Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2038|Trả lời: 6
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[30.6] Rurouni Kenshin sắp dựng thêm 2 live-action mới !

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Ấn phẩm tháng Tám của tạp chí Jump Square thông báo manga nổi tiếng Rurouni Kenshin của tác giả  Nobuhiro Watsuki sẽ tiếp tục đượng dựng thành 2 phần live-action vào mùa hè tới.

Nam diễn viên Takeru Satoh (Kamen Rider Den-O, Rookies, Beck, ...)sẽ trở lại với vai diễn kiếm khách lang thang Kenshin Himura.

Phần phim điện ảnh đầu tiên của Rurouni Kenshin do Keishi Otomo đạo diễn, với sự tham gia của 2 ngôi sao trẻ Takeru SatohEmi Takei, đã ra mắt toàn Nhật Bản ngày 25/8 năm ngoái sau đó là khu vực Bắc Mỹ (như Los Angeles, San Francisco,...) và thu về 61 triệu USD bao gồm cả Phi-lip-pin.

Bạn có thể download phần movie 1 của Rurouni Kenshin do kites vietsub tại  ĐÂY

Source: Theo Manga News + AramaLJ
Vtrans: [email protected]
[Kites.vn] Tin tức được dịch bởi J-zone (kites), vui lòng ghi credit khi copy lên blog và các web khác. Cảm ơn!

Credit: kateviardo@tumblr
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 1-7-2013 14:37:55 | Chỉ xem của tác giả
Mình vẫn mong chờ ngày chàng đến Việt Nam mà mãi chả thấy  *bùn mất  5 phút*

Nhưng dù sao nghe được tin này là lại thấy yêu đời rồi. Phần một xem hoàn toàn chưa thỏa mãn so với những gì manga đã tạo nên  

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 2-7-2013 10:19:16 | Chỉ xem của tác giả
Điều mình mong đợi cuối cùng cũng thành hiện thực.

Mình rất thích các pha đánh nhau đẹp mắt trong phần 1, mong là phần 2 cũng không thua kém.

Ủng hộ, ủng hộ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 2-7-2013 19:14:04 | Chỉ xem của tác giả
Hoan hô có thêm 2 live-action nữa thì vui quá!!!{:290:}
Hi vọng 2 phần tới sẽ có nhiều pha hành động và những pha battou được chú trọng hơn,phần 1 có mỗi đoạn cuối là có battou nhìn đẹp như trong manga thôi hix hix
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 5-7-2013 08:20:46 | Chỉ xem của tác giả
Yeah !!!!!
Mình rất thích bộ phim này. Xem xong thì kết ngay bé Sato , mặc dù đã thích bé từ hồi xem Mei-chan.
Nghe đâu phần tiếp theo này có sự góp mặt của Fujiwara Tatsuya ( chàng Kira trong Death note ) , anh sẽ vào vai phản diện Shishio Makoto, một vai vô cùng nặng ký (tin từ JPN).
Mình đi kiếm ghế đây, ngồi chờ phim ra lò !!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 6-7-2013 12:01:59 | Chỉ xem của tác giả
Tuy là coi xong phần đầu đã đoán dc sẽ có phần hai nhưng mà đọc tin này xong vẫn thấy vui vui

Mình thấy mấy màn đánh kiếm trong phim này lắm, nhìn hay T_T coi phim tàu, đánh kiếm cứ bay bay, phim này ít bay đường kiếm gọn lẹn nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 8-7-2013 07:28:21 | Chỉ xem của tác giả
òa òa òa, đúng rầu, coi hem có đã giề hết... Bao nhiêu tình tiết thế kia cơ mà, làm sao ôm gọn hết trong một phần. Mờ hình tuợng Kenshin làm mình hài lòng lắm :D, lúc mới ra cứ sợ bị thất vọng.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách