổi tiếng ko kém nên anh ta mới làm vậy thì mấy người nghĩ sao?có bực ko?
đúng là nhảm nhí,tôi thấy chẳng có gì cả! chỉ cần thấy thần tượng của mình thành công và hạnh phúc là được,sao lại nói nhiều vậy ko biêt.
còn vill có chảnh hay ko tôi ko biết,chỉ cần ngươì mình thích thì họ làm gì cũng đẹp cũng đáng yêu,và ngược laị ghét ai thì họ làm gì cũng thấy ko ưa.ok?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 4-5-2013 17:43:07 | Chỉ xem của tác giả
tranhau10101993 gửi lúc 4-5-2013 15:25
tôi rất thích vill wannarot sontichai từ khi xem bộ phim em là phụ nữ,tôi bắt ...

Hay. Phải nói là bạn viết rất hay. Mình ko biết vil là ai và mình cũng ko là fan mark nhưng như bạn đã nói mark chọn vil là vì cô ấy có điểm đặc biệt nào đó. Mình hiểu tâm trạng của MTEAM và MKTEAM vì bản thân mình cũng đang ship YADECH. Mình hy vọng họ thành đôi, nhưng nếu ko thành mình cũng chấp nhận chỉ cần cả 2 vẫn vui vẻ như bây h là đủ vs mình lắm rồi. Là fan thì chỉ nên ủng hộ chứ đừng ép đặt idol.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 8-5-2013 02:29:07 | Chỉ xem của tác giả
Haiz nhưng nghe cũng bùn rười rượi. Nhưng nói chung thì cũng thấy tội mark, nổi tiếng quá cũng có mặt trái.
Riêng cái khoản tình cảm thì có lẽ ai cũng có quyền chọn lựa của riêng mình thật, nhưng mong là có gì thì cứ thẳng thắn bộc lộ với fan, chứ lấp lửng thế này thì ngày càng nhìu antifan thui.
Nếu cha mẹ cũng đã đề cập đến rồi thì chắc cả 2 cũng suy nghĩ kĩ, dù sao thì chúc mark tìm đc hp thôi, đóng lakorn dài dài để bù lại nỗi lòng cho các shipper :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 17-5-2013 19:56:23 | Chỉ xem của tác giả
mình lại mong Vill và Bie , hai người đó đóng cặp trong fim nhìn đáng yêu và nhí nhảnh hết sức {:179:}
Gương mặt Vill nhìn trong sáng và thánh thiện rất hợp với khuôn mặt nam tính hóm hỉnh của Bie
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 17-5-2013 22:39:33 | Chỉ xem của tác giả
co_coi gửi lúc 17-5-2013 19:56
mình lại mong Vill và Bie , hai người đó đóng cặp trong fim nhìn đáng yêu và nhí nh .

mình thì mình chỉ thích mark-kim và biena thôi chứ không thích bie -vill hay mark vill
nhưng mà nói cho cùng thì kim cũng có bạn trai rồi nên mark cũng phải có thôi nên không gay gắt lắm tuy chưa biết về vill nhiều lắm nhưng mà chắc chỉ cũng có cái gì đó tốt nên mark mới thích vậy nên mong hai người hp tuy là có hơi buồn một chút nhưng miễn là họ thích nhau là ok vì dù có ship cỡ nào cũng chưa chắc thành sự thật
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 18-5-2013 14:46:22 | Chỉ xem của tác giả
mong muốn của fan đôi khi là do xem fim 2 người đóng thấy hợp chứ ngoài chắc gì đã tình cảm thế ,
nếu mà theo ý fan thì họ k thể yêu nổi ai , vì mỗi fan lại thích họ kặp với một ng khác :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách