Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 3706|Trả lời: 11
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(Bố ơi! Mình đi đâu thế?) Đoàn làm phim đã lắng nghe các nhà chuyên gia tâm lý t

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Thực tế là chương trình thực tế của đài MBC 'Sunday Night – Bố ơi! Mình đi đâu thế?” đã có sự tham khảo từ chuyên gia tâm lý trẻ em, điều đó được tiết lộ cho công chúng.

Trên trang chính thức của MBC, ngày 25 tháng 5, “ ‘Bố ơi! Mình đi đâu thế?’ đã nhận được tư vấn của các chuyên gia tâm lý trẻ em từ giai đoạn lập kế hoạch."

“Bố ơi! Mình đi đâu thế?” là năm người bố nổi tiếng (Sung Dongil, Song Jongkook, Lee Jonghyuk, Kim Sungjoo, Yoon Minsoo) cùng đi du lịch 2 ngày 1 đêm với con cái về các miền quê.

Đoàn làm phim “Bố ơi! Mình đi đâu thế?” đã tìm đến các chuyên gia tâm lý từ khi bắt đầu thực hiện chương trình. Họ nói rằng họ tìm kiếm lời khuyên dành cho trẻ em, để tạo nên những kinh nghiệm tuyệt vời cho bố và các bé.

Nhờ sự nỗ lực của đoàn làm phim với các em nhỏ, “Bố ơi! Mình đi đâu thế?” đã nhận được rating 14,5% toàn quốc, điều đó cho thấy chương trình đang được nhiều khán giả yêu thích.

Trong khi đó, “Bố ơi! Mình đi đâu thế?” – tập đặc biệt anh chị em ruột phần 2 sẽ được phát sóng vào ngày 26 tháng 5.

Source: tvreport
Translated by: appaodiga.tumblr.com
Vtrans by [email protected]

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
sessormaru + 5 lại có cả chuyên gia nữa sao?

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 25-5-2013 20:30:29 | Chỉ xem của tác giả
mình thích chương trình lắm, nhờ sự giúp đỡ của chuyên gia luôn à, công nhận đầu tư công phu thật đó. Không biết chương trình sẽ kéo dài bao lâu nhưng mình thực sự mong các bé sẽ mãi giữ được nét đáng yêu, đặc biệt là Hoo
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 25-5-2013 20:35:38 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Quả là chu đáo, các bác làm chương trình vất vả thật đấy nhg kết quả đạt được rất xứg đáng
Xem một vài đoạn tập đặc biệt r của nhà min guk, rất thú vị nhg giờ ms biết đó.là tập đb
Cảm.ơn bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 25-5-2013 20:50:45 | Chỉ xem của tác giả
SHow đúng là quá đỉnh.từ mọi công tácchuẩn bị,quay phim.,biên tập,biên kịch đều hoàn hảo
không kể đến dàn cast tuyệt vờihehe
chương trình có các bé tham gia thì tất nhiên là phải có chuyên gia rồituy là trẻ con nhưng chúng rất nhạy cảm {:176:}{:176:}
mong rằng chương trình sẽ đi được lâu dàimón ăn tinh thần ngày chủ nhậtrating daebak!
thế mà vẫn sợ các bé nổi tiếng sớm sẽ có nhiều ảnh hưởng
tập đặc biệt là mình hóng quá nên đã xem raw mất rùi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 25-5-2013 20:54:24 | Chỉ xem của tác giả
Ôi chương trình yêu quí của tui, các bé dễ thương, đúng là chương trình thiệt quan tâm đến các bé còn mời cà chuyên gia tâm lý tư vấn nữa.
mong các ông bố ngày càng hiểu và quan t6m hơn đến các con :)))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 25-5-2013 21:29:35 | Chỉ xem của tác giả
Dù mình rất thích chương trình nhưng vẫn sợ các bé bị ảnh hưởng xấu bởi sự nổi tiếng quá sớm. Mong các bé giữ được sự hồn nhiên ngây thơ và trưởng thành một cách bình thường như bao đứa trẻ khác, không bị cô lập.
Mong các bậc cha mẹ hãy quan tâm kỹ càng hơn nữa đến con mình.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 25-5-2013 21:32:13 | Chỉ xem của tác giả
Đúng là với những chương trình thực tế có trẻ em tham gia thì những người làm chương trình phải rất thận trọng tìm hiểu tâm lí của trẻ em để tạo nên những tình huống ,thử thách cho các bé từ đó giúp các bé có thêm những kinh nghiệm và kĩ năng cho cuộc song, không những thế khiến cho chương trình chân thực hơn bởi sự ngây thơ của trẻ em. Mong rằng chương trình sẽ ngày càng nổi tiếng hơn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 25-5-2013 21:36:01 | Chỉ xem của tác giả
show đầu tiên và duy nhất đến thời điểm này của Hàn mà mình xem
thật là không sai lầm tí nào
iu các bé chết đi được í
thì ra có cả các chuyên gia tư vấn nữa
mong chương trình ngày càng nối tiếng
Joonie của lòng mình {:161:}

Bình luận

coi chương trình này ở đâu zị em, thấy khen quá trời, để ss kím coi thử  Đăng lúc 25-5-2013 10:11 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 25-5-2013 22:49:07 | Chỉ xem của tác giả
Đúng là rất cần đến các chuyên gia tâm lí
tại lứa tuổi này rất dễ bắt chước hay học theo
cũng như bị ảnh hưởng tam lí khi ngày càng được nhiều người biết đến
Nhung mà mình phải công nhận mấy bé trong show Dad vừa dễ thương lại lễ phép
Show này rất là tuyệt vời
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 25-5-2013 23:10:33 | Chỉ xem của tác giả
tất nhiên rùi show về trẻ em rất cần các chuyên gia mờ
các nhiệm vụ ngay từ tập đầu đều có tính định hướng, coi phản xạ & tâm lý các bé
mà tụi nhóc đáng yêu quá xá đi ~ lại còn lễ phép nữa chớ chả bù cho tụi trẻ con bey h nhìu đứa thấy ng lớn chả biết chào hỏi là rì
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách