Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 3368|Trả lời: 17
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(Cheongdamdong-Alice) Tiết lộ Clip tự quay và nụ cười híp mắt cực đáng yêu của M

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Ngày 22 tháng 1, công ty quản lý Namoo Actors, công ty quản lý của "em gái quốc dân" Moon Geun  Young vừa tiết lộ video phía sau hậu trường của bộ phim truyền hình cuối tuần của SBS ''Cheongdam-dong Alice" chính thức trên kênh YouTube . Video được quay từ chính máy quay cá nhân của Moon Geun Young.

Moon Geun Young cho mọi người thấy một hình ảnh rất sống động trong đoạn video, đoạn vid quay với ánh sáng chiếu từ những ô cửa kính của nhà thờ, Moon đang trò chuyện và cười đùa cùng với nhân viên trang điểm. Đôi mắt to tròn với nụ cười rạng rỡ trên mặt cùng với cách nói chuyện hài hước của Moon Geun Young đã khiến cho toàn bộ nhân viên trong đoàn phim có một trận cười bể bụng.

Moon Geun Young thể hiện khiếu hài hước của mình bằng cách giới thiệu Đạo Diễn Hình Ảnh của "Cheongdam-dong Alice" là đạo diễn Bae Hong Su và  nam diễn viên Park Si Hoo, và cả đạo diễn lẫn Park Shi Hoo đều cười tươi và nhìn về phía máy quay. Ngay sau khi giới thiệu họ, cô quan sát xung quanh một hồi và với một nụ cười e thẹn nói, "Tôi không có điều để nói", khiến mọi người cười lớn.

Một đại diện của đoàn phim cho biết: "Đây là một cảnh quay thực sự khó đối với cô ấy bởi vì thời tiết rất khắc nghiệt, nhiệt độ xuống dưới -10 độ C và đòi hỏi diễn viên phải tập trung cảm xúc cao độ để thể hiện nội tâm nhân vật, nhưng trong giờ giải lao, Moon vẫn cười đùa với mọi người tạo không khí vui tươi cho đoàn phim.

Hiện tại, Drama cuối tuần của đài SBS ''Cheongdam-dong Alice" chỉ còn 2 tập nữa là kết thúc. Tập 15, 16 sẽ phát sóng vào lúc 9:55 p.m (KST) vào thứ 7 và chủ nhật tuần này.

Khán giả yêu thích bộ phim hiện đang rất quan tâm diễn biến tiếp theo sau khi đã để ra một kết thúc mở về sự ra đi hay ở lại Hàn Quốc của Cha Seung Jo (Park Shi Hoo) sau khi Han Se Kyung (Moon Geun Young) cố gắng giữ Seung Jo lại và ngăn anh ấy trốn chạy cũng như tự dày dò bản thân. Han Se Kyung đã bày tỏ tình cảm thực của mình với Seung Jo: "Anh đã cho em thấy tất cả về bản thân anh, em vẫn chưa cho anh thấy con người thật sự của em. Nếu sau khi anh nhìn thấy tất cả về em và anh vẫn không thể chấp nhận em cũng như tha thứ cho em thì khi đó chúng ta hoàn toàn kết thúc, anh hoàn toàn có thể bỏ em và ra đi"

Source: Newsen
Credits to and translations by Soompi Moons
http://www.facebook.com/SoompiMoons
http://www.youtube.com/watch?v=_ ... ture=youtu.be&a
Trans by: [email protected]

P.s: hiện tại đoạn clip tự quay của Moon Geun Young đang thực hiện vietsub bởi các mem nhà Moon. Sẽ sớm xuất hiện trên Youtube, mong mọi người ủng hộ. Cám ơn!!!

Rate

Số người tham gia 3Sức gió +15 Thu lại Lý do
redapple + 5 Ủng hộ 1 cái!
MyCoi + 5 :x
pharmcop + 5 :x

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 25-1-2013 17:15:54 | Chỉ xem của tác giả
thích thật thích thật...
Moonie vẫn vậy...
chưa thể lớn nổi:D
mà gọi SJ oppa
còn PSH sii:))
là thế nào nhở;))
anh PSH đang soi gương keke                                                   

Bình luận

=))))) done!!!  Đăng lúc 25-1-2013 05:25 PM
^^...thích quá...bùn quá hok tăng 2...=)))))  Đăng lúc 25-1-2013 05:22 PM
à...p/s đi em:)) dù sao cũng có bản Esub mà;)  Đăng lúc 25-1-2013 05:20 PM
ss ok là có bản vietsub á:P...ss Ếch í..  Đăng lúc 25-1-2013 05:17 PM
em đang định p.s là đợi vietsub nhà mềnh ss ạ..Ok hok ss...nếu ok..e edit ngay!!  Đăng lúc 25-1-2013 05:16 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 25-1-2013 17:18:47 | Chỉ xem của tác giả
chưa đọc new

dành chỗ tí edit
------------------------------------------------------------------------

nãy edit bằng đt rồi mà lỡ tay xóa mất, tiếc ghê

Moon cứ vậy thì sao lớn nỗi nhỉ, lại gọi PSH rất thân mật nữa chớ, hi hi

Đóng film xong rồi về nhà nghỉ ngơi Mun nhá

Bình luận

mềnh mún Mun đóng fim xong thì về nhà Park nghỉ ngơi cơ, đang tình củm zị mờ hết fim ai về nhà nấy thì bùn lém  Đăng lúc 26-1-2013 12:13 AM
:P  Đăng lúc 25-1-2013 05:22 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 25-1-2013 17:24:48 | Chỉ xem của tác giả
Trời ạ

Moon ơi là Moon, cứ đưa cái gì lởn vởn quanh mồm nàng là nàng cắn sao?

Công nhận là mắt đẹp thật

Bác đạo diễn cũng cute quá, chạy lăng xăng khắp nơi

....

Và giờ thì em cũng không còn gì để nói =)))

Bình luận

ko chê em Moon ở điểm nao được  Đăng lúc 25-1-2013 09:56 PM
uh he sis Moon như thế nên mọi người cũng thoải mái hơn, sis cắn mấy cái đó nhìn yêu quá :)) nhìn má sis ấy là muốn cắn với véo quá <3 <3 <3  Đăng lúc 25-1-2013 05:34 PM
^^ đoàn phim làm việc vui vẻ gớm mặc dù lịch quay cuốn chiếu nhưng tinh thần làm việc rất cao =))  Đăng lúc 25-1-2013 05:26 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 25-1-2013 17:29:11 | Chỉ xem của tác giả
Sis Moon đáng yêu quá đi mất ^^
đôi mắt sis ấy cứ long la long lanh ấy
chờ đợi chờ đợi Vietsub <3 Thank subteam nha ^^

Bình luận

^^ tớ dạo này lượn lờ ở đây suốt ý chứ, càng ngày càng yêu sis ấy mọi người làm việc chăm chỉ ghê  Đăng lúc 25-1-2013 05:37 PM
^^ tkb...sẽ sớm thâu..mong bạn quay lại ..khi nào có mình sẽ edit ngay. =))))  Đăng lúc 25-1-2013 05:33 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 25-1-2013 17:38:35 | Chỉ xem của tác giả
phải công nhận 1 điều là Moon rạng rỡ quá
ngồi chờ hóng vietsub, khi nào có sub chachachichi còm báo mình nhé
cám ơn bạn đã dịch tin

Bình luận

vậy bữa nào ta trao nhau 1 cái hẹn đi =)))))))  Đăng lúc 25-1-2013 08:33 PM
ok....đang hỏi nhà M ..hình như nhà M làm xong rầu í...Stay tuned.Tkb nhìu ...đi đâu cũng gặp cậu...gặp ở ngoài tốt hơn kg ??=))))))))))  Đăng lúc 25-1-2013 05:40 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 25-1-2013 17:46:08 | Chỉ xem của tác giả
đáng iu quá {:309:}
Moon lúc nào cũng xinh và đáng iu :X
hóng tập tuần này quá :X
sắp kết thúc rùi, hy vọng 1 happy ending :X:::X

Bình luận

nge giang hồ đồn là Open Ending và đang thảo luận làm partII =))))))  Đăng lúc 25-1-2013 05:50 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 25-1-2013 17:57:31 | Chỉ xem của tác giả
Rời ơi... sao mừ đáng yêu quá đi,
Cắn cắn...nữa, chít em mất thôi, {:265:}
Moon ơi là Moon, (((.........
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 25-1-2013 18:46:14 | Chỉ xem của tác giả
trời moon nghịch kinh khủng

méc cười nhất là moon cứ cắn cắn cái cọ trang điểm

chết cho moon mất thui

tội nghiệp chị trang điểm quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 25-1-2013 18:50:28 | Chỉ xem của tác giả
chạy zô ủng hộ Bướm nè^^
không hiểu sao stylist trang điểm Moonie tông đen với tóc xõa như thế này trông k xinh tí nào T__T
Thắc mắc zụ Seungjo oppa với PSH ssi nhá,trog phim còn chưa được nghe SK gọi oppa bao giờ
Chắc đợi gọi là yeobo luôn thể nhễ *evil smile*

Bình luận

nói thật là rất lù đùT.T. Béo and mặt rất to. Những tập về sau buộc tóc cao, đánh màu tông lạnh trg mặt Moon nhỏ và xinh hơn hẳn =) Stylist cần chấn chỉnh :))   Đăng lúc 26-1-2013 03:55 AM
Nói thật ra thì t cũng đồng ý với quan điểm bạn :), nhưng tập trong nhà thờ để tóc dài ép thẳng Moon vẫn còn xinh chán, ko như những tập đầu, tạo hình  Đăng lúc 26-1-2013 03:48 AM
Sii nghia la gi vay ban? coi ma 0 hieu lam buc minh ghe hehe doc may tin cu cua MOON hinh nhu hoi xua MOON co dating voi Jan Geun SUk phai khong? Nhung minh thich PSH voi MOON hon.. dang hong tap cuoi  Đăng lúc 26-1-2013 12:14 AM
Sii nghia la gi vay ban? coi ma 0 hieu lam buc minh ghe hehe  Đăng lúc 26-1-2013 12:13 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách