Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Harukimiki
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Band] Alice Nine ( アリスナイン ) New single 「SHINING」 26.2 RELEASE , Mini Live 1.3 at Tower Records. COUTDOWN to Alice Nine 10th Anniversary on OHP ~

[Lấy địa chỉ]
901#
 Tác giả| Đăng lúc 21-8-2012 12:58:14 | Chỉ xem của tác giả
7/10 Alice Nine và MUCC sẽ có buổi live tại Jakata Indonesia nằm trong khuôn khổ J-Rock Evolution 2012

Hình ảnh các già thân yêu trong chương trình giới thiệu 30 phút bọ trên Ustream vừa xong

Hôm nay ở Tokyo như trên hình, thời tiết có vẻ khá nóng, may là mấy già mặc quần áo dài tay nh đc cái màu đen nó bắt nắng

nói thật nóng kinh khủng í chỉ lo mai mấy anh già ko đủ sức đi Osaka

em Pon có khăn tay nên còn đỡ anh Thỏ tươi ai biểu Vo lại thêm leader nữa nên phải đứng trc nói vs giới thiệu ( bonus thêm khoản làm moderu tạo dáng cho fan dưới pose ảnh ) hơi tí lại lấy tay gạt mồ hôi , giỏi thật fan ở dưới toàn mấy chị xõa tóc đứng trg nắng

nhìn thôi đã thấy ngốt r đừng nói nh ng ở trên outfit tóc tai

về jakata live
đối vs các bạn 1 buổi diễn nc ngoài ở Alice9 thật sự rất quý giá, khó có dịp nào như thế này, chúc mừng mình chỉ biết nói thế
chẳng hiểu tại sao mình cứ có ác cảm vs chuyện biểu diễn nc ngoài , có lẽ vì biết Alice9 sẽ ko đến vn (điều này quá quen r) và mình đã tính trc kế hoạch r nên hoàn toàn chỉ muốn Alice9 biểu diễn trg nc, thôi cứ gọi là ích kỉ cug đc

nh thực ra thì mình đag lo sợ điều j, chẳng phải nếu mấy già đi ra nc ngoài thế thì sẽ nổi tiếng hơn hay sao, nhiều ng biết đến hay sau, 8 năm r đâu phải chặng đg ngắn chuyện live hay kẻ cả tour nc ngoài đó hoàn toàn là chuyện dễ hiểu nếu là fan nên nghĩ như thế, mình lại ko sao nghĩ thế, đúng là ko đủ tư cách làm fan mà

Bình luận

có 2 bảo vệ ở 2 bên mà, nhìn giống Việt kiều về nc quá  Đăng lúc 21-8-2012 08:04 PM
ghen tị quá cta sẽ k đc gặp các già ở vn ~~ e cũng thấy gen tị nên mún các già diễn trong nc thui :( mà a Chuối sao nom giống vệ sĩ vậy  Đăng lúc 21-8-2012 06:26 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

902#
 Tác giả| Đăng lúc 21-8-2012 13:28:04 | Chỉ xem của tác giả
Pamphlet cont

Credit:the-reason-is-no-reason@tumblr
Reup by me

Bình luận

a Dần trông như kiếm khách phim chưởng của tàu @@  Đăng lúc 21-8-2012 06:27 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

903#
 Tác giả| Đăng lúc 21-8-2012 20:28:18 | Chỉ xem của tác giả
Thêm một số hình ảnh JROCK EVOLUTION hôm nay

ôi em Shinpei cute ghê cơ

Credit: coluuuu@tumblr
Reup by me

Bình luận

thế nên hnay lúc xhien mới đc đi đầu, kiểu như trùm í  Đăng lúc 21-8-2012 09:51 PM
tóc a Dần nhìn cứ kiểu j í như kiểu kiếm khách lãng tử @@  Đăng lúc 21-8-2012 09:42 PM
đúng sau tránh nắng vào ng đen da đó cho ng nào hay nhăn nhở hớn hở ở trên  Đăng lúc 21-8-2012 09:36 PM
2 bố kính đen cứ sán lấy nhau =))  Đăng lúc 21-8-2012 09:35 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

904#
 Tác giả| Đăng lúc 21-8-2012 20:46:29 | Chỉ xem của tác giả
Download Scans Pamphlet Court of 9 #1

TORA

HIROTO

SHOU

NAO

SAGA

Credit: littledragonprincess.blogspot (bạn này là tiểu long nữ ạ)

Credit: FAIX
Reup by me

Bình luận

ngầu thế cơ mà chứ đâu có như lần này >_<  Đăng lúc 21-8-2012 09:50 PM
ngất vì a Dần :((  Đăng lúc 21-8-2012 09:39 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

905#
 Tác giả| Đăng lúc 21-8-2012 23:09:38 | Chỉ xem của tác giả
vừa tìm đc 1 cmt về cái pic post trên kia 5 anh già

shou the president -> chuẩn r, giống lắm mà

hiroto the vice-president -> cug đúng nh giống hissho hơn

saga the first lady -> lady kiêm bảo vệ có đc ko, hay nữ doanh nhân nhở

nao the president’s son -> cái này thuộc về chiều cao thôi

and one bodyguard, tora -> ôi lần đầu thấy có ng cug suy nghĩ vs mình chuẩn quá

Bình luận

vệ sĩ =)) còn già Nao là con chủ tịch mới sợ chứ =))  Đăng lúc 22-8-2012 09:21 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

906#
 Tác giả| Đăng lúc 22-8-2012 11:15:42 | Chỉ xem của tác giả
Link Online

JROCK EVOLUTION 2012

Upload: FantasyAIX@dailymotion

nếu ko down đc qua dailymotion thì sẽ edit link sau

Nao on RR Vol.43

Cre: FAIX
Reup by me
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

907#
 Tác giả| Đăng lúc 22-8-2012 12:15:59 | Chỉ xem của tác giả
AliceNine_STAFF ‏@AliceNine_STAFF

1. Mặt bìa SHOXX tháng sau sẽ là  MUCC*Alice Nine!!! Phát hành ngày 21/9 !Mọi người hãy đón đọc nhé
(*^^*)/

2. JROCK EVOLUTION Thứ 5 3/11/2012 tại  Zepp Tokyo nhận đặt vé trước tại Official Web http://www.jrockevolution.jp/ (click vào link để biết thêm chi tiết)

Via: twitter
V-trans: Harukimiki

Hôm nay 22/8 sẽ có biểu live tại ZEPP Namba Osaka, từ tối hôm qua Alice9 đã di chuyển có mặt tại khách sạn r (mình quan tâm như kiểu đc đi r í )

Thông tin về live Indonesia sẽ sớm đc lên news thôi
hqua Shou đã xác nhận rồi, tối qua đau đầu mệt mỏi vì các bạn chúc mừng lần nhau, fan Indo đang kiếm xiền mua vé, còn fan Philippin cug gào rú vì Philippin gần Indo và định sẽ sang í xem ké   fan Mỹ Latin cug gửi tweet muốn mấy già sang í, anh già biểu ngày nào đó sẽ gặp  muốn xem sao các bạn ko tự sang Nhật í gọi j chứ

mình đã nghĩ trong ĐNÁ nc đc tổ chức đầu tiên đáng ra phải là Thái Lan, làm tnao lại chọn Indo vậy, Singapore hình như có D=OUT hay SuG j đấy

ko biết kế hoạch chi tiết biểu diễn thế nào, tuy nhiên mình ko muốn dùng từ concert trong TH này

Bình luận

cbi cho kì tích "bát bún đậu định mệnh" xuất hiện đi  Đăng lúc 22-8-2012 09:47 PM
số ss e mình là số đi buôn mắm tôm từ vn qua nhật r =))  Đăng lúc 22-8-2012 09:38 PM
quay về vs bún đậu mắm tôm đi thôi, ss cug thế đây =(  Đăng lúc 22-8-2012 09:33 PM
e bít mấy lão k sang đâu mà ~~ mà tiền vé có phải ai cũng bỏ hơn 1 triệu ra đi đâu ~~  Đăng lúc 22-8-2012 09:30 PM
e bít mấy lão k sang đâu mà ~~ mà tiền vé có phải ai cũng bỏ hơn 1 triệu ra đi đâu ~~  Đăng lúc 22-8-2012 09:30 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

908#
 Tác giả| Đăng lúc 22-8-2012 21:46:02 | Chỉ xem của tác giả
Live ở Osaka đã kết thúc có vẻ thành công, em Pon đang ca ngợi hết lời, còn duy nhất 1 buổi nữa trong phần 2 này thôi, đó là buổi finale cực kì quan trọng và ý nghĩa ở ZEPP Fukuoka {:418:} 2 days left, vé xem hiện vẫn đang đc bán (mới sợ chứ ) bh chỉ cần có ai hào phóng cho mình mượn 15 triệu tiền vé đi và nhà nghỉ cộng 12 triệu tiền về nc mình sẽ đi ngay đi luôn (pass port chửa có đi đâu)
tiền vé xem và ăn uống sẽ tự lo, sáng đi tối về cho đỡ tốn kém

Bình luận

tỏa sáng 1 lần nợ nần cả năm  Đăng lúc 22-8-2012 10:37 PM
giấc mộng 1 lần huy hoàng :))  Đăng lúc 22-8-2012 10:31 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

909#
 Tác giả| Đăng lúc 22-8-2012 22:32:20 | Chỉ xem của tác giả
Set list 「Court of 〝9〟#2」
At ZEPP Namba Osaka
22.8.2012

1.- Heavenly Tale

2.- GALLOWS

3.- the Arc

4.- Kowloon -NINE HEADS RODEO SHOW-

5.- BLUE FLAME

6.- Haikara Naru Rondo

7.- Linear

8.- Scarlet

9.- Kasumi

10.- Hello, World

11.- Senkou

12.- RAINBOWS(chẳng bh thiếu đc Rainbows)

13.- Heart of Gold

14.- FANTASY

15.- Tsubasa.

16.- RED CARPET GOING ON

17.- Subete e

Credit: minshou
Via: fantasy-alicenine.blogspot

ko có encore à, à còn phải tìm bản fan repo nữa{:399:}

Bình luận

Ko đâu, cái này đúng là BIẾN THÁI 100% r =((((((((  Đăng lúc 22-8-2012 11:09 PM
a Dần ư? yêu sao =((  Đăng lúc 22-8-2012 11:00 PM
làm ss nhớ đến scarlett johansson à ss cho thử cái bản report tiếng TBN lên gg trans nó dịch buồn lắm Aki, có Dần của em  Đăng lúc 22-8-2012 10:46 PM
mún nghe scarlet quớ, nghe như e tiểu thư xinh xắn nào  Đăng lúc 22-8-2012 10:40 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

910#
 Tác giả| Đăng lúc 22-8-2012 23:36:34 | Chỉ xem của tác giả
Fan report live at Namba Osaka 22/9

Hãy để tôi bắt đầu bằng việc nói về fan Osaka nồng nhiệt đến thế nào
Sau đây là chi tiết, tôi phải làm điều này thật nhanh vì tôi bị giới hạn thời gian sử dụng máy tính.  Họ bắt đầu phần encore bằng việc ném những con chuột Micky nhồi lên sân khấu và tất cả các thành viên đã ôm nó (trừ Tora- anh già ng lớn nhỉ) và chơi với nó đủ các trò. Shou vs Hiroto cùng Nao cũng giả làm con Mickey và Shou thậm chí còn hát bằng tiếng đó. Shou vs Hiroto tán tỉnh nhau trên sân khấu (các bạn dùng từ làm tớ nổi da gà quá) RẤT NHIỀU. Shou và Tora hầu hết là chạm môi nhau (thế còn chưa đủ sao??) Chúng tôi đang nói nghĩa đen của nó khoảng 1-2 inch ở đây. Sau encore khi các thành viên ném mấy thứ về khán giả thì Hiroto đã ném khăn Court of 9 (cái này có khi đến 4500 Y ấy)  Có fan may mắn đã lượm được nó (ôi giời ạ bảo sao số lượng bán đồ nó giảm) . Hiroto cũng nói về những chuyện thay đổi cuộc sống , những điều tốt đẹp với fan, cảm nhận và trái tim anh ấy.

Setlist heavenly tale, gallows, the arc, apocalypse, kowloon, blue flame, haikara, linear, scarlet, kasumi, birth in the death, hello world, senkou, rainbows, heart of gold, fantasy (lại Fantasy!!!!!! dsufsdfgsd), tsubasa, red carpet going on, subete e

Tôi thật sự lo lắng về live ở Fukuoka hôm thứ 6 tới bởi đó là ngày kỉ niệm 8 năm của họ và tôi thật sự không biết chờ đợi điều gì và chắc chắn rằng đó sẽ là những cảm xúc lẫn lộn ooooo.

Credit: minshou@tumblr
(Thank to FAIX)
V-trans: Harukimiki

Bình luận

từ sau hôm thú nhận biến thái mà thành ra thế này đây, mất hình tượng quá ¬¬  Đăng lúc 23-8-2012 10:15 PM
e vừa mới bị hành xác cả ngày ở trường về @@ đọc đc tin a Dần vs Thỏ tươi hun nhau mà nổi da gà gen tị =(( thôi 2 lão hun nhau cũng đc đừng hun zai gái nào  Đăng lúc 23-8-2012 09:52 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách