Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 6827|Trả lời: 64
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

♥ Chúc mừng sinh nhật Ha Ji Won 26.08.2011 ♥

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
vanthuy214 Post on 20-6-2011 08:09:12

♥Happy birthday to Wonnie♥

Lời chúc yêu thương

Bạn trẻ trung, xinh đẹp
Bạn hấp dẫn, tự tin
Nhưng….
Bạn nghèo túng, bần hàn
Bạn muốn xúng xính đi chơi nhưng không có quần mặc
Bạn muốn thoát khỏi kiếp ở chuồng
Tất cả sẽ dần được giải quyết nếu bạn chăm chỉ và cần mẫn
Hãy đến với những cuộc thi của nhà Jiwonderland
Chưa bao giờ kiếm xèng lại hấp dẫn đến thế

Hề hề, em pr tý. Chắc hẳn hôm qua cả nhà đã mải mướt với một loạt bom khủng bố của em Bò. Như đã thông báo, hôm nay mình lại tiếp tục chiến dịch khủng bố thi thố. Xin trân trọng được phát động cuộc thi tiếp theo của nhà Jiwonderland

Lời chúc yêu thương

Đối tượng tham gia: Toàn thế mem kst, thành viên nhà Jiwonderland, họ hàng gần xa, bà con lối phố, hàng xóm láng tỏi, ai ham hố, hám xèng thì tham gia nhiệt tình

Nội dung dự thi:

-        Viết lời chúc gửi đến wonnie nhân ngày sinh nhật
-        Không hạn chế số bài thi của các thí sinh
-        Bài dự thi viết hoàn toàn bằng tiếng Việt
-        Nội dung phải phù hợp với thuần phong mỹ tục, truyền thống văn hóa của dân tộc, chủ chương của Đảng và Chính phủ, ý tại ngôn ngoại
-        Nghiêm cấm mọi hình thức sao chép. Các bạn có thể tham khảo những lời chúc của người khác nhưng tuyệt đối cop- cat hoàn toàn

Thời gian dự thi: Từ 20/6 đến 25/6

Giải thưởng:

-        Giải nhất: 100K$D
-        Giải nhì: 70 K$D
-        Giải ba: 50K$D

Thể lệ chấm giải: Bài thi của thí sinh tham gia hoàn toàn dựa trên điểm chấm của BGK

Thành viên BGK : vanthuy214 và mylove 28

Nhà tài trợ: Tieuho

Mong nhận được sự ủng hộ của toàn thể các bạn!

PS: Thời gian dự thi chỉ có 5 ngày nên mong các bạn tham gia nhiệt tình. Những lời chúc này sẽ được sử dụng để thực hiện một dự án rất ý nghĩa của gia đình ta. Dự án có thành công hay không hoàn toàn phụ thuộc vào sự nhiệt tình của các bạn.x

Khuyến khích những lời chúc ngắn gọn, súc tích^^

EIDT: BTC không hạn chế số lượng từ tham gia, các thí sinh thoải mái sáng tạo, chúc tụng:x

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
 Tác giả| Đăng lúc 10-9-2011 19:14:53 | Chỉ xem của tác giả
peshock1810

Lời chúc yêu thương

Hưởng ứng cuộc thi hết mình^^ , gì chứ nơi đâu có mùi xèng là có mặt Sóc ta ^^
Mong các nàng noi gương Sóc , tiếp tục hăng hái ham hố hồ hởi tham gia cuộc thi^^
Sau đây là bài thơ dài lê thê Sóc vừa sáng tác :
Hôm nay mừng sinh nhật Wonie
Chúc ss tuổi mới luôn phơi phới
Luôn trẻ trung và nhựa sống tràn đầy
Tài diễn xuất ngày một thêm phát triển
Để các fan tiếp tục đổ dài dài
Chúc phim tới gặt nhiều thành công lớn
Doanh thu cứ thế tăng vù vù
Giải thưởng lớn nhỏ cứ về tay
Oscar cỡ đó mới xứng chị nhà
Mong Wonie sớm gặp tình yêu mới
Người bên cạnh để an ủi yêu thương
Dùng tình yêu lấp đầy nỗi trống trải
Và tình yêu sưởi ấm trái tim nàng
Sẽ có người nắm tay ss đi dạo
Ngắm hoàng hôn trên biển lúc dần tàn
Chúc cho ss luôn gặp nhiều vui vẻ
Mọi việc làm luôn suôn sẻ thành công
Mỗi ngày qua đều là ngày đặc biệt
Và nụ cười luôn hiện ở trên môi
Gửi đến ss ngàn nụ hôn thắm thiết
Từ các fan hâm mộ khắp mọi miền
Mong Wonie đừng bao giờ lùi bước
Hãy nhớ rằng các fan mãi bên ss !

Bình luận

mụ sóc tự sướng ghê quá đới:xx  Đăng lúc 10-9-2011 08:34 PM
bài mình hay nhất ^O^  Đăng lúc 10-9-2011 07:31 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
 Tác giả| Đăng lúc 10-9-2011 19:15:40 | Chỉ xem của tác giả
greenhass
Hôm nay là ngày cuối cùng của cuộc thi chúc rùi sao không thấy các chiến sĩ dội bom nhà ta đâu nhỉ?   
Heo ơi, ruốc ơi, gà ơi , chin ơi, các chiến binh quả cảm ơi... lấy tình yêu ss Ha làm động lực đánh bom liều chết đi nào, ta hân hạnh dội quả đầu tiên nhé  :

Lời chúc 1:
Wonnie chị tôi
Mảnh dẻ yêu kiều
Sáng tươi thuần khiết
Tựa như trúc xinh
Dẻo dai trong gió
Không ngại gặp khó
Không ngã bao giờ
Nhân thêm tuổi mới
Chúc chị mãi xinh
Hạnh phúc gia đình
Thành công tiến tới
Phơi phới tâm hồn
Chúc mừng sinh nhật!

Lời chúc 2:
Hai tám tháng 6
Wonnie ra đời
Người người mừng vui
Hân hoan chào đón
Năm nay ba bốn
Hạnh phúc thì... sẽ nhân ba
Thành công thì ... gấp bốn
Xinh càng thêm xinh!

Lời chúc 3:

Sinh nhật năm nay, Ji Won unnie sẽ đón chào 3 người bạn thân tới dự là : sức khỏe, hạnh phúc, và thành công. Và ba người bạn tốt này sẽ mãi mãi đồng hành cùng với nữ thần sắc đẹp của chúng ta! Chúc mừng sinh nhật, unnie!

P/S: nếu cần thêm động lực thì xin phép sói cho ta kích động thí sinh bằng 30 xèng cho người nào có nhiều bom chất lượng nhất nhé, cho có thêm tinh thần í mà, chứ tình yêu của các bạn thì dạt dào rùi nhưng mà câu chữ khó nói ra. Đừng để ta tự trao giải cho mình các nàng nhé!  

EDIT: Sói gia hạn tới 8g sáng mai, 27/6 do nể tình hum ni có game, các nàng mải lo lụm xèng, 8g sáng mai nha pà con , 30K cho ai ham hố nhất đấy nhá!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
 Tác giả| Đăng lúc 10-9-2011 19:16:37 | Chỉ xem của tác giả
tothebeat
Hết nhiêm vụ rồi. Giờ mới có đầu óc gửi lời chúc tới bà chị thân iu nè.

Năm ni là năm thứ 33 chị iu có mặt trên thế gian, nhưng đây mới là năm đầu tiên em cùng các mem nhà mình tổ chức và ăn mừng SN chị. Bò xin gửi những điều chúc tốt lành nhất, may mắn nhất mún gửi đến chị.

Chúc chị ngày càng trẻ trung, xì tin.
Chúc chị lun iu đời, lúc nào cũng tươi cười (kết nhất cái điệu cười wên tổ quốc của chị wá đi).
Chúc chị lun chinh phục dc những đỉnh cao mới trong sự nghiệp,
Chúc chị sẽ là nữ dv mấy chục triệu chứ không chỉ là 10 triệu như bây giờ. Vì thế cầu chúc cho Sectro 7 và Korea cũng như các fim típ theo sẽ thành công rực rỡ.
Chúc chị ngày càng có thêm nhìu nhìu fans.
Các giải thưởng thì cứ bay về ào ào mặc dù em bít tủ nhà chị đã chật rồi. Ráng fấn đấu xây cái nhà đựng cúp lun nha chị!

Túm lại là Chúc cho chị có ngàn điều ước mà đủ ko nhỉ thôi tỷ tỷ đi để chị thực hiện hết mọi mong ước của mình.

Lời cúi cùng :

HAPPY BIRTHDAY JI WON UNNIE

WE LOVE U 4EVER
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
 Tác giả| Đăng lúc 10-9-2011 19:17:28 | Chỉ xem của tác giả
greenhass

Lần đầu tiên ta mới thấy nhà ta chê xèng nha, 30K không ai lấy sao, 8h sẽ hết hạn nộp bài mà bi giờ chưa thấy quả bom nào là sao, các chiến sĩ ơi, các nàng đâu rùi, vào mà dội bom đi chứ... nhanh nhanh nha các nàng!!!

Ta típ tục đây sói: sau khi hát bài HAPPY BIRTHDAY TO WON, mọi người vỗ tay rần rần, bánh kem mang ra, nến đã thắp, WON chuẩn bị ... nhắm mắt lại ...ước...1,2,3...TTTTHỔi ... phùuuuuu.... hoan hô....bay vô chúc tụng pà con ơi!!!!! tèn tén ten...

Lời chúc 4:
Thế gian có trăm ngàn lời chúc
Lời chúc sức khỏe vẫn là hay
Tuổi mới duyên may rồi sẽ tới
Tối tối đêm về hết cô đơn
Chúc chị tuổi mới thành công mới
Doanh thu phòng vé tăng ào ào
Diễn xuất thì mỗi lúc một cao
Giải thưởng sẽ dang tay đón chào
Duyên tốt, thành công em đã chúc
Chỉ mong rằng chị mãi mãi vui
Hạnh phúc niềm vui luôn làm bạn
Nụ cười sẽ luôn nở trên môi!!

Lời chúc 5:

Chúc mừng sinh nhật Wonnie iu!!! Chúc chị thêm tuổi mới sẽ:
Hạnh phúc, hạnh phúc, mãi hạnh phúc
Niềm vui, niềm vui, trọn niềm vui!!!

vanthuy214
Thông báo tụ họp sở thú Jiwonderland

Tình hình là hôm nay tại nhà mình sẽ diễn ra một sự kiện quan trọng- Sinh nhật bà chị già ế ẩm Jiwon
Mình viết thông báo này kêu gọi những mem đi bụi đi dạt về nhà gấp
Đồng thời các bạn có kế hoạch gì cho ngày hôm nay rồi cũng dành chút thời gian tham gia với cả nhà
Đã có rất nhiều người bỏ công sức cho sự kiện này, mất ăn mất ngủ, nhan sắc phai tàn, nguy cơ ế ẩm vì thế đang ở mức báo động đỏ
Nhắn nhủ đặc biệt tới các bạn là hôm nay sẽ có rất nhiều điều bất ngờ, nhiều trò chơi hấp dẫn với số xèng còn hấp dẫn bội phần

Thời gian: 8h tối nay

Địa điểm: sở thú Jiwonderland

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
 Tác giả| Đăng lúc 10-9-2011 19:20:09 | Chỉ xem của tác giả
heocon_yeudau36

hi cả nhà, e xin tranh thủ viết lời chúc tặng ss iu..^^
Lời Chúc Yêu Thương
28/6..ngày mà chị Ji Won unie xênh đợp ra đời..một ngày đầy nắng.
Chúc cho mọi ngày 28/6 đều là ngày tuyệt vời của ss,chúc ss có 1 sinh nhật thật vui, chúc ss ngày càng xinh đẹp, ngày càng thành công trong sự nghiệp và cuộc sống…hãy luôn là chính mình…ss đã,đang, và sẽ luôn được mọi người iu thương và sát cánh bên cạnh ss..^^
Pi ớt sư : thêm 1 tuổi mới , chúc ss sớm lấy chồng nhé..^^

Vikky

Sinh nhật Wonnie
Không biết nói gì
Những lời tốt đẹp
Đã được gửi trao
Của toàn thể Fans
Wonnie mất rùi
Nên thôi mình lùi
Ko dám nói nữa
Gửi trao chút quà
Mong chị nhận cho
Tấm lòng em đó
Iu chị nhìu nhìu :">

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
 Tác giả| Đăng lúc 10-9-2011 19:21:35 | Chỉ xem của tác giả
asontran

Rón rén bước vào, có ai ở nhà không?
Sao không thấy ai hết vậy cà?
Thôi thì ta để lại cục gạch cho cả nhà biết ta đã đến đây nhé!
Ta vốn là nông dân vườn bí, giờ thì lân la nhà Bin nhé!
Hôm nay nhận được thiệp mời biết là sn nhật của chị nhà, lại thêm thấy bác Hổ, vợ chồng Tửng RI lúi húi chuẩn bị quà cáp và bận quần áo đẹp nữa, hăm hở đi dự sn. Ta vội vàng đi theo xem có hóng hớt gì không nhé!
Chỉ chậm chân chút xíu mà bác Hổ đã thả một đàn D rồi nhé!
Chắc chỉ là tối nay thôi với tình hình đó chắc sẽ chọn được anh rễ cho chị nhà thôi!
Mình cũng có đôi lời chúc gửi đến chị Won nhé!
Hôm nay sinh nhật chị Won
Em đây hăm hở mà quà quên mang
Chị nhận đây chút lòng thành
Cùng những lời chúc chân thành của em
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
 Tác giả| Đăng lúc 10-9-2011 19:24:10 | Chỉ xem của tác giả
phuonghoa6789
Happy Birthday Ji Won unnie!!!

Sáng giờ mem nhà mình lẫn các mem hàng xóm lần lượt vào chúc mừng sinh nhật bà chị, Công không thể đứng ngoài làm ngơ :">

Cơ mà vì design mấy tấm hình nên giờ mới vào được. Dù là chiều nhưng vẫn chưa hết ngày 28 trọng đại phải hem.

Chúc bà chị sự nghiệp ngày càng thăng tiến, diễn xuất vốn xuất sắc nay càng xuất sắc hơn, và đóng nhiều phim hay nữa cho sở thú bọn em nghiền ngẫm.

Chúc bà chị mãi mãi tươi trẻ, cute xì tin nhí nhảnh iêu đời, và giữ được nụ cười quên Tổ quốc đặc trưng
Và cuối cùng, qua tuổi 34 rồi, mong bà chị dành ra mỗi tháng chút ít thời gian nghỉ ngơi, tìm xem anh nào phù hợp rồi lấy xích xích lại luôn nha  

Happy Birthday bà chị lẫn nữa!!!

Michico

Chúc ss iu sang tuổi mới nhiều thành công mới, ngày càng xinh đẹp trẻ mãi hok già, chúc nhà mình luôn đoàn kết, luôn luôn sát cánh cùng ss.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
 Tác giả| Đăng lúc 10-9-2011 19:25:48 | Chỉ xem của tác giả

tanpopo126

Hôm nay SN ss Ha Ji Won
Tan đại diện nhà Bae sang chúc mừng SN ss
cũng ko có quà gì để chúc mừng ss
chỉ có tấm lòng này thôi
mong ss và mọi người thông cảm

Mèo_hen

Xem nào, nên chúc bà chị già cái gì bây giờ nhỉ?  
Xinh đẹp ư?
Bà chị xinh từ lúc lọt lòng rồi cơ mà  
Lắm xiền nhiều của ư?
Bà chị là cổ đông lớn của StarM thì phải, đóng 1 movie kiếm được hơn 400 triệu Won … tiền đè không thở nổi ấy chứ  
Vui vẻ, lạc quan ư?
Cái này thì em phải học bà chị rồi, xem BTS mà lúc nào mặt mày cũng phởn phơ … hơi tí là cười phớ lớ, không thấy tổ quốc đâu … tuổi tác cũng chào thua độ nhắng của chị già mất thôi  
Thành công hơn nữa ư?
Giải thưởng ẵm về cả đống rồi … lại còn định tranh giành của hậu bối nữa sao, phải để các bạn ấy có mục tiêu mà phấn đấu chứ  

Quanh đi quẩn lại, chỉ còn một điều mà ai cũng biết là gì ấy thôi  

Bước sang tuổi 33, ah đâu là tròn 33 tuổi và bước sang tuổi 34 chứ    … chúc bà chị sớm tìm được đức lang quân như ý, người có thể ngày ngày lái xe đưa vợ đi, đón vợ về (không thì chí ít cũng dạy bà chị lái xe tử tế), người có thể nấu cơm cho vợ tối tối nếu không muốn phải tiếp tục chiến đấu với tokbokki và cơm kim chi (hoặc tìm một lớp dạy nấu ăn nào đấy 2 vợ chồng rủ nhau đi học :p), người có thể nắm bàn tay thuôn dài, mảnh dẻ ấy mỗi đêm đông giá lạnh và nhẹ nhàng đặt lên trán vợ nụ hôn chúc ngủ ngon trước khi cả 2 cùng say giấc  

Sến nổi cả da gà rồi :-ss ... quyết thế nhé … em đang chờ đấy, chờ ngày bà chị khoác bộ áo cưới tinh khôi bước vào thánh đường … khi ấy, đứng bên chị sẽ là ai nhỉ? ;

P/S: tranh thủ post trước khi đi tắm ... tình hình thi thố thế này không tắm bây giờ chắc đợi nửa đêm mất  

Tanpopo126
CHÚC SS HA JI WON NGÀY CÀNG THÀNH CÔNG, CÀNG NGÀY CÀNG ĐƯỢC NHIỀU NGƯỜI YÊU MẾN. SS CŨNG LÀM VIỆC ÍT THÔI, DÀNH THỜI GIAN HẸN HÒ, VÀ LẤY CHỒNG NỮA, CON GÁI CŨNG CÓ THÌ SS Ạ, ĐỪNG ĐỂ NHƯ OPPA EM, FANS BUỒN LẮM ĐẤY!
MÀ EM THẤY SS VỚI OPPA EM XỨNG ĐÔI LẮM CƠ, CÙNG GIỎI GIANG, THÀNH ĐẠT, CÙNG CÓ TẤM LÒNG CAO QUÝ,...
NẾU MÀ SS HỢP VỚI OPPA EM THÌ EM NGUYỆN ĂN CHAY 1 NĂM LUÔN Ý. THỀ CÓ TRỜI ĐẤT VÀ CÁC BẠN TRONG NHÀ CHỨNG GIÁM

thôi, chỉ có vài dòng chúc ngắn ngủi. tan đi đây, tạm biệt mọi người, mọi người tổ chức tiệc vui vẻ nhé, tiếc là tan ko tham gia đc.

à nhân đây tan cũng chân thành cảm ơn nhà Wonie, đang sang động viên an ủi cho nỗi mất mát of nhà oppa tan, chân thành cảm ơn các bạn. mong cho tình bạn giữa 2 nhà ngày càng thân thiết!

Bình luận

Không, cái này là mình save dữ liệu từ trước chứ chưa vô được nhà cũ đâu gấu, vô chơi game sách với ta đi:xx  Đăng lúc 10-9-2011 08:58 PM
Nhà cũ vô dc rùi hả sói?  Đăng lúc 10-9-2011 08:56 PM
Lời chúc sau là của bạn Tan nhà Bae kaka, ta quên hem ghi tên rồi  Đăng lúc 10-9-2011 08:36 PM
ôi, chết ta mất thôi, sao mình làm cái gì cũng lộn tùm lum thế này?  Đăng lúc 10-9-2011 08:35 PM
meo
Ôi dồi ôi, sau râu ông cằm bà thế này hở nàng =)) ... muốn tự kỷ quá :|  Đăng lúc 10-9-2011 07:52 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
 Tác giả| Đăng lúc 10-9-2011 19:27:02 | Chỉ xem của tác giả
1. Gajuho
Bà chị đã ngoài ba mươi
Sao mà vẫn cứ xinh tươi lạ thường
Hoa kia cũng phải nhún nhường
Rắng không xinh đẹp được dường chị tôi
Giờ thêm tuổi mới chị ơi
Luôn xinh thế nhé đôi môi luôn cười
Rồi nụ cười nối nụ cười