Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 3717|Trả lời: 17
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[B House] [Vietsub + Kara] I'm Sorry - CNBLUE

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
I'M SORRY - CNBLUE

Brought to you by B- House
Translator: cheryl_lee
Timer: comet_baby
Typesetter: Vicky.wer
Encoder: redcard
Designer: cheryl_lee

Đây là lần quảng bá vui nhất của chúng tôi trong suốt 3 năm qua.

Được thể hiện bài hát do chính mình sáng tác đối với tôi đã là niềm vui và vinh dự rồi.

- Leader Jung Yong Hwa

Các chàng trai CNBLUE đã trở lại trong đúng ngày debut của mình với một hình tượng mới, trưởng thành hơn, cuồng nhiệt hơn và cũng sâu lắng hơn.

I’m Sorry - bài hát chủ đề của mini album thứ 4 RE: BLUE - là một bài hát khác hẳn so với những gì nhóm từng thể hiện. I’m Sorry mang lại cho người nghe cái căng thẳng, cái mãnh liệt và cũng cuốn người nghe vào tiếng guitar điện cháy bỏng, tiếng trống mạnh mẽ và vocal đầy ma lực.

Trong phút giây tiễn biệt, những gì còn quẩn quanh bên anh chỉ là câu Em xin lỗi.

Những lời độc ác, những câu nói lạnh lùng.

Những lời khắc sâu vào tim, những câu chữ đắng cay.

I'm Sorry

Hãy cùng thưởng thức MV I’m Sorry - CNBLUE

Rate

Số người tham gia 3Sức gió +15 Thu lại Lý do
bjmbjmxjnh + 5 Rết vì tranz hay ^^
.Ran. + 5 :X
anglemoon + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 19-1-2013 15:15:35 | Chỉ xem của tác giả
Oh ho, thích quá có MV của i'm sorry rồi kìa...Thích bài này của CNBLUE lắm...
Cảm ơn Cheryl nhiều nhá...Good job!
Sẽ thưởng thức thật kỹ, lắng nghe và cảm nhận...:X.
----------------------------
Đã lắng nghe và dạo qua dạo lại 3 lần rồi, cảm nhận được lời của bài hát chỉ một điều duy nhất "một cuộc tình tan vỡ trong cay đắng" của CNBLUE...MV rất tuyệt, được chuẩn bị công phu...Giai điệu đậm chất rock ballad lắm...Thích loại này! Và thích các thành viên trong nhóm, rất handsome luôn...Rất tuyệt!!!

Bình luận

nàng ơi, cái MV hôm trước sub bị lỗi, ta đã up lại bản fix rồi nhé :D  Đăng lúc 20-1-2013 07:52 AM
oạp,Nàng khách sáo quá...!!!  Đăng lúc 19-1-2013 03:27 PM
thanx nàng ủng hộ :D  Đăng lúc 19-1-2013 03:25 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 19-1-2013 15:16:02 | Chỉ xem của tác giả
Trời!!!!!! Buồn quá :((((( sao lại tung lúc người ta đang ngất ngây với music core :((((( Tui chỉ post sau bạn sofa chưa tới nửa phút (hay còn gọi là 30s) nữa đó :(((((

-----------------------------------

Ss ko có xem sub của nhà khác nên ko so sánh được, chỉ cần biết nhà mình trans hay là quá đủ rồi. Nói chung là lyrics được trans qua tiếng Việt ko chỉ đơn thuần là trans nữa mà nó đúng như lời thơ vậy ah. Chắc bạn translator hồi xưa học giỏi văn và bị thất tình nhiều nên trans hay ghê :x:x:x. Ss thích hiệu ứng của romanized lyrics quá, đẹp ơi là đẹp :x

Đợt cb này có vài comment bảo là nhạc CNB ko chất như xưa nữa. Nhưng riêng cá nhân ss thì lại rất thích album đợt này, vẫn thấy nó chất như cái thời Intuition. Nhạc trong I'm sorry rock hơn, tiếng guitar điện mạnh mẽ hơn (ở đây ko so sánh với những album phát hành ở Nhật nhé), còn phong cách thì cũng trưởng thành hơn, nam tính hơn, bụi bặm hơn. Nói chung là nó khiến cho ss liên tưởng đến những  rock band quốc tế chứ ko phải là 1 ban nhạc pop-dance của K-pop như định hướng ban đầu của nhóm nữa. Bây giờ thì nên gọi các bạn là K-Rock thì mới đúng.

Thanks translator + designer cheyl_lee, timer comer_baby, typesetter Vicky.wer và encoder redcard. ST của chúng ta thiệt là vất vả. Biết là tụi em vất vả nhưng vẫn mong chờ sub tiếp, nhất là More than you và Starlit Night nhé :x

To cheryl_lee: nhờ cái sub này mà ss iu 2 câu hát ngắn ngủi của Hyun thiệt rùi, nãy giờ cứ replay đoạn đó liên tục nè :((((

Anh như gục ngã trước câu nói của em ... Khoảng trời hạnh phúc của anh cũng sụp đổ dưới gót chân em

khi em nói "out of contact" =))))))

Bình luận

em vay e Vic =))))))).. ss bảo e có nên xù đẹp k? =))))) P.s: em cũng k biết là lỗi =)). Thế nên e mới enc ra cái của nợ hôm qua =))  Đăng lúc 20-1-2013 02:40 PM
=)).. dạ, em vay xèng để mặc đó ss =)). Giờ e nợ nần chồng chất =))  Đăng lúc 20-1-2013 10:40 AM
ừa, tks em!!!!  Đăng lúc 20-1-2013 10:36 AM
ss ơi, cái sub hôm trước bị lỗi, fixed xog rồi ah, ss xem lại nhóe :D  Đăng lúc 20-1-2013 07:53 AM
ok  Đăng lúc 19-1-2013 08:28 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 19-1-2013 15:18:18 | Chỉ xem của tác giả

rồi

Nói chung là lần đầu chưa quen, encode tùm lum, hại mọi người dáo dác 1 phen. Bữa sau xin hứa sẽ cẩn thận hơn =)).

Cái vid này vừa hay tung ra sau khi cả nhà xanh coi live Music core của các bạn. :x. Lâu lắm mới thấy mọi người đông đủ như vậy. Thật vui :x.

Yêu nhà mình! :D

Cuối cùng cũng xong =)))

Bình luận

đỏ khoe khoang lòe loẹt :)))))))) ss edit này =))  Đăng lúc 21-1-2013 08:48 AM
:)))) Vic còn nhỏ và ngây thơ lắm, xù thì tội Vic :))))). Hyuk càg ngắm càg iu ah :(((((((((((  Đăng lúc 20-1-2013 05:32 PM
có dich vụ vay xèng nữa cơ àh :)))) ss gà mờ quá, xem xong mấy lần mà chẳng bít font chữ bị lỗi :((  Đăng lúc 20-1-2013 02:10 PM
edit cái KHOE KHOANG đi :-w  Đăng lúc 20-1-2013 12:45 PM
muốn rết cả ST, rết cho bạn time giỏi mà ko thấy bạn ý chồi lên :((  Đăng lúc 20-1-2013 10:46 AM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
bjmbjmxjnh + 5 rết tặng Enc vất vả

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 19-1-2013 15:19:40 | Chỉ xem của tác giả
thanks nhà XDDDDDDDDDDDDDDDDDDDD

bên nhà mình vietsub hay quá
nói thiệt em coi sub  1 vài chỗ khác ....xem xong cứ tưởng lyrics như nhạc chợ việt nam
nhưng bên nhà mình thì lờii có ý nghĩa hơn nhiều ......
thật lòng hồi lúc giờ trong những cái em xem,  em thấy bản này là hay nhất :D:D

Bình luận

cái sub hôm trước bị lỗi, đã fixed xog, e vào xem lại nhé :D  Đăng lúc 20-1-2013 07:55 AM
iêu iêu :xxx  Đăng lúc 19-1-2013 03:22 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 19-1-2013 15:35:44 | Chỉ xem của tác giả
MV này ta nghe nhiều lắm rồi từ hôm các zai ra album đến giờ hôm nào cũng phải nghe vài lần mới ngủ được.
Vietsub thì nói thật là cũng đã xem ngay hôm các zai ra album rồi. Hàng hot mà.
Nhưng vẫn ngóng sub nhà làm vì đã trải qua kinh nghiệm nhiều lần xem sub của nhà mình thì thấy nhà mình làm ổn nhất, từ ngữ truyền cảm, dễ nhìn mà vẫn đẹp.
Cộng thêm đội ngũ sub team tuy ít nhưng chất, trẻ đẹp lại nhiệt tình. Iu sub team nhiều

Bình luận

cái sub hôm trước bị lỗi, đã fixed, nàng vào xem nha :D  Đăng lúc 20-1-2013 07:57 AM
cái câu cuối sao giống nói tiếp viên zậy nàng ơi :))))))))))  Đăng lúc 19-1-2013 07:52 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 19-1-2013 15:52:42 | Chỉ xem của tác giả
........trời, tung đúng lúc ra ngoài la sao, edit sau nhé.........................................................................................Đã nghe 3 lần, cảm giác đầu tiên là lời hay và ý nghĩa quá. Xem mv giai đơn giản nên enc cũng đơn giản nhưng vẫn dễ nhìn, dễ đọc. Đoạn hay nhất là 2 câu hát của hyun, sao mà hay và ý nghĩa thế. K biết bạn hwa viết hay hay là người dịch hay nữa :). Nói chung rất hài lòng với vid nhà mình. Và cmt của red làm mình cảm thấy xấu hổ quá. Các bạn vất vả thế mà mình k giúp đc gì cả.cảm ơn đội ngũ sub nhiều nhé :))

Bình luận

chài, e lại làm hỏng ss ạ :-<. Chắc sáng nay là có hàng chuẩn đó ss T_T. Chán sao đc ss ơi, e thấy càng nghe càng hay :x  Đăng lúc 20-1-2013 04:15 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 19-1-2013 15:55:37 | Chỉ xem của tác giả
Mình bị nghiện bài nì nặng rùi, cứ nhai đi nhai lại suốt :))

Lúc chưa sub nghe đã phê, h có sub của nhà mình càng bấn nặng hơn :x

Subteam nhà Xanh tuyệt vời wá, ra sản phẩm nào cũng cực chất.:xxx

Thanks subteam nhìu nha :xxx

Bình luận

có bản fix r e ;;)  Đăng lúc 20-1-2013 09:45 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 19-1-2013 17:45:49 | Chỉ xem của tác giả
Xem MV này của 2 nhà, phải công nhận nhà mình trans thiệt là hay

Về MV thì không còn biết cmt gì nữa vì đã cmt wa nhiều lần rùi, hết ý rùi :(

Điều quan trọng nhất muốn nói là thanks sub team đã rất vất và và cố gắng làm sub, red, Yến, Vic, comet đều bận nhưng vẫn cố gắng để cho ra sản phẩm ntn, cảm ơn sub team rất nhiều :x

Bình luận

có bản fix r, xem rùi edit đi ss :">  Đăng lúc 20-1-2013 09:47 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 19-1-2013 18:29:01 | Chỉ xem của tác giả
muốn đấm vào mẹt cô Vic nhóa

có hàng của Cờ Nờ Bờ Lu mà sao ko có hú ta :((

may mờ nhìn lại thấy tên chủ thread :">

sorry cô Vic nhiều

vừa coi xong cái MV

đầu tiên cũng có suy nghĩ giống Mun Mun

thấy phông chữ đơn giản quá, lại cứ tưởng enc lỗi

hóa ra là các bạn chủ để như vợi =)))))))

mà bạn nào time bài này giỏi ghê á, chuẩn lắm lun ^^

*mềnh bây h kiểu bị nhiễm bênh nghề nghiệp r, xem cái gì cũng chăm chăm coi kara :((((*

bạn Hoa hoa của mình rất đẹp =))))))))

thanks ST =))

Bình luận

E Vic edit time đấy bạn ơi :D, ss timer dạo này bận ế, chắc k vô com đâu :(  Đăng lúc 20-1-2013 11:13 AM
Đã nhận đc rết :x. Thanks :x  Đăng lúc 20-1-2013 10:39 AM
tại hạ cũng thế =)). Các hạ rất thật thà, like mạnh! =)))))))  Đăng lúc 20-1-2013 10:36 AM
k phải chủ ý đâu bạn ơi :(, hóa ra là lỗi thiệt :(. Ủa mà cái quần hôn hít của các hạ đâu? =)))  Đăng lúc 20-1-2013 04:18 AM
=)) hơm =)) lỗi ế ss =)) đang fix, chừng nào fix xong e hú ss bay vào nhé =))  Đăng lúc 19-1-2013 09:22 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách