Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Rocky
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[888] Đường Mật - Trung tâm chém gió

[Lấy địa chỉ]
6051#
Đăng lúc 30-5-2013 21:52:06 | Chỉ xem của tác giả

credit: baidu

Bình luận

thik 2 tấm cuối nhất nhìn Đường thật đáng iu  Đăng lúc 31-5-2013 05:34 PM
tóc cột đuôi ngựa đc rồi, nhìn mập mạp hớn tý  Đăng lúc 31-5-2013 09:55 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6052#
Đăng lúc 31-5-2013 06:18:56 | Chỉ xem của tác giả
sofiali gửi lúc 30-5-2013 17:20
Hok có chuyện mình bỏ Ca đâu à nha,(đừng có ngồi đó mùng rồi lụm Ca của tui đó{ ...

Ca mà cứ lo đóng kịch sân khấu thì sớm muộn gì mình cũng bỏ ổng luôn thôi chứ đừng nói lụm ổng. {:184:}  Cho ổng nghỉ xả hơi, đóng chút kịch tìm lại cảm hứng thì okay thôi chớ đừng có nằm lỳ bên đó luôn đi. {:165:}

chời, cuốn tiểu thuyết đó ngắn lắm sao mà sofi đọc nhanh dử dậy, có một buổi chiều là xong rùi.Có ĐMH và DQP thì cũng ko sao miễng họ hong phải chính là mình an tâm rùi   Lý Dự vừa si tình mà lại vừa đa tình nữa thì có nghĩa là ông này có nhiều nàng dây quanh hả ??  {:118:} Còn Hoắc Ca đóng vai ông nội Yên, dậy là Lý Trị hay ĐMH đây??

À, chuyện bên lề, nghe cho vui thôi, gần đây anh Huỳnh Tông Trạch lại bị tin đồn dính líu đến nữ dv trong Tiềm Hành Truy Kích kìa (ko phải TTSan nha), cô đó ám chỉ là có hẹn hò với Trạch và dỉ nhiên đây là thời gian mà TrạchNhi vẫn còn là một đôi, khi phóng viên hỏi Trạch về vụ này thì Trạch nói là chuyện đó ko có

@Jenie:

Mấy tấm hình Yên promo cho Casio nhìn đẹp quá đi, hình như lần đầu tiên thấy Yên bận màu xanh lam ngọc này, nhìn Yên thiệt là xinh xắn trẻ trung.  {:121:}  Thanks em {:129:}

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6053#
Đăng lúc 31-5-2013 09:56:06 | Chỉ xem của tác giả
Ngày 30/5/2013:

自拍神马的那自然是极好的[花心][耶]

Nhật ký weibo Đường Yên

Sự tự nhiên khi chụp ảnh tự sướng vẫn là tuyệt nhất

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6054#
Đăng lúc 31-5-2013 11:19:48 | Chỉ xem của tác giả
purpletulips gửi lúc 30-5-2013 16:35
ờ, gần đây Kites kỳ ghê, hong cho đánh 3 chấm nữa, mà đây lại là thói quen của m ...

Ừm, dạo nài kites bị làm sao ấy, nên nhìu khi ta quánh cho 1 mớ chữ mà nó còn bảo chưa đủ kí tự, ko cho post, mún trào máo với nó>"<

Còn ông Hoắc thì nói đùa zậy thôi chứ chắc ko dám làm thế trc mặt người đẹp đâu:)) Nghĩ seo mà làm zậy chứ, mất hình tượng ghê nơi=)) Còn ko sẽ bị Đường chọc cho khỏi ngóc đầu zậy lun. Dù là dạo nài ổng cũng bá đạo lém, nhưng bên nữ nhân thì vẫn ngoan ngoãn như thường hà:))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6055#
Đăng lúc 31-5-2013 11:27:17 | Chỉ xem của tác giả
sofiali gửi lúc 30-5-2013 17:29
Nàng xem nữ đặc công tới đâu rồi mà bức xúc dữ vậy? Ta thấy Tôn Duy Quân và Đà ...

Ta xem tới tập 37 ròi, sắp hết fim ròi:)) Nếu ko phải lo bon chen đi chơi thì chắc coi hết từ lâu ròi:)) Ta ko bít sao nữa chứ ta ko thik Tôn Di Quân chút nào, lúc đầu thấy mặt là ko ưa ròi, sau đó thì toàn làm chiện ác, ta còn ghét. Còn ss Lữ Nhất thì ta thik nét dễ thương nha, mà tự dưng đi iu ông già làm ta bực mình thôi, chứ cũng hok ghét bỏ gì=))

Ừm, bạn Chính Phàm là tội nhất, nhưng bít sao giờ, hoa đã có chủ ròi thì bạn ấy có hy sinh vì CL nhìu tới đâu, CL cũng ko thể iu đc, chỉ xe, như bạn bè tốt, anh em tốt thôi^^

Thì hùi ấy Bông có biệt danh là "hoàng tử u sầu" mà. Nhưng giờ cởi mở ròi, so với trước kia ổng đã thay đổi rất nhìu. Hình tượng là hoàn toàn khác biệt, có tình cách thì vẫn vậy, có điều lạc wan và cởi mở hơn. Do sự ảnh hưởng từ các bạn bè tốt như Hồ Ca, Đường Đường, Thi Thi đó:))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6056#
Đăng lúc 31-5-2013 16:07:13 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6057#
Đăng lúc 31-5-2013 16:11:10 | Chỉ xem của tác giả
2 người này ngày càng nhí nhố quá đi, bù đắp cho hồi tiên 3 còn chưa thân thiết à :))

Đường Đường xinh đẹp :3

Bình luận

trời ơi chết mất vs 2 bạn trẻ  Đăng lúc 31-5-2013 05:35 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6058#
Đăng lúc 31-5-2013 21:40:03 | Chỉ xem của tác giả
Jenie gửi lúc 31-5-2013 16:11
2 người này ngày càng nhí nhố quá đi, bù đắp cho hồi tiên 3 còn chưa thân thiết à ...

#金玉良缘#有童心就有六一[许愿]#金玉良缘#剧组预祝大家儿童节快乐[好爱哦][预告]:2013.06.01 12:00第二阶段宣传正式启动,首次活动发布:#爷,等着你们#[来]

[Thông báo] #Kim Ngọc Lương Duyên# Ngày 1-6 của thiếu nhi, chúc mọi người Tết thiếu nhi vui vẻ. 12h ngày 1-62013: chính thức khởi động hoạt động tuyên truyền lần hai ,thông báo đầu tiên: #Anh em, đợi mọi người đến#
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6059#
Đăng lúc 1-6-2013 14:17:41 | Chỉ xem của tác giả

Cập nhật weibo của Đường Yên ngày 31-5:

派福利咯!明天我也会到活动现场与大家一起互动哦!到时见 //@唐嫣工作室:去见氧气女王了!

Chụp ảnh cho Sloggi! Ngày mai tôi cũng sẽ đến hiện trường tham gia hoạt động cùng mọi người đó! Đến lúc đó sẽ gặp nhé!//@ Tang Yan Studio: Được gặp Nữ vương Oxy rồi!

Cập nhật weibo Đường Yên ngày1-6:
100天大的小元宝,她真的只有那么那么一小点点大,而且是个小女生哦,软趴趴,好可爱,祝大家6.1快乐,永葆童心

100 ngày của tiểu Nguyên Bảo. Con bé thật chỉ nhỏ như vậy, mà lại là một cô bé nhỏ, rất đáng yêu.
Chúc mọi người ngày 1-6 vui vẻ, luôn giữ được trái tim ngây thơ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6060#
Đăng lúc 1-6-2013 14:25:46 | Chỉ xem của tác giả

weibo
Ngày 1-6 vui vẻ nhé cả nhà

bai du

Hoàng Nghĩa Đạt trở lại làng nhạc Pop Đài Loan với ca khúc hit “Tôi không khóc”, đã mời Đường Yên làm nữ diễn viên chính trong MV này. Đường Yên đã thực hiện cảnh quay một cách rất chuyên nghiệp, trong vòng một phút đã có thể khóc ngon lành, khiến cho người khác nhìn thấy cũng rất đau lòng.
Ở hiện trường quay MV cũng có một nhóm phóng viên. Cô ấy cho biết: “Diễn cảnh chạy, khóc với tôi hoàn toàn không phải là chuyện khó khăn”. Đường Yên cho biết thêm: “Lời bài hát của Hoàng Nghĩa Đạt viết thật sự rất hay, chỉ cần nghe thì nước mắt cũng tự nhiên rơi xuống”.
  MV này sẽ được ra mắt vào ngày 3-6 và ca khúc này cũng chính là ca khúc chủ đề của bộ phim mới của Đường Yên " Nữ nhân Cubiec - Cô nàng công sở".
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách