Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Harukimiki
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Band] Alice Nine ( アリスナイン ) New single 「SHINING」 26.2 RELEASE , Mini Live 1.3 at Tower Records. COUTDOWN to Alice Nine 10th Anniversary on OHP ~

[Lấy địa chỉ]
911#
 Tác giả| Đăng lúc 23-8-2012 20:00:51 | Chỉ xem của tác giả
PSP 1800 Oricon
Free talk in 30 mins

Takeru (SuG) vs Hiroto (Alice Nine)

LINK

sao cứ thấy Thỏ tươi vs em Pon có phong cách ăn mặc na ná nhau vậy{:430:} , đồ da trắng {:439:}
nhìn cái áo giống áo đôi ghê {:403:} chị gái em zai à {:449:}

đọc mỏi mồm quá, rõ dài nh cug ko phải khó đến mức ko ngờ như lần trc do chủ đề nói ít hơn và dễ hiểu hơn
đoạn đầu, lí do đưa đẩy em Takeru chọn em Pon là do anh già Shou , bắt đầu nói về chủ đề dầu gội, Shou già biểu nhà Pon là cái Thẩm mỹ viện nên nếu nói về tóc tai thì đúng là chuyên môn , em Pon cug thừa nhận lúc nào cug có thể nói đc về chuyện dầu gội vs thành viên khác

Đoạn sau nói về con đg em Takeru lập band rồi thành vocalist tnao, thần tượng ngày trc ra sao, sở thik đọc tiểu thuyết và nói chuyện về các tác giả (rất may lần này ko có ng lôi Lưu Bị ra nói ) em Takeru có sở thik đọc truyện r tiểu thuyết từ bé bảo sao em mới cho xban tiểu thuyết Lollipop kingdom thì phải

Sau đó bắt đầu nói về phim điện ảnh rồi vai trò làm ca sĩ vs guitar
Đoạn cuối 2 em hi vọng đc đứng trên cug 1 sân khấu 1 lần, có lẽ điều ấy rất tuyệt

Lần sau sẽ là cuộc trò chuyện giữa : Hiroto (Alice Nine) vs Ryoga (BORN)

từ bh 2 con ng này lại ... mình dự là lần sau nữa sẽ đến lượt : 1. Chú Byo 2. Kazuki 3. Kouki  n.c vs Ryoga (ôi nh đồng bọn thân thiết)

Bình luận

chị gái e zai =)) ôi e Pon vs Thỏ tươi như kiểu bảo mẫu và e bé ~~  Đăng lúc 23-8-2012 09:44 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

912#
 Tác giả| Đăng lúc 24-8-2012 01:40:28 | Chỉ xem của tác giả

Cuối cùng thì ngày này đã đến, như đã thông báo theo kế hoạch hôm nay sẽ là buổi live kỉ niệm sinh nhật lần thứ 8 ở Zepp Fukuoka (bắt đầu lúc 17h30) mình cug đặt cược kha khá vào buổi diễn ngày mai
Từ tôi hôm nay theo h VN là từ 10h các fan trên tw đã bắt đầu keep on trending HBDAliceNine, tuy ko thể lọt vào top trend nh mỗi tweet là mỗi tình cảm của mọi người dành cho 5 anh già, đến nay mình mới có 13 tháng biết đến Alice9 so vs các bạn kháclà ko thể bằng đc, nh 13 tháng này có lẽ sẽ là khoảng tgian ko thể quên, mọi nỗ lực cố gắng bắt đầu và hi vọng sẽ tiếp diễn nhiều nh năm tháng sau này

Nói về chặng đg 8 năm, xem lại hình ảnh về buổi đầu lập band, lúc đầu còn bị phụ huynh cấm đoán nh cuối cug mọi việc đều tốt đẹp, đến h họ đã khác đi rất nhiều nh đặc điểm mỗi ng thì ko thể mất đi, ko phải dễ dàng j có đc ngày hôm nay, nh điều quan trọng mọi ng đã làm đc, nên cảm ơn cả những fan đã sát cánh ngần ấy năm cùng nhóm, những Number Sixes đáng tự hào.
Đúng vào nhwuxng lúc quan trọng lại chẳng biết nói j, luôn luôn là câu ấy gói trọn tình cảm từ sâu thẳm trái tim, gửi đến Alice9 thân yêu lời nhắn chúc mừng, gửi luôn cả tình cảm nồng nhiệt đến vs live ngày hnay hi vọng mấy anh già đừng yêu nhau thắm thiết quá như hôm trc, em đây sợ lắm (mình đã có ng nhận cầm t.c mình theo đến Zepp Fukuoka r, sung sướng hố hố đang ngồi chờ đợi report tnao)

Aki 3 năm r đúng ko, em phải nói nhiều nhất đấy, chăm học lên để kỉ niệm Alice9 tròn 1 thập kỉ chị em ta còn có mẹt bên í

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

913#
 Tác giả| Đăng lúc 24-8-2012 01:42:22 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

914#
 Tác giả| Đăng lúc 24-8-2012 01:45:13 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

915#
 Tác giả| Đăng lúc 24-8-2012 01:47:45 | Chỉ xem của tác giả