Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: StefanieVu
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Actor ] Ken - Theeradeth Wongpuapan [HAPPY BIRTHDAY TO LAO GIA!]

[Lấy địa chỉ]
6541#
Đăng lúc 21-11-2012 08:00:32 | Chỉ xem của tác giả
uyenluong232 gửi lúc 20-11-2012 23:18
Ken VN 's FB

cái anh chụp chung tạp chí với Ken là ai thía ss?
pic 2 mới nhìn tưởng Dennis Oh của hàn xẻng ko
còn pic 1 con mắt của Ken già.....
làm e hết hồn

Bình luận

^^..Tik đó e  Đăng lúc 21-11-2012 01:25 PM
Tik đó mén luyện típ bộ Wanida thì pik anh này thui  Đăng lúc 21-11-2012 11:39 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6542#
Đăng lúc 21-11-2012 18:59:39 | Chỉ xem của tác giả
uyenluong232 gửi lúc 20-11-2012 23:16
Ken VN's FB

mèn ơi chưa ăn cơm tối mà zô thấy cái này ăn hết nổi ùi,no lun
người j mà đẹp zai thế ko thế
hai anh giết em bằng nhan sắc này rùi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6543#
Đăng lúc 21-11-2012 19:20:36 | Chỉ xem của tác giả
Anh Ken của lòng em, anh Ken yêu quý của em, nhìn ảnh đen trắng của anh khiến em ngày càng liêu xiêu, Anh đúng chất đàn ông mà em thích bấy lâu nay, Anh không xỏ lỗ tai (Em rất ghét mấy trò giai xỏ lỗ tai, chả ra làm sao cả) ánh mắt anh thì hút hồn người đối diện còn nụ cười anh thật ngọt ngào. Chả thích cái anh giai kia lắm, nét không đẹp bằng Ken.

Bình luận

hahaa...làm vài cuâ cảm nhận cái quần của bạn uyenluong232 iđ bạn ơi ^^  Đăng lúc 21-11-2012 07:45 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6544#
Đăng lúc 21-11-2012 19:28:33 | Chỉ xem của tác giả
Ầu dè, dạo này văn chương chạy đi đâu hết rồi í. Chắc là bận quá nên cảm xúc nó cũng tụt đi đâu hết rồi.

Ủng hộ mọi người viết bài!

Nhà Ken nhiều men văn thơ lắm, chờ ghê!

Bình luận

ss về nhà lãnh đồng phục  Đăng lúc 23-11-2012 12:10 AM
ss về nhà lãnh đồng phục  Đăng lúc 23-11-2012 12:10 AM
e ko chịu đâu :((  Đăng lúc 21-11-2012 07:45 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6545#
Đăng lúc 21-11-2012 19:43:33 | Chỉ xem của tác giả
Apple166 gửi lúc 21-11-2012 18:59
mèn ơi chưa ăn cơm tối mà zô thấy cái này ăn hết nổi ùi,no lun
người j mà đẹp  ...

em biết mà ss
em biết khi em tung đống hình này lên
một đống các chị sẽ chết vì xỉu mất thôi
các ss/bạn/em hãy cố gắng chiêm ngưỡng đi nhé...ss còn chết vì Ken nhìu nhìu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6546#
Đăng lúc 21-11-2012 20:04:02 | Chỉ xem của tác giả
uyenluong232 gửi lúc 21-11-2012 19:43
em biết mà ss
em biết khi em tung đống hình này lên
một đống các chị sẽ chết vì x ...

À, cảm nhận về quần của Uyenluong232 như sau:
Áo thì đẹp nhưng còn quần của uyenluong không thích lắm, không thích anh Ken của lòng mình khóc tí nào đâu, thà như quần của Táo 166 còn khiến máu Dê của mình trỗi dậy chứ thấy nước mắt anh Ken thì lòng mình cứ trĩu trĩu là.

Bình luận

haha...:))  Đăng lúc 21-11-2012 08:07 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6547#
Đăng lúc 21-11-2012 20:08:14 | Chỉ xem của tác giả
Từ khi biết Lakorn đến giờ, khoảng gần tháng nay thôi chứ mấy thì ôi thương diễn viên nữ quá đi, suốt ngày bị rape thôi còn diễn viên Nam thì được khoe bo dì với cả được rape là thế nào, hầu như phim nào cũng được ngắm giai Ken bán nuy thôi, thích thích là...
Dạo này cứ tranh thủ vừa xem phim vừa lội ngược dòng để ngắm ảnh, cứ tủm tỉm cười vì được ngắm anh. Năm nay anh hoạt động ít nên có vẻ ảnh ọt không nhiều lắm nhỉ?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6548#
Đăng lúc 21-11-2012 20:10:28 | Chỉ xem của tác giả
giomua gửi lúc 21-11-2012 20:08
Từ khi biết Lakorn đến giờ, khoảng gần tháng nay thôi chứ mấy thì ôi thương diễn vi ...

hahaha...ảnh nhìu lắm ...nhưng tại dạo này tớ bận quá
ko có đu để up ảnh đc
hixxxxxxxxxxxxxxx
thôi để hôm nào rảnh tớ up ảnh cho các bạn xem nhé ^^
sắp đến sinh nhật lão
chuẩn bị quậy hoành tráng nha bạn ơi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6549#
Đăng lúc 21-11-2012 20:16:54 | Chỉ xem của tác giả
uyenluong232 gửi lúc 21-11-2012 20:10
hahaha...ảnh nhìu lắm ...nhưng tại dạo này tớ bận quá
ko có đu để up ảnh đc
hixxxx ...

Định chiêm ngưỡng một mình hay sao hả? Post đi cho xôm, chứ toàn chữ nghĩa thế này mà không có hình giai gì nên kém xôm, thi thoảng mất máu tí để cơ thể còn tạo thêm máu nữa chứ. Thôi ta lại lội ngược dòng vậy, khổ thận hơn 600 trang mà lội đc có 100 trang thôi.

Bình luận

hehe..bận quá bạn ơi  Đăng lúc 21-11-2012 08:25 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6550#
Đăng lúc 22-11-2012 17:56:20 | Chỉ xem của tác giả
Ôi nhà Ken sội động thật nhá phát động cuộc thi viết cảm nhận về ảnh hay thật nha  

Mình sẽ hóng từng ngày để xem những bài cảm nhận của các bạn fan Ken  nhe  

Nếu muốn viết cảm nhận về vai diễn Kawee của Ken thì thật sự mình không thể viết được các bạn ạ . Mong là KenHouse thứ lỗi cho mình nhé  

Vai diễn Kawee của Ken rất xuất sắc, là một badguy hoàn hảo. Đây sẽ là vai diễn để đời của Ken á.

Nhưng nói thật với các bạn rằng mình rất là yêu quý Ken. Lần đầu tiên mình biết đến Ken là qua vai diễn Chen trong phim Om Ruk nên ấn tượng về 1 goodguy Ken đối với mình là rất sâu sắc. Om Ruk của Ken – Ann là lakorn Thái đầu tiên được vietsub tại Việt Nam mà nên có lẽ số lượng fan ngầm của Ken là không hề nhỏ đâu nhá.

Sau Om Ruk mình lại xem đến Sood Snaeha của Ken –Ann lại biết đến Kroo Cook.

Nếu như Chen là 1 chàng trai rất dễ thương, thích làm nũng và là 1 ông bố trẻ  thích mặc pajama gấu bông thì Kroo Cook là một người đàn ông chững chạc có phần ít lời . Trong  Sood Snaeha quả thật vai diễn của ss Ann có phần lấn lướt Ken nhưng  vai diễn Kroo Cook của Ken vẫn có 1 sứt hút riêng của nó .

He he có lẽ quá ấn tưởng đến những vai goodguy của Ken nên khi xem đến Sawaan Biang mình đã thật sự bị sốc các bạn ạ.

Thật không thể ngờ được 1 goodguy Ken lại có thể lột xác hoàn toàn mà trở thành 1 badguy xấu xa điểu cáng hoàn mỹ đến như thế.

Ôi lúc xem giai đoạn đầu của phim mình ghét nhân vật Kawee kinh khủng luôn á vì lúc nào hắn cũng hành hạ làm đau khổ Narin , miệng thì lúc nào cũng nói những lời cay độc với mọi người.. Tuy rằng có những lúc cũng rất tội nghiệp Kawee – 1 con người cô đơn ngay chính trong ngôi nhà của mình, luôn thiếu vắng sự yêu thương của người cha. Lúc Kawee vừa nói vừa khóc với cha thật tội nghiệp làm sao . Anh luôn rất cần tình yêu thương v à sự tin tưởng của cha nhưng cha anh lại chưa bao giờ thật sự muốn thể hiện tình thương ấy đối với anh . Nhưng mà chưa cảm thông cho Wee được bao lâu thì những lời nói cay độc và những hành vi ngang tàng sau đó lại làm mình lại 1 lần nữa ghét Kawee mất rồi , Đến gần cuối phim khi Kawee dầm mưa phơi nắng đi theo năn nĩ Narin thì mình mới bớt ác cảm với Kawee nhé vì lúc ấy thấy hắn mới tội nghiệp làm sao. Nhưng mà nhìn chung toàn lakorn mình ghét Kawee nhiều hơn là thích hắn á

Ôi đã nói là mình không thể viết về Kawee mà không hiểu tại sao chữ nghĩa lại tuôn ra thế này  mà toàn lại là những lời nói xấu Kawee của nhà Ken không nữa chứ. Thôi thì mình dừng lại tại đây thôi nhá .

He he nhà Ken thông cảm cho mình nhe . Mình chỉ nói xấu Kawee thôi chứ mình vẫn luôn  rất yêu quý Ken của cả nhà nhé

PS: Một lời nói xấu cuối cùng trước khi mình dzọt ra  nè  

Kawee là một đứa trẻ hay hờn dỗi trong thân xác một người đàn ông xấu xa. Gương mặt thiên thần và ác quỷ chỉ cách nhau một làn chỉ rất mong manh và Narin chính là người đã kéo Kawee xích lại hơn phần thiên thần trong anh mà bấy lâu nay Kawee đã vô tình đánh mất

Bình luận

he he ^^ thanks n linh nhá ^^  Đăng lúc 27-11-2012 07:58 AM
ôi!!!!!! CV văn thơ lai láng quá !!!! co mà vì chót thik Ken rồi nên dù Kawee có xấu xa tồi tệ mà t vẫn yêu!!!! hic!! p/s: t kết nhứt cái P/S của n đó@@@@@  Đăng lúc 27-11-2012 07:56 AM
mình nhìn cứ thấy giống ss Aff... mà nhìn giống ghê lun ak  Đăng lúc 23-11-2012 11:30 AM
áo mình là phim Pieng Jai Tee Pook Pun | Aum & Taew đó bạn :)))  Đăng lúc 23-11-2012 10:03 AM
cái áo của bạn? là fim gì thế nhở?  Đăng lúc 23-11-2012 10:00 AM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +2 Thu lại Lý do
uyenluong232 + 2 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách