Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Rocky
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[888] Đường Mật - Trung tâm chém gió

[Lấy địa chỉ]
4671#
Đăng lúc 25-3-2013 09:46:34 | Chỉ xem của tác giả
sofiali gửi lúc 25-3-2013 09:10
Mình biết và thích Ca trước, rồi lúc xem Cao thủ như lâm của Ca mới biết Yên, thấy ...

mình cũng thấy lạ sao đóng tình nhân Ca Yên ko có lửa gì hết trong khi Tiên 3 ko phải cặp đôi mà còn ngọt ngào hơn, lol :)... đúng là thân quá thành ra như dậy mà, nhưng bù lại ở ngoài đời, khi đi show chung, hai ng` thiệt dể thương.

Trong 4 đại mỹ nhân mình cũng thích Tây Thi nhứt .  Tưởng tượng mà Ca vô vai Ngô Phù Sai, với bộ râu và tướng ngang tàng ... được đó, vai này mới mẽ cho Ca, Ca sẽ ko thấy chán .  Còn ko thì Điêu Thuyền cũng được, cho Ca đóng Lữ Bố .  Nói tóm lại là những vai này khá tính cách đặc biệt cho hai ng` ... miễng đừng đụng vào Vương Chiêu Quân hay Dương Quý Phi là được rùi .  Sợ hai mỹ nữ này và cốt chuyện quay quanh họ

Nhưng đầu tư vào những phim lịch sử thời chiến loạn này thì hơi cao ... ko biết Yên lần đầu tiên có sản xuất nổi ko thôi :)

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

4672#
Đăng lúc 25-3-2013 10:24:08 | Chỉ xem của tác giả

weibo
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

4673#
Đăng lúc 25-3-2013 11:51:14 | Chỉ xem của tác giả

weibo
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

4674#
Đăng lúc 25-3-2013 13:09:04 | Chỉ xem của tác giả

youtube

Mình mới thấy cái này trên Youtube, tiêu đề là Đông Phương bất bại gặp Độc Cô Ninh Kha, xem cũng thấy hay hay.

Xem ra Kiều Ân và Đường Đường nhà ta cũng có một vài mối nhân duyên kì lạ lắm
Phát hiện vài diều:

1, Cùng là nữ hoàng phim thần tượng, Kiều Ân là phiên bản Đài Loan, Đường Yên là phiên bản Đại Lục

2, Kiều Ân là phiên bản Hoàng tử Ếch chính thức, Đường Yên phiên bản Hoàng tử Ếch đại lục

3, Kiều Ân gần đây gây sốt với Đông Phương Bất Bại, Đường Yên trước đó gây sốt với Độc cô Ninh Kha (cả hai nhân vật này đều là phản diện)

4, Cùng từng yêu cùng 1 nam diễn viên đấy., khác một bên công khai, một bên chỉ nằm trên giấy mực.. (tự hiểu nha, ta mệt rồi)

5, Nhà ta, ai còn phát hiện gì tự nêu ra ha...

Bình luận

cái này đẹp quá <3  Đăng lúc 25-3-2013 03:28 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

4675#
Đăng lúc 25-3-2013 13:54:40 | Chỉ xem của tác giả
sofiali gửi lúc 25-3-2013 13:09
youtube

Mình mới thấy cái này trên Youtube, tiêu đề là Đông Phương bất bại gặp  ...

ủa, tưởng nữ hoàng phim thần tượng của ĐL là Lâm Y Thần mà :)  ngoài ra Yên đâu thể coi là nữ hoàng phim thần tượng vì tín ra chỉ đóng có hai phim thần tượng à, DTTY và 3TK.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

4676#
Đăng lúc 25-3-2013 15:23:35 | Chỉ xem của tác giả

weibo

Bình luận

Yên ôm anh nào vậy?  Đăng lúc 25-3-2013 03:37 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

4677#
Đăng lúc 25-3-2013 15:39:59 | Chỉ xem của tác giả
sofiali gửi lúc 25-3-2013 13:09
youtube

Mình mới thấy cái này trên Youtube, tiêu đề là Đông Phương bất bại gặp  ...

bạn yêu , có thời gian dịch cái clip này xem

xem ko hiểu nhưng thấy hay hay

http://v.youku.com/v_show/id_XNTMyMjU3MDQ4.html

Bình luận

okie ss ^^  Đăng lúc 25-3-2013 06:57 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

4678#
Đăng lúc 25-3-2013 16:09:10 | Chỉ xem của tác giả
các bạn xem bênh mương 14 có bài viết nói

Nữ đặc công  X là "Thiên thần của Charlie" bản Trung đầy quyến rũ nè

http://kenh14.vn/cine/thien-than ... tion_ref_map=%5B%5D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

4679#
Đăng lúc 25-3-2013 16:28:09 | Chỉ xem của tác giả
khicautreo gửi lúc 25-3-2013 16:09
các bạn xem bênh mương 14 có bài viết nói

Nữ đặc công  X là "Thiên thần của Charl ...

hmm... mình thì lại ko đồng ý với bài viết này ... ngoại trừ việc trùng họp là có ba cô gái ra ... tính cách của mỗi ng`, nội dung của phim, đều khác xa .  Agent X hình như là hành động dưới chỉ thị của chính phủ khác với Charlie's Angels .

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

4680#
Đăng lúc 25-3-2013 16:37:28 | Chỉ xem của tác giả
purpletulips gửi lúc 25-3-2013 13:54
ủa, tưởng nữ hoàng phim thần tượng của ĐL là Lâm Y Thần mà :)  ngoài ra Yên đâ ...

Thật ra mình cũng không rõ, nhưng khi xem báo chí thì thấy họ thường gọi Trần Kiều Ân là nữ hoàng  phim thần tượng Đài Loan vì chị này có nhiều vai diễn thần tượng và bộ phim thần tượng nổi bật như là Hoàng tử Ếch, Anh dã 3+1, Định mệnh anh yêu em (còn nhìu lắm, mình không nhớ hết) mà hầu như rating phim nào cũng cao nên được xưng tụng như vậy......  
Còn Đường ta thì sau thành công liên tiếp của bộ TKNHH, CTNL và ĐTTY với rating ấn tượng mà theo đánh giá là khó có thể đạt thành tích cao đặc biệt là dòng phim được remake lại, nên thấy các MC đài và báo chí vẫn gọi Đường là nữ hoàng truyền hình, có lúc là nữ hoàng phim thần tượng

Bình luận

mà nghỉ kỷ lại thì hình như đa số dv ĐL đều là đóng phim thần tượng .. và phim ĐL cũng nhiều tiêu đề này  Đăng lúc 25-3-2013 04:45 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách