Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: trangiabao
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Band] AOA | Ace of Angels - Comeback with 'Like a Cat'

[Lấy địa chỉ]
331#
 Tác giả| Đăng lúc 10-9-2012 15:51:03 | Chỉ xem của tác giả
AOA kết thúc quảng bá ELVIS và chia sẻ suy nghĩ về những màn trình diễn

Nhóm nữ mới AOA của FNC Entertainment đã kết thúc hoạt động quảng bá cho bài hát ELVIS.

Mới đây, các cô gái đã có cuộc trò chuyện với phóng viên về những màn trình diễn của họ và chia sẻ suy nghĩ về album đầu tay ‘Angel’s Story‘.

AOA mở đầu với lời tâm sự, "Sau khi debut, chúng tôi đã có hoạt động quảng bá trong 5 tuần, nhưng chúng tôi có rất nhiều điều đáng tiếc. Thời gian trôi đi quá nhanh và chúng tôi cảm giác như chúng tôi chưa thể thể hiện cho mọi người thấy được sức hút độc đáo của nhóm. Mới vừa xong chúng tôi còn bắt đầu nhìn vào camera trên sân khấu, vậy mà bây giờ chúng tôi đã kết thúc quảng bá".

Thành viên Hyejeong cho biết, "Đối với album kế tiếp, chúng tôi có dự định tiếp tục duy trì 2 phong cách, ban nhạc và vũ đạo. Chúng tôi sẽ tập luyện nhiều hơn việc biểu diễn live và chơi nhạc cụ để có thể cho khán giả thấy những màn biểu diễn chất lượng tốt nhất".

Chanmi bổ sung, "Để miêu tả bài hát debut ELIVS trong một từ, đơn giản đó là AOA. Bài hát có nội dung như, "Tôi đã phải lòng em, "phát điên" và "như bị điện giật". Tôi hy vọng công chúng sẽ nhìn AOA bằng những cảm giác và hình ảnh này".

Source: Herald News via Nate / reup by me
Link: http://www.allkpop.com/2012/09/a ... -their-performances
Dịch: [email protected]
__
Đúng phong cách Cá Bánh, chưa xong album này đã có kế hoạch album tiếp, sáng tác được có khác.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

332#
Đăng lúc 10-9-2012 23:44:41 | Chỉ xem của tác giả
AOA greeting message_ELVIS Ending
http://www.youtube.com/watch?v=2jHknSspI4A&feature=colike
credit: AceofAngels8@youtube

Bình luận

em đã chỉnh sửa.hihi  Đăng lúc 13-9-2012 06:55 AM
hì, không có gì, nhưng em nên ghi credit cho video em đưa lên. Ví dụ như video này credit: AceofAngels8@youtube  Đăng lúc 12-9-2012 10:55 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

333#
 Tác giả| Đăng lúc 10-9-2012 23:54:43 | Chỉ xem của tác giả
thucminh gửi lúc 10-9-2012 23:44
em không biết cách đang vid nên em xin đăng link, anh bảo chỉnh sửa lại hộ em
www.youtub ...

mình không có quyền chỉnh sửa bài của người khác nên chỉ cho Minh thế này nhé:

[
(utube) nhấn like video rồi copy đoạn mã đó vào đây, chỉ lấy đoạn mã phía sau dấu = nhé, chú ý, khi copy vào đây không để dấu cách nhé (/utube)

Thay dấu ngoặc tròn thành dấu ngoặc vuông nhé, vì nếu mình viết vào thì nó lại hiển thị thành đoạn mã luôn.

__
Cách 2, vào soạn thảo đầy đủ (hoặc Minh chọn Sửa bài viết thì nó cũng hiện ra phần Soạn thảo đầy đủ), phía trên có một loạt icons, chọn icon như tấm bảng quay phim, hoặc di chuột vào nó hiện chữ Chèn video thì ấn vào. Một cửa sổ nhỏ mở ra, Minh dán đoạn mã đã like từ video youtube vào, nhấn Ok thế là xong. Sau đó nhớ kéo xuống dưới nhân nút Lưu / Đăng bài.

Minh thử xem sao :D

Bình luận

hihi. được rồi, vui quá, em chỉ mới tham gia vào forum nên mấy cái này chưa hiểu rõ. thanks anh Bảo  Đăng lúc 11-9-2012 12:24 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

334#
Đăng lúc 12-9-2012 06:48:30 | Chỉ xem của tác giả

Bình luận

vì em thấy aoa là tân binh mới nên vẫn còn ít fans, vì thế nên ít có vietsub cac ca khúc cũng như các pert. nên khi có thấy bài này em mới post lên  Đăng lúc 13-9-2012 06:59 AM
nhưng có thời gian thì cập nhật tin cho các em AOA cùng mình với nhé, độ này Bảo bận với giai của Bảo rồi :))  Đăng lúc 12-9-2012 10:58 PM
theo mình, không nên post video do nơi khác vietsub tại kites, cái này là quy định chúng forum nào cũng yêu cầu đấy Minh. Engsub thì thoải mái nhưng vietsub thì không nên :)   Đăng lúc 12-9-2012 10:57 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

335#
 Tác giả| Đăng lúc 12-9-2012 22:59:56 | Chỉ xem của tác giả
AOA Seolhyun predebut photos

source: Tistory via FYAOA / reup by me
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

336#
 Tác giả| Đăng lúc 12-9-2012 23:05:47 | Chỉ xem của tác giả
AOA Yuna predebut photos

source: Nate via FYAOA / reup by me
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

337#
 Tác giả| Đăng lúc 12-9-2012 23:10:13 | Chỉ xem của tác giả
120911 AOA @ SBS Choi Hwajung’s Power Time

source: SBS radio / reup by me
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

338#
 Tác giả| Đăng lúc 12-9-2012 23:11:46 | Chỉ xem của tác giả
120911 AOA @ SBS Choi Hwajung’s Power Time

source: SBS radio / reup by me

Bình luận

các em chủ yếu để mặt mộc nhưng vẵn xinh  Đăng lúc 13-9-2012 07:00 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

339#
 Tác giả| Đăng lúc 12-9-2012 23:14:31 | Chỉ xem của tác giả
AOA - Temptation @ Choi Hwa Jung Power Time radio

AOA - Elvis @ Choi Hwa Jung Power Time radio

cr: blissfulDew
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

340#
Đăng lúc 13-9-2012 10:28:19 | Chỉ xem của tác giả
Chào mọi người

Mọi người cho nhà Xanh (CNBlue) mình phát thiệp mời nhé! ^o^

Happy Birthday To Lee Jung Shin

Nhằm tạo không khí vui vẻ, sôi động hơn cho buổi party sinh nhật, nhà CNBlue chúng mình quyết định  mở Gameshow chúc mừng cho sinh nhật  bạn NHÚN , vì vậy rất mong các bạn hãy đến với đại gia đình Boice chúng mình
để vươn tới giấc mộng mang cuồn,giấc mộng cày xèng từ đây sẽ đến nhanh hơn {:398:}{:398:}{:398:}

Gameshow sẽ chính thức bắt đầu vào 20h ngày 15.9

Nội dung Gameshow

Vòng 1: Câu hỏi hiểu biết:

BTC sẽ đưa ra những câu hỏi liên quan đến CNBlue các bạn trả lời bằng chức năng "Bình luận"

: Vòng 2: Đuổi hình bắt chữ

BTC sẽ đưa ra những pic hình được nối kết với nhau từ đó các bạn dùng đầu óc thông minh của mình sẽ đưa ra câ trả lời cho pic hình mà BTC muốn nói đến,có thể là những câu tục ngữ,châm ngôn or bất kì điều gì khác (chưa đoán trước được)

Vòng 3:Nhìn hình bình luận
BTC Sẽ đưa ra một hình ảnh cụ thể nào đó có thể liên quan đến CNBlue hoặc một pic về thiên nhiên con người các bạn sẽ dùng khả năng suy luận,sáng tạo của mình để đưa ra những bình luận "ĐỘC" nhất, "KINH DỊ" nhất những câu bình luận hay nhất sẽ được BTC suy xét lựa chọn trao thưởng.

GIẢI THƯỞNG:15-30$/Câu

NOTE:
BTC chỉ chấp nhận những câu trả lời dưới dạng chức năng "BÌNH LUẬN",không chấp nhận những câu trả lời được trả lời bằng chức năng "TRẢ LỜI",thí sinh chịu phí vận chuyển(vì BTC còn nghèo)

TAXI TẠI ĐÂY:http://kites.vn/thread/-band-cnblue-code-name-blue-973-1-1.html
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách