Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Keo
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Band] ShinHwa - 신화 - ღ Shinhwa Kites House ღ 12jb ~ WE~ daebak _ Sniper All-kill ♫ Tuyển nhân lực subteam cho nhà Shinhwa Kites House page 820

[Lấy địa chỉ]
6121#
Đăng lúc 16-5-2013 22:26:53 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Huyền thoại đã trở lại và lợi hại hơn trước! Đẳng cấp mãi là đẳng cấp! Ai mà bảo các giai nhà mình U30 chứ!
Mà This love thuộc thể loại càng nghe càng nhấm

P/s : Cho E hỏi nhà mình có ai có tải khoảng kakaotalk ko? Cho e xin ID để add làm quen ^_^!

Bình luận

Keo
bạn có facebook k, cho mình với, hoặc add fb mình nhé: Tu Lát. Để mình thêm bạn vô group của nhà :d. Hi vọng đc làm quen với bạn.  Đăng lúc 17-5-2013 03:25 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6122#
Đăng lúc 16-5-2013 22:54:33 | Chỉ xem của tác giả
Cả nhà hôm nay thế nào ah???? chắc nhập viện vì trời quá nóng đúng k ah??? (ngoài HN mình thực sự k chịu nổi nữa rồi)..... nhưng chẳng có lẽ thời tiết lại đánh đổ được Shinchang???/ Không, nếu có nhập viện thì cũng vì 1 lí do khác đúng k ah? một lí do chính đáng hơn rất nhiều.
Câu trả lời là : SHINHWA, vâng, hnay mình đi học đúng giờ các chú tung MV, vì thế đội nắng về phòng chỉ để lên xem cái MV ấy. lần đầu nghe, nói thật là cũng k thích ngay được. Nếu nhớ k nhầm thì lần đầu tiên nghe Venus với hurt là mình mê luôn, k cần nghe lần 2. Nhưng cái This Love này... ban đầu còn tự thấy hơi buồn.....NHƯNG vì cái vũ đạo nó lạ nên mình muốn nghe lần 2, rồi tự nhiên có lần 3, lần 4, rồi đến 30, 40 lần, cứ cho cái playlist trên youtube tự chạy .... để đến bây giờ đầu cứ vang vang câu We live for this love, rồi cả đoạn nhạc phần chú Min.... nói chung là: NHƯ CÁC CHÚ NÓI, BÀI HÁT NÀY SẼ GÂY NGHIỆN, KHIẾN NGƯỜI NGHE MUỐN NGHE ĐI NGHE LẠI.
Rồi thì.... phải nói thật là là fan Kpop được 4 năm rồi, trước là SS501 nhưng đây mới là lần thứ 2 mình xem trực tuyến M Countdown. mọi lần toàn chờ sub r down thôi ấy. Hnay mò lên thư viện để được ngồi điều hòa và căn giờ hóng các chú comeback. Rồi thì tự kỉ trên CB của SVC từng giay từng phút.... tuy ko dc coi hoàn chỉnh màn của các chú vì cái net ở trg nó lag dữ dội quá...nhưng thực sự rất vui. Cảm ơn các chú.
Ngồi ở trg đến tận 19h, về nhà thì mất nước, phải đi lánh nạn rồi mãi muộn mới về ăn tối, bật máy và k nhớ ra hnay có gì nữa. Lên SVC thấy mn nhắc đến happy together và.............. viu viu bay đi xem onl... tuy bị mất 5' đầu chương trình và 15' do mất ddienj giữa chừng nhưng cũng đủ để thấy các chú đã vui vẻ thế nào trong chương trình. Hnay chắc mn mải xem MV quá nên nhiều ng k hóng được show này. Mình nói qua nhé ^^
Các chú nhắc đến chuyện xung đột nổi tiếng giữa chú Ric vs chú Wan này, rồi chú Dy bị cả nhóm tấn công nữa, thêm vào đó là màn ONE TWO của chú Sung giúp cho không khí sôi nổi hơn =)))) cái này mn xem mới thấy buồn cười. Rồi còn có 3 anh chị nữa, một là SS501 YoungSaeng...2 nv còn lại mình k biết tên nhưng chị nữ thì nói gì đó đến first love và chọn chú Wan, no 2 là chú Sung...chú Jin cứ gặng hỏi thứ hạng nhưng chị ấy k nói, cuối cùng bác châu châu lên tiếng là no6. Phải nói shinhwa có kĩ năng giải trí rất tuyệt, lại gặp dc bác châu chấu thì vô đối. Màn mình thích nhất là phần các chú nấu món ăn. Chú Min tham gia ban giám khảo cùng bác châu chấu và MyungSoo đánh giá món ăn của cả 5 chú kia. Đầu tiên là của chú Wan, ai cũng tấm tắc khen ngon, r đến món bánh mì làm trong 3'40s của chú Dy, rồi món cháo của chú Ric bị chê tơi bời, món của chú Jin nhìn thì lung linh nhưng.... phản ứng của BGK thì thật hài vô đối, Món cuối cùng là của chú Sung, có kimchi và cơm cuộn gì đó thì phải, BGK cũng rất hài lòng. Màn chung kết giữa chú Wan vs chú Sung.... qua lời nx của BGK 2 MC nữ cùng 5 chú shinhwa tiến hành vote, cuối cùng chú Wan thắng hình và TRỰC TIẾP LÊN NẤU MÓN ĐÓ (chú ý là món chú Wan ngon đến nỗi, những món sau 2 bác MC ăn món nào cũng kèm vs món của chú Wan =)))))).
Mình thề là nhìn tay của chú Wan lúc đảo thức ăn thực sự rất chuyên nghiệp ấy.... Nếu chú Wan mà tham gia SB thì shinhwa sẽ càng nâng cao cơ hội thắng đây.........
HẾT!
vừa dạo qua tw, thấy Shincom tw nhiều quá, gần như là gửi lời nhắn của từng chú luôn, đúng là cảm xúc của các chú khi phát hành This Love mà ^^

Bình luận

Keo
bạn có facebook k?, cho mình với hoặc bạn add fb của mình đc k ? Tu Lát. Để mình add bạn vô group của nhà mình trên fb :d. Hi vọng đc làm quen với bạn :D   Đăng lúc 17-5-2013 03:26 PM
Ss Bin kể hay quá à :) Giờ ngồi ngóng engsub thôi. Mà mấy nay engsub lâu quá! Ngay cả radio star giờ cũng chưa có eng nữa :(  Đăng lúc 17-5-2013 09:23 AM
hì hì cảm ơn bé nhiều nha ^^. Hồi tối ss lên tw thấy SHinCom tweet nhiều, mấy lão cảm ơn fan, nói dễ thương lắm kìa ,ss cũng replay lại  Đăng lúc 17-5-2013 05:12 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6123#
Đăng lúc 16-5-2013 22:59:49 | Chỉ xem của tác giả
link torrent của Happy Together 3 tối nay của mấy lão nè mọi người ơi, mọi người đón xem nhé. vui lắm đó
http://adf.ly/P85YR

{:440:}{:440:}{:440:}{:440:}{:440:}{:440:}{:440:}{:440:}{:440:}
cre:tw

Bình luận

thank Ke nhoaaaaaaa :")  Đăng lúc 17-5-2013 08:44 AM
hì hì ^^  Đăng lúc 17-5-2013 05:09 AM
cảm ơn ke,chụt ke mấy phát <3  Đăng lúc 16-5-2013 11:11 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6124#
Đăng lúc 17-5-2013 08:15:57 | Chỉ xem của tác giả

*** Tập Happy Together có Shinhwa tham gia ngày 16/5: rating là 9.1% (đứng đầu trong số các chương trình cùng khung giờ phát sóng - Osen)

[Engsub] Mnet Wide News - SHINHWA cut

cre: seryyyyyx @ YT

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6125#
Đăng lúc 17-5-2013 08:17:39 | Chỉ xem của tác giả

130517 Shinhwa @ Music Bank

cre: twitter, reup by lonapark
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6126#
Đăng lúc 17-5-2013 08:19:12 | Chỉ xem của tác giả

cre: as tagged, reup by lonapark
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6127#
Đăng lúc 17-5-2013 08:21:34 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6128#
Đăng lúc 17-5-2013 08:24:54 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6129#
Đăng lúc 17-5-2013 08:26:17 | Chỉ xem của tác giả

Ric ca làm heart sign vs Joonpyo LOLLLLLLLLLL

Bình luận

aaaaaaaaaaaaa Ric ca của lòng em,sao mà làm em mất máu quá thế này  Đăng lúc 17-5-2013 10:34 AM
^^  Đăng lúc 17-5-2013 09:17 AM
chuẩn bị có per mới để xem hónggggggggggggggggggggggggggggggg!!!!!!!!!!!!  Đăng lúc 17-5-2013 09:05 AM
ngày comeback thành công rực rở nên Ric ca hớn hở vui ra mặt luôn chứ thường thấy mấy ảnh dạng này ổng ngầu muốn chít ^^  Đăng lúc 17-5-2013 08:58 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6130#
Đăng lúc 17-5-2013 08:32:18 | Chỉ xem của tác giả

xì-tai tóc gió thôi bay của Dy nhìn vẫn thấy quá ư cuteeee là dư lào

Bình luận

ừa đêm qua mấy lão tung hoành dễ sợ =)))))))) WooDong hwa làm mình liên tưởng đến hơi bị nhìu thứ tung tym nha :))) love WooDong super much :xxxxxx  Đăng lúc 17-5-2013 09:16 AM
hahaha, sau ngày hwa thấy anh nào cũng phởn dễ sợ. tối wa lên tweet thấy mí anh tàn phá tw dễ thương dễ sợ, nhất là cái tw Wannie dành cho Bông :"))  Đăng lúc 17-5-2013 09:00 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách