Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: phuongminh.122
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[CH7 2012] Trăm Thủ Đoạn, Vạn Người Mê / Pin Anong l Weir, Min ~ Vietsub ep 22 End

[Lấy địa chỉ]
2061#
Đăng lúc 18-8-2012 22:00:35 | Chỉ xem của tác giả
Chú ý: bài này đã bị đặt ẩn bởi Admin hoặc Mod
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2062#
Đăng lúc 18-8-2012 22:08:06 | Chỉ xem của tác giả
Yai Charkit

Em cuối cùng cũng hiểu ra
Tại sao khi thấy anh bên người con gái khác lại khiến em tức giận đến thế
Nghe anh nói mình đã ngủ với người con gái khác cả một đêm lại khiến em khó chịu đến vậy.
Sao trước anh em lại thấy mình trở nên nhỏ bé?
Anh không như cây sồi ấy lớn mãi rồi vẫn cứ đòi em chăm bẵm...
Anh không như con người ấy vứt bỏ em lúc không cần rồi đòi níu em lại lúc chẳng còn gì bám tựa...
Em cuối cùng cũng nhận ra mình nên ra khỏi cái bóng ảo tưởng của cây sồi đó để đón nhận ánh nắng ấm áp trái tim anh luôn chiếu xuống mà bấy lâu nay em đã bị bóng sồi che khuất mất...
Em cuối cùng cũng nhận ra trái tim em thuộc về ai, ở bên cạnh ai nó mới thực sự đang đập liên hồi, điều mà bấy lâu nay em cứ ép mình chối bỏ rồi vô tình đón nhận lúc nào không hay...
Cầu xin ông trời đừng vùi dập ánh nắng em vừa mới đón lấy, cầu xin người bảo vệ cho anh.
Em yêu anh...!

Pin Anong...

Cuối cùng t cũng nhìn thấy trái tim em.
Cuối cùng em cũng hiểu được trái tim tôi.
Cuối cùng t cũng với tay chạm được vào hạnh phúc.
Giờ đây t chẳng cần quan tâm là ai đang căm ghét, hay muốn hãm hại t, t chỉ cần có em bên cạnh t là đủ...
Cuối cùng thì giờ đây t cũng có thể đường hoàng nói với em 3 tiếng rằng:
Tôi yêu em...!

Our love just needs us know

No need saying too much

Our love just needs you know.

Our love just needs you know.

Trong ep 11 này đoạn đau bụng nhất là đoạn của Parn=))
Ôi dồi phải nói là dù biết Parn tốt nghiệp đại học đàng hoàng cơ mà ko ngờ lại có thể bắn những năm thứ tiếng=))
càng ngày Parn càng thủ đoạn ngang hàng Yai rồi, cái đoạn mời mọc Jean... nghe khốn hơn cả lúc Yai mời mọc em Pin say bye bye theo kiểu âu=))
Còn cả đoạn lúc chú Brot giơ cái giầy lên trc mặt sờ mát phôn nữa=)) cha con nhà này phải nói là được cả đôi luôn=))
Ep này phải gọi là bộ mặt cu Na đã lộ ra một cách trần trùi trụi=)) lúc em On còn danh còn thế thì gấp rút cưới=)) lúc biết em sa cơ lỡ vận thì quay về bám váy Pin=)) ôi ko còn gì để bình loạn về tay này nữa...
Em Pin với chồng thì khỏi bàn, ngọt hơn đường thốt nốt=)) tim gan phèo phổi dân tình cứ phải gọi là bơi trong đống siro=))
Thủ đoạn của Yai thì hết nói:)) tận dụng hết ưu thế về trí và lực để hoàn toàn thuộc về em Pin 1 cách tự nguyện=))
Thích cái đoạn gì mà mắt em đẹp như sao ...... cơ mà nghe cái đoạn đó tủi thân quá à:(( mắt mền 2 cái đít chai chắp vô rồi còn đâu :((

Gia Cát Dự 1 chút:

Ep 11 đang lịm như đường, khoảng ep 12 sẽ có biến, có khả năng sub sẽ chậm ở ep 13, 14
Có ai có ý tưởng game show gì hay ho không đề đạt đê=))
t sẽ tiến cử nhà tài trợ=))  

Bình luận

Bạn bánh định tổ chức game hả cho mình góp ủng hộ 1500 Kite$ nhé :)))  Đăng lúc 20-8-2012 09:45 AM
ôi có vẻ nhiều ng anti cái kết quá=)) ko bít làm đến ep cuối còn mống nào coi ko nhở=)) hay là t drop đê=))  Đăng lúc 18-8-2012 11:15 PM
lúc nào cũng chờ đọc bài của mọi ng riết thôi,ta cũng kết cái gđ toàn hổ với báo của Parn lắm.nên sau này mới ghét cái kết cục dành cho họ !  Đăng lúc 18-8-2012 11:01 PM
Phim Mai Lan Phương ^^  Đăng lúc 18-8-2012 10:45 PM
Chương tử di + hình như Lê Minh hở? fim j zị bánh tỉ tỉ  Đăng lúc 18-8-2012 10:45 PM

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +6 Thu lại Lý do
phuongminh.122 + 5 Ủng hộ 1 cái!
eels.cricri + 1 tài trợ đi tui bày game phá banh n.

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2063#
Đăng lúc 18-8-2012 22:50:13 | Chỉ xem của tác giả
ichigo_daifuku gửi lúc 18-8-2012 22:08
Yai Charkit

Em cuối cùng cũng hiểu ra

Khúc đầu bạn nói mình cứ nghĩ là P-Y đang thoại cơ đấy> hihiii. đúng tim gan ng ta mà.
ơ nhưng tự nhiên ở đâu ra clip nhac Trung quốc thế? đang thắc mắc xem có h/a của Y ko, nên cũng xem hết.
Còn đề cử game show thì cứ thử chơi như lần trc cầu vồng đưa ra ý. lần đó m ko bit nên ...

Bình luận

à lời bài hát hợp với tâm trạng vừa yêu vừa hận rồi thấu hiểu của cả 2 người ni nên chèn vô thôi ^^  Đăng lúc 18-8-2012 10:57 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2064#
Đăng lúc 18-8-2012 23:37:25 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng overtherainbow đã có tem của ep 11.
Phần thưởng của bạn là 100Kite$.
Tiền đã về túi, bạn check nhé ^^

Bình luận

Thanks Mod mình đã nhận được xiền ^^  Đăng lúc 20-8-2012 08:10 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2065#
Đăng lúc 19-8-2012 01:40:50 | Chỉ xem của tác giả
viết văn cho nhà thêm vui  nào
em đây xin thú thật với các ss thân iu là Eunmi đây đích thực là Fan girl khun Yai nhà ta, từ khi coi raw phim , dù nghe chẳng đc một chữ tiếng thái , nhưng nhìn nào la biểu cảm, hành động và lời nói thôi cũng đủ điêu đứng rồi, giờ thêm sub nữa , die thẳng cẳng.
có người nói rằng để biết minh yêu ai đó cách tốt nhất là để trái mình kề cận với trái tim của họ, nếu như nó đập bình thường đôi chút hơi xuyến xao, thì đó là bạn đang say nắng, khi nó đập mạnh mẽ , đôi chút hưng phấn khiến bạn muốn hét lên , thì đó là bạn đang thần tượng họ, nhưng khi nó đập liên hồi , cơ thể bạn đông cứng, toàn thân như thể có điện , thỉ đó đích thị là người bạn yêu .....
Pin cũng thế, mỗi tôi lại cứ phủ nhận. Mỗi người con gái ai cũng có một hình mẫu lý tưởng cho riêng mỉnh điều đó ai cũng biết, nhưng thực tế hiếm ai lấy đc hình mẫu lý tưởng của mình , quá đúng với trường hợp của Pin
Pin nói Pin yêu Khun Na 10 năm , một khoảng thời gian rất dài để yêu một người, dù đó chưa chắc là tình yêu. Trong mắt Pin lun chỉ có khun Na , mọi thứ của Pin gần như gắn với kỉ niểm về Na. Để rồi khi Yai quay về và ngang nhiên bước vào trái tim Pin, giống như con người hổ báo mà Yai thể hiện bên ngoài , anh xài mọi cách để giằng xé trái tim của Pin , nhưng thực chất lại là để giúp Pin nhận ra mình ngu ngốc thế nào.
Pin nhận ra và đau khổ , cô nói không thể yêu ai khác nữa, nhưng thực chất cô đã yêu rồi đấy thôi. đơn thuần vì tình cảm cô dành cho Na chỉ là một dữ ngưỡng mộ nên trái tim của cô nó chẳng đau đc lâu, đã thế lại còn bị sự tấn công dồn dập của con người hổ báo kia, nào là quát nạt, ép buộc, giải thoát, bắt cóc, chăm sóc, lo lắng , dịu dàng, thổ lộ, hỏi sao mà nó không điêu đứng. Bản thân cô biết rõ nhưng lí trí lại không cho con tim thú nhận, nó ép con tim cô phải gạt bỏ đi cảm xúc thật để rồi đến khi tình yêu vượt ngưỡng của sự kìm nén, nó bùng phát và buộc lí trí phải im lặng. Pin yêu Khun Yai, một lời thú tội nhỏ bé nhưng chất chứa cái tình cảm cô chôn vùi bấy lâu , dành cho cái người mà ông trời định sẵn dành cho cô, người con trai nắm giũ trái tim cô . Nên tuy tình yêu của Khun Yai đến với Pin một cách Rất Rất chóng vánh nhưng lại vô cùng sâu đậm.....
(có lẽ người ta nói đúng, con gái luôn là người yêu trước- nhưng con trai luôn là người phát hiện ra trước và thổ lộ)
Bản thân khun Yai đối với Pin từ đâu chưa hẳn là tình yêu , chỉ đơn giản là một ấn tượng về người con gái tốt bụng ấy thôi, nhưng dường như tình yêu luôn la người bạn đồng hành của định mệnh, bên cạnh mong muốn quay về ngôi nhà của mình thì dường như có một sức mạnh vô hình nào đó thôi thúc anh hãy trở lại và tìm lại người con gái ông trời định đoạt là dành cho anh.
Tấm chân tình của Pin có thể nhỏ nhoi đối với nhìu người nhưng lại vô cùng to lớn với một đứa trẻ sống thiếu tình thương như Yai, gọi anh là một đứa trẻ vì những hành động của anh vẫn còn trẻ con lắm , anh  yêu người ta dù biết cô ấy hướng về người khác anh vẫn dành lấy, dù biết không đc đáp lại nhưng vẫn yêu , yêu đến mức anh không khống chế đc những cơn ghen của mình ,yêu đến mức có thể lấy cả cả mạng sống để chở che và bảo vệ người con gái ấy . Có lẽ vì đơn giản trái tim anh biết, và hiểu rõ người con gái đó phải thuộc về anh , người gái ấy bị lí trí khống chế khiến cho trái tim khờ khạo của anh cũng lầm tin là mình chỉ yêu trong vô vọng.
Để rồi đến khi trái tim người con gái ấy lên tiếng anh lại không dám tin , khờ quá là khờ Khun Yai ơi.

Nhưng anh khờ này lại rất đáng yêu, ghen tuông với mọi thứ , từ động vật đến người , lại ưa nhõng nhẽo, cái điệu bộ con nít ấy đến người sắt đá nhất còn xuyến xao huống chi Pin . Vậy mà vẫn nghi ngờ .....
(Có lẽ người ta nói đúng, khi người con gái trao cho người con trai cái quý giá nhất của mình thì đó cũng chính là lúc người con gái đó trao hết cả trái tim )
đây chỉ là phút tự kỉ sau khi coi phim các ss thông cảm cho em nhé, vì phim mới sub đến ep 11 nên không dám nói nhìu sợ mod lại nhắc nhở ( em rất ngoan ngoãn ^^)
Phải nói là xem xong phim thấy các chị em chúng ta nên học hòi Pin . Khi yêu anh nào đó nên sơ cua thêm hái ba cái đuôi như Na với Jorm thì lúc đó người yêu mời biết sợ mà lo giữ . hehehehehe
và hiện tại là đang đi tìm khun Yai của chính em , nhưng vẫn chưa thấy , bùn quá các ss ơiiiiiiiiiiiiiiiiiii
hahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahaha

Bình luận

có phải Yang Eun Mi trên face ko nhỉ?  Đăng lúc 19-8-2012 09:41 AM
Nàng ơi !!!! trên đời chỉ có 1 Yai của Pin thôi!!! (nhưng nhiều ng muốn dành )!!. Chắc sẽ có 1 ng hợp với N đang ở đâu đó đợi đấy!!!! mau đi tìm đi!  Đăng lúc 19-8-2012 08:18 AM

Rate

Số người tham gia 4Sức gió +21 Thu lại Lý do
SơnBin89 + 6 Bài viết hữu ích
phuongminh.122 + 5 Ủng hộ 1 cái!
eels.cricri + 5 ^^
ichigo_daifuku + 5 cái câu kia=)) đặc sệt chất 18+=)).

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2066#
Đăng lúc 19-8-2012 10:18:16 | Chỉ xem của tác giả
Xem vid tối qua nè cả nhà ơi, kute không thể tả{:308:}

http://www.facebook.com/min.pechaya

Bình luận

cute quá  Đăng lúc 20-8-2012 11:15 AM
ôi mạ ơi cái outfit của tar perfect từ đầu đến chân luôn^^ ss ploy à ss còn chờ gì mà ko gật đầu cái rụp đi chứ??? 2 người mao mao cưới đê à:(  Đăng lúc 19-8-2012 06:53 PM
èo ơi tar ơi là tar anh có cần ku tè đến thế ko anh???? ôi weir ơi là weir :)) cái điệu bộ đó là ngượng hay là chứng tỏ địa vị của anh bên cạnh Min ế:))  Đăng lúc 19-8-2012 06:50 PM
matkieng ah ko được đem những thứ ko liên quan tới fim vào đây ka .. ko sợ mod trảm ah  Đăng lúc 19-8-2012 12:48 PM
2 ng này rõ xứng đôi , chỉ tiếc rằng tình cảm ko thể miễn cưỡng =(( mong sao W và M sẽ giống Y ,P =))  Đăng lúc 19-8-2012 11:01 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2067#
Đăng lúc 19-8-2012 12:54:10 | Chỉ xem của tác giả

Kính gửi Mod!

Mình biết là theo quy định không được post những gì không liên quan đến phim. Nhưng Mod ơi, từ khi PA chính thức phát sóng tới giờ, đây là lần đầu tiên 2 nam nữ chính cùng xuất hiện với nhau! {:284:}

Kể cả cái sự kiện đoàn phim PA giao lưu với fan cũng không có nữ chính xuất hiện nữa!

Nên nếu việc mình post hình + vid như thế này có gì phạm quy, mong Mod du di thông cảm bỏ qua giùm mình lần này nha!

Mình cảm ơn Mod nhiều nhiều nè!{:308:}

http://www.facebook.com/min.pechaya

Bình luận

Mình không có ý đó đâu ^^ Nhưng các event thế này, bạn nên post 1 post tổng hợp cả news, pics, vids liên quan đến sự kiện vào thread phim thì hợp lý hơn ^^  Đăng lúc 19-8-2012 01:09 PM
dạ Mod, mình hông post nữa đâu, tha mình lần này nha, mình hông phạm quy nữa đâu, đừng xóa những post của mình nha, cảm ơn Mod nhiều!  Đăng lúc 19-8-2012 01:00 PM
Bạn cho mình hỏi event này có liên quan đến quảng bá phim không? Nếu không lien quan thì mong bạn k tiếp tục update ảnh này vào thread phim mà mang sang thread diễn viên ^^   Đăng lúc 19-8-2012 12:55 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2068#
Đăng lúc 19-8-2012 19:49:29 | Chỉ xem của tác giả
hey sao nhà hum này vắng teo thế này đừng nói là đang trầm ngâm ep.11 chưa
xog nhen ko ai viết cảm nhận sao đang mún đọc đây {:295:} hi ... mà nói ij thì nói
vẫn mắc cười với nhưng nhân vật phụ hơn ... là Jean và Parn " cướp xuyên quốc gia sao
mà pik đến những năm thứ tiếng " mình cũng mún làm cướp kiểu đó {:312:}...
Còn nàng Noi xem từ đầu tới h chỉ là mắc cười nhất vô tư mún nói ij nói , thích nhất những
biểu cảm của chỉ coi mà chỉ mún cười thui ..{:286:} cóc cóc cóc ở nhà có ai ko pùn wa đi

Bình luận

nhà m đang mưa gió bão bùng !!!!!!!!!! liên tục trong tình trạng mất điện . giờ mới vào nhà đc đây nè. nhưng hum nay có vẻ buồn tẻ nhỉ?  Đăng lúc 19-8-2012 10:25 PM
nhức đầu chả pik làm ij  Đăng lúc 19-8-2012 08:14 PM
haizzzzzz đã vậy dạo nì cứ quanh quẩn mấy cái vụ rule post hình.... làm t choáng lun.... hem biết làm giề tìm thú vui đây  Đăng lúc 19-8-2012 08:10 PM
thì đó đang chờ coi có bài nào ko này ... chứ nãy h toàn ngồi ngắm hình event mới of hai người này thui .. ui sao khổ wa vậy trời  Đăng lúc 19-8-2012 08:07 PM
hê nô..... có mưa nè... nhưng mừ vào mà chẵng biết bình loạn giề... đợi có ai văn chương xuất chiu rùi mềnh hớt ^^  Đăng lúc 19-8-2012 08:04 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2069#
Đăng lúc 19-8-2012 20:00:03 | Chỉ xem của tác giả
elise200 gửi lúc 19-8-2012 19:49
hey sao nhà hum này vắng teo thế này đừng nói là đang trầm ngâm ep.11 chưa
xog nhen ko ...

Ta cũng đang buồn đây,cuối tuần mọi người hẹn hò hết rồi sao ấy,có mềnh ta tự kỉ trong nhà ,lượn ra rồi lại lượn vô đọc đi đọc lại ,ngắm đi rồi ngắm lại   mà vẫn ...không chán.Sói và Thỏ yêu dấu,dù mới được gần nửa chặng đường,nhưng mà không dám tưởng tượng tới cái ngày mà hết PA,cuối tuần biết làm gì đây . Ôi thương thay những người cô đơn như ta ...{:432:}

Bình luận

nhưng cũng fai xem thui .. vì mún thấy mặt hai người nên đành chịu thui  Đăng lúc 19-8-2012 08:31 PM
huhu tớ ko muốn thế .....=((  Đăng lúc 19-8-2012 08:22 PM
ij đâu cần cương quyết thế , nói ij thì cũng phải coi sự tàn ác của Yai cỡ nào đã  Đăng lúc 19-8-2012 08:18 PM
thui vậy đành hóng bình loạn của nhà mềnh ...bỏ hem coi 3 ep sau nữa TT  Đăng lúc 19-8-2012 08:17 PM
đúng đúng ep mới nguy hiểm đó .. đang sợ bị bẹnh tim đây  Đăng lúc 19-8-2012 08:14 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2070#
Đăng lúc 19-8-2012 22:20:52 | Chỉ xem của tác giả
lảm nhảm trước khi ngủ{:269:}
cả nhà xem hình với píc rồi đúng hông
hông biết cả nhà có cảm thấy như mình cảm thấy hông ha
Weir có vẻ ngượng nghịu và phấn khích làm sao đó{:262:}
vid cũng vậy pic cũng vậy
nhất là xem vid
ngay khi Weir tiến tới tới cái giường là điệu bộ đã đổi khác rồi
hay xì tai của Weir vốn thế
hay xì tai mấy sự kiện ở Thái nó vốn thế
hay là còn có gì khác mà mình hông biết hông{:303:}
còn mấy cái pic
xem ku Weir cứ như ông già hom hem hồi xuân vậy{:310:}
P/s: xem vid phát hiện ra em Min đi tướng quá đẹp luôn à{:295:}

Bình luận

game show đê^^  Đăng lúc 20-8-2012 02:14 PM
like cái câu nàng miêu tả W " như ông già hom hem hồi xuân".hoho thì mấy tuần rồi mới được gặp em mà nên lúc nào cũng cười tít cả mắt,ko thì lại nhìn đắm đuối   Đăng lúc 20-8-2012 12:10 PM
zj mới có chuyện để nói coi cái vic phỏng vấn hai người coi mà tình pik mấy .. cười tít cả mắt  Đăng lúc 19-8-2012 11:02 PM
bibi cả nhà, cá heo thăng, mai cả nhà sang nhà Min hay nhà Weir xem hình mới nha, hông update hình bên nhà PA nữa, phạm quy aasy^^ xem để mất máu dài tập tiếp tục^^  Đăng lúc 19-8-2012 11:01 PM
nhưng năm sau lận nha^^ để dành máu đi, mất máu phí sức, bao nhiêu người mà 2 ẻm cứ tíu tít suốt, đứng chung bao nhiêu người mà cứ to nhỏ với nhau là sao???   Đăng lúc 19-8-2012 10:59 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách