Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Keo
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Band] ShinHwa - 신화 - ღ Shinhwa Kites House ღ 12jb ~ WE~ daebak _ Sniper All-kill ♫ Tuyển nhân lực subteam cho nhà Shinhwa Kites House page 820

[Lấy địa chỉ]
6471#
Đăng lúc 8-6-2013 20:28:21 | Chỉ xem của tác giả
Vâng giờ này thì là That Right, một ca khúc trừ tình khác từ album thu 11

Bài này Dâu không khoái lắm nhưng mà các lão ý hát vẫn hay lắm lắm ý

Các fan đang twit nhau rằng trong quá trình nhảy Eusha Eusha hình như Dy lại bị đau lưng vì đoạn nhảy Break Dance đó

Không còn 20 nữa đâu, đổi vũ đạo đi các chú ơi. MẤy ngài mà bị thương chắc con lăn ra ngất luôn đấy.

Vâng giai điệu của ca khúc chủ đề album thứ 7 vang lên Once in a life time.

Trùi ui, cái sân khấu lúc các lão hát bài nì nó lộng lẫy nguy nga đến dã man ý ạ

Ai vào nhận tim đi ạ.

Bình luận

ss thấy đc 1 pic rồi  Đăng lúc 8-6-2013 08:45 PM
em có đăng cái đó ấy ạ nhưng mà nó ko hiện ss ơi  Đăng lúc 8-6-2013 08:43 PM
a mấy pic lúc Ric hát, đẹp quá đi  Đăng lúc 8-6-2013 08:37 PM
hình như có mấy pic, lúc hát once in a lifetime đc thả kim tuyến hay gì xuống mấy chú đẹp quá, em xem thử có ko dâu  Đăng lúc 8-6-2013 08:36 PM
bài ss thích nhất once in the life time  Đăng lúc 8-6-2013 08:31 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6472#
Đăng lúc 8-6-2013 20:39:24 | Chỉ xem của tác giả
Hiện giờ hình như là đang chiếu lại các ca khúc đình đám của Shinhwa từ xưa đến nay. TOP- Only One- Hey come on- Perfect Man.

Phải chăng các lão ấy đang thực hiện lời hứa quỳ cám ơn các fan sau khi dành Triple crowns

Và Bh là ca khúc fan hồng kong là fan quốc tế đầu tiên được nghe live. This Love

cái stage nó đẹp dã man

Và tiếp theo là Venus. Trùi ui, dự là toàn các bài sôi động thôi à

Fanchant nghe rất sướng ạ

Nhà ai vào nhận đi ạ. Em nhận luôn của em

Bình luận

nhìn các anh quỳ lạy như vậy mà cảm động muốn khóc TT TT  Đăng lúc 8-6-2013 10:51 PM
venus rồi  Đăng lúc 8-6-2013 08:45 PM
this love rồi  Đăng lúc 8-6-2013 08:42 PM
SH luôn luôn giữ lời hứa với các fan  Đăng lúc 8-6-2013 08:40 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6473#
Đăng lúc 8-6-2013 20:47:00 | Chỉ xem của tác giả
đang nghe streaming . cảm giác như dc nghe bản MR ấy cũng k khác lắm, nghe thế này cảm giác thật 100% ấy, rõ vui vì nó k khác lúc các chú thu âm :)
vừa nghe vừa đọc mấy cái comt của em Dâu
vâng, em nói em sinh nhầm nước rồi =) sự nhận ra quá muộn màng chờ đến khi nào có concert ở VN thì hãy rút lại câu này nhé bé.
ôi this love xong r đến Venus concert của các chú đang đi đến những đoạn cuốichuẩn bị hóng fancam nào :)
cảm ơn mn đã làm việc vất vả ^^

Bình luận

giờ là brand new rồi  Đăng lúc 8-6-2013 08:58 PM
Biết chừng nào các lão mới đến VN đây ss ơi :((  Đăng lúc 8-6-2013 08:54 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6474#
Đăng lúc 8-6-2013 20:56:26 | Chỉ xem của tác giả
Vâng, bài hát đưa Shinhwa lên đỉnh cao mới của mình Brand New đang được thể hiện

Đúng là brand new mà, mỗi lần nghe là một lần mới lạ

Các fan đang hét đòi encore stage. Không biết có không nữa ạ

Bình luận

encore rồi  Đăng lúc 8-6-2013 09:03 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6475#
Đăng lúc 8-6-2013 21:11:48 | Chỉ xem của tác giả
[Trans from weibo] Eric says that he knows that there are a lot of overseas fans who cast a lot of votes that makes Shinhwa gotten lots of No.1, he thank everyone

[Trans from weibo] Eric says during the rest-time when they were producing their 11th jib, they will play hide & seek... in the end his leg was being stuck at the door... his toenails were chipped... really like kids... From @阿兜兜兜兜兜- weibo

cre: 린린@cll_slam10

V- trans:

Eric nói rằng anh ấy biết các fan quốc tế đã góp rất nhiều công sức để nhắn tin ủng hộ và bình chọn cho Shinhwa vì thế nhóm mới giành được nhiều No1 đến thế. Anh ấy cám ơn tất cả mọi người

Eric nói rằng trong quá trình nghỉ giải lao khi đang sản xuất album thứ 11 của nhóm. Họ đã chơi trốn tìm với nhau. cuối cùng thì chân của anh ấy đã mắc kẹt vào cửa và móng chân thì gãy ra. trẻ con quá mà

Mấy con khỉ kia, bh mới hết nhí nhố đây? Nếu mà hết thì Dâu cũng hít le mấy khỉ  luôn nhá

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6476#
Đăng lúc 8-6-2013 21:19:25 | Chỉ xem của tác giả
Sân khau encore bao gồm các bài:

- Brand New
- Wild Eyes
- Run
- Yo.

Bình luận

sao outfit càng đơn giản thì các a lại càng làm mình mất máu thế này *_*  Đăng lúc 9-6-2013 12:37 AM
mấy outfit lúc encore như teenboy ấy  Đăng lúc 8-6-2013 09:27 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6477#
Đăng lúc 8-6-2013 21:27:13 | Chỉ xem của tác giả
Junjin: The concert is almost ending, it was faster than I thought, I feel it's a pity. I hope everyone will love and support our future group and individual activities.

Eric: We are first place singers, top singers, best singers, you are fans of the best singers.

(sr angel_俊秀斗魂)

V Trans:
Jun Jin : Buổi tối hôm nay đã đi đến những phút cuối cùng rồi., thời gian trôi nhanh hơn tôi nghĩ, tôi thấy đáng tiếc quá. Tôi mong rằng mọi người có thể tiếp tục yêu mến và ủng hộ hoạt động của nhóm và từng thành viên trong tương lai.

Eric: Chúng tôi là nghệ sĩ số 1, là ca sĩ hàng đầu, là ca sĩ tuyệt vời nhất, đương nhiên các bạn cũng là fan của những người tuyệt vời nhất.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6478#
Đăng lúc 8-6-2013 21:35:16 | Chỉ xem của tác giả
Vâng, nhiệm vụ tường thuật trực tiếp của em đã xong rồi ạ.
{:298:}{:286:}{:287:}

Bây thì em oải lắm rồi nên em đi tắm cho nó khỏe người đây ạ

Các gái nhà mềnh có pic HD và fancam thì nhớ post vào nhà mềnh nhé

Tag cả em vào trên face luôn ạ.

Yêu nhà mềnh nhiều. {:306:}{:306:}

Bình luận

e Dâu vất vả rầu :xxx  Đăng lúc 9-6-2013 10:16 AM
ôi, iu e dâu quá nhiều là nhiều luôn, c chẳng có hóng đc llúc chiều, jo mới lên xem e tường thuật mà cũng thấy tuyệt vời ông mặt trời luôn <3  Đăng lúc 9-6-2013 12:39 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6479#
Đăng lúc 8-6-2013 21:37:49 | Chỉ xem của tác giả
Tâm trạng tối nay thật là quá tốt, được nghe live các chú hát, mặc dù nghe fan ré là chủ yếu, nhưng cái cảm giác như được hòa mình vào concert của mấy chú, hát theo các chú( mặc dù cũng bập bẹ được mấy câu)   tối cuối tuần không gì tuyệt hơn, mai lại hóng fancam mấy chú. tuần sau lại tạm biệt nhà mình 1 tuần rồi, tối nay hóng concert với nhà mình vui quá, khi nào ss trở lại thf đùng quên ss nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6480#
Đăng lúc 8-6-2013 23:01:55 | Chỉ xem của tác giả
cả buối tối không làm gì chỉ ngồi bên cái twitter để hóng hình các anh. sau đây là hình HD mình mới cọp được từ bên tw

Sungie ^^

Ric đeo vương miện cua cam ^^

Bunny Bong

uống nước mà cũng sexy nữa ^^'

couple ta yêu thương, The Birds

cre:tw
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách