Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 5689|Trả lời: 6
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[CH3 2009] Nampueng Kom | Nok & Janie

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Tên phim: Nampueng Kom
Tên tiếng Anh: Bitter Honey, Bitter Nectar
Số tập: 13
Thể loại: Tình cảm, lãng mạn
Thời gian phát sóng: 20h30 thứ 6 - CN
Kênh: Ch3
Thời điểm phát sóng: từ 16/11/2009

Hai mươi năm trước, Rose, mẹ của Kangsadarn (Janie) yêu một chàng trai trẻ tuổi hơn mình và nghèo khó tên là Purim (Nok Chatchai). Sau đó Rose vì tiền đã bỏ rơi, làm tổn thương tình cảm của Purim.

Thời gian trôi qua, Purim hiện tại đã trở thành người đàn ông thành đạt, vẫn còn độc thân chưa bao giờ quên được những tổn thương trong quá khứ và luôn muốn trả thù. Tình cờ, Purim gặp lại mẹ con Rose. Dịp may đã đến, Purim muốn trả thù Rose thông qua Kangsadarn. Purim đồng ý trả nợ cho Rose với điều kiện Kangsadarn phải dọn đến sống chung nhà và trở thành tình nhân của Purim. Vì hoàn cảnh nên Kangsadarn buột phải chấp nhận yêu cầu của Purim...

Teaser:

Source: wiki.asianfuse.net
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 18-12-2012 17:15:51 | Chỉ xem của tác giả
Phim này nội dung cũng éo le hỷ....đọc nội dung xong...k bít cuối cùng con gái sẽ iêu ai ta..k thấy đề cập nam chính trẻ...tình tiết thú vị đó chứ...........ghi chú để hóng film này

Bình luận

nữ chính yêu nam chính chứ yêu ai nữa bạn ;))  Đăng lúc 18-12-2012 06:01 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 18-12-2012 18:00:41 | Chỉ xem của tác giả
đây là bộ đầu tiên của Janie mà mình xem
ai cũng chê bác Nok già so với Janie
cơ mà người yêu cũ của mẹ thì già là phải rồi
nói chung là nó cũng okie đáng xem :x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 18-12-2012 21:08:22 | Chỉ xem của tác giả
Vừa mới luyện sơ qua bộ này ,tua hơi nhiều cơ mà xem nhiều phát nam chính sỉ vả nữ chính tức muốn ói máu luôn ,chỉ phim Thái mới có kiểu thế .Mà phim Thái cũng khá ủng hộ những chuyện tình ngoắt ngoéo thế nhỉ  nào là cháu yêu bạn của chú ,em trai yêu con gái của chị gái nuôi,bố yêu bạn của con gái nuôi, hai anh em nuôi lấy nhau.hai anh em ruột nhà này lấy 2 chị em ruột nhà kia,con riêng  của chồng yêu con riêng của vợ, giờ thì chú này lấy con gái của người yêu cũ ....chắc còn nhiều nữa ,nhưng mà cũng thú vị hay hay ,không có tổn hại gì về mặt đạo lí ,luân thường  gì lắm

Bình luận

bên T kiểu ko cận huyết thống thì yêu nhau được tất , đúng chất tự do hôn nhân =)))  Đăng lúc 18-12-2012 10:24 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 19-12-2012 08:01:12 | Chỉ xem của tác giả
tranlaumong gửi lúc 18-12-2012 17:15
Phim này nội dung cũng éo le hỷ....đọc nội dung xong...k bít cuối cùng con gái sẽ iêu  ...

vậy là iêu bác già p k bạn...ai da.. xem được 1 đoạn trên youtube rồi..nhưng bác này k phong độ j hết
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 19-12-2012 08:04:36 | Chỉ xem của tác giả
tranlaumong gửi lúc 19-12-2012 08:01
vậy là iêu bác già p k bạn...ai da.. xem được 1 đoạn trên youtube rồi..nhưng bác n ...

heeeeeeeeeee nhưng nói j thì nói vẫn hóng film này, k bít đến bao h mới có sub....giáng sinh ở nhà xem film tốt hơn đó bạn..ra đường chỉ có chen chút...
giáng sinh này..đi nhà thờ xong về nhà ăn tối...luyện film anh Pong kaaaaaaaaaaa Happy Xmas

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 25-12-2012 23:46:40 | Chỉ xem của tác giả
Đang xem đến tập 10 của phim này, nói chung đang đến hồi gay cấn ^^

Thực sự mình từ trước đến nay không thích cũng không ghét Janie, không phải chị không xinh hay diễn không hay. Với mình thì diễn xuất của chị ấy hơi mờ nhạt, không tạo được ấn tượng như các diễn viên khác nên thường chưa xem hết bộ nào của chị ấy. Có lẽ một phần cũng vì nội dung mấy bộ kia của chị ấy không hợp khẩu vị chăng :)

Thấy bộ cũ này lại thấy chị ấy diễn hay hơn mấy bộ sau này. Đúng là chuyện tình éo le thật đấy nhưng cũng đúng chất phim Thái thôi :). Mặc dù nút tua được sử dụng hơi bị nhiều nhất là 6 tập đầu vì cái kiểu đánh ghen, sỉ vả quá nhiều đến hơi nhàm :P Đúng là chú Nok không còn trẻ trung nữa nhưng mình thấy độ đẹp đôi với Janie cũng đâu đến nỗi tồi, chỉ hơi bực mấy cái cảnh cưỡng hôn - giả, hơi thái quá rồi. Dù sao phim làm từ năm 2009 nên những cảnh hôn mãnh liệt thật kiểu như Pin Anong cũng không nhiều ^^

Thích cái bài nhạc phim - da diết và khá truyền cảm. Xem phim nhưng cũng không phải bộ nào cũng tìm được nhạc phim ưng ý như vậy ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách