Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: sieunhantaithe
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Black list] Nơi báo cáo các vi phạm, giải quyết tranh chấp

[Lấy địa chỉ]
371#
Đăng lúc 10-5-2012 13:11:44 | Chỉ xem của tác giả
Goal gửi lúc 10-5-2012 11:41
Lời lẽ thô tục lặp đi lặp lại nhiều lần
Hầu như mỗi câu bạn ấy bình luận đều có ...

Này bạn, tôi xin nói trc là nick nga.wook của tôi bị cấm post bài nên tôi phải dùng nick này để rep bạn nhé, chứ tôi hok hèn hạ mà đi chơi trò clone như ai đó nhé.

Xin đính chính vs bạn là cái com của bạn kia hok phải là chê bai, mà là bashing trực diện nhé, hok ai hoàn hảo nên chê bai là chuyện bình thường chứ hok phải vì chê bai mà tôi lại cuồng lên như thế nhé.

Tôi thừa nhận tôi sai vì đã giận quá mà mất khôn. Nhưng cũng xin nói vs bạn rằng, bạn muốn cái Kites này văn minh ý, thứ nhất cách bạn nói ng # là mất dạy cũng hok văn minh đâu bạn à. Thứ 2 nữa, bạn muốn nó văn minh hơn nữa ý, và bạn là ng có dạy ý thì bạn nên đi khuyên răn những mem chưa đc dạy kỹ càng của nhà bạn đi, hok hiểu chuyện thì đừng có đi chim chuột rồi phán những câu mà khiến ng ta bức xúc như thế, mầm mống gây war đấy.

Bình luận

mình nói lần cuối cùng nhé, các bạn hãy dừng ở đây :|  Đăng lúc 12-5-2012 12:36 PM
Và chúng tôi chỉ đánh giá cá nhân bạn vô văn hóa. Nên bạn đừng lôi toàn bộ sones vào mà nói kiểu như vậy. Buồn cười lắm :))  Đăng lúc 12-5-2012 10:13 AM
Bạn nói bạn thừa nhận bạn sai nhưng chúng tôi chả thấy ở bạn có sự thay đổi nào cả.  Đăng lúc 12-5-2012 10:11 AM
Bạn nc với lời lẽ thô tục lặp đi lặp lại thì ngta nhìn vào đánh giá bạn vô văn hóa cũng chả có j là sai đâu. Tốt nhất bạn nên tự rút kinh nghiệm, sửa đổi   Đăng lúc 12-5-2012 10:07 AM
Nói lại cho bạn lần cuối, đây là sân chơi chung chứ ko phải nhà riêng của bạn mà mọi người muốn nói j với nhau thì nói.  Đăng lúc 12-5-2012 10:05 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

372#
Đăng lúc 10-5-2012 13:35:03 | Chỉ xem của tác giả
Vấn đề chính của sự việc này là vi phạm của 2 bạn yoona0407 và nga.wook

2 bạn đã bị xử lý và bạn nga.wook cũng đã nhận lỗi

Ngoài ra các bạn không tranh luận về vấn đề nào khác tại Black List. Có gì thì PM nhau nói

Thân
Kwon
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

373#
Đăng lúc 10-5-2012 13:43:58 | Chỉ xem của tác giả
http://kites.vn/thread/super-jun ... ra--325663-4-1.html

#37 spam emo

mod xử lý hộ. thanks !

Bình luận

DONE  Đăng lúc 10-5-2012 01:45 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

374#
Đăng lúc 11-5-2012 12:11:38 | Chỉ xem của tác giả
Mod sữa lại com #18 hộ bạn ấy nhé, bạn ấy lỡ bôi màu mà k sữa lại được, thks Mod!

http://kites.vn/thread/wonder-gi ... nay-325838-2-1.html

Bình luận

DONE  Đăng lúc 11-5-2012 12:51 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

375#
Đăng lúc 11-5-2012 18:30:09 | Chỉ xem của tác giả
bạn mod Kwon có thể trả lại cái thread bạn vừa xóa của mình đc ko?
vì mình ko dùng quyền edit nên đã chậm tay hơn bạn Telepathy  
khi mình phát hiện ra và edit lại news khác thì biết rằng mod đã xóa thread của mình
thiết nghĩ đây là vấn đề khá là khó xử nhưng ko phải chỉ riêng việc này mod xử lý khiến mình ko cảm phục mà đã là lần thứ 2 hay 3 j đó rồi nên mình mới mạo nguội com thẳng vào đây chứ ko pm riêng cho mod Kwon nữa....mong bạn trả lại thread cho mình để mình có thể post nốt news mới đang trans dở ạ
------------------------------------------------------------------
@ss Té, e xin lỗi, vì post trong đây mà gọi ss là ss thì xem chừng hơi thiếu tôn trọng mọi ng và khiến cái com này mang tính chất riêng tư hơn ạ:D

Bình luận

Nói chung e thấy news ms post luôn bài ms... Cũng k ảnh hưởng gì  Đăng lúc 11-5-2012 07:44 PM
@Xù: chơi trội???, ờ hớ! ko dám đâu cô, tôi dám chơi trội ở khu này sao??? vấn đề ko chỉ vậy đâu...haizzz, để mai nói tiếp....h tôi phải đi học rồi....  Đăng lúc 11-5-2012 07:31 PM
chị thích chơi trội à! New mới thì làm luôn bài mới, edit làm gì cho vất vả  Đăng lúc 11-5-2012 07:27 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

376#
Đăng lúc 11-5-2012 18:48:49 | Chỉ xem của tác giả
Chanzo_Pastel gửi lúc 11-5-2012 18:30
vì mình ko dùng qu ...

Theo quy định từ trước đến giờ của Kpop News thì news nào trans sau sẽ bị del. Ngoại trừ trường hợp news trước không đầy đủ và đúng quy định hơn news sau thì news trước sẽ bị del và news sau sẽ được giữ lại

News của bạn Telepathy mặc dù đang edit nhưng đã có nhiều com trong news + có rate + thêm việc bạn Telepathy đã nắm tương đối rõ quy định ở đây nên không thể có vi phạm trong news bạn ấy dịch được. Vậy bạn nghĩ có nên del news của bạn Telepathy?

Còn nếu bạn đã trans news khác thì bạn có thể post thành bài mới chứ không nhất thiết phải edit vào bài cũ bị trùng kia

Cách xử lý của mình có gì làm bạn không hài lòng thì bạn cứ góp ý thẳng thắn tại đây. Mời bạn

Thân
Kwon

Bình luận

kites không có luật đó nhưng nếu có thể bạn cứ trả lời luôn bây giờ đi cho câu chuyện nó không bị đứt quãng :)  Đăng lúc 11-5-2012 07:31 PM
Bây h mình có việc mà ko thể nói tiếp đc, để tối mai đc chứ, chắc trên kites này ko có thêm luật bắt buộc phải report trong giới hạn thời gian chứ?  Đăng lúc 11-5-2012 07:28 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

377#
Đăng lúc 11-5-2012 23:14:50 | Chỉ xem của tác giả

Bình luận

DONE  Đăng lúc 11-5-2012 11:22 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

378#
Đăng lúc 12-5-2012 00:39:44 | Chỉ xem của tác giả
Chanzo_Pastel gửi lúc 11-5-2012 18:30
vì mình ko dùng qu ...

Mình không theo dõi sự việc, nhưng mạo muội có ý kiến theo cách hiểu và quan điểm cá nhân mình nhé.

Mình thấy mod xử lí hoàn toàn hợp lí. Mod có phải 24/24 túc trực ở news được đâu. Bạn ấy thấy cái gì không đúng rule, không ổn thì có quyền xử lí ngay. Không lẽ bạn ấy phải ngồi canh xem bạn định làm gì tiếp với cái news ấy, trong khi theo như mod nói, news bạn Telepathy đã có nhiều com, có rate rồi?
Thêm vào đó, bạn việc gì phải yêu cầu mod trả thread cho bạn để bạn post news mới?! Phức tạp hóa vấn đề! Thay vì thế, bạn lập một cái thread khác chắc chắn sẽ nhanh hơn đấy.

Bạn chắc cũng chơi với Telepathy, cũng là fan SNSD, thế thì cứ xuề xòa cho qua đi, đừng lôi nhau ra phân định rạch ròi những chuyện cỏn con thế này. Mod bình thường đã đủ vất vả với việc kiểm soát comment, war trong box rồi, chưa kể bạn ấy cũng có cuộc sống riêng, cũng phải dành thời gian học hành... Theo mình bạn nên hiểu, cảm thông, và tránh làm phiền mod bằng thái độ mang tính chủ quan như thế. Cám ơn bạn. Hi vọng sự việc chấm dứt ở đây nhé.

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
leciel89 + 5 Bài viết hữu ích

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

379#
Đăng lúc 12-5-2012 12:01:01 | Chỉ xem của tác giả
http://kites.vn/forum.php?mod=re ... 106&pid=2301184
http://kites.vn/forum.php?mod=re ... 106&pid=2301366
#15 , #18 còm ko đủ 3 dòng, bashing.
http://kites.vn/forum.php?mod=vi ... p;page=1#pid2301172
#7 còm ko đủ 3 dòng, phạm rule
Nhờ mọt xem hộ, thanks!

Bình luận

DONE  Đăng lúc 12-5-2012 12:19 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

380#
Đăng lúc 12-5-2012 17:24:51 | Chỉ xem của tác giả
Mod xem hộ m com #10 có del được k nhé?

Del được thì del hộ m, vì com này khiến 1 số bạn WF hiểu lầm clone đó là Kami, với lại m thấy com cũng hơi nhạy cảm.

http://kites.vn/thread/tai-sao-w ... at--326077-1-1.html

Thks.

Bình luận

DONE  Đăng lúc 12-5-2012 05:35 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách