Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 23807|Trả lời: 86
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[CH3 2008] Jai Rao l Ken & Aff

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Tên phim: Jai Rao

Tên khác: Cracked Heart, Fractured Heart, Mối Tình Đau Khổ

Thể loại: Tình cảm lãng mạn

Đài truyền hình: CH3 (Thái Lan)

Số tập: 15

Phát sóng: 20h30 Thứ Tư - Thứ Năm từ 12/11 - 31/12/2008

Nội dung:

Trong buổi lễ trao giải thưởng, Koravic (Vic) đã bất ngờ gặp lại Chorlada (Aoey) mối tình đầu và duy nhất của anh sau 8 năm xa cách.

Mọi kí ức ngày xưa ùa về, Vic và Aoey là đôi bạn thanh mai trúc mã, lớn lên cùng nhau và yêu nhau. Vic vốn là diễn viên đóng thế, anh mơ ước một ngày mình sẽ trở thành ngôi sao, xây đắp tương lai với Aoey. Nhưng Aoey ra đi mà không một lời từ biệt, để lại lời hứa còn dang dở.

Gặp lại Aoey, Vic vừa muốn trả thù lại vừa muốn giữ cô bên mình mãi mãi, anh đối xử với Aoey lạnh lùng và tàn nhẫn, điều đó làm anh còn đau lòng hơn...Anh không biết rằng, thời gian hai người còn ở bên nhau thật ra rất ngắn ngủi...

(Nội dung viết bởi Ateam)

Diễn viên:

Ken Theeradeth Wonpuapan as Koravic (Vic)

Aff Taksaorn Paksukcharoen vai Chorlada (Aoey)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
 Tác giả| Đăng lúc 8-9-2011 08:56:05 | Chỉ xem của tác giả
MEDIA:

T-ser:

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
 Tác giả| Đăng lúc 8-9-2011 08:56:56 | Chỉ xem của tác giả

Bình luận

Ok  Đăng lúc 8-9-2011 09:13 AM
bạn ơi ghi credit hình hộ mình nhé :)  Đăng lúc 8-9-2011 09:11 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
 Tác giả| Đăng lúc 8-9-2011 11:14:47 | Chỉ xem của tác giả
Nguồn: Lyn's Blog

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
 Tác giả| Đăng lúc 8-9-2011 11:31:08 | Chỉ xem của tác giả
Nguồn: Google

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 8-9-2011 13:02:52 | Chỉ xem của tác giả
Ôi mình là mình thích cái phim này lắm ý
Phim xem rất cảm động,cẩm động nhất là mỗi lần V vì giận quá mà đuổi A đi,là A đi ngay vì cô bảo:chỉ cần V muốn thì việc gì A cũng làm cho V (vì cô muốn làm gì đó cho V trc khi chết mà :dizzy....Thế mà A đi 1 cái là chàng hối hận luôn chạy đuổi theo tí thì A đi mất.
Mình thấy đây là phim Thái đầu tiên xem ko có HE rõ ràng.Nhưng vẫn happy là A và Vic vẫn được ở bên nhau.

Bình luận

Mình thì lại thích cái kết phim, giống như là hạnh phúc của họ sẽ mãi mãi ấy ^^  Đăng lúc 8-9-2011 03:50 PM
hí hí, mà thích cái tên anh Ken (Vic) đặt cho khu nhà nghỉ " Oi yêu thương". Hị hị, ngọt chết mất thôi.  Đăng lúc 8-9-2011 03:21 PM
Mình giống bạn. Xem phim này mê đắm mê đuối anh Ken. Chỉ ko thích cái kết tí nào. Cả phim anh Ken yêu hết lòng thế mà đến cuối phim nv của Aff lại chả nhớ tí gì.   Đăng lúc 8-9-2011 03:19 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 9-9-2011 11:10:13 | Chỉ xem của tác giả
Phim này xem cảm động gần chết ,đúng là mối tình đau khổ khóc từ đầu đền cuối lun
Thường phim Thái mấy vai nữ phụ ác như quỉ,toàn giống phù thủy thôi   nhưng phim này thì khác cặp diễn viên phụ dễ thương bà cố l,cô Menie zới anh chàng bác sĩ có một tình iu dễ thương hài hước làm giảm bớt bi kịch của bộ phim
Nhìn khúc cuối gia đình Vic zới Oi dắt đứa kon đi dạo trên biển đẹp j mà đẹp thế ko bít
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 10-9-2011 00:49:34 | Chỉ xem của tác giả
Trùi , film này mình thích lắm lắm luôn ấy , khúc cuối coi cảm động gần chết , tội nghiệp Vic phải chăm cả vợ con luôn :'( . Kết thúc tuy ko hoàn toàn HE nhưng vẫn may mắn là Aoey ko chết dù cô ko còn nhớ gì hết .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 10-9-2011 01:11:14 | Chỉ xem của tác giả
cop đi rồi cop lại ảnh Ken -Aff so sweet

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 10-9-2011 08:38:13 | Chỉ xem của tác giả
lisa12 gửi lúc 10-9-2011 00:49
Trùi , film này mình thích lắm lắm luôn ấy , khúc cuối coi cảm động gần chết , tội n ...

lúc con khóc thì vợ nằm bất động mở trừng mắt ko giúp được j,coi khúc ấy tự nhiên nước mắt rơi theo từng diễn xuất của anh Ken
trong fim anh í còn đi học lớp chăm sóc em bé nữa iu ko chịu nỗi lun
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách