Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 24954|Trả lời: 45
Thu gọn cột thông tin

[BAteam] Sesame Player Season 3 - B1A4 [Ep 9 - END]

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 10-2-2012 08:21:53 | Xem tất |Chế độ đọc
Vietsub Sesame Player Season 3 - B1A4

Tiếp nối thành công của season 1 và 2 cùng MBLAQ và Infinite, Sesame Player đã trở lại với season 3 với sự tham gia của B1A4 - một trong những tân binh nổi bật năm 2011.
Hãy đồng hành cùng BAteam trong suốt series này các bạn nhé!

Preview

Lưu ý:
- Không comment dưới 3 dòng
- Không spam chỉ để lấy link
- Link sẽ dc unhide khi ep mới ra ^^

Rate

Số người tham gia 7Sức gió +35 Thu lại Lý do
.Ran. + 5 ý em chưa rết cái này à =))
leeteuk.chip + 5 Cảm ơn bạn
H.N.Gem + 5 hoành tráng nhề ;))
yuri907 + 5 Ủng hộ 1 cái!
lavender1204 + 5 ủng hộ chị :x
Kazehime + 5 Ủng hộ 1 cái!
sui_92 + 5 Hàng nóng đổ bộ ;))

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 10-2-2012 08:22:30 | Xem tất

Bình luận

sao die het ui nàng oi. die cả ngoài box show lun nah. gui ta cai hinh khác nhá  Đăng lúc 12-7-2012 07:06 PM
đã fix link ^^ tks b đã nhắc :) chúc b xem show vui vẻ   Đăng lúc 3-5-2012 03:55 PM
Bạn ơi ep 9, p1 + p3 link down có vấn đề rồi, bạn check dùm mình được không? Vì mình không rõ post thắc mắc ở chỗ nào nên post luôn ở đây. Thanks bạn :x  Đăng lúc 3-5-2012 02:08 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-2-2012 15:44:19 | Xem tất

temmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmm
trời ơi hoàn toàn bị sock bởi câu nói của bạn CNU nó dư thế này
"Baro cậu ấy có rất nhiều lông chân. Vài ngày trc cậu ấy đã cạo chúng" )))
sau đó , bạn lại tương cho Rô thêm 1 câu
"Hơn cả lông chân, lông nách cậu ấy giống như rừng Amazon vậy "
))))))))))))
vậy đấy thua xong quay ra dìm hàng nhau hả CNU
hớ hớ )
thích cái đoạn bố Jinyoung buộc tóc cho Gongchan quá đi tadaaaaa~
{:290:}

BATEAM  {:444:}

Bình luận

cái The boys đó hình như bị gỡ xuống r ss ạ, có bản ở show khác cơ mà k đủ bựa =)) cái vid này thấy nó tự kỉ hơn =))  Đăng lúc 18-2-2012 11:29 PM
ck cô chứ ai ;))  Đăng lúc 11-2-2012 04:39 PM
gớm quá thế =))  Đăng lúc 11-2-2012 01:47 AM
=))) em tưởng thế  Đăng lúc 10-2-2012 05:43 PM
câu như rừng Amazon là bạn Ham nói bạn San ế 8-}  Đăng lúc 10-2-2012 05:25 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-2-2012 17:15:05 | Xem tất
ta thề là cái này nó độc nghê gớm ấy..) {:262:}

Các bạn chẻ được bữa thể hiện bản chất thật của mềnh.

Thằng Chan nhà ta nó vữn muôn đời là dễ thương đáng yêu.

Bạn Rô và San miễn bình loạn.

Ta chợt phát hiện hình như ta cũng thích bạn Nu nhiều hơn ta nghĩ..))

Đi down đây..

Cái show này ta chả mần gì.. Có lỗi ghê cơ.. Khi nhà phân chia công việc thì ta vi vu ở quê hương.. Hô hô.. ))){:294:}

P/s: Sau khi xem ta sẽ edit tiếp..

Sức mạnh của BAteam là vô đối ){:286:}

P/s phát nữa : ta đã xem cái show nỳ của bạn bạn MBLAQ cũng hay cơ mà..... ta hem thích lắm..hy vọng với zai sẽ khác ))

----

@Chini: mần Selca Diary đê nàng.. ta bị hứng cái ấy..)

Edit: Rảnh rỗi ngồi xem lại cái nỳ rồi quyết tâm edit. Ta là ta không thể chấp nhận thằng Ham nhà cô Ran được, nó thô quá đi mất. (bà chị ta xem cùng mà cũng bảo nó điên ) )

Thực sự thực sự vô cũng thực sự là bạn Lịt đẹp quá thể cơ..(((..

Ep 2 hứa hẹn màn pijama đặc sắc.

Ý quên, cảnh bạn Nu ăn rau diếp thật là ti tỉ chấm ))

Bình luận

yaya, cái Edit của ss là thế lào đấy? :-w  Đăng lúc 18-2-2012 11:26 PM
"Ta chợt phát hiện hình như ta cũng thích bạn Nu nhiều hơn ta nghĩ" --> cái câu này thật là =))))))))))))  Đăng lúc 11-2-2012 01:46 AM
"Ta chợt phát hiện hình như ta cũng thích bạn Nu nhiều hơn ta nghĩ" --> cái câu này thật là =))))))))))))  Đăng lúc 11-2-2012 01:46 AM
đó đó thấy chưa =)))) cuối cùng cũng phải chịu khuất phục trước vẻ quyến vờ zũ của ck em thôi =; ;))  Đăng lúc 11-2-2012 12:11 AM
ta chỉ xem ss1 thôi, mấy ep 1, 2 còn hay chứ ep sau chán mà..:).. ta thấy zai cũng được mừ ta xem chả có sub mà hú như điên =)))  Đăng lúc 10-2-2012 08:32 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-2-2012 00:34:20 | Xem tất
4 chữ thôi để diễn tả cả cái show này: TỤC KHÔNG CHỊU ĐƯỢC {:298:}

cái thể loại gì mà đi bán đứng anh em chỉ vì đồ ăn thế kia?? lại còn " Baro cậu ấy có rất nhiều lông chân. Vài ngày trước, cậu ấy đã cạo chúng" nó cạo thì có liên qan ji đến ông ko hả, cái thứ mặt ngơ này {:303:}
cu cậu Chan quả nguy hiểm.. ko ngờ nó núp đằng sau cái lều, cứ ngỡ nó đi rồi cơ~ {:268:} cơ mà muốn biết sunbae t` San thích là ai quá, s lại là ***
San vẫn hớn như ngày nào =; đã v còn nặng hơn nữa chứ {:310:} nó tham gia show lúc nào cũng nhiệt tình, từ hồi Mát Chúp đã thấy triệu chứng rồi cơ mà :"> nhìn mặt như thế thiệt ko nhận ra lại mê gái nhất chứ lại..
bố Lịt đã vậy còn buộc tóc chủm cho chúng nó nữa chứ, điên thật ấy trông nó chả khác ji 1 ajuma {:297:} cơ mà lúc cột tóc nhìn Lịt đẹp trai dỡ mơn ý chứ
thằng ck cô Ran thì công nhận để quả đầu này trong chẳng khác ji côn đồ, lại còn phỡn nhất nữa chứ {:267:}  lúc tắm bồn kẹp tóc lên nhìn... hài vãi ý =]]
anw, vẫn ck mình là nhất {:290:}  người ta đã đi mất xác rồi ảnh còn qay qa qay lại chả biết đi hướng nào cơ, lúc chơi Chân Gà ngồi im im chứ xổ cái là thắng liền ) Lúc tắm thấy đứa nào cũng nói tí ta tí tách có mình cậu ngồi mặt feel quá đấy ạ {:266:}

Và cuối cùng... 11:21.. đỡ đi nào, các bạn~~{:286:}

Bình luận

ck cô thì lồ lộ cả r, cô muốn dìm cũng chả đc chứ gì =)) Ham nhà ta cute dễ thương nên phải dìm bớt để ít kẻ dòm ngó cô à =))  Đăng lúc 13-2-2012 10:41 AM
tát thêm cho 2 cái nữa này *iu thế*  Đăng lúc 11-2-2012 04:40 PM
=)) lâu rồi mới thấy bóng dáng cô *tát*  Đăng lúc 11-2-2012 01:35 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-2-2012 01:44:32 | Xem tất
Nghe đồn là cái show này TỤC lắm (thực ra toàn nhà m nói thế =]]) {:438:}

Sau cái Mát-chúp tương đối phình phường thì cái show này đã ra đời để phục vụ độ "bưa nặng" của các bạn! Xin cho phép miễn bình luận về "tài năng của các bạn trong lĩnh vực này" =; Ai chưa biết cứ xem cái Sprout dance và gần đây nhất là cái clip cover The Boys của thằng Ham thì sẽ biết {:438:}

Ôi cố đợi cái quả sub này xem luôn cho nó đỡ sốc đấy

Nhưng tình hình là 3 con người phía trên có cần rìm thằng HAM như thế không hả? *gào*

Nó cute, đáng iu thế mà, nó chỉ có mỗi tội là gặp trúng đứa bạn trời đánh như thằng Nu thôi *chấm nước mắt*

Thôi thì đi xem đã, edit sau {:438:}

Ý quên, p/s: Cái credit ss nào làm vậy????? ĐẸP TOÁ CƠ   

Edit: {:297:}

Má ơi, đúng là không phụ sự kì vọng, nó TỤC không chịu được {:438:}

Thằng Ham đểu kinh dị, lúc đầu thấy Lịt có giá trị lợi dụng thì "anh em mình hợp tác..." đến khi biết rồi thì bỏ đi trước cái một vậy mà vẫn về sau trong trạng thái tàn tạ hết biết

Nhìn tụi nó đần không đỡ nổi, cái bản cam kết dài tế mà chả đọc chữ nào đặt tay đóng dấu cái rẹt

Đúng là dễ sợ cho trình độ phản bội của tụi nó Thằng Cờ, thằng Chan bản chất nó bộc lộ rồi ơ mà cái lều bự thế mà 3 đứa còn lại chẳng đoái hoài là sao, so le cả rồi à {:288:}

Cái khúc tắm là bựa nhất Thằng Ham đã lộ rồi lại còn khoe chưn, đưa lên cho mọi người chiêm ngưỡng nữa chứ Cũng nhờ đó mà "vô tình" bán rẻ thằng San luôn, thật thâm hiểm

Sau đó, vì 2triệu lượt follow mà em Chan tong tắng đã chấp nhận khoe thân em cố gồng lên lắm cơ mà ta đi chỉ thấy nổi lên toàn xương với xương thôi ạ Lại còn sẽ tiết lộ phần trc nữa =)) thằng Ham cũng ham hố đòi khoe 6 múi cơ, có không đấy? =)) Cả cái nỗ lực cute trong vô vọng của thằng Cờ nữa =))

P/s: giờ mới biết tên thằng Cờ đọc là Xi Èn Yiu =)) trc giờ toàn Cờ Nu, Cờ Nú, Xi Nu, Xi Nú... =))

P/s2: bonus cái clip của thằng Ham {:438:} Lỡ rìm rồi thì phải rìm tới cùng {:438:}

Bình luận

cái quần cô nó là từ đâu ra vợi ;))  Đăng lúc 7-5-2012 10:00 AM
ơ hơ tưởng có clip nó nhảy The boys ??? hê hê  Đăng lúc 17-2-2012 08:23 PM
cái này nó tục ứ chịu được cô Ran à..:))) mà hình như ep 2 ko có đoạn nỳ..bị cut roài à ;)))  Đăng lúc 16-2-2012 10:55 AM
*óa,.. =)))) t` ck cô ít có bựa lắm đấy, đã v còn gặp con vk 'vạch áo cho người xem lưng' nữa chứ =)))) 2 vc cô yêu thương nhau gớm :">  Đăng lúc 12-2-2012 08:32 PM
cái clip, nó nhờ ng ta way rồi tự up lên twit hay sao ak =))  Đăng lúc 12-2-2012 11:07 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-2-2012 02:29:53 | Xem tất
Mềnh bấn SS2 của Infinite.
Bạn mềnh bấn nhóm này.
Suy ra phải xem thử mới được.hihi

Bình luận

nên thử đê bạn.. zai chẻ bựa..=)))  Đăng lúc 16-2-2012 10:54 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-2-2012 10:14:26 | Xem tất
hà hà hóng đã lâu, lục đũ mọi nơi chỉ có st ở đây sub thôi
hehe
đa tạ đa tạm subteam <3
saranghaeyo ♥

Bình luận

^^ welcome :X  Đăng lúc 21-2-2012 06:29 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-2-2012 12:33:34 | Xem tất
mong chờ-ing :x
thích quá đi mấttttt <33
Coi trọn ss1 và 1 nửa s2 giờ đã ss để đến với s3 =))

Bình luận

cái nick rất là wen :-?  Đăng lúc 19-2-2012 12:50 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-2-2012 16:50:17 | Xem tất
Bấn bọn trẻ quá rồi. Giờ mới thấy phải nhào vô ngay
Đọc mấy bình loạn trước thấy bảo bọn trẻ "bựa" lắm
Không biết độ bựa là bao nhiêu mà chưa gì đã dìm hàng nặng thế
Ôi, ôi, phải dow thoai!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký