Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: askye
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Band] Hey! Say! JUMP

[Lấy địa chỉ]
141#
Đăng lúc 27-5-2012 22:49:57 | Chỉ xem của tác giả
leetopchris gửi lúc 16-3-2012 02:29
hi....chính yama-chan mời mình làm admin page này=DDDDD
lúc đầu mình cũng ko tin lắm, cứ ...

Bạn ơi, ngoài Jin béo có twitter,FB,youtube và Kei-chan(NEWS) có twitter (của chương trình radio ảnh làm host) thì những người khác không có đâu ^^ Luật của J.E là ko đc phép có blog riêng tư mà :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

142#
Đăng lúc 29-5-2012 17:08:45 | Chỉ xem của tác giả
à nè mấy bạn, mình nghe nói Jump hủy mấy buổi diễn ở HK lun hả?? Nghe nói fan HK quá đáng lắm mà! Papa hình như dắt hết tụi nó về phải hem??
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

143#
Đăng lúc 30-5-2012 16:28:57 | Chỉ xem của tác giả
xin thưa

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

144#
Đăng lúc 3-6-2012 19:42:44 | Chỉ xem của tác giả
mọi người cho em hỏi hay say jump debut ngày mấy vậy ạ
hình như ngày 11/11/2007 phải ko ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

145#
Đăng lúc 3-6-2012 23:07:46 | Chỉ xem của tác giả
hi2 cả nhà JUMP :xx, em mới thích JUMP từ cái drama Risou no musuko của Yamachan :xx, nên rón rén sang đây ra mắt ạ

Cre: HSJ facebook
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

146#
Đăng lúc 8-6-2012 12:16:23 | Chỉ xem của tác giả
Cả cái album này khoái nhất bài Utautau =)) Mấy hôm nay toàn cắn phải lưỡi do cố gắng học thuộc lyrics bài =))))) Khó phết, bài này mang lên làm ringtone thì hay cực ^^
Hi vọng papa chăm sáng tác thể loại nhạc kiểu này cho fangirl đi Karaoke dễ hát
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

147#
Đăng lúc 8-6-2012 14:49:33 | Chỉ xem của tác giả
JUMP WORLD thì mình thấy thích nhất bài tsunagu te to te. Bài boku wa vampire thì mình k xem lyric thì cũng chẳng biết từ vampire ở đâu....( hết hồn với english của mấy anh nhà mình....{:437:}) Bài utautau thì lyrics thật dữ dội....Dù sao thì vẫn kết JUMP WORLD lắm ý {:434:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

148#
Đăng lúc 18-7-2012 01:19:23 | Chỉ xem của tác giả
[17.7]Fan phát hiện thành viên Yatome Hikaru nhóm Hey! Say! JUMP và người mẫu Honda Tsubasa ở khu vui chơi Disneyland

Theo nguyệt san BUBKA, người ta nhìn thấy Yaotome Hikaru Honda Tsubasa có vẻ như đang hẹn hò tại khu vui chơi Disneyland mà không ăn mặc cải trang gì.

Một vài fan hâm mộ cũng phát hiện ra thành viên nhóm Hey! Say! JUMP xuất hiện ở Disneyland vào khoảng giữa tháng sáu với người mẫu tự do Honda hiện cũng đang đóng trong phim truyền hình GTO.

Một  người  nói “Tôi nhìn thấy một cặp rất dễ thương đi về phía mình. Và đó chính là Yaotome và Honda Tsubasa.  Cặp đó đúng là rất đẹp đôi.”.

Hai người có đội mũ nhưng không hề giấu mặt và chơi đùa vui vẻ như mọi cặp đôi khác.

Honda là một người mẫu, diễn viên mới nổi. Cô đã có vai diễn đáng lưu ý đầu tiên trong bộ phim điện ảnh sẽ được công chiếu vào năm tới “FASHION STORY”.  Theo một nguồn tin cho hay, kiểu tóc ngắn tomboy của cô không hề phản ánh tính cách thật. “Cô ấy có vẻ ngoài ngây thơ và kín tiếng nhưng có vẻ khá thoáng trong các mối quan hệ. Sau khi những bức ảnh cô đang âu yếm bên bạn trai cũ cũng làm nghề người mẫu mới rò rì không lâu, người ta đã nhìn thấy cô tay trong tay với bạn trai mới hồi tháng Một cũng tại Disneyland. Một tờ báo đưa tin. “Dù đang là ngôi sao mới nổi, nữ diễn viên người mẫu dường như chẳng thèm để ý người xung quanh đang nhìn cô hôn người yêu ở nơi công cộng.”

Trong những năm gần đây, Yaotome dính tin đồn với nhất nhiều sao nữ gồm có Miyabi Natsuyaki của Berryz Kobo và A-chan của Perfume.

Nguồn  tin trên cũng cho hay, “Cậu ấy gặp Honda ở một bữa tiệc. Họ nói chuyện và phát hiện ra cả hai đều là người hâm mộ  B’z và ngay lập tức trở nên gần gũi.”

Chúng ta nên để mắt theo dõi xem, tương lai cặp đôi này sẽ đi về đâu.

Source : aramatheydidnt.livejournal.com
Vtrans : [email protected]
[kites.vn] Tin tức được dịch bởi J-zone (kites) vui lòng ghi credit khi copy lên blog và các web khác. Cảm ơn!

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

149#
 Tác giả| Đăng lúc 18-7-2012 14:47:24 | Chỉ xem của tác giả
hopeful_colour gửi lúc 18-7-2012 01:19
[17.7]Fan phát hiện thành viên Yatome Hikaru nhóm Hey! Say! JUMP và người mẫu Honda Tsubasa ...

điều mình cảm thấy hài lòng nhất ở cái tin này là cả 2 bạn chẻ đều hâm mộ B'z, ôi ôi ôi =))))))))))))))

mà cho hỏi, sao Hikka cũng bị dính tin đồn với bạn Natsuyaki là sao? tưởng đó là Inoo "trán cao" chớ!! @_@ nhớ A-chan là rõ nhất, đồn ầm lên mà.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

150#
Đăng lúc 20-7-2012 23:18:51 | Chỉ xem của tác giả
askye gửi lúc 18-7-2012 14:47
điều mình cảm thấy hài lòng nhất ở cái tin này là cả 2 bạn chẻ đều hâm mộ B'z,  ...

tiếc là mình chỉ dịch tin thôi, vốn ko phải fan của Hey! Say! JUMP nên ko theo dõi lắm thông tin về mấy bạn ấy. Đây cũng ko phải là lỗi khi dịch, có thể là nguồn tin có đôi chút sai lệch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách