Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2912|Trả lời: 9
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Bridal Mask] Người anh hùng mạnh mẽ Joo Won

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Joo Won đã hóa thân thành người anh hùng mạnh mẽ trong những hình ảnh mới được công khai trên trang chủ KBS.

Trước khi bước vào con đường của một anh hùng cô đơn, Lee Kangto là người nắm giữ trái tim của mọi cô gái tại Tokyo, nhưng anh chưa bao giờ thực sự yêu một ai.

Trong những bức ảnh được công khai sáng nay, Joo Won mặc vest màu xanh xám, đội mũ phớt cùng nụ cười nhếch mép và ánh mắt lạnh lùng, thể hiện hình ảnh người đàn ông cuốn hút, tỏa ra ánh hào quang tạo thành điểm nhấn của mọi cảnh quay.

Phía nhà chế tác cho biết:”Những bức ảnh của Lee Kangto được công khai lần này là trong thời kỳ đạo Sikh, thể hiện hình ảnh anh hùng Lee Kangto mạnh mẽ cuốn hút”.

Ngoài ra, diễn viên Joo Won cũng nói thêm:”Tôi sẽ tái hiện lại lịch sử thông qua sự đa dạng của Lee Kangto, để mọi người có thể từng chút một hồi tưởng lại thời kỳ đó”.

Sự tiết lộ của Joo Won khiến khán giả càng thêm chờ đón “Bridal Mask”.

Ngoài ra “Bridal Mask” sẽ được phát sóng vào ngày 30.5 trên kênh KBS2.

S: TVDaily
Ctrans: sis7766@Joo Won Fanclub
[email protected]

Chú thích: Đạo Sikh do Khai tổ Guru Nanak sáng lập vào thế kỷ 15 tại bang Punjab. Sánh kinh cơ bản của đạo Sikh là Adi Granth, thường được gọi là Guru Granth Sahib.
Giáo lý của đạo Sikh dựa trên những tín điều mà Guru Khải tổ Nanak và 9 vị Guru Thế tổ khác truyền lại. Hiện đạo Sikh có khoảng 20 triệu tín đồ, đa số sống ở bang Punjab, Ấn Độ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 16-5-2012 21:59:37 | Chỉ xem của tác giả
đùa chứ sao nhìn mặt ngu tè vậy nè :|

mình ko thích bộ đồ này luôn, chep chep

cơ mà chắc chắn sẽ ủng hộ zai hết mình, hehe.

chỉ sợ nội dung phim này ko đúng gu của ng hàn, rating ko cao, hix hix

Bình luận

bạn yên tâm đi, thị hiếu xem phim của ng Hàn giờ rất khác biệt, ko phải có idol dv đẹp là họ coi đâu ;)) bằng chứng là Equator Man đấy thôi ;))  Đăng lúc 17-5-2012 12:44 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 16-5-2012 22:03:01 | Chỉ xem của tác giả
Phong độ, lịch lãm, cuốn hút.. đúng là ng anh hùng nắm giữ trái tim các cô gái
Mình thấy vai này rất hợp với anh Joo Won, ánh mắt của anh ấy hợp cả vai chính diện lẫn phản diện, dáng người cao lớn 1m86 làm anh ấy nổi bật hơn mọi ng xung quanh...
Ngày 30/5 mình sẽ chờ phim này và phimj của anh Ki Bum {:290:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 16-5-2012 22:07:59 | Chỉ xem của tác giả
Tại sao đại hiệp Kang To ảnh thứ nhất thì mặt phụng phịu, ảnh thứ 2 lại giơ tay chữ V?

Đây là BTS hay real scene vậy? =))

Cái mái này làm mặt Joo Won sắc hơn một chút, trang phục thì mình thích đồ cảnh sát hơn

p.s: thanks chủ thớt vì đã chú thích rõ ràng thế ;))

Bình luận

suz
BTS làm dáng trc khi làm anh hùng cậu =))  Đăng lúc 16-5-2012 11:12 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 16-5-2012 22:09:04 | Chỉ xem của tác giả
Mặt cười gượng gượng và ngơ ngơ sao í =))))))

Cơ mà vẫn iu cái má lúm kia :xxx

Mong phim mới thành công ^^ hóng chết mất thui ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 16-5-2012 22:16:26 | Chỉ xem của tác giả
vẫn nhớ đóng trong phim Vua bánh mì
hay lắm, chờ có time xem lại
^^
hè này nhiều phim hay quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 16-5-2012 22:40:50 | Chỉ xem của tác giả
Ôi, nhìn cái nón kìa, nhớ tới bối cảnh phim này là xứ Hàn những năm 30, lại liên tưởng đến nhân vật của Kang Ji Hwan trong Capital Scandal ^^ Thiệt lòng vẫn thích cái xì tai màu mè của anh Kang hơn, Joo Won cố lên nhé, làm sao đó để vào phim khiến mình đổ nghiêng đổ ngửa )))))

Cười trông yêu thế không biết, nhưng mẹt nhìn khờ khờ sao đó
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 17-5-2012 00:42:45 | Chỉ xem của tác giả
cái mặt khờ khờ nhìn vào 1 phát là bít ngay chủ nhân của nó =]]]] cái mặt này làm mình nhớ tới cái mặt đơ như cán cuốc khi thấy Uee tóc ướt đang bước ra từ phòng tắm =]]]]]

vậy đây là khuôn mặt lạnh lùng của anh hùng hay chỉ làm dáng để chụp hình thôi, nghi là phương án 2 quá =]] anh hùng hem thể cute 1 cách dã man như vầy đc =]]]] mà chắc cũng đúng, anh hùng là hình mẫu mơ ước của tất cả các cô gái Nhật mà. Anh hùng làm dáng pose hình vầy thôi chứ vô phim là mặt đanh ngay tắp lự T______T 2 khuôn mặt hoàn toàn khác nhau, cực nể điểm này của Won lun á

còn 2 tuần nữa thôi, ráng chờ nào T______T

Bình luận

mình dự cảm dựa trên dạng phim và nội dung chứ ko dựa vào có idols hay ko, hihi  Đăng lúc 17-5-2012 08:44 AM
Equator Man là kịch bản hay, và nội dung trả thù thế ng hàn rất thích. diễn xuất của anh Uhm cũng bảo kê dc rating phim rồi.  Đăng lúc 17-5-2012 08:43 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 17-5-2012 01:13:11 | Chỉ xem của tác giả
Đạp

Sao cái mẹt lại thế kia.

Béo lên xấu quá đê..

Nhu cái hồi Ojakgyo Brother là đệp nhất ấy.

Cơ mà vẫn ủng hộ zai..

---

Đang ngấm vietsub ep 29 của OB
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 17-5-2012 13:28:51 | Chỉ xem của tác giả
*véo má mấy cái* {:430:}
*đập bàn đập ghế*
*gào rú trong vô vọng*
Cái pic trong xe hơi, mỏ cong cớn thế kia có giết người không
omg, trả lại trái tim cho tui con người kia {:430:}