Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: sid
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nam] ღ♥ღ Cha Seung Won - 차승원- Actor Cha : Hot - Sexy Body - A Man's Family ღ♥ღ

[Lấy địa chỉ]
1111#
Đăng lúc 31-7-2012 15:44:50 | Chỉ xem của tác giả

Bonus bên lề:

Nguồn: 車勝元之青鱗魚協會

P.s chúc mừng fan meeting của anh già tại Nhật thành công tốt đẹp heheh, có một số vid do fan quay lại nhưng vì post trên face ko có link youtube nên khi nào có mình sẽ up {:308:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1112#
Đăng lúc 6-8-2012 17:24:29 | Chỉ xem của tác giả
Bắt đầu cuồng chú Cha từ TGL và tiếp tục cuồng chú hơn nữa trong City Hall. Sau hội chứng Dokojin lại đến hội chứng Gookie :X Tình cờ thế nào lại vào được nhà của chú thế này, thật hạnh phúc quá đi mất :"> Cảm ơn mọi người đã xây nhà cho chú kì công như thế >:D< Nhưng mà cho tớ hỏi là: liệu có phải các link đi kèm từ sau profile của chú bị die hết cả hay do máy tớ có vấn đề nhỉ :( Tớ chẳng xem được link nào cả :((

Bình luận

cái này là do kites update lại tên miền mới, mình hiện ko rãnh để fix lại tất cả các link :( mình sẽ tranh thủ khi có thể  Đăng lúc 13-8-2012 12:39 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1113#
Đăng lúc 6-8-2012 22:05:53 | Chỉ xem của tác giả
Cho mình xin một post để gửi thiệp mời nhé ^^

THƯ MỜI THAM DỰ "TIỆC TÂN GIA và GAMESHOW 'GHÉP HÌNH TÌNH YÊU' NHÀ KIM SOO HYUN  

Sau bao ngày tháng khắc khoải đợi chờ, nhà Kim Soo Hyun (Ngố) đã lên box, để mừng Ngố có nhà mới to, đẹp, chúng tôi có tổ chức một game show có tên"Ghép hình tình yêu" và 1 buổi party nho nhỏ, kính mời các bạn gần xa trong kites chung vui với nhà Ngố!

Đến với game show các bạn sẽ có cơ hội nhận được giải thưởng trị giá cao nhất lên đến 2000$, các giải thưởng phụ cũng rất nhiều, cơ hội nhận xèng lớn, các câu hỏi vừa mang tính trí tuệ và vừa có tính giải trí cao.{:290:} {:290:}.

Mời các bạn lên taxi đến với nhà Ngố (click vào hình)!

P.s 1: Sự có mặt của các bạn là niềm vinh dự đối với nhà Ngố chúng tôi!

P.s 2: Party đón khách lúc 7h30', GS bắt đầu lúc 8h30'
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1114#
Đăng lúc 13-8-2012 12:41:05 | Chỉ xem của tác giả

Cha Seung Won làm cho tấm hình quảng cáo của mình trông xấu đi

Nam diễn viên Cha Seung Won đã cập nhật tài khoản Me2day của mình với một tấm hình anh đang đứng cùng với một tấm các tông được cắt theo diện mạo và kích thước của chính anh. Anh ấy viết, “ Mùa hè nóng nực! Hãy tận hưởng tiếng reo thiên thần” trong mẫu quảng cáo mới mà anh đã tham gia với tư cách là người phát ngôn cho công ty sản xuất bia của Nhật Bản, Asahi.

Trong bức hình, nam diễn viên đang đứng đằng sau tấm hình của mình. Anh mặc một cái áo thun ba lỗ khoe cơ thể lực lưỡng của mình và dường như đã lấy đi tất cả sự chú ý từ tấm hình có vẻ ngoài gần  như hoàn hảo kia.

Cư dân mạng kêu lên, “ Cha Seung Won, anh là người hay là ma nơ canh?” và “ cái nào là thật?” một cư dân mạng nói đùa, “ tôi tự hỏi anh đang làm gì vào những ngày này...à anh đang chơi với con ma nơ canh, tôi hiểu.”

Source: me2day
Trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1115#
Đăng lúc 15-8-2012 17:46:44 | Chỉ xem của tác giả
Chào cả nhà,

Xin lỗi vì làm phiền cả nhà vì tin quảng cáo sự kiện mới của Kites nhé.

Có thể là... ngọt ngào như kẹo?

... lung linh như nến...
                                ...nhẹ nhàng sâu lắng...
                                                                   ...hài hước ngây ngô...
                                                                                                     ... hay ngộp thở rụng rời?

Cảm xúc của bạn khi thưởng thức những tác phẩm của nghệ thuật thứ bảy dạt dào thế nào?

Hãy gói trăm ngàn xúc cảm ấy vào 15 giây intro của kites

Hãy để phút thăng hoa ấy dạt dào trong ý tưởng intro độc đáo của bạn

Hãy cùng chia sẻ với chúng tôi trong cuộc thi INTRO CONTEST

Còn chần chờ gì nữa, cùng click để tham gia vào cuộc thi hấp dẫn nhất từ trước tới nay của Kites

Click nhanh tay, quà thật hay

Hi vọng nhà mình có thể tham gia cùng cuộc thi đông đông nha!

Cám ơn các bạn nhiều nhé!

[email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1116#
Đăng lúc 17-8-2012 12:16:58 | Chỉ xem của tác giả
Gửi đến bạn bè ngừi thân iu quí của Aqua , nhà Anh già

nhân dịp kỷ niệm 1 năm thành lập Kites, PR Team tổ chức Cuộc thi ảnh “Kites, I love You!” với chủ đề thể hiện tình cảm của các thành viên dành cho Kites. Mong muốn mang lại một sự kiện ý nghĩa và vui vẻ, kết nối yêu thương giữa các thành viên nhằm kỉ niệm một năm qua chúng ta gắn bó, yêu thương và chia sẻ với nhau.

Mọi người hãy gửi ảnh chia sẻ những khoảnh khắc ấn tượng, thể hiện tình cảm dành cho Kites về tham gia cuộc thi nhé.

[CUỘC THI ẢNH] "Kites, I love you!"
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1117#
Đăng lúc 22-8-2012 16:49:40 | Chỉ xem của tác giả
Anh già trên tạp chí L'OFFICIEL HOMMES KOREA {:420:}

nguồn: http://news.nate.com/view/20120823n10671

ảnh hậu trường nè . Mình rất kết bộ này của Anh già - rất quý sờ tộc {:309:}

(From. 실장님트위터)

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1118#