Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: cuopbienmap
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Band] Kis-My- Ft2

[Lấy địa chỉ]
1091#
Đăng lúc 14-8-2012 12:59:24 | Chỉ xem của tác giả
@ssDeep: ko có gì ss ơi, em đang nghỉ hè mà {:291:} tại lâu quá ko có gì chơi nên rãnh rỗi sinh nông nỗi mà
Mà ss còn cai zai ko ss????????
ss vô 8888 nha ss, nhà trống bùn quá {:261:}

2 cái PV em chưa coi cái nào hết  {:303:}  cứ để đó chứ ko xem, nghe thiên hạ bàn tán thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1092#
Đăng lúc 14-8-2012 21:38:48 | Chỉ xem của tác giả
em tạm đi khỏi nhà vì thi nhóa mấy ss
cỡ tuần sau em quay lại                                                                                 

Bình luận

Thi tốt nha!  Đăng lúc 15-8-2012 06:43 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1093#
Đăng lúc 15-8-2012 07:21:22 | Chỉ xem của tác giả
Chời ui! 2 cái Pv không coi cái nào hít zậy Yui ? Đang nóng hôi hổi lại hong coi , để nguội mới coi hả ?
Sis thì tuần sau là cai zai rồi , chắc cái Beginners chíu xong hết thì sis mới coi được .

em nghe thiên hạ khen hay chê zai mình trong PV zậy?

Umn , 88888 cái gì đây ...............................

8888888 ?

Thôi mình 8 các món ăn của nhật nha ....ực ...ực .....

Trong các món ăn nhật , em thik ăn món gì nhất ? (cho sis bít Taipi thik ăn món gì nhất luôn nha)
Sis thì giống Tama , sis thik ăn món Tonkatsu nhất (nhất là Chicken or pork tonkatsu) (Tama có lần nó nói thik tonkatsu mà không bít loại nào)
Sis ghiền món này đến nỗi lần nào vô nhà hàng nhật phải có món này sis mới chịu ăn , gọi bento thì nhất định phải có nó trong đó...hehehehe .....
OX sis thì mỗi lần ăn là mỗi món khác nhau , sis chỉ xin ổng vài miếng ăn cho bít thôi , nhưng không thik bằng món tonkatsu đâu à .

thứ 2 là sis thik miso soup lắm luôn , nhất là vào mùa đông lạnh ấy , tuần nào cũng phải ăn món soup này 3, 4 lần , vừa bổ dưỡng lại vừa ấm bụng nữa .
OX sis làm cho sis ăn nha ...hớ hớ ... ổng làm còn ngon hơn nhà hàng nữa , nhưng món tonkatsu ổng làm không ngon bằng , món udon soup cũng vậy , phải ra ngoài ăn mới đã

Còn em thì sao ? Có lần nào tự làm món nhật nào chưa ?  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1094#
Đăng lúc 15-8-2012 08:00:09 | Chỉ xem của tác giả
thằng bé Tama này làm sis cười chết mất thôi hahaha
Nó muốn ai call nó dạ ?
ai nói gì thì nói , nó lo ra bạo luôn á

@tumblr

Bình luận

lúc đứng nói chuyện thèn Tama nó nhúng như điên zj =))  Đăng lúc 18-8-2012 10:05 PM
nó promo cho cái điệu nhảy Hawaii đó :))  Đăng lúc 16-8-2012 08:36 AM
Tama gây chú ý quá đê =))  Đăng lúc 15-8-2012 01:02 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1095#
Đăng lúc 15-8-2012 13:26:43 | Chỉ xem của tác giả
Mấy đứa bạn em xem khen hay đó ss, nó nói mấy ổng vẫn bựa như xưa và cái độ kì thị cũng y như vậy, ông quay phim cứ chăm chăm vào 3 ông tướng thôi, còn 4 ông kia thì chả thấy được bao nhiu {:303:}

Em tính để coi 1 lần lun, coi cho đã, coi từng chút 1 chịu ko nổi {:297:}

Mà ss định cai zai nữa??? Vậy ai 8888 với em đây {:261:}

Á Hường thích sushi, nhưng em lại ko dám ăn sushi, em ăn có 1 lần thôi rồi bay lun, em sợ ăn thịt sống lắm. Soup Miso, lần đó em ăn trong nhà hàng Sushi ở quận 3, họ để quá nhìu muối nên mặn chát, em ăn ko được. Mà XO của ss giỏi qúa, pít nấu suop nữa, ngưỡng mộ quá đi thôi.
Cái việc nấu ăn ý, tự kỷ quá đi thôi, em nấu ăn dở lắm ss ơi, món Việt em nấu còn ăn ko được nên món Nhật ss cũng pít nó ra sao rồi đó {:303:}.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1096#
Đăng lúc 16-8-2012 05:10:42 | Chỉ xem của tác giả
Cái 3/4 thì đến giờ sis cũng quen rồi , không còn ca cẩm nữa

aaaaaaaaaaaa...........sushi ngon mà em, ăn riết rồi quen à em ui . Lúc đầu em lựa sushi trong nhân chỉ 1 chút ít thịt hay tôm, cá thôi , bao quanh đó là đủ thứ á . Sau đó ăn quen thì tiến lên ăn luôn sushi chỉ có thịt cá sống luôn
hahaha .....

Giống sis hồi mới ăn bò bít tết kiểu mỹ á , ...ối giời ôi , lúc mới ăn bít tết medium rare sis gặp ác mộng đó em, miếng thịt cắt ra còn đỏ hỏn , máu hồng hồng chảy ra thấy ớn à . .
nhưng ăn vài lần riết quen , sau này lúc ăn hamburger còn thích khi cắn 1 cái có thịt hồng hồng cho nó ngon ...hi hi .....

không có sis thì em kiu Chiko, Kami vào 8888 với em lo gì
Sis già rùi , không 8 vui nổ trời nổ đất như các em được đâu
Sis thik đọc các em 8 hơn .

uhm , OX sis thik nấu ăn và nấu khá lắm , mỗi lần về nhà ba mẹ sis là mẹ sis bảo ổng nấu cho cả nhà ăn á
nấu xong, ổng trở về nhà cằn nhằn " sao mẹ của em hay bảo anh nấu quá vậy ?"

hahahahaha.... tội nghịp chưa .... ai bỉu nấu ngon làm chi ....
Còn sis hả , mỗi lần mẹ sis bảo nấu ăn là sis nói con không bít ...hị hị ..........mẹ sis hay nói sis bít ,nhưng lười, không mún nấu {:438:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1097#
Đăng lúc 16-8-2012 09:46:06 | Chỉ xem của tác giả
2 pé Chiko với Kamii ít 8888 lắm ss ơi, 2 pé toàn lên facebook thôi.

Em cũng thích nghe người khác nói chuyện thôi chứ em ít nói lắm {:291:}

Mà ss nói thịt hồng hồng em còn ăn được, chứ có máu hồng hồng chảy ra chắc em ko dám ăn lun quá {:310:}

Còn cái vụ nấu ăn, anh em nói là em chỉ có thể nấu cho quân đội ăn thôi, vì đó là nơi duy nhất ko khen chê {:285:}

post cái hình cho khỏi spam

nguồn: prcm.jp

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1098#
Đăng lúc 16-8-2012 10:05:05 | Chỉ xem của tác giả
post típ cái hình cho dzui

ôi Tama

nguồn: prcm.jp

Bình luận

thế mà là người đẹp nhất đấy =))))))))))))))  Đăng lúc 18-8-2012 10:12 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1099#
Đăng lúc 17-8-2012 16:48:48 | Chỉ xem của tác giả
ôi, mấy pé dễ xương vô đối

còn cái này thì hơi ...

nguồn prcm.jp

Bình luận

coi cái making thấy Nika đi catwalk,mấy ông cười quá trời mà anh già cứ ngồi nt bất động tĩnh,nhắn với bồ chắc lun =))  Đăng lúc 18-8-2012 10:11 PM
ơ,anh già ngồi nt với ai mà say mê thế cơ,với bồ à...  Đăng lúc 18-8-2012 10:09 PM
cũng cái màn làm thỏ đó =)),chân Ni đẹp nhất trong 7 ông đóa,như chân ng` mẫu zj,nhìn ko rõ lông nữa =))  Đăng lúc 18-8-2012 10:08 PM
Ối chân của Nika dài, thon thế !!!!!!!!!!  Đăng lúc 18-8-2012 04:34 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1100#
Đăng lúc 18-8-2012 16:32:06 | Chỉ xem của tác giả
Hum nay sis vui aaaaaaa
Bé Tama lúc này tập gym dữ à, người ốm nhách mà cũng có bắp thịt . dream gần comes true rùi (:

@tumbrl

@Beat : cái điệu nó PR hơi giống kiểu tay symbol "Call me" đó em . Không bít nó PR cách Hawaii hay là nó ra hịu call me nữa (:

@Yui: Em có thik coi phim kinh dị hong ? Sis thik lắm nha , nhưng không dám coi 1 mình . Có nhìu lúc coi sợ quá bấu cánh tay OX tùm lum . Lúc coi xong 1 phim là cánh tay OX đầy những dấu tay ...hehehehe
Dạo này phim mỹ sau The walking death thì trend phim Zombies lên ngôi , đi đâu cũng thấy zombies hết em ạ . Có animal zombies, phái nữ múa cột zombies nữa ....hahahaha .... cái múa cột zombies chắc là để cho cánh đàn ông coi đó ..hi hi /
Chẹp ...có phim có tựa đề là Bin laden zombie làm sis cười té ghế ....hahaha

Bình luận

zời ơi,xách cái bọc j mà ghê thế o_o  Đăng lúc 18-8-2012 10:07 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách