Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 21132|Trả lời: 130
Thu gọn cột thông tin

[Vietsub by B-House] Go Show - CNBLUE

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 4-4-2013 23:34:13 | Xem tất |Chế độ đọc
[Vietsub] Go Show - CNBLUE

Brought to you by B-House
Translator: cheryl_lee
Timer: cheryl_lee
Typesetter: redcard
Encoder: redcard
Designer: Bee7en

Nhắc đến CNB, có thể bạn đã biết:

{:181:} Họ có thể chơi nhạc cụ một cách điêu luyện! {:181:}

{:145:} Họ càn quét các bảng xếp hạng với những ca khúc tự sáng tác! {:145:}

{:179:} Họ khiến fan thổn thức với những vai diễn ngọt ngào của họ trong phim truyền hình!

Nhưng bạn có biết:

{:136:} CNBLUE đã từng đổi thành viên? {:136:}

{:98:} Ai là chàng trai có phong cách "oppa nhà thờ"? {:121:}

{:110:}Ai là "người hùng"? {:110:}

{:151:} Ai là "mọt sách"? {:151:}

{:104:} Ai là người tốt bụng nhất CNBlue? {:104:}

{:118:} Thứ tự nắm đấm của các thành viên CNBLUE? {:160:}

{:159:} Hình mẫu lý tưởng của các chàng trai là ai? {:159:}
{:172:} Và họ đã từng làm những điều dại dột gì trong những ngày tháng trước khi debut đầy gian khổ? {:106:}

Hãy cùng đón xem Go show với chủ đề "HƯƠNG VỊ ĐÀN ÔNG" để cùng tìm hiểu thêm về CNBLUE và đừng quên cho chúng tôi biết theo bạn thành viên nào manly nhất?! {:101:}

XEM ONLINE

LINK DOWNLOAD

SB: 001 | 002 | 003 | 004 | 005

Download về máy để xem vid với chất lượng tốt nhất!

PLZ TAKE OUT WITH FULL CREDIT!

Rate

Số người tham gia 8Sức gió +40 Thu lại Lý do
supersleeper054 + 5 ủng hộ subteam :x
Joongie_girl + 5 Ủng hộ nhìu cái :x
sui_92 + 5 Ủng hộ 1 cái!
sessormaru + 5 may quá còn rết =)) ủng hộ mấy ch.
^BánhRán^ + 5 :x
bjmbjmxjnh + 5 zai đẹp :x
thoathan + 5 Ủng hộ 1 cái!
lavender1204 + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-4-2013 23:44:21 | Xem tất
Red ơi ta muốn khóc quá :((((((((((((((((((((((((

Sau bao tháng ngày gồng gánh, cày bừa, mệt mỏi thì cuối cùng Go show cũng đã finish @@

Đây có thể nói là cái project gian nan nhất, khó khăn nhất mà cũng bi kịch nhất của cheryl :(((((( Go show ơi, I will remember you forever and ever and ever and ever :((((((((((((

than thở zậy đủ òi :"> vào vấn đề chính :x

Chủ đề của ep này rất hay "SỰ NAM TÍNH" mà nội dung hình như không liên quan lắm =)))

các bạn chẻ không chỉ khoe ra những điểm tốt của mình mà còn bonus thêm những cái babo không tưởng nổi :))

Hài hước đấy nhưng vẫn cảm động :) Những gì đạt được bây giờ đều là thành quả của sự dũng cảm, kiên định và nỗ lực :)

Yêu mí bạn nhìu nhìu :x HÔM NAY ĐÚNG BLIND LOVE LUN ;))

Subteam bá đạo wá =)))))))))))))

P.S: Hơi tiếc là Vietsub không được tung ra sớm hơn. Dù có nhiều bạn đã xem ở đâu đó rồi, nhưng hy vọng các bạn vẫn ủng hộ subteam :x

Bình luận

nàng ơi, ngưỡng mộ nàng quá đi, trans vs time cả cái show dài thế này :(((((((. tui chưa xem show của CN bao h nhưng tui sẽ down cái này về coi ủng hộ :((((((  Đăng lúc 18-4-2013 11:28 AM
Sig của bạn ở show nào vậy?  Đăng lúc 11-4-2013 07:48 PM
hức đọ kiểu gì mà mắt mũi tèm lem :(, quả này chắc p đi nhờ trans K nào xem thử koj chơi cái trò j mới dc :D  Đăng lúc 6-4-2013 04:25 PM
show ko có raw hay sao bạn, hay ko có engsub :(, thấy Hyun khóc mà chả bik họ chơi j :(  Đăng lúc 6-4-2013 04:18 PM
tội nghiệp ST quá :((((((((. Iu ST quá :(((((((((. Thanks ST again and again and again :(((((((((  Đăng lúc 5-4-2013 11:23 AM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
Joongie_girl + 5 sụp tim :x

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-4-2013 23:45:31 | Xem tất
GO SHOW!!!!!!

Show này chưa xem vì kiên quyết chờ ST nhà mình!!!

Thanks ST nhìu lắm xxxxx. ST nhân lực chỉ có 2 cô gái chân yếu tay mềm mà làm đc cái show dài đến vậy. Thiệt là iu quá đi xxxxx

Xem xong sẽ conment thêm nhé!

=============================================

Đã xem xong!!! Show này dài, xem xong mới thấy có nhiều thứ để nói, nhiều thứ đọng lại và không biết nói ra như thế nào. Nhưng ngắn gọn là ban đầu cứ nghĩ show này sẽ hài hước lắm lắm, hài 100% từ đầu đến cuối. Ngờ đâu ko phải như vậy, nó vừa hài hước nhưng cũng khiến mình cảm động và có chút buồn buồn lại thấy thương thương mấy bé nữa {:140:}. CNBLUE nhà mình thật lắm trò, thật nhiều bí mật, thật đáng iu và thật đáng trân trọng {:155:} .

Shin đáng iu nhất trong show này, Shin làm gì nói gì cũng cute {:161:}. Mà sao thấy thương MinHyuk quá. Ko chịu được khi xem đến đoạn thằng bé bị dìm vụ đọc sách {:139:}. Đoạn đó trông thằng bé thật tội, muốn thanh minh liền nhưng cũng ráng chờ "anh cứ nói tiếp đi" ... Nói chung là cái show này Hyuk có vẻ bị dìm hơi nhìu {:140:}

Thương Hyuk xong đến thương Hyun ... Bình thường burning souls thích troll em í hơn là nâng em í, nhưng lần này thấy em í thực hiện 3 lần ngã như vậy thì ss đau lòng quá đi ... Nhớ đến đợt fanmeeting cách đây vài tháng em nói về cú ngã ấy, "Đau chết đi được" lại càng đau lòng hơn {:140:}

Thương hơn cả là lúc Shin kể về khoảng thời gian luyện tập cực khổ ngày xưa của Shin và của cả nhóm ... Tự dưng cảm động và iu mấy ẻm nhìu nhìu hơn {:155:}.

Uhm ... có buồn có cảm động nhưng trên hết là những phút giây hài hước và thú vị ... Có những đoạn ngồi cười sặc sụa {:180:}. Đoạn Shin "nửa người nửa thú" là kinh nhất, làm hết hồn ngay lúc đầu ))). Thích lúc Hwa kể chuyện đóng You're beautiful ghê, cả lúc Hyun kể chuyện đóng AGD nữa ...

Thôi mình xin stop ở đây, spoiler nhìu quá rùi!!!

Mời các bạn xem show ủng hộ ST nhé!!! Ai đã từng xem đâu đó rồi thì xem lại 1 lần nữa để cùng cười và cùng ôn lại kỉ niệm với CNBLUE nhé!

P/S: Iu Edward Collin {:155:} . MinHyuk trong show này đẹp trai nhất!!! {:176:}

Bình luận

hehe chắc chắn rồi, cảm ơn bạn nha :x  Đăng lúc 6-4-2013 07:26 PM
=))))))))..  Đăng lúc 6-4-2013 01:06 PM
PR vừa thôi, PR nhìu quá người ta lại nghi ngờ :))))  Đăng lúc 6-4-2013 12:00 PM
PR thêm cho subteam đi ss =)), em đảm bảo là cái này trans hay hơn và TS đệp hơn những chỗ khác mà :"> =)))).. Iu cái cm quá, mặc dù hơi ghét vì bảo red ngốc :-w   Đăng lúc 6-4-2013 07:19 AM
iêu cmt nhóe :x Burning babo =)))))  Đăng lúc 6-4-2013 07:17 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-4-2013 23:54:57 | Xem tất
có cói onl cái này rồi !!!
Nhưng vào đây thấy là phải down ngay =))
Đau đầu với cái vụ giả giọng =))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-4-2013 00:16:14 | Xem tất
tính đến thời điểm này thì em đã nghiền ngẫm được 2 lần GS sub của nhà mình rồi, em yêu các chị quá đi, xem sub ở đâu vẫn ko bằng xem sub nhà mình {:301:}
show này các zai nhà mình bật mí bao nhiêu là điều, xem xong lại càng hiểu và yêu các anh hơn {:161:}
Hwa thì khả năng bắt chước giọng vô đối rồi, thời lượng lên hình dài vẫn chưa đủ, cả buổi vẫn thỉnh thoảng đế thêm vài câu để gây sự chú ý nữa )))
Hyun nhà ta thật là ghê gớm, chỉ 1 câu thôi mà các em phải sợ 1 phép, thật chả giống với cái kiểu toe toét thường ngày gì cả, Judo đai đen mà, thỉnh thoảng phải có đất dụng võ chứ nhở
Shin được cái khẳng định sự nam tính của mình bằng cách vén quần lên khoe...lông chân )), ai dám bảo ta là gay nào ))
Hyuk thì khả năng đột nhập vào nhà thôi rồi, vì miếng cơm manh áo có khác, sinh lực đầy mình )) và không thể quên cách đọc sách và nhận xét các tác phẩm của Hyuk nữa
hôm nay là buổi biểu diễn đầu tiên trong chuyến WT lần này, xem xong GS, cập nhật tin tức và xem các anh cháy hết mình trên sân khấu mà em xúc động quá, vào edit ngay ))
Chúc cho tour diễn Blue Moon lần này thành công rực rỡ {:290:}
và em không quên một lần nữa cảm ơn các chị đã cố gắng vất vả làm sub, em yêu nhà mình nhiều lắm

Bình luận

iêu wá :x  Đăng lúc 7-4-2013 06:41 PM
cảm ơn em :x. đọc những comment thế này thấy bõ công làm sub :((  Đăng lúc 7-4-2013 06:35 AM
cảm ơn em :D.  Đăng lúc 5-4-2013 08:04 AM
thanks e :D  Đăng lúc 5-4-2013 07:52 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-4-2013 01:21:34 | Xem tất
Óa óa, dù k phải fan của CNBlue, cơ mà mềnh mến bạn Yong Hwa với bé Jong Hyun lắm í ^^
Mà lại nghe PR rằng Go Show rất funny nữa chứ
*Chẹp chẹp*
Mình xin cái link về trước đã nhé ^^
Tks subteam!

Bình luận

ủ ôi, ko rủ chệ nhé *đạp*  Đăng lúc 5-4-2013 11:36 AM
cảm ơn bạn :D.  Đăng lúc 5-4-2013 08:04 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-4-2013 07:52:15 | Xem tất
Thanks Đỏ mời ss nhá
Thú thật với emlaf ss đã down đâu đó coi rầu
Nhưng để ủng hộ tinh thần quật khởi kiên cường của subteam ss down về coi lại
Coi show xong mới biết " Quyền huynh thế phụ" là như thế nào
Mấy út nhà này đố dám hó hé với mấy anh
Có uất ức cỡ nào cũng cố cam chịu để bảo toàn tính mạng =))

Bình luận

thích nhất jong huyn oppa. dễ thương thật  Đăng lúc 13-4-2013 09:09 AM
PR quá tuyệt vời =))))))  Đăng lúc 5-4-2013 11:26 AM
ok baby =))  Đăng lúc 5-4-2013 08:32 AM
chuẩn PR =)))))))))))  Đăng lúc 5-4-2013 08:19 AM
ss xem lại sẽ thấy khác đấy ạ :">. Vì gần đây mới có bản engsub tốt, bản engsub trước họ trán kém nên vietsub cũng bị sai theo đấy ạ :">  Đăng lúc 5-4-2013 08:03 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-4-2013 07:55:10 | Xem tất
còn mặt tiền ko

còn mặt tiền ko vợi???

Xí 1 chỗ

xem xong edit =)))))))))))))
====
khổ 1 nỗi là dạo này bận quá nên mới xem có 1 nửa :d

cơ mà đầu tiên em cứ nghĩ show này sẽ hài lắm, buồn cười lắm

ko nghĩ cũng có những giây phút cảm động như vậy

trc h ko để ý bạn Jung Shin mấy, lúc nào cũng ngắm em Hyuk với em Hyun

h thấy bạn ấy cũng cute phết :D

ST đã vất vả r, cảm ơn ST ^^

Bình luận

Bim ơi là Bim, vào edit đi em :(((((((  Đăng lúc 7-4-2013 06:36 AM
còn chớ. K edit ta đánh! =)))))  Đăng lúc 5-4-2013 08:04 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-4-2013 08:23:18 | Xem tất
xí 1 chỗ nữa cho an tâm )

thề với chúa là đi học về sẽ edit :">

====

Đùa đâu mà sao càng ngày càng bấn bạn Hyun thế nhỉ

Chắc từ mấy cái tập Rờ Mờ gần đây, bạn có lẽ đang có ý định vượt kỉ lục "số tập tham gia RM" của bạn Yong Hwa hay sao )))

Trong show này thấy bạn cũng xinh trai hà!

mà bạn Shin đáng yêu quá

Min Hyuk thì khỏi bàn, bạn vẫn là tềnh yêu nhớn trong lòng Rán

Cảm ơn ST nhều nhều                                                            

Bình luận

bánh rán ui, bạn edit đi :">  Đăng lúc 6-4-2013 07:22 AM
lại xí thêm nữa á? *đá m* =))))))  Đăng lúc 5-4-2013 11:49 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-4-2013 08:26:35 | Xem tất
Thanks Red đã mời nhé :) Ít khi ra khu này nên chẳng biết gì =))
Đi down về xem lại ủng hộ subteam "thần thánh bá đạo" trong khi mòn mỏi hóng đến giờ G của Blue Moon nào ^^
Còn trang 1 ko nhể? =))))))))))))))))

Bình luận

thì ra nàng cũng có mặt ở đây:)  Đăng lúc 10-4-2013 02:58 PM
ối ối ối cái quần đẹp thế. Hyun HEO 1 thời Hey you :xxxxx  Đăng lúc 5-4-2013 09:24 PM
quần mới :)) phê wạ  Đăng lúc 5-4-2013 08:13 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách