Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: tokpokki
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[CH5 2013] Koo Kum/Nghiệt Duyên | Bie Sukrit Wisetkaew & Noona Nuengtida [Vietsub E16]

Đóng [Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 24-8-2013 19:44:08 | Chỉ xem của tác giả
phim này nội dung lạ lạ so với mấy lakorns  khác nè, nội dung cũng thú vị nữa
mình thích mấy thể loại yêu kẻ thù này nè, giằng xé nội tâm
đợi phim ra thôi {:297:}

Bình luận

welcome bạn ^_^  Đăng lúc 24-8-2013 08:29 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 24-8-2013 23:44:28 | Chỉ xem của tác giả
Hic, lót chiếu thôi, mình rất thích dạng kịch bản loại này, hai nv chính vốn không thể và không có khả năng yêu lại yêu nhau đến chết đi sống lại. Nhưng có vẻ Bie không có nhiều nét người Nhật như Nadech nhỉ, nhìn ku Na nó giống người Nhật hơn. Nhưng dù sao vẫn ủng hộ, vì mình cũng thích Bie, khuôn mặt tuy không đẹp trai xuất sắc nhưng càng nhìn càng yêu, rất có duyên.

Bình luận

Bie đẹp nhờ cái mẹt toe toét tối ngày :))))  Đăng lúc 25-8-2013 08:12 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 25-8-2013 12:22:53 | Chỉ xem của tác giả
Koo Kum - E01 - HD

Thumb:

Have fun.!!!

Bình luận

hố hố, mềnh thích HD =)))  Đăng lúc 25-8-2013 08:11 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
tt_1426 + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 25-8-2013 15:16:15 | Chỉ xem của tác giả
oh yeah^^! cuối cùng phim mới cũng ra lò, là lá la..thanks sub team nhìu  nhìu lém nha, herher. thik anh Bie lém, nhìn mặt dễ thương woa ah, nữ chính nhìn lạ lạ nhưng cũng okie**! mong là sub team sẽ choa ra lò thật nhìu phim hay hay nữa nha. ủng hộ hai tay hai chân lun, hihi{:155:}{:155:}{:180:}

Bình luận

^^!hihi  Đăng lúc 25-8-2013 09:42 PM
cảm ơn bạn ^^  Đăng lúc 25-8-2013 08:11 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 25-8-2013 15:54:34 | Chỉ xem của tác giả
Vào ủng hộ em gái cái nào

Phim này là phim hôm bữa em nói ý hả, để chị coi thử hôm nào tâm trạng phơi phới rồi down về coi, h vào góp vui cho sum cửa sum nhà :)))

Fighting ^^, chúc thớt lên thớt hot nhá

Chúc mọi người trong ST cuối tuần vui vẻ :)

Bình luận

phim này hay mà ý nghĩa lắm ss, thêm cái nữa là có quân nhân =)))  Đăng lúc 25-8-2013 08:11 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 25-8-2013 18:57:41 | Chỉ xem của tác giả
Hôm nay là nhà KITES chúng ta tròn 2 tuổi rồi ư? nhanh ghê vậy. Nhân dịp nì mình chúc cộng đồng KITES và Ban Quản Trị KITES nhiều sức khỏe, vô vàn hạnh phúc, luôn mang đến tiếng cười cho mọi người và thành công gấp nhiều lần.
Trở lại phim, ai chưa xem qua phim nì thì tiếc lém, vì bộ phim được đánh giá rất cao không những ở thái mà còn được chú ý cả TQ - Đài Loan - Nhật bản và VN. bộ phim đem chúng ta đến gần với người dân Thái, với đất nước của những nụ cười và giúp chúng ta thấy được cho dù bạn là ai, bạn thuộc dân tộc nào, bạn đến từ đâu thì khoảng cách đó sẽ bị xóa bỏ bởi tình yêu - tình bạn và gia đình. tuy cái kết là Sadending nhưng lại đọng lại cái cảm giác khó tả. BIE - anh chàng đa tài và đa nghệ lẫn tính cách vui vẻ hoạt bát, Noona - 1 cô ca sĩ còn rất trẻ nhưng lại cho khán giả thấy được lối diễn xuất mộc mạc đến chân thật của cô. tiếc là tại sao cô ấy lại không thể trút bỏ mọi thứ, nghĩ nhiều hơn cho anh. nhìn anh lúc nào cũng âm thầm bảo vệ cô, luôn giang tay ra giúp cô lúc cô đối mạt với nguy hiểm. cuộc chiến đã kết thúc nhưng tình yêu sẽ tồn tại vĩnh cửu

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
tokpokki + 5 Cảm ơn bạn ^___^

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 25-8-2013 23:30:00 | Chỉ xem của tác giả
Dù cho biết là SE nhưng mình vẫn quyết định sa hố của Tokpokki!! Sơ lược thì cũng có mấy lý do sau:

1. Nội dung phim rất hấp dẫn, có thể thấy được tình yêu của hai người họ mặc dù không tròn nhưng lại đẹp, là một mối tình khắc cốt ghi tâm!

2. Bie là nam chính, còn là quân nhân, vai diễn này chắc chắn có một chiều sâu nhất định, củng cố thêm tài năng vốn đã được công nhận của anh!

3. Lần đầu tiên xem Noona đóng phim nên rất hiếu kỳ, rất muốn biết thực lực của cô gái có khuôn mặt xinh đẹp mộc mạc này!

Mình rất cảm ơn Tokpokki đã giới thiệu cùng Subteam đã thực hiện Koo Kum!!! {:161:}

P/s: Ngóng các bạn từng ngày! ^^

Bình luận

welcome bạn ^^  Đăng lúc 26-8-2013 04:36 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 26-8-2013 07:44:11 | Chỉ xem của tác giả
Hô hô!! Mưng nhà Kites tòn 2 tuổi!
Bộ này đã mấy ng gạ gẫm nhưng t chưa vội! Giờ ngồi lót dép hóng nhà kites cho sướng !!!
Bộ này dàn DV lung linh lắm!@ đã vậy 2 ng còn hat hay nữa chứ! hem bít ca khúc trong fim 2 người có hát hem nhỉ????

Bình luận

ok men!\  Đăng lúc 27-8-2013 11:02 AM
có đó bạn, bài hát ở page 1 nhé ^__^  Đăng lúc 26-8-2013 04:36 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 26-8-2013 15:04:44 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Ôi thấy bên fb, page bie sukrit's vietnam family làm sub được nửa bộ rùi. Ko ngờ kites đã chính thức làm sub. Ôi tung bông tung hoa tung hết trừ quần áo, để chào đón khu kam lên sóng. Thank subteam. Chụt... Chụt... Xin lỗi ạ, e mừng wá ạ.

Bình luận

welcome bạn ^^  Đăng lúc 26-8-2013 04:37 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 26-8-2013 15:54:27 | Chỉ xem của tác giả
ta nói ta thích Bie từ lâu rùi á... từ hồi mà đóng cái phim chi có cái chị giả trai với con chó xù lông to tổ bố á Diễn vai 1 anh tưởng mình là gay hề dã man. Phim nỳ phải coi mới đc, cơ mà k biết bên Thái nó chiếu xong chưa nhỉ. Ta có cái tật chỉ ưng coi phinh ra hết rùi kia ^^

Bình luận

tên phim là Dok Ruk Rim Tang nhé, có cái link giới thiệu nè http://phimthaisubviet.bl ... tang-e-lai.html  Đăng lúc 3-9-2013 01:45 PM
Phim đó là phim j vậy bạn? bạn có thể search gửi link mình đc ko? hì  Đăng lúc 31-8-2013 10:54 AM
trong phim này Bie cũng cười toe toét suốt ngày lun í ^^  Đăng lúc 26-8-2013 04:37 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách