Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 14490|Trả lời: 9
Thu gọn cột thông tin

[CH7 2012] Maya Rasamee | New & Mai

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 1-4-2012 04:19:13 | Xem tất |Chế độ đọc

Tên phim: Maya Rasamee - มาหยารัศมี

Kênh chiếu: Ch7

Thể loại: tình cảm

Số tập: 21

Rating: 9.3 (Ep1) - 17.6 (Ending Ep)

Thời gian chiếu:  27/4/2012 - 10/6/2012

Công ty sản xuất: DaraVDO

Diễn viên:
Wongsakorn Poramathakorn (New) vai Khun Chai Thitirat

Mai Davika Horne vai Maya Rasamee (Duenram)

Nội dung:
Duenram - cô bé 15 tuổi mồ côi mẹ, phải sống với bà mẹ kế ghê gớm, độc ác - Chandra. Cô đã quyết định bỏ trốn khỏi nhà. Trên đường đi, cô va phải xe của Khun Chai Thitirat (New) và ngất đi. Khun Chai đưa cô về nhà của chị mình, để anh rể là bác sĩ P'Mau kiểm tra cho cô, và phát hiện cô sốt rất cao. Anh đã đưa cô bé vào phòng mình và chăm sóc cô cả đêm. Sáng hôm sau, Duenram tỉnh dậy và kể hết cho mọi người nghe tình cảnh khốn khổ của mình nhưng lúc đó Khun Chai lại phải sang Mỹ để học đại học và Ram Duenram cũng bị bố và bà mẹ kế tìm đến, bắt về nhà.

5 năm sau, Duenram đã trưởng thành và trở thành một cô gái xinh đẹp và tốt bụng. Và rồi Duenram tuổi 20 đã gặp lại Khun Chai Thitirat. Lúc này, Khun Chai xuất hiện với thân phận là chồng chưa cưới của Pen - con gái bà Chandra. Đó là do lời giao ước giữa bố của Thitirat và bố của Duenram.

Teaser:

Source: wiki.asianfuse
V-trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 1-4-2012 04:25:43 | Xem tất

AF
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 1-4-2012 04:26:45 | Xem tất

Af
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 1-4-2012 04:27:48 | Xem tất

AF
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 1-4-2012 04:28:53 | Xem tất

AF
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 1-4-2012 04:29:59 | Xem tất

AF
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 1-4-2012 04:31:00 | Xem tất

Af
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 1-4-2012 04:32:03 | Xem tất

AF
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-5-2012 20:36:26 | Xem tất
trân trọng kính gửi toàn thể các fan lakorn

Cách đây một năm 28/05/2011 đã có bao nhiêu bạn tò mò vì dòng chữ
"click vào đây để biết một Bad Guy thực sự là như thế nào!".

Vâng!  chính anh - Kawee, Bad Guy khốn nạn nhất, bất cần nhất, đáng hận nhất, dã man nhất, thú tính nhất, nhỏ nhen nhất  nhưng cũng đáng thương và có quá trình cải tà quy chính dưới sự hành hạ của good girl Narin cực khổ nhất, bền bỉ nhất {:412:} được yêu thích nhất đã lên sóng đại gia đình KST.NET.VN nay là KITES.VN.
Nhân dịp kỉ niệm một năm Sawan Biang lên sóng, cộng đồng yêu thích Sawan Biang trân trọng mời các bạn đến thăm quan ngôi nhà Sawan Biang đã được một năm với 11 bài viết cảm nhận có xuất sắc không thì chưa biết nhưng cảm xúc dạt dào thì có thừa{:443:} {:445:}  của những mem điên đảo vì Sawan Biang.

Vé máy bay đây ạ

Đã mỏi chân, khát nước muốn ăn hoa quả chưa các bạn{:297:} , hãy làm một chuyến khinh khí cầu sang nhà Sawan Biang để chúng tôi được đón tiếp các bạn nhé.
Đã rất vất vả mượn của Hòn Tằm resort cái khinh khí cầu tuyệt vời này làm phương tiện di chuyển, mời mọi người cứ tự nhiên.{:273:}

{:298:} Sự có mặt của các bạn là niềm vinh hạnh lớn lao vô bờ đối với chúng tôi.{:298:}

{:290:} P.S: Vào là thấy, thấy là nhận xèng!!!{:290:}

gửi đến các bạn 1001 mũ 1001 nụ hun
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-7-2013 11:27:43 | Xem tất
http://www.youtube.com/watch?v=z ... uGa6cgGZM-gUpqz89j5
Mình có link của phim này nè. Không biết bạn nào tốt bụng có thể làm sub phim này không
Cám ơn nhiều :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách