Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2860|Trả lời: 13
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(Arang and the Magistrate) Yoo Seung Ho tiết lộ anh ấy muốn trở thành một diễn v

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Diễn viên Yoo Seung Ho đã tiết lộ trong buổi họp báo ra mắt drama Arang and the Magistrate:"Tôi mong muốn được trở thành 1 diễn viên được nhiều người tôn trọng và ngưỡng mộ hơn bất kỳ điều gì."
Anh thẳng thắn:"Tôi ghét việc mọi người đánh giá năng lực dựa vào tuổi tác của tôi.Tôi muốn trở nên thật thành công đến mức không ai có thể phủ nhận sự thành công đó.Điều đó có thể sẽ khiến tôi bị chú ý nhiều,nhưng tôi thật sự muốn trở thành một người thành đạt mà mọi người phải chú ý đến."

Yoo Seung Ho tiếp tục:"Tôi đã bắt đầu sự nghiệp diễn viên từ rất nhỏ,và tôi nghĩ tôi đã trưởng thành hơn nhiều so với độ tuổi của mình.Nhưng một số thế hệ lớn có vẻ như chỉ nhìn nhận tôi như một chàng thiếu niên 20 tuổi thiếu chín chắn.Tôi không yêu cầu mọi người công nhận tôi đã hoàn toàn trưởng thành.Tôi chỉ mong mọi người có thể công nhận tôi là một diễn viên cho dù tuổi tác của tôi còn trẻ."
Nam diễn viên kỳ cựu Park Yoon Gyu bổ sung thêm rằng lý lịch dài trong nghiệp diễn của Yoo Seung Ho xứng đáng để được mọi người tôn trọng
Arang and the Magistrate là một câu chuyện lãng mạn giả tưởng thời Chosun.Lee Joon Gi sẽ trở lại sau 2 năm nghĩa vụ với vai diễn quan đạo sử Eun Oh.Và Shin Min Ah sẽ đảm nhận vai một hồn ma bị sát hại bất công Arang.
Bộ phim sẽ lên sóng vào ngày 15/8 tới đây.

Cre:Korea Portal
V-trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 13-8-2012 09:43:26 | Chỉ xem của tác giả
diễn xuất của yoo hay mà !
sắp có phim r` mừng quá !
phim toàn diễn viên yêu thích k
kich bãn cũng hay nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 13-8-2012 10:10:02 | Chỉ xem của tác giả
thẩu nầu bức xúc đến độ khoe râu
chắc là thời gian qua chịu lắm đả kích quá hay sao mà em nó cảm tác quá...T^T
cố lên em Hoàng ..>:D<
Chúc em có thể chọn đc tác phẩm có thể phô diễn hết tất cả năng lực của mình..>:D<
Arang sẽ là tác phẩm đó nhé.....5tinggg....
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 13-8-2012 10:27:58 | Chỉ xem của tác giả
Yoo Seung Ho dù mới 20 tuổi nhưng kinh nghiệm đóng phim cũng như lượng phim anh đóng cũng đã nhiều hơn so với một số nghệ sĩ khác rồi nhỉ
khán giả sẽ luôn tin tưởng và dõi theo bước trưởng thành của anh, nhìn nhận anh như một diễn viên thực lực
sắp được gặp anh Hoàng rồi.... hóng quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 13-8-2012 10:29:31 | Chỉ xem của tác giả
Hãy cố gắng khẳng định mình qua bộ phim Arang và đạo sử nhé ^^

Chắc chắn rùi mọi ngừi sẽ có cái nhìn về em giống như em mong mún

nhìn vào năng lực chứ ko pải tuổi tác =))

Ngọc Hoàng 5ting ^^

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 13-8-2012 11:00:30 | Chỉ xem của tác giả
ơ em Ngọc Hoàng

năng lực diễn xuất của em ấy ngày càng tiến bộ theo thời gian mà

đảm bảo ko lâu nữa em ý sẽ chinh phục hoàn toàn ng` xem

thật tuyệt vời khi lâu lắm mới lại thấy 1 diễn viên trẻ tuổi tâm huyết với những vai diễn thực lực =)))))

Yoo Seung Ho fighting ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 13-8-2012 12:35:36 | Chỉ xem của tác giả
mới xem 2 phim hoàng đóng cơ mà thấy bạn ấy diễn xuất rất đc
Bằng tuổi mìh mà tài năng quá
đáng trân trọng
bạn hoàng 5ting
rồi mọi ng sẽ thừa nhận khả năng của bạn
cố lên nhé

Thăp hương cầu cho ARANG and the MAGISTRATE thành công hwaiting ~~

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 13-8-2012 12:45:38 | Chỉ xem của tác giả
Yoo Seung Ho đúng là đóng phim từ rất nhỏ >"< lúc lò dò trong nhà Yoo còn có mấy ảnh từ bé tí kìa
Kinh nghiệm có, năng lực có, vẻ ngoài có và quyết tâm cũng không thiếu. Chắc chắn là Seung Ho của mình sẽ thành công sớm thôi. Độ 1,2 năm nữa sẽ hot thật là hot cho mà xem
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 13-8-2012 14:07:24 | Chỉ xem của tác giả
Yoo trưởng thành hơn sau mỗi bộ phim cậu ấy tham gia{:310:}
thử hỏi có diễn viên nào bằng tủi cậu sở hữu bộ sưu tập phim đồ sộ như cậu ấy chứ{:291:}
tôi thật ngưỡng mộ cậu {:290:}
Yoo 5ting!!!!!!!!!{:310:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 13-8-2012 22:22:45 | Chỉ xem của tác giả
chốt pệt ^^

"Tôi ghét việc mọi người đánh giá năng lực dựa vào tuổi tác của tôi.Tôi muốn trở nên thật thành công đến mức không ai có thể phủ nhận sự thành công đó.Điều đó có thể sẽ khiến tôi bị chú ý nhiều,nhưng tôi thật sự muốn trở thành một người thành đạt mà mọi người phải chú ý đến."

một cậu bé đầy tham vọng ! nhưng mong là bé sẽ làm được điều bé đã nói nhá ^^
cố lên nào ! 5ting !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách