Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: leciel89
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[CH5 2013] Bi Tình Song Sinh / Sood Sai Paan | Toomtam Yuthana, Vill Wannarot | Vietsub E17 End

[Lấy địa chỉ]
461#
Đăng lúc 30-9-2013 07:28:38 | Chỉ xem của tác giả
mình cũng thấy Gan khá là mạnh mẽ đấy chứ. rất rõ ràng quan điểm với cu Tit,nhìn mấy lần e ấy quay gót đi rất oai ,giải thích rồi mà ko nghe là lơ luôn ko thèm,nói ra ngoài làm việc là đi làm. nói li dị là dứt khoát kí đơn.hậu li hôn 2 em ít có cơ hội bên nhau nhưng lúc bên nhau là rất tin tưởng nhau và tình cảm nữa xét theo khía cạnh nào đó.cái cảnh e Gan gửi trả nhẫn lặng lẽ quay đầu,rồi cả 2 cùng gạt lệ bước đi ,xem đau lòng quá.2 em diễn xuất nhập tâm kinh khủng.đôi mắt Tit đau khổ quay đi lau nước mắt ko để Gan biết làm ta nhói lòng thương em nó.spoiler 1 tị thôi.em nó nói li hôn ko phải vì ko yêu Gan mà vì nghĩ rằng Gan ko yêu mình.đến khổ vì yêu mà ko nói.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

462#
Đăng lúc 30-9-2013 07:47:05 | Chỉ xem của tác giả
hoanghong_v gửi lúc 29-9-2013 21:17
đợi chờ mòn mỏi tập 14, subteam cố lên nhé
bạn tootman càng nhìn càng đáng yêu nhỉ, ...

ai bảu là Tit ko tin tưởng Gan chứ.cái bộ nữ trang bị mất.Gan nói ko mang theo Tit tin ngay dù Nee có nói gì nữa,Tit chỉ chưa hiểu rõ tình cảm của Gan thôi.Từ ngày Nee quay lại Tit tỏ rõ thái độ lạnh nhạt ,đã biết rõ trái tim mình dành cho ai rồi .đảm bảo với bạn là ko phải thất vọng về Tit đâu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

463#
Đăng lúc 30-9-2013 11:24:42 | Chỉ xem của tác giả
leciel89 gửi lúc 7-8-2013 11:57
T-Zone Subbing Team

Project Leader: nxuyen91, leciel89

sao Ep14 mãi chưa có thế nhỉ, lâu quá mọi người ơi huhu, hi vọng chiều này có luôn :(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

464#
Đăng lúc 30-9-2013 11:33:30 | Chỉ xem của tác giả
Sood Sai Paan - E14 - HD

Thumb:

Have fun.!!!

Bình luận

Lôi lôi kéo kéo. cảm ơn st nhiều nhé !!!!  Đăng lúc 30-9-2013 06:11 PM
Subteam năng suất thật đấy, bộ này cứ phải gọi là thần tốc. Thanks các bạn nhiều!  Đăng lúc 30-9-2013 12:26 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
nxuyen91 + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

465#
Đăng lúc 30-9-2013 12:20:59 | Chỉ xem của tác giả
Công nhận tốc độ làm việc của subteam nhanh quá đi, mới hồi sáng lượn vô chưa có mà bây giờ đã thấy xuất hiện EP 14 rồi.
Cảm ơn suteam nhiều nhiều lắm.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

466#
Đăng lúc 30-9-2013 12:30:56 | Chỉ xem của tác giả
leciel89 gửi lúc 7-8-2013 11:57
T-Zone Subbing Team

Project Leader: nxuyen91, leciel89

chờ mãi, chờ hoài cuối cùng cũng có E14 rồi :)
vui tóa đi, tks add nhiều nhiều nhá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

467#
Đăng lúc 30-9-2013 15:28:33 | Chỉ xem của tác giả
ui mình coi xong ep 14 rồi
phải nói là càng coi càng tức, tức nhất là xem preview ep 15 trời ơi cái thằng Thitit nghĩ sao mà nó tin Gan đã đâm Ni vậy nè, yêu cho lắm mà cũng ko thể tin tưởng người ta :(((
tức quá tức quá đi

Bình luận

đừng quá bức xúc,đừng vội trách Tit.nếu ko tin Gan ,lúc trước Tit đã chẳng lao tâm cứu Gan ra như vây  Đăng lúc 30-9-2013 04:41 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

468#
Đăng lúc 30-9-2013 17:25:13 | Chỉ xem của tác giả
mọi người cho mình hỏi ngu phát
hai nữ chính gan và nee có phải cùng 1 người đóng không vậy
chắc ko phải vì nhưng tại nét trên khuôn mặt rất giống nhau
hay là chị em sinh đôi thật, chắc vậy rồi
anh tit đẹp trai mà sao a ngốc quá vậy, hi vọng về sau a thông minh hơn

Bình luận

tại thấy có nhiều cảnh xuất hiện cùng nhau quá nên nghĩ ko phải chị ý đóng tốt quá đi mất, phim hay ghê :)))  Đăng lúc 1-10-2013 08:08 PM
củng 1 người đóng nha bạn, là chị Vill Wanarot đó  Đăng lúc 1-10-2013 05:47 PM
Nee và Gan cùng là 1 ng đóng đó bạn. Bạn xem giới thiệu phim ngay ở trang 1 ý.  Đăng lúc 30-9-2013 06:07 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

469#
Đăng lúc 30-9-2013 17:26:51 | Chỉ xem của tác giả
Huhuhôm qua lục lọi trên mạng...vô tình vào phiên bản RUSSUB - phiên bản tiếng Nga..Chời ơi..ii..iitui thấy bất công quá
Bất công cho Subteam nhà ta quá...phiên bản của họ đẹp, rõ mê ly luôn...bạn ạ. Không những thế màn hình đúng chuẩn luôn, các diễn viên thon thả - không bị bẹt như hiện tại mình xem Vietsub hay Engsub trên Viki...hix..hix..hu..hu.

Sẵn đây có vài tấm hình thú vị..các bạn thix thì link và share với mọi người cho vui nhé.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

470#
Đăng lúc 30-9-2013 18:03:56 | Chỉ xem của tác giả
Đây là bộ phim Lakorns của Thái đầu tiên mà mình xem bằng Sub. Mấy tháng trước mình tình cờ xem bộ phim “Đêm Định Mệnh “ trên kênh Today TV xem phim đó xong mình thích chị Vill luôn. Sau đó mình mới lượn qua xem Kites có phim nào mới của chị ấy không thì tình cờ thấy phim Sood Sai Pan. Vào xem trailer thì thấy bộ phim quá hấp dẫn lại có thần tượng của mình đóng nữa chứ.

Bộ phim lôi cuốn người xem ngay từ tập đầu tiên. Nee đúng là một người mưu mô thủ đoạn và lúc nào cũng toan tính để làm hại chị gái của mình hết. Mỗi lần xem phim thấy Nee xuất hiện là muốn bay vào màn hình giết chết Nee cho rồi. Khi biết Thitit không phải là người giàu có thì Nee bỏ Thitit đi cái rụp, không nói một lời nào. Còn Thitit thì lúc nào cũng lo đi kiếm Nee hết, đến khi gặp Gan thì tưởng là Nee. Gan đã cố gắng giải thích cho Thitit hiểu là Gan không phải là người con gái anh gặp ở  vậy mà anh ấy vì quá yêu nên không chịu nghe Gan giải thích và cũng không tin Gan luôn. Trong thâm tâm của Thitit luôn nghĩ Gan là Nee nên anh ấy cứ ra sức mà ôm mà hôn con người ta tới tấp, đến khi kết hôn với Gan thì còn hơn vậy nữa. Thích nhất là cảnh Gan và Thitit tình cảm với nhau, thật là lãng mạn. Nhưng khi bắt đầu từ tập 8 trở đi là sự xuất hiện trở lại của em Nee là thấy khó chịu rồi. Thitit thì ngày càng tin tưởng em Nee tuyệt đối, còn đối với Gan thì lúc nào cũng nghi ngờ nói những lời xúc phạm làm Gan đau lòng. Thật sự thì chỉ vì Thitit quá yêu Gan thôi. Lúc hai người ký đơn ly dị với nhau nhìn mặt anh ấy thật tội nghiệp, mà đau lòng nhất là cảnh ở tập 12 lúc Gan trả lại nhẫn cho Thitit thì hai người ai cũng rơi lệ hết. Sau này xem tới tập 13 thì mới thấy Thitit đã tin tưởng Gan hơn Nee rồi và còn giúp Gan thoát khỏi tù tội nữa chứ.

Bây giờ ngồi hóng các tập còn lại thôi. Xem phim này xong kết luôn anh Toomtam Yuthana, anh ấy đẹp trai mà đóng hay quá. Còn chị Vill thì khỏi nói đóng vai em Nee quá chuẩn. Mong 2 anh chị sẽ tái hợp trong bộ phim khác.

Bình luận

Chính xác. Trong phim "Đêm định mệnh" Vill đóng còn gượng nhiều quá  Đăng lúc 30-9-2013 06:32 PM
Theo như mình thấy phim này chị Vill đóng đạt hơn nhiều so với bộ phim '' Đêm định mệnh''.  Đăng lúc 30-9-2013 06:10 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách