Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 11552|Trả lời: 7
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[CH3 2007] Ruk Tur Took Wan | Ken & Aom

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Tên phim: Ruk Tur Took Wan - รักเธอทุกวัน (Love You Everyday)

Kênh chiếu: CH3

Thể loại: tình cảm , lãng mạn

Số tập: 13

Thời gian chiếu: 2007

Công ty sản xuất: Polyplus Entertainment

Bài hát chủ đề:  "Ruk Nirun" - Pun

Diễn viên:
Ken Theeradeth Wonpuapan vai Vathin Panuthong

Aom Phiyada Akarasenee vai Irissa

Nội dung:
        Một sáng ngày lễ tình nhân Valentine , trong khi Irissa (Aom) đang trên đường đến nhận công việc mới ở một tiệm làm tóc, Irissa đã vô tình lọt vào một trong những bức hình của Vathin (Ken). Vhatin yêu Irissa ngay từ cái nhìn đầu tiên. Và Irissa cũng có cảm giác như thế đối với Vathin tuy nhiên cô vẫn còn những mục tiêu khác trong cuộc sống, sự nghiệp cũng như những thực hiện ước mơ của ba mẹ. Vì có lẽ, dường như sự cố gắng của Irissa là không đủ khi mà xung quanh cô luôn đầy ắp những rắc rỗi

Ba mẹ của Vathin thì khuyên anh hãy trở thành một doanh nhân thành đạt để tiếp quản công việc kinh doanh của gia đình. Tuy nhiên Vathin lại muốn trở thành một nhiếp ảnh gia. Rose (Pim) vẫn luôn đeo đuổi Vathin dù biết rằng Vathin không có tình cảm với mình. Taewang (Go), bạn của Vathin thì theo đuổi Irissa với mục đích là có thể đánh bại Vathin trong cả tình yêu lẫn sự nghiệp.Mẹ của Taewang xem thường Irissa vì gia đình nghèo và cô chỉ làm ở một tiệm làm tóc , trong khi cô chú của Irissa lại luôn tận dụng mọi cơ hội để bòn rút tiền của Irissa....

Một câu chuyện tình đầy hi sinh, đau khỗ .....nhưng cuối cùng tình yêu có thể chinh phục tất cả.

Source: wiki.asianfuse.net (translated by rukato_peo)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
 Tác giả| Đăng lúc 1-1-2012 02:00:44 | Chỉ xem của tác giả

Cr: wiki.asianfuse.net
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
 Tác giả| Đăng lúc 1-1-2012 02:03:54 | Chỉ xem của tác giả

reup
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 2-1-2012 23:51:37 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
bộ naỳ mấy lần kêu để xem nhưng rôì ko đủ can đảm để mà xem...tại nghe kêu kết thúc dưới âm phủ...hixxx...như thế thì buồn lắm i
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 3-1-2012 21:14:38 | Chỉ xem của tác giả
uyenluong232 gửi lúc 2-1-2012 23:51
bộ naỳ mấy lần kêu để xem nhưng rôì ko đủ can đảm để mà xem...tại nghe kêu kết t ...

Phim này khác fim kia U ơi,fil anh chị gặp nhau dưới âm phủ là Song Rao Nirundon ,Ken zới Aom ình như hợp tác zới nhau 2 flim
MÌnh cũng chưa coi film này

Bình luận

chàng mặc đồng phục phi công trôn hot quá nên lấy làm "áo" lun  Đăng lúc 10-2-2012 12:09 AM
làm gì mà để ava nghiêm trọng vậy nàng Táo :)  Đăng lúc 10-2-2012 12:08 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 3-1-2012 22:23:02 | Chỉ xem của tác giả
Apple166 gửi lúc 3-1-2012 21:14
Phim này khác fim kia U ơi,fil anh chị gặp nhau dưới âm phủ là Song Rao Nirundon ,Ken z ...

ủa ủa...vậy à....tại mấy phim với Aom em chưa có coi nên hem có biết...
sorry vì ko biết mà nói bừa...em đi đập đầu vô gối đây ss Táo ơi...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 10-2-2012 00:10:37 | Chỉ xem của tác giả
phim của Ken với Aom mình ko tìm đc ở đâu hết
Toàn bị vi phạm rồi xóa mất tiêu thôi{:288:}
Buồn thế nào ta cũng cố gắng xem
Hết phim Thái xem rồi cũng hơi bùn
Lần mò sang nhà C xem sao{:289:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 27-5-2012 21:14:11 | Chỉ xem của tác giả
trân trọng kính gửi toàn thể các fan lakorn

Cách đây một năm 28/05/2011 đã có bao nhiêu bạn tò mò vì dòng chữ
"click vào đây để biết một Bad Guy thực sự là như thế nào!".

Vâng!  chính anh - Kawee, Bad Guy khốn nạn nhất, bất cần nhất, đáng hận nhất, dã man nhất, thú tính nhất, nhỏ nhen nhất  nhưng cũng đáng thương và có quá trình cải tà quy chính dưới sự hành hạ của good girl Narin cực khổ nhất, bền bỉ nhất {:412:} được yêu thích nhất đã lên sóng đại gia đình KST.NET.VN nay là KITES.VN.
Nhân dịp kỉ niệm một năm Sawan Biang lên sóng, cộng đồng yêu thích Sawan Biang trân trọng mời các bạn đến thăm quan ngôi nhà Sawan Biang đã được một năm với 11 bài viết cảm nhận có xuất sắc không thì chưa biết nhưng cảm xúc dạt dào thì có thừa{:443:} {:445:}  của những mem điên đảo vì Sawan Biang.

Vé máy bay đây ạ

Đã mỏi chân, khát nước muốn ăn hoa quả chưa các bạn{:297:} , hãy làm một chuyến khinh khí cầu sang nhà Sawan Biang để chúng tôi được đón tiếp các bạn nhé.
Đã rất vất vả mượn của Hòn Tằm resort cái khinh khí cầu tuyệt vời này làm phương tiện di chuyển, mời mọi người cứ tự nhiên.{:273:}

{:298:} Sự có mặt của các bạn là niềm vinh hạnh lớn lao vô bờ đối với chúng tôi.{:298:}

{:290:} P.S: Vào là thấy, thấy là nhận xèng!!!{:290:}

gửi đến các bạn 1001 mũ 1001 nụ hun
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách