Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 3578|Trả lời: 14
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

"A Hundred Year's Inheritance" Lee Jung Jin bày tỏ những suy nghĩ chân

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Gần đây, nam diễn viên Lee Jung Jin và nữ diễn viên Eugene của bộ phim truyền hình cuối tuần của đài MBC "A Hundred Year's Inheritance" đã có một đoạn phỏng vấn trên chương trình truyền hình của đài MBC "Good Feeling Day".

Khi Lee Jung Jin được yêu cầu chọn lý do tại sao bộ phim truyền hình "A Hundred Year's Inheritance" trở nên phổ biến, anh nói rằng đó là vì "Những cuộc chiến dữ dội".

Lee Jung Jin cho biết "Họ đều là người lớn nhưng các cuộc chiến giữa họ dường như quá dữ dội . Đây là một bộ phim gia đình nhưng tôi đang lo lắng rằng nó đang trở nên bạo lực. Tôi nghĩ rằng chủ đề của bộ phim theo hướng ấm áp, nhiều tình cảm gia đình sẽ tốt hơn."

Anh còn nói "Tôi mong hòa bình sẽ đến sớm."
Eugene nói thêm "Tất cả phụ nữ đều rất bạo lực" và cô đồng ý với ý kiến của Lee Jung Jin.

Đoạn này trên "Good Feeling Day" cũng tiết lộ những câu chuyện hậu trường của " A Hundred Year's Inheritance ".

Kdramastars
[email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 7-5-2013 20:21:49 | Chỉ xem của tác giả
Lần đầu dành được sofa.))
Phim ngày càng hay và gây cấn,dù là phim gia đình nhưng đúng là phim có hơi nhiều tình tiết bạo lực và căng thẳng. Mặc dù vậy phim vẫn hay, mong phim sẽ có nhiều cảnh tình cảm hơn về sau
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 7-5-2013 20:23:50 | Chỉ xem của tác giả
Comt ủng hộ DSTN, mặc dù chỉ hóng tin tức chứ chưa coi đc trọn

vẹn phim, nhưng vẫn rất thích couple Lee Jung Jin và Eugene, tình tiết

của bộ phim cũng thật sự đang đi đến những đoạn cao trào, các tập sau

sẽ càng gay cấn hơn.Tks bạn dịch tin{:179:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 7-5-2013 20:28:34 | Chỉ xem của tác giả
hớ hớ hớ... đúng ràu... phụ nữ phim này thì quá bạo lực lun ý chứ
ngay cả nữ chính cũng từng tát tai 2người chứ không phải đùa...
còn chuyện xông vào mắng nhiếc và xỉ vả là chuyện bình thường
hình như đó là đặc trưng của các achuma Hàn hay sao ý...
Tks nàng vic nhóa....
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 7-5-2013 20:31:40 | Chỉ xem của tác giả
"Tất cả phụ nữ đều rất bạo lực"
ha ha, nàng E phát biểu hay ghê
cứ thử động vào giới Sư tử biết nói này coi, tan tành chứ chẳng chơi
mà phại công nhận, hình như film hơi dài, 30 ep là đẹp, mà các cô, các mẹ trong film cũng đỡ tiếng là *ghê gớm*
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 7-5-2013 20:41:49 | Chỉ xem của tác giả
quả nhiên là đa phần các nhân vật trong phim đều rất bạo lực
đặc biệt là: phụ nữ nhà họ Um, nhớ ngày đó sự chống đối các mẹ và các dì với Chun Hee =)) (nhưng đó là kiểu bạo lực rất dễ thương)
còn kiểu bạo lực ghê gớm: chắc là bạo lực của 2 chị mẹ: anh Chul Kyu và anh Se Yoon rồi
cám ơn bạn đã dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 7-5-2013 21:08:14 | Chỉ xem của tác giả
Phim này đúng là nhiều cảnh bạo lực thật, hình như bác biên kịch thích thế hay sao ấy ;))
Mình cứ nghĩ phim gia đình thì phải hòa bình hơn chứ, vì có cả trẻ em xem mà...
Mình thấy cảnh SY đánh CK đê cứu CW ấy, nó cứ sao sao đó, CK bị ngã dúi ngã dụi vào cửa kính khổ quá. Tuy anh chàng này cứ bám theo CW nhưng anh ta yếu hơn SY nhiều, SY ko cần phải đánh mạnh thế chứ ;))
Rồi mẹ SY nữa, vo duyên vô cớ tát cho CW 2 cái trời giáng nữa, haiz
Cũng may mà anh Jung Jin nói sắp hòa bình rồi, hehe

PS: Tuy bạo lực thế nhưng với mình hiện giờ đây là phim hay nhất đấy ;))

Bình luận

@Cún: Đúng rồi, em kiện tác giả news đi, mang bằng chứng là các post trong nhà 100 ra là xong ;))  Đăng lúc 8-5-2013 10:15 AM
ss ơi, bắt đền cái news này đó, nó cướp bản quyền của e roài, e là ng khởi xướng bảo film này theo trào lưu bạo lực gia đình mòa :)))))  Đăng lúc 8-5-2013 10:10 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 7-5-2013 21:39:21 | Chỉ xem của tác giả
Đây là bộ phim đầu tiên mà những vấn đề đặt ra được giải quyết theo từng việc một và lần lượt xảy ra từng chuyện theo đúng logic của nó làm người xem rất hứng thú. Khác với những drama trước đây, gút mắc bao giờ cũng đến cuối phim mới được trình giải, người xem có thể vì thắc mắc mà theo dõi chứ không đầy kịch tính theo lối giải quyết vấn đề như phim này.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 8-5-2013 00:47:11 | Chỉ xem của tác giả
anh chị nhà này cứ phát biểu mấy câu đúng quá đi

ai cũng bạo lực hết còn gì

mà toàn là phụ nữ bạo lực ko mới ghê chứ

mà coi mắc cười nhất là đoạn bạo lực giữa bà ngoại, hai bà mợ của CW đánh nhau với bà mẹ chồng

phải nói coi đoạn đó thấy hả dạ gì đâu

hình như mình cũng có xy hướng bạo lực ^^

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 8-5-2013 04:08:55 | Chỉ xem của tác giả
Phim này ngay từ tập 1, khả năng lúc xem vừa tăng xông vừa chửi như đã từng xảy ra khi xem Temptation of Wife năm nào có khả năng lại tái diễn. Nên mình quyết định không xem nữa.
Đợi hè đến phim kết thúc, nhà mình làm xong sub thì dành luôn mấy ngày xem hết luôn. Không chờ tuần 2 tập chắc chết mất.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách