Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: honetkitty
Thu gọn cột thông tin

[Bae Suzy's House & M-zone] [Happy Birthday to Suzy] Healing Camp EP 101 - S

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 14-10-2013 17:35:29 | Xem tất
ôi chị Suzy xinh lăm lắm
bị cuồng chị ấy từ phim Dream High rồi Cửu gia thư ,phim nào chị ý đóng cũng hay hết á
chưa kể chị ý hát lại hay {:408:}
quá tuyệt vời
hóng hóng tin của chị hằng ngày {:138:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-10-2013 21:41:01 | Xem tất

Đây là show Ú tham gia mà mình yêu thik nhất từ trước tới giờ

Đâu phải con đường nào cũng rải hoa hồng, đằng sau sự thành công ấy Ú đã phải trải qua bao khó khăn thử thách

Thật lòng cảm ơn Healing Camp rất nhiều, vì đã tạo điều kiện để Ú nói hết những tâm sự trong lòng, vơi đi phần nào sự căng thẳng cũng như giải tỏa những gánh nặng, áp lực mà Ú phải chịu đựng.

Sắp 20 rùi, trưởng thành hơn, mạnh mẽ hơn và thành công hơn Ú nhé ^^

Grow Old With You, My Bae Suzy

Bão trend Twitter nào

Tập hợp fan của mis a đâu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-10-2013 13:44:32 | Xem tất
xem  show này xong mới thấy suzy đúng là virus hạnh phúc mà. cứ cười suốt. Thấy cái gì cũng vui. Đúng là tuổi 20 có khác{:298:}
Mà sao nó nghiện ăn mỳ ghê ah? ăn hoài mà không thấy nổi mụn mới ghê đó?{:295:}. Được tặng dàn ktv thế này chắc thích lắm.
Sau khi xem xong show mới thấy rõ được quyết tâm và đam mê với nghề của suzy. Một cô gái tuyêt vời. Luôn ủng hộ em {:290:}{:290:}{:290:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-10-2013 19:37:08 | Xem tất
Mình bắt đầu biết và yêu thích Suzy từ film "High Dream", biết Suzy dưới danh nghĩa là diễn viên trước khi biết Suzy là 1 ca sĩ. Xem film đó đặt biệt thích Suzy & cặp đôi Suzy & Kim soo hyun. Khi mới đóng "High Dream" thấy Suzy một hai tập đầu còn hơi ngượng ngùng. Nhưng càng xem thì càng cảm thấy thích, càng về cuối thì cảm thấy Suzy diễn như ko diễn, phần nào như chính bản thân Suzy ngoài đời. Có lẽ 1 phần vì Suzy ngoài đời cũng là 1 ca sĩ & mình luôn cảm nhận là Suzy thích làm ca sĩ hơn. Thích Suzy rồi bắt đầu nghe Suzy hát nhiều hơn & biết thế nào là miss A là nhạc Hàn. Suzy là 1 ca sĩ trẻ rất tài năng & đầy nghị lực, thực sự là rất phi thường đối với 1 bạn tuổi đời còn rất rất trẻ. Khi nghe mấy tin nói Suzy là cô gái 10 tỷ won, mình thấy phần nhiều là vì có quá nhiều người ghen tỵ với Suzy. Tuổi còn trẻ mà có thể tài năng, bản lĩnh & sức khỏe để luôn "tươi - trẻ - vui - khỏe" mọi lúc như thế ko phải ai cũng có nghị lực nhiều như vậy. Mình luôn ủng hộ Suzy hết mình. Chúc Suzy sn tuổi đôi mươi thật đẹp như chính "nụ cười tươi sáng lan tỏa mọi nơi mọi lúc". Sry vì đến hôm nay mình mới có time viết bài này dành tặng Suzy & những người iu mến Suzy như mình. Tks sub.

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +3 Thu lại Lý do
honetkitty + 3 cảm ơn bạn :x!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-10-2013 12:50:29 | Xem tất
lần đầu biết em nì trong phim Dream High, thấy em này hát hay lại mũm mỉm dễ thương ko giống mấy em idol Hàn Quắc khác ( tại thời đấy nổi tiếng nhất là SNSD mà em nào em nấy như que củi), sau rồi coi mấy show có em này tham gia thì thấy em vui tính mà ko giả tạo. Rồi đợt sau ni em này đóng phim Gu Family Book cái rồi từ đấy ghiền ẻm luôn. Công nhận để thành công dc như hôm nay thì em í cũng bỏ ra biết bao nhiêu mồ hôi nước mắt. Mà đoạn đầu thấy bác MC trong chương trình bảo là con bác ấy bằng tuổi Suzy nhưng mà vẫn còn tiêu tiền bác ấy, nhìn lại mình cũng y chang vậy chớ khác chi mô
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-10-2013 19:16:53 | Xem tất
나는 당신을 사랑합니다 Suzy ah~~~
Chúc mừng sinh nhật muộn cô gái {:268:} {:268:} {:268:} {:268:} {:268:}
Trời ơi không biết nói gì hơn nữa là mong cô gái bớt vất vả đi một chút nhé, hẹn hò cũng không sao, cô gái vui vẻ hạnh phúc là được rồi {:261:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-10-2013 10:47:42 | Xem tất
Wowww...Hôm nay mới có thời gian để mò lên đây...Suzy Suzy...
Đọc đoạn giới thiệu mà thấy ý nghĩ quá.
"Bạn biết gì về Suzy?
Bae Suzy - Nữ hoàng quảng cáo?
Bae Suzy - Mối tình đầu quốc dân?
Bae Suzy - Một trong những idol kiếm nhiều tiền nhất hiện nay?
Không! Bae Suzy chỉ là một cô bé 19 tuổi thôi."
Kết nhất câu cuối cùng. Cô bé Suzy kém mình 2 tuổi. Cô bé mới 19 tuổi và chuẩn bị bước sang tuổi 20. Ở cái tuổi của cô bé, một đứa bình thường như mình vẫn vô lo, vô nghĩ, vẫn ham ăn ham ngủ, vẫn tiêu tiền của bố mẹ. Nhưng cô bé thì khác. Cô bé xinh đẹp, giỏi giang và giàu nghị lực. Cô bé ngày nào mình gặp trong Dream High, diễn xuất còn chưa tốt. Cho đến khi gặp lại cô bé ở Goo Family Book thì cô bé thật sự rất xuất sắc. Từng ngày từng ngày, cô bé càng xinh đẹp hơn, giỏi giang hơn. Biết đến cô bé, mình cảm thấy có thêm niềm tin vào cuộc sống hơn, thêm nghị lực để tiến lên phía trước.
Cảm ơn nhé cô bé. Suzy!!!

Bình luận

:x! fan Su cảm ơn bạn :x  Đăng lúc 21-10-2013 10:50 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-11-2013 00:15:47 | Xem tất
Suzy càng lúc càng nhìn chững chạc phết, có điều tính tình vẫn hồn nhiên như trước.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách