Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 6376|Trả lời: 36
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(Bố ơi mình đi đâu thế) Sẽ có phần 2 tập đặc biệt các anh chị em

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Một tin rất vui dành cho các fan của Appa Odiga, đó là sự trở lại của tập đặc biệt các anh chị em cùng tham gia.

Đạo diễn của chương trình cho biết: "Chúng tôi đã quay xong tập đặc biệt các anh chị em cùng nhau tham gia vào Appa Odiga bao gồm có Minyul - em trai Minguk, Jiwook - em trai JiAh, và Bin - cô em gái dễ thương của Sung Joon. Taksu do lịch học nên không thể tới được. Nội dung của tập này cũng tương tự như tập đặc biệt đã phát sóng trước đó. Các bé sẽ trải qua chuyến du lịch cùng nhau. Tuy còn nhiều khó khăn và các anh chị em không thể tham gia show thường xuyên, nhưng vì các em bé rất thích nên chúng tôi đã tạo điều kiện thực hiện tập đặc biệt này. Tập đặc biệt sẽ tập trung nhấn mạnh vào sự tương tác giữa các bé với nhau."

Buổi ghi hình đã được thực hiện tại Kimcheon, Daegu và sẽ được phát sóng trong tháng 7 này.

Source: tumblr
Translator: [email protected]
Vui lòng ghi rõ nguồn Kites - http://kites.vn khi bạn phát hành lại tin tức ở Kites.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 10-7-2013 13:13:18 | Chỉ xem của tác giả
"Chúng tôi đã quay xong tập đặc biệt các anh chị em cùng nhau tham gia vào Appa Odiga bao gồm có Minyul - em trai Minguk, Jiwook - em trai JiAh, và Bin - cô em gái dễ thương của Sung Joon. Taksu do lịch học nên không thể tới được. Nội dung của tập này cũng tương tự như tập đặc biệt đã phát sóng trước đó. Các bé sẽ trải qua chuyến du lịch cùng nhau. Tuy còn nhiều khó khăn và các anh chị em không thể tham gia show thường xuyên, nhưng vì các em bé rất thích nên chúng tôi đã tạo điều kiện thực hiện tập đặc biệt này. Tập đặc biệt sẽ tập trung nhấn mạnh vào sự tương tác giữa các bé với nhau."  WOW WOW WOW !!!!!!!!!!!!!!!! TIN MỪNG NHA
TIẾC LÀ TAKSU KHÔNG ĐẾN ĐƯỢC
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 10-7-2013 13:17:43 | Chỉ xem của tác giả
chương trình ngày càng nổi tiếng nhỉ? dành hẳn 1 tập đặc biệt luôn :">
tin vui cho fan của show
nhìn thằng bé mếu máo khóc mà trông cưng quá chừng, nhìn hình chụp có mí bé đứng cứ như siu nhơn ấy, trông trông đến thế là hài
cám ơn bạn đã dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 10-7-2013 13:20:59 | Chỉ xem của tác giả
ah ha, hình như có Bin tham gia nữa, có lẽ Joonie sẽ trở nên thân thiết hơn với Bin, ko biết tập nào nghe Ba e ấy nói là " Con ko thích Bin phải ko".
Joonie trả lời là " ko ạ, Bây giờ con đã thích rồi"

Bình luận

cuối tập 19 đó, ngày lễ cha mẹ ở Hàn ý :D  Đăng lúc 10-7-2013 01:23 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 10-7-2013 13:21:11 | Chỉ xem của tác giả
Càng nhìn càng thấy thích. Mình có một cậu bé như vậy thì thật thích...
Đáng yêu quá. Càng xem càng thấy yêu
Mong chờ tập đặc biệt và chúc chương trình nổi tiếng thành công hơn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 10-7-2013 13:28:07 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Chuyên gia phá đám Binnie cuối cùng cũng tham gia rồi. em ấy quậy cũng ghê lắm không kém gì các anh đâu
Tiếc là không có Taksoo, Minyul đáng yêu cũng trở lại rồi. Hóng tập này quá đi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 10-7-2013 13:29:18 | Chỉ xem của tác giả
Vui quá là vui

Muốn xem em Bin bá đạo, nghịch như quỷ sứ nhà Joon ^^

xem cái quan hệ anh chị em kì cục nhất trong Dad nó thế nào

Mỗi tội không có Taksu :))

Nhóc Ji Wook chiến đấu cướp lại bố đi!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 10-7-2013 13:39:38 | Chỉ xem của tác giả
"Chúng tôi đã quay xong tập đặc biệt các anh chị em cùng nhau tham gia vào Appa Odiga bao gồm có Minyul - em trai Minguk, Jiwook - em trai JiAh, và Bin - cô em gái dễ thương của Sung Joon."
Sắp có cái vui để coi ròai có khi nào 1 đại tỷ mới sắp ra đời không biết Min Yul kết hợp với Binie ra sao đây, HÓNG quá :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 10-7-2013 13:45:31 | Chỉ xem của tác giả
yeah yeah, mong đợi quá, Minyeol & Jiwook <3 <3 đang mong được gặp lại 2 đứa nhóc này :*
lần này có cả Bin, hy vọng tập này sẽ làm cải thiện quan hệ giữa Bin & Joon (chắc tại nó nghịch quá, ông anh Joon cảm thấy khó control nên ko thích thui :D)
iu 3 đứa nhóc quá đi :X
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 10-7-2013 13:50:36 | Chỉ xem của tác giả
Bin - cô em gái dễ thương của Sung Joon.
Ôi cuối cùng thì cô em gái của Joon cũng đã tham gia.
Còn nhớ lần trước vì bị cảm nên không đi cùng bố và anh trai được
Hi vọng lần này bé sẽ có những kỉ niệm đẹp cùng bố và anh

Bình luận

@Joon:hihi, chị đang có phi vụ mà  Đăng lúc 10-7-2013 11:38 PM
@Joon:hihi, chị đang có phi vụ mà  Đăng lúc 10-7-2013 11:38 PM
chị Kiều dạo này mặt trận nào cũng có hí hí ^^  Đăng lúc 10-7-2013 11:21 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách