Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: ♥Inspirit♥
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Band]∞ INFINITE ∞ STAND BY ME <3

[Lấy địa chỉ]
731#
Đăng lúc 12-3-2012 22:22:55 | Chỉ xem của tác giả
hê hê cả nhà ới, tính theo giờ Hàn thì bây giờ đã chính thức sang ngày 13 rồi đấy *hò hét*
biết là ngày gì không nào hiển nhiên là biết
sinh nhật bạn L {:412:} tới rồi tới rồi, cuối cùng cũng tới *sung sướng*
chẳng biết mấy giai có làm party bất ngờ cho cậu ta không nhỉ
nếu có chắc giờ mấy anh em đang ôm nhau nước tùm lùm trong tiếng cười rầu {:438:}
chúc mừng sinh nhật Myungsoo nhé{:418:} happy birthday to you, L-sama *huýt sáo bài happy birthday* ))

P/S: vừa đánh võng qua twitter
Inspirit nội công thâm hậu quá
đã trend cho cậu lên tận no.2 rầu
nhà mình ai có dùng twitter thì vô trend #HappyLDay cho nó xôm
cho cậu ấy sướng

Bình luận

@lizzie: no vấn đề;)) tình yêu nhớ mà bồ:))  Đăng lúc 13-3-2012 10:33 PM
Géo còm ;)) thỉnh thoảng vào nhà chơi cho đỡ buồn nhé. chứ nhà mềnh có mỗi 4 mống nữa ;))  Đăng lúc 13-3-2012 09:57 PM
@lizzie: vầng chính là mình đây=))  Đăng lúc 13-3-2012 09:14 PM
ố, mem mới hở :))  Đăng lúc 13-3-2012 08:52 PM
@hangque: chời ạ=)) nàng # xong rồi type HappyLDay vô:)) làm đi cho em ý sướng=)) hợ em L này phải truy nã bắt sống bằng đc >:))  Đăng lúc 13-3-2012 12:46 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

732#
Đăng lúc 13-3-2012 12:32:49 | Chỉ xem của tác giả
Chúc bạn Lờ sinh nhật vui vẻ!.
Bạn làm mình cười như nắc nẻ vì cứ gật đầu liên hồi thế này đây :))

Cre: infinitehome

Bình luận

chắc bạn ý bị mỏi cổ=))  Đăng lúc 19-3-2012 11:54 AM
mong đc ghi kỷ lục ghí nẹt về thành tích gật nhiều nhất ế ;))  Đăng lúc 13-3-2012 08:57 PM
Th này nó bị hâm2 r =]] Mắc hội chứg gật gù liên tục  Đăng lúc 13-3-2012 06:27 PM
Th này nó bị hâm2 r =]] Mắc hội chứg gật gù liên tục  Đăng lúc 13-3-2012 06:27 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

733#
Đăng lúc 13-3-2012 16:47:44 | Chỉ xem của tác giả
ối zời..
hết nửa ngày rầu mà tôi mới chúc mừg sn bạn đc..{:303:}
ai bẩu bạn sih vào ngày xấu..
tôi fải đi học h mí zìa..hehehe..
dù gì cũg chúc mừg sn bạn nhóa..{:311:}

♥♥♥ _HÉP PI BỚT ĐỀ KIM MÔNG SÔ SO HANDSOME_ ♥♥♥

thú thật vs bạn..
lúc đầu mới bít đến các bạn..
tôi vẫn lun cười khẩy mỗi khi bạn tự giới thiệu mìh là gươg mặt của nhóm..
đơn giản là tại vì tôi thấy Yababy đẹp hơn bạn nhìu..))))))))
bạn cứ lầm lầm lì lì..nhìn rất khó gần..
wen rùi mới bít..
bạn cũg hâm dở k kém gì mấy bạn kia..
đã thế lại hay có ~ thú vui tao nhã là chơi 1 mìh nữa chứ..*chỉ chỉ* - cái ống quần thứ 2 của tôi..{:262:}

bi h thì tôi thật sự hối hận vì đã nghĩ như thế..
bạn cứ càg ngày càg đẹp ra là sao..{:308:}
bạn kute wá làm tôi k sốg nổi mất..*GÀO*..

bạn h nổi tiếg lắm rùi..
bạn cũg đã ý thức đc bạn đẹp rầu..
cái bạn mặt nó cứ vêh lên..
nhìn chỉ mún tát (iu) vào mặt thui..{:294:}

dù gì tôi vẫn rất cảm ơn bạn..
cảm ơn vì bạn là một phần của VÔ HẠN..
làm tôi một lần nữa lại yêu đến điên cuồng một nhóm nhạc..{:306:}
mog các bạn mãi bên nhau..
ngày càg thàh côg hơn nữa nhá..

Bình luận

e gặp ss tối chủ nhật còn giề, éo le ở chỗ cả tuần có duy nhất thứ 3 e học nguyên ngày: sáng, chiều, tối nên mới ra nông nỗi nửa đêm vào đây tự kỉ chớ :((((   Đăng lúc 14-3-2012 08:26 PM
hớ hớ..nó đc ngồi chễm chệ ở nick ta thế kia là sướg lắm rồi..tỵ vs chả nạh..=)))))))..ta khoái Còi ở Inki wá..tóc hồg mũ xah ♥♥♥  Đăng lúc 13-3-2012 10:00 PM
ta lười quá. nếu thay thì chắc là thay còi. mà thế sợ Lì nó nạnh nên để hết hôm nay ta mới thay ;))  Đăng lúc 13-3-2012 09:56 PM
thế có mỗi a Zà là giốg y hùi nhỏ thui à =))))))))))))  Đăng lúc 13-3-2012 09:56 PM
chắc có. nó xấu hơn hồi nhỏ ;))  Đăng lúc 13-3-2012 09:51 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

734#
Đăng lúc 13-3-2012 19:01:21 | Chỉ xem của tác giả
Hô hô hô {:310:}  Chào m.n ạ * cúi đầu 91 độ * {:290:}

Hôm nay là 1 ngày RẤT - RẤT - RẤT - ... - RẤT quan trọg đối vs Inspirit {:301:}

13/03/1992 - 13/03/2012

* nhảy múa * * tug hoa * .........

20 năm trước - 1 thiên thần đã ra đời để ngày hôm nay Inspirit đã đc chúc mừng sinh nhật thiên thần ấy

20 năm đã là zà qá chưa nhể =]]z Hết xùy-tin r nhé chàg =]]z

~ Cảm xúc e nó k đc dạt dào , tí e edit nhóe ~

Và đây là tiết mục hấp dẫn nhất quả đất : TRAO QUÀ BÉ YÊU =]]z ( Trao quà tặng nhân dịp sinh nhật cho bé iêu ) {:440:}

Có cái vid tặg nhà ạ {:448:}  Tổg hợp nh~ ảnh khó đỡ của chàg =]]z ( Lượm lặt )

120313 Kim Myung Soo "L" Birthday 2012 #HappyLKimDay

cre : KiwiMyung

Share by me

Bình luận

ế ế..hìh như lại k cài khuy quần..pk nhỉ??? =)))))))..mềh bị ám ảh =)))))))))))  Đăng lúc 13-3-2012 09:55 PM
Ôi cái mặt ẻm thuở nhỏ ko chệch đi đâu đc :))  Đăng lúc 13-3-2012 09:26 PM
già ồi ;))  Đăng lúc 13-3-2012 08:51 PM
bé con kute..h zừ rùi..=)))))))))  Đăng lúc 13-3-2012 08:39 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

735#
Đăng lúc 13-3-2012 20:40:24 | Chỉ xem của tác giả
Đây.
ta chờ hết ngày mới chúc )
ít ra là chúc ngày đầu tiên nó ra đời
bựa quá đi

mà mọi ng chúc hết rồi ta chả còn giề để chúc
thôi đành ăn bánh tự kỷ mừng sinh nhật Lờ si vậy viết thế nào đọc thế ấy nhá {:438:}

Cái này ăn cắp của mụ Nu:

INFINITE MUST BE 7  
INSPIRIT MUST BE

Bình luận

quần mụ sờn rùi đó..thay quần đê..=)))))))))))  Đăng lúc 13-3-2012 09:55 PM
hế hế, gì chứ zai là phải cắp hết ;))  Đăng lúc 13-3-2012 09:46 PM
vừa en cắp vừa la làg =))))))))))))  Đăng lúc 13-3-2012 09:22 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

736#
Đăng lúc 13-3-2012 22:43:57 | Chỉ xem của tác giả
13.03 - Các thành viên Infinite tổ chức tiệc sinh nhật bất ngờ cho L

Thành viên L nhóm nhạc Infinite, người đang đóng vai Kim Hyun Soo trong bộ phim của đài tvN: Shut Up Flower Boy Band, vừa tròn 21 tuổi.

Vào khoảng 2 giờ sáng ngày 13/03, các thành viên Infinite đã xuất hiện một cách bất ngờ tại phim trường. Dù đang bận rộn quay phim, L vẫn tổ chức được một bữa tiệc nhỏ mừng sinh nhật với các bạn diễn. Các thành viên trong nhóm đã chuẩn bị bánh sinh nhật và hát bài hát chúc mừng sinh nhật dành tặng L.

Các thành viên Infinite đã xin phép quản lý và các nhân viên trong đoàn phim giữ bí mật để họ có thể tạo một sự bất ngờ hoàn hảo cho thành viên L yêu quý. Nhờ có các chàng trai, diễn viên và cả ê-kíp làm phim đã có thời gian thưởng thức bữa tiệc sinh nhật cùng nhau.

Đây là một bộ phim lãng mạn về ban nhạc học sinh mỹ nam với những câu chuyện về tình bạn, tình yêu và niềm đam mê âm nhạc. Bộ phim có tất cả 16 tập, được phát sóng lúc 23:00, thứ hai và thứ ba hàng tuần.

Nguồn: TV Report
Credit: Korea.com
Người dịch: [email protected]

P/S: Hai ban nhạc đáng yêu mừng sinh nhật bé Lờ Hai bạn trẻ WOoGyu thật là... còn đeo băng khẩu đôi (đêm hôm không makeup nên phải che ư?
Cái tin này là quà tặng của mình dành cho bạn trẻ đây bạn Lờ ạ. LOVE YOU LIKE YOU!

Bình luận

cắt đúng cái đoạn buộc chun ý ss nhể, cho đáng đời lun =)))))))))))))  Đăng lúc 14-3-2012 08:27 PM
ôi cái thèn Zôn của tôi..tôi chỉ mún bay vào mà cắt phăg cái chủm tóc của nó thui..>"<  Đăng lúc 14-3-2012 08:15 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

737#
Đăng lúc 13-3-2012 23:14:52 | Chỉ xem của tác giả
Các tin nhắn chúc mừng sinh nhật Lờ si:

♥ Eli (U-KISS): @INFINITELKIM: Chúc mừng sinh nhật ㅎㅎㅎ

♥ Sunggyu: Myungsoo is my line ㅋㅋㅋㅋㅋㅋThe 1st Express of the Gyu Line

♥ Dongwoo: L Kim, Jiu, Hyunsoo, và Myungsoo, Chúc mừng sinh nhật! Anh đang viết lời nhắn này sau khi cố gắng rời nhà 1 cách bí mật ~.~ Em đã lớn lên rất nhiều so với lúc mới sinh ra!~ Hãy nhận lấy tình yêu của huyng này. Dù có lạnh thế nào, anh vẫn hi vọng em sẽ được ấm áp nhờ tình yêu của mọi người. Hãy thưởng thức ngày sinh nhật của  em đi!

♥ Sungyeol: Chúc mừng sinh nhật Mingsoo Hyunsoo yêu quý của chúng ta!!!!! Trong đêm hôm, anh chàng vẫn đóng phim chăm chỉ; Thật tuyệt!! Em thật là nhanh nhạy trong những việc như vậy đấy

♥ Woohyun: L, chúc mừng sinh nhật =_= Không khí của đoàn phim thật tuyệt ~~ (Phải chăng chàng ta đang khao khát đc đi đóng phim giống L? )

♥ Hoya: L-Myungsoo~! Chúc mừng sinh nhật ㅎㅎㅎQuay phim thật tốt nhé chàng trai!^^

♥ Sung Jong: L Myungsoo hyung!~~ Em thấn ái chúc mừng anh ~ ngày sinh nhật anh ~~ Quay phim tốt nhé!!!! Tặng anh 1 bức hình cũ làm quà

♥ Jungwook: Myungsoo-yah… Sự thật là, tôi… ‘Love U Like U…!’ Chúc mừng sinh nhật! Cậu khá là mệt với lịch trình quay phim đúng không? Hãy giữ gìn sức khoẻ và đừng ốm nhé! cậu luôn ở bên tôi, tôi luôn bên cạnh cậu, hãy cùng nhau như thế đến già'

♥ Yoo Minkyu (@5577881): Maengsoo Hyunsoo, Chúc mừng sinh nhật và đừng nói gì cả, tiếp tục tiến lên đi!

♥ Kim Minseok (@Sasimiworldkms): Myungsoo-yah, Chúc mừng sinh nhật. Anh trai này thật lòng chúc cậu đấy~

♥ Minhwan (F.T. Island): Hey L, Chúc mừng sinh nhậtㅋㅋㅋ Thế cậu muốn tặng gì nào

♥ Kim Yerim (@dpfla0109): Chúc mừng sinh nhật Shut Up! Flower Boy Band’s Hyunsoo oppa (Infinite’s L, Kim Myungsoo oppa)~ Cám ơn vì đã trở thành anh trai em. ^^ Em gái nhỏ của anh, Yerimie…

♥ Yu Shirota (@U_and_YOU): Chúc mừng sinh nhật( ´∀`) Congratulations!!

Cre: twitter
Vtrans: [email protected]

Bình luận

úi giời, bỏ 6 giai đi đánh lẻ kiếm ngay đc cô "em gái nhỏ" cơ đấy, lời quá ta=))))  Đăng lúc 14-3-2012 08:28 PM
"Em đã lớn lên rất nhiều so với lúc mới sinh ra" bạn Dino thật là 3 trấm =))))))))))))))  Đăng lúc 14-3-2012 08:17 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

738#
Đăng lúc 14-3-2012 00:08:52 | Chỉ xem của tác giả
{:419:} trời ơi giờ mới mò đc vào nhà
biết hôm nay là ngày quan trọng rồi mà, tại sao lại đúng hôm e bận rộn nhứt thế này chứ, hix hix
bao nhiêu lời chúc mọi ng nói hết rồi, giờ chẳng biết nói  gì nữa
chỉ đơn giản một điều thôi......
LUÔN GIỮ ĐƯỢC NỤ CƯỜI NHƯ NÀY NHÉ

{:306:} ONLY YOU, FOREVER{:306:}

HAPPY BIRTHDAY TO KIM MYUNG SOO
♥♥♥ 13-03-1992 ♥♥♥

Bình luận

hì hì..hum đó ss cũg đi học..cơ mà chiều về rùi..nên ngồi cmsn nó..^^  Đăng lúc 14-3-2012 08:38 PM
tét môg..*pẹp pẹp*.. mấy nay trốn đâu thế >"<  Đăng lúc 14-3-2012 08:17 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

739#
Đăng lúc 14-3-2012 11:27:04 | Chỉ xem của tác giả
Infinite L và Two Months' Kim Ye Rim phát hành MV đôi "Love U Like U"

Infinite L và Two Months  Kim Ye Rim đã trở thành 1 đôi song ca thông qua bộ phim  "Shut Up Flower Boy Band."

Trong tập phát sóng ngày 12.03 của "Shut Up Flower Boy Band" , Infinite's L đã đồng ý giúp Kim Ye Rim trong việc thu âm bài hát "Love U Like U." Đầu tiên thì Hyun Soo (Nhân vật của L) trông rất lạnh lùng nhưng sau đó Hyun Soo đã vui vẻkhi nghe được giọng hát ngọt ngào của Ye Rim.

Bài hát này nằm trong bộ nhạc phim của  "Shut Up Flower Boy Band" và được phát hành ngày 12.03. Bài hát là 1 bản acoustic nhẹ nhàng pha lẫn nhạc retro. Bài hát nói về 1 chàng trai, người mà không thể che giấu tình cảm dành cho 1 người con gái nhưng người con gái ấ chỉ nghĩ rằng, họ chỉ là bạn của nhau.

Đây là bản song ca đầu tiên của L và Kim Ye Rim, người chỉ thường hát cùng Two Months, Do Dae Yoon. Cặp đôi này đã tạo ra bài hát dễ thương và rất hài hoà.

Xem thử MV nhé:

Cre:http://www.soompi.com/news/infin ... -duet-love-u-like-u
Vtran: [email protected]

Bình luận

mấy hne ta toàn nghe bài này nàng ạ >:) mà chuyến du hí của nàng thành công mỹ mãn chứ >:)  Đăng lúc 14-3-2012 09:44 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

740#
Đăng lúc 14-3-2012 22:01:31 | Chỉ xem của tác giả
120314 [Vid] Second Invasion Evolution Photoshoot BTS

infiniteonair@YT

HAPPY BIRTHDAY TO KIM MYUNG SOO
♥♥♥ 13-03-1992 ♥♥♥
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao