Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 8464|Trả lời: 8
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[CH7 2012] Doot Tawan Dang Pupah | Cee & Nat

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Tên phim: Doot Tawan Dang Pupah - ดุจตะวันดั่งภูผา

Kênh chiếu: Ch7

Thể loại: tình cảm, lãng mạn, hành động

Số tập: 13

Thời gian chiếu: 26/10/2012 - 31/12/2012

Công ty sản xuất: Bangkok Audio Vision

Diễn viên:
Cee Siwat Chottichaicharin vai Tai

Nat Natasha Nuanjam vai Plaifah

Sammie Puntitha Cowell vai Nan Pat (Pat Ricci)

Pol Poolaphat Attapanyapol vai Riao

Vee Veraparb và Sammie Puntitha  là P'ek và N'ek lúc đầu. Nhưng sau đó lại được thay bằng Cee Siwat và diễn viên mới Nat Natasha, còn Sammie thì vẫn trong danh sách diễn viên nhưng với vai nữ thứ.

Source: wiki.asianfuse
V-trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
 Tác giả| Đăng lúc 1-4-2012 17:31:44 | Chỉ xem của tác giả

wiki
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
 Tác giả| Đăng lúc 1-4-2012 17:33:00 | Chỉ xem của tác giả

wiki
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
 Tác giả| Đăng lúc 1-4-2012 17:34:18 | Chỉ xem của tác giả

wiki
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
 Tác giả| Đăng lúc 1-4-2012 17:35:33 | Chỉ xem của tác giả

wiki
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
 Tác giả| Đăng lúc 1-4-2012 17:36:42 | Chỉ xem của tác giả

wiki
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 27-5-2012 19:34:57 | Chỉ xem của tác giả
trân trọng kính gửi toàn thể các fan lakorn

Cách đây một năm 28/05/2011 đã có bao nhiêu bạn tò mò vì dòng chữ
"click vào đây để biết một Bad Guy thực sự là như thế nào!".

Vâng!  chính anh - Kawee, Bad Guy khốn nạn nhất, bất cần nhất, đáng hận nhất, dã man nhất, thú tính nhất, nhỏ nhen nhất  nhưng cũng đáng thương và có quá trình cải tà quy chính dưới sự hành hạ của good girl Narin cực khổ nhất, bền bỉ nhất {:412:} được yêu thích nhất đã lên sóng đại gia đình KST.NET.VN nay là KITES.VN.
Nhân dịp kỉ niệm một năm Sawan Biang lên sóng, cộng đồng yêu thích Sawan Biang trân trọng mời các bạn đến thăm quan ngôi nhà Sawan Biang đã được một năm với 11 bài viết cảm nhận có xuất sắc không thì chưa biết nhưng cảm xúc dạt dào thì có thừa{:443:} {:445:}  của những mem điên đảo vì Sawan Biang.

Vé máy bay đây ạ

Đã mỏi chân, khát nước muốn ăn hoa quả chưa các bạn{:297:} , hãy làm một chuyến khinh khí cầu sang nhà Sawan Biang để chúng tôi được đón tiếp các bạn nhé.
Đã rất vất vả mượn của Hòn Tằm resort cái khinh khí cầu tuyệt vời này làm phương tiện di chuyển, mời mọi người cứ tự nhiên.{:273:}

{:298:} Sự có mặt của các bạn là niềm vinh hạnh lớn lao vô bờ đối với chúng tôi.{:298:}

{:290:} P.S: Vào là thấy, thấy là nhận xèng!!!{:290:}

gửi đến các bạn 1001 mũ 1001 nụ hun
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 9-8-2012 13:23:00 | Chỉ xem của tác giả
wow n'ek thấy đóng Suckseed nè, giờ mới biết bạn ấy tên Nat đó nha, cũng dê thương ghê, bên Thái có vẻ như dv nổi lên nhờ movie xong rồi mới đầu quân về mấy nhà đài, như Baifern ấy {:410:}
mà chưa thấy nội dung nhỉ, thấy đôi này trông cũng đc, đành đặt gạch hóng hóng vậy {:398:}

Bình luận

movie còn đc chứ qua lakorn là cạnh tranh w toàn zai đẹp thì hơi khó....  Đăng lúc 12-8-2012 11:42 AM
oh có vẻ như movie và lakorn bên ấy là hai mảng khác biệt nhau ghê nhỉ, thấy có dv đóng Hello stranger áh, mình k thấy đóng lakorn nhỉ, mà k bít nữa theo mình thấy a đó b   Đăng lúc 12-8-2012 11:41 AM
từ thủa lập nghiệp đến h đã đóng đk cái movie nào đâu, t thấy chủ yếu là 1 phát lên luôn or nhờ các vai phụ rồi lên vai chính thôi như nadech, pong hay tle là 1 vd   Đăng lúc 12-8-2012 11:35 AM
cũng ko hẳn đâu, như mario ấy đóng movie hay nhưng lakorn thì mờ nhạt lắm:( weir thì số movie chưa đếm nổi trên đầu ngón tay, hay như pong với nadech ấy  Đăng lúc 12-8-2012 11:33 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 12-8-2012 11:40:41 | Chỉ xem của tác giả
lần này sam lại đóng nữ 2 à??? cái giề vợi, sao nỡ đẩy em từ nữ chính xuống nữ 2 phũ phàng như thế :((
trông cái mặt sam lúc trang điểm bình thường cũng cute mà
đâu đến nỗi dữ dằn đâu mà sao lúc nào cặp với cee cũng thành nangrai hết thế???
pat trông hơi khang khác???
ko biết có phải lại platics plateo gì ko
xinh thì xinh thật nhưng cứ thế này riết hoài sao m nhận ra nổi diễn viên cơ chứ:((
thấy có 1 anh đeo cái khuyên thánh giá, cầm cái gậy trông như ảo thuật gia có vẻ khá xì tai=))
phim này chưa thấy nội dung=)) chưa hóng=))
m ko thích các bác ch7 hạ cấp sammie kiểu này tí nào:((
hic ....
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách