Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: cuopbienmap
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Band] Fairies (Update - Vietsub | PV Song For You # 87)

[Lấy địa chỉ]
81#
Đăng lúc 27-7-2012 16:58:38 | Chỉ xem của tác giả

Source:ameblo.jp - barks.jp
Reup by anhkiu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

82#
Đăng lúc 27-7-2012 17:07:44 | Chỉ xem của tác giả

Source:ameblo.jp - barks.jp
Reup by anhkiu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

83#
Đăng lúc 13-12-2012 22:26:13 | Chỉ xem của tác giả
thik nhất momoka và miki . Bài hát mới ra cũng hay phết  White Angel ^^
chỉ tội mấy bạn này nhỏ mà mang giầy nhìn kinh thiệt, đã vậy còn nhảy trên mấy đôi như vậy ... thiệt là đau chân =))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

84#
 Tác giả| Đăng lúc 13-12-2012 23:12:48 | Chỉ xem của tác giả
mashj gửi lúc 13-12-2012 22:26
thik nhất momoka và miki . Bài hát mới ra cũng hay phết  White Angel ^^
chỉ tội mấy bạn  ...

cuối cùng cũng có bạn thích Faries vô ^^
Mình cũng thấy white angels khá hay, nhưng vẫn không ưng cái vụ auto tune quá, giọng các bé ấy khỏe và hay, giai điệu bài hát cũng tương đối bắt tai, nhưng cứ quá lạm dụng autotune nên mình không muốn nghe lại mấy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

85#
Đăng lúc 13-12-2012 23:25:44 | Chỉ xem của tác giả
mình cũng mới bít mấy pé hà, mình thì không quan tâm lắm về giọng hát ^^ vì thích mấy pé nhảy hơn hà
mà nhóm này độ tuổi trung bình nhỏ thiệt mà thâm niên dance nhìu ghê ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

86#
 Tác giả| Đăng lúc 14-12-2012 22:46:59 | Chỉ xem của tác giả
mashj gửi lúc 13-12-2012 23:25
mình cũng mới bít mấy pé hà, mình thì không quan tâm lắm về giọng hát ^^ vì thích m ...

uh, so mặt bằng chung thì các  bé nhảy rất khá, mạnh mẽ, đầy sức sống nữa. Với mình cũng thấy outfit của mấy bé, mặc trông rất trẻ trung:D

Tại cũng thích giọng mấy bé nên mới chú ý như vậy, với phần lớn mình nghe nhạc không à, cũng ít coi vid
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

87#
Đăng lúc 14-11-2013 00:39:15 | Chỉ xem của tác giả
PV khá cũ nhưng là một trong những bài mình thích nhất {:418:}
sẽ cố gắng dành thời gian xây nhà {:408:}

Xin lỗi Mướp chỉ là 1 con thích OTP  MiMo {:438:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

88#
 Tác giả| Đăng lúc 17-11-2013 14:49:36 | Chỉ xem của tác giả
_Mướp gửi lúc 14-11-2013 00:39
PV khá cũ nhưng là một trong những bài mình thích nhất
sẽ cố gắng dành thời g ...

Đang donw, mà ko hiểu sao copy url idm ko bắt được, nên phải tải bằng trình duyệt. Hồi nhóm mới ra mắt ss cực ấn tượng nhé, hình tượng trong sáng, khỏe mạnh, trang phục đơn giản nhưng đẹp, vũ đạo lẫn giọng hát khỏe, tốt. Hero đúng là một ca khúc đáng nghe, song dần dà cảm thấy bên công ty thu âm lạm dụng autotune quá, cảm thấy nhạc của nhóm không còn thu hút nhiều, thêm cái ko thích kiểu tóc của mấy bé lắm, ghét nhất cái kiểu có hai cái "dây" tóc thường hai bên mặt.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

89#
Đăng lúc 17-11-2013 18:06:32 | Chỉ xem của tác giả
cuopbienmap gửi lúc 17-11-2013 14:49
Đang donw, mà ko hiểu sao copy url idm ko bắt được, nên phải tải bằng trình duyệt. H ...

Lần đầu tiên t biết đến Fairies là trúng ngay cái live perf Hero. Xem xong hết sức ấn tượng vì vũ đạo độc đáo, nhảy tốt mà live cũng tốt nữa. Vậy nên lâu lâu cũng lên utube coi mí MV mới. Nhưng mà những bài ra sau hầu như ko thích. Nhạc nhẽo nghe ko hợp mà chơi auto tune nữa.
Chiều mới lên channel các bé xem lại thấy No more distance cũng hay, ballad nhẹ nhàng mà ko có auto tune.
Thực tình hát ko được thì hãy hay xài auto tune chứ hát được thì cho em nó mấy bài mà khoe giọng chứ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

90#
 Tác giả| Đăng lúc 17-11-2013 19:12:00 | Chỉ xem của tác giả
mitsuru gửi lúc 17-11-2013 18:06
Lần đầu tiên t biết đến Fairies là trúng ngay cái live perf Hero. Xem xong hết sức ấn ...

Uh, giống t đó, hồi biết cũng là lúc nhóm live bài Hero, lúc đó còn chưa ra PV đâu, coi xong phải nói cực kỳ ấn tượng các bé, sao mà live khỏe, nhảy cũng khỏe mạnh, ngoại hình lại sáng sủa đến thế chứ. Rồi sau đó cũng coi một số PV của các em, nhưng càng ngày hướng đi của nhà sx âm nhạc rõ ràng đang không phát huy được thế mạnh của mấy bé, giọng mấy bé hay, khỏe mà lại dùng autotune, nghe vừa chói lại phí cả giọng. hjx. Thành ra giờ hết nghe nhạc của mấy bé luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách