Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: yukiomina86
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Cổ Đại] Nghề Vương Phi | Hoa Dương Hoa Ảnh (Hoàn) (Ebook P1)

[Lấy địa chỉ]
621#
Đăng lúc 25-5-2013 23:08:25 | Chỉ xem của tác giả
trời ơi chương sau ngược tâm rồi ngược thân nữa ah thế thì làm sao sống nổi đây
©2024 Kites.vn | . _9 G6 B( J' r1 wAll rights reserved
đọc chương này mà thương LT quá hai người đã  hiểu lầm rồi mất niềm tin vào đối phương nên không ai dám mở lòng với nhau với lại chẳng ai chịu nhường ai  hết ai cũng sợ nói ra tình cảm thật của mình hết
©2024 Kites.vn | # a, A6 _: o7 {# qAll rights reserved
Thôi cố gắng , cố gắng lên Mẹ cherry, cả nhà ơi  cho qua giai đoạn ngược nàymua thuốc trợ tim thôi

Bình luận

mình đọc thấy không thể trách LT được ngược VL là thấy LT cũng đau khổ lắm chứ  Đăng lúc 26-5-2013 08:49 AM
Thật lòng mà nói, đoạn ngược thân của Hoa dương tỷ rất đau lòng :( mà thương cả hai đứa nhỏ vô cùng luôn, chứ k trách nổi bé Tranh í :(  Đăng lúc 26-5-2013 05:09 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

622#
Đăng lúc 25-5-2013 23:55:13 | Chỉ xem của tác giả
Bao giờ mới hết NGƯỢC đây??? {:430:}
©2024 Kites.vn | All rights reserved' s" J( c4 q/ b
Mà em thấy LT rất thật lòng với VL ý chứ. Lúc nào cũng muốn bảo vệ cho chị ý này, quan tâm, đến trả thù cũng không để chị phải nhúng tay vào. Nếu nói công bằng ra thì LT yêu VL nhiều hơn là giận. Không biết TKC đã hại LV như thế nào nhưng mà LT vẫn có tình cảm với VL
©2024 Kites.vn | 7 N  X" C9 u- A! G  n' s) d9 DAll rights reserved
Nhưng VL thì lại quá lạnh nhạt. Đọc mấy chương này mà tim em tan nát mẹ Cherry ak. 2 bạn trẻ này thay đổi 180 độ luôn. Mặc dù không muốn 2 bạn ý như thế nhưng mà thân là người ngoài cuộc nên em ko thể bon chen đc gì
©2024 Kites.vn | All rights reserved6 {$ }: R# `: u
9 ~5 F1 k+ M' o0 S' h; f©2024 Kites.vn | All rights reserved
Bella: Hay hôm nào mẹ Cherry "giả vờ edit sai" cho nó đỡ ngược nhể?
1 }, B) v( s- v" u1 Z©2024 Kites.vn | All rights reserved
2 bé Tranh - Lâu: VỚ VẨN! Đã ngược thì phải ngược cho hết! Quyết tâm chịu ngược!
% u9 c) g2 `  ?4 l5 U©2024 Kites.vn | All rights reserved
Bella:
! _$ z6 D6 ^0 u8 v+ x. q1 D©2024 Kites.vn | All rights reserved
( f1 N" U! d& [- i©2024 Kites.vn | All rights reserved
Khổ cái, không hiểu tại sao VL còn đi "trao đổi điều kiện" với DT cơ. Em là em thấy hơn bị thất vọng
©2024 Kites.vn | All rights reserved- E' K: o5 m; ~4 w6 U
Chương sau lại còn ngược thân nữa chứ
" e: d, o. _8 Q0 T7 b©2024 Kites.vn | All rights reserved
Đã tự kỉ, nay còn tự kỉ hơn! Không tự kỉ vì quá tự kỉ!
2 j0 g2 T  ~4 S( }% _©2024 Kites.vn | All rights reserved
Cơ mà em vẫn hóng truyện của ss ak. Nản thì nản chứ không thể bỏ 2 bé này đc. Thanks mẹ Cherry, vẫn ủng hộ mẹ Cherry như thường!!! {:412:}
, G' v1 \3 y1 _( v" g% n; K©2024 Kites.vn | All rights reserved
©2024 Kites.vn | All rights reserved' W: D7 t5 q& q3 S
Pi ẹt: Em đã ủng hộ 1 phiếu cho truyện của ss rồi nhé. Mong là nhà mình đc treo poster <3

Bình luận

Ss thấy em bỏ phiếu rồi ^^ thế nên phải lấy 3 chương ra tri ân mọi người ngay mà :))  Đăng lúc 26-5-2013 05:06 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

623#
Đăng lúc 26-5-2013 02:36:22 | Chỉ xem của tác giả
huhu sis đánh úp như này sao em giật được tem, phong bì cũng mất luôn ồi
. T9 Q  R9 _1 |# M©2024 Kites.vn | All rights reserved
ahhahahaha có truyện đọc rồi, phởn quá
©2024 Kites.vn | All rights reserved" s4 V  K. A" q- e
PS: sis cứ tưởng tượng là 2 biểu cảm này tranh nhau diễn trên mặt em, may mà đêm hôm rồi Quà của sis to thế này, phải nhận thôi

Bình luận

Thứ lỗi cho em chứ tình hình là em muốn bạo hành cái đứa con gái nuôi của sis quá >:/  Đăng lúc 26-5-2013 11:31 AM
:)) thế đọc xong mặt em có tăng thêm biểu cảm nào nữa ko? :))  Đăng lúc 26-5-2013 05:08 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

624#
Đăng lúc 26-5-2013 09:00:14 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Mọi truyện xảy ra cũng đều tại LT hết đấy. Một lúc lại nôi gia đình ra uy hiếp VL, một lát lại lộ bộ mặt gian xảo của mình ra, một chốc lại làm những hành vi vô sỉ với VL. Mà VL là ai, thứ nhất là bị lừa gạt, thứ hai bị uy hiếp, thứ ba bị đùa giỡn . Không những thế còn là người con vì gia đình, người thân. Thế nên cũng chỉ vì LT dồn ép VL quá, VL chó cùng đường thì dứt dậu mà thôi, không trách được.
' W6 Z+ S# M4 h: A( @©2024 Kites.vn | All rights reserved
LT trả thù, ta không phản đối oan có đầu nợ có chủ, nhưng nếu LT đặt bản thân vào VL suy nghĩ vì VL một chút thôi, LT sẽ thấy được sự khó xử cùng đau lòng của VL. Một bên là người nhà, một bên là người yêu, VL cũng phải đắn đo nhiều lắm nhưng LT lại không hiểu được.
©2024 Kites.vn | 8 T, W: W& D# g8 }4 O: TAll rights reserved
Kết luận cuối cùng chính là, LT ngược VL vì nàng phản bội lần này thì cuối cùng cũng là tự ngược bản thân mà thôi. Cái chữ ' tình' ấy viết ra thì dễ dàng mà thấu hiểu nó là cà một thử thách khó khăn vô cùng. Haizzz
©2024 Kites.vn | 9 B  M' b9 T% p3 M9 }9 zAll rights reserved
Tâm trạng tụt dốc kinh khủng, không thể tin được mma a

Bình luận

VL thì lúc nào cũng gia đình thôi, khẩu thị tâm phi.phản bội Lt như thế khác gì bóp chết niềm tin của LT, khó khăn lắm mới tin được 1 người, yêu sâu sắc 1 ng   Đăng lúc 26-5-2013 02:26 PM
cũng ko trách lam tranh được, vl đã bao giờ thể hiện tc với lt đâu, mà anh thì yêu chị quá nên mới dùng cách đấy, nhưn thực ra có làm gì tổn hại chị đâu...   Đăng lúc 26-5-2013 02:21 PM
Chắc LT không hiểu được tình cảnh của VL đâu, vì mối quan hệ trong hoàng thất khắc nghiệt quá! LT có thể hại chết thái tử chứ VL ko hại chết ca ca được  Đăng lúc 26-5-2013 11:32 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

625#
Đăng lúc 26-5-2013 12:20:42 | Chỉ xem của tác giả

' ~) W7 Q0 f1 H©2024 Kites.vn | All rights reserved
©2024 Kites.vn | , Y+ j# S2 l& B' rAll rights reserved
Thân gửi mẹ Cherry:
©2024 Kites.vn | 7 O6 j% c/ D8 v0 P8 c, IAll rights reserved
  Chị ơi, chiều hôm quá chị nói là đang suy nghĩ lại xem có nên tung 3 chương gọi là tri ân cho các bạn đọc giả cuồng nhiệt không ấy, em cứ nghĩ chắc đến sáng mai chị mới post quà, ai ngờ huuuu huuuu chị chơi chiêu tung vào giờ vàng của em, giờ đó em đang xem chung kết "Bước nhảy hoàn vũ". Sáng mở ra mới thấy chị post lâu rồi huuu huuu, em buồn lắm.
: m  Y! U2 O7 @- @) j+ ^0 |©2024 Kites.vn | All rights reserved
  Nhưng không sau có truyện đọc ngày cuối tuần là em vui rồi hiiii, chị ơi chị vào mà xem có mấy bạn tàu ngầm hạng nặng cũng ngoi lên bình chọn cho chị đấy, vui chưa, hạnh phúc chưa nào. Chứng tỏ các bạn cũng dõi theo truyện của chị đấy.
©2024 Kites.vn | / ^' Z! e; K) R5 PAll rights reserved
  Mà chị ơi, cho em hỏi nhé, khụ khụ lượng bình chọn của các bạn ngày càng tăng lên vậy cuối tuần sau nhà mình có quà "TRI ÂN ĐỘC GIẢ" nữa không hả chị?
©2024 Kites.vn | 6 H5 Z0 l. C# I5 k: ?  bAll rights reserved
. O+ c4 O" D! a1 P/ V0 x' [©2024 Kites.vn | All rights reserved
Thôi bây giờ mình vào vấn đề chính nào. Đọc 3 chương quà của mẹ Cherry mà mình chỉ muốn lao vào nói chuyện cho phải quấy với con bé đầu đất Vũ Lâu quá đi thôi. Tại sau em nó lại nông nổi đi nối giáo cho giặc thế kia, còn phản bội lại niềm tin của bé Tranh nữa huuu huuu. Mà chắc gì ông Tấn Vương ấy chịu đồng ý thực hiện giao dịch đấy, mình nghi lắm. . Bé Lâu đầu đất đem chuyện hình nhân nói cho ông ấy nghe có khác nào vach trần bộ mặt giả khờ khạo của bé Tranh ra đâu. Mình giận em này rồi đấy{:437:}
" _& m3 X' _" \. i©2024 Kites.vn | All rights reserved
Bé Tranh cũng đáng thương lắm, bị người mình tin tưởng, yêu thương phản bội lại đi nói cho kẻ thù mình nghe, ai mà không điên lên chứ, chắc bé ấy nghĩ em Lâu vẫn còn tình cảm với ông Tấn Vương nhỉ, ôi đau lòng quá. Em Tranh đối xử với ông TKC thế là còn nhẹ nhàng đấy, vậy mà em Lâu lại đi châm thêm dầu vào lửa thế kia, không chừng khiến cho bé Tranh nổi giận xử ông ấy luôn đi.{:421:}  {:421:}
©2024 Kites.vn | All rights reserved/ d- ?/ ?+ a+ N2 z4 S
Vậy là sắp có ngược thân bé Lâu rồi à huuu, mình cũng k thích đàn ông dùng vũ lực để giải quyết chuyện tình cảm đâu nhưng hành động lần này của bé Lâu nó rất quá đáng, nó làm tổn thương trái tim của bé Tranh nhà ta. Mình có nên đọc 3 chương ngày mai không huuu. Hai đứa đều đầu đất như nhau ấy.
©2024 Kites.vn | * n: [; Z- {/ g4 |All rights reserved
Thanks mẹ Cherry nhé, yêu chị.{:161:}  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

626#
Đăng lúc 26-5-2013 12:39:10 | Chỉ xem của tác giả
Huhu, không cái gì đau khổ bằng bị phản bội mà :((
©2024 Kites.vn | , C4 V* r- _* e4 v9 jAll rights reserved
Lần này mới thấy anh LT đáng thương =.= Cơ mà ai bảo yêu chị VL không chịu nói, chỉ suốt ngày tìm cách chọc giận chị cơ :-< Dạo này tim mình yếu hẳn vì đọc phải toàn truyện ngược :(( =((
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

627#
Đăng lúc 26-5-2013 14:17:23 | Chỉ xem của tác giả
vì cái tri âm độc giả của ss mờ em mới biết có vụ bình chọn.khừ khừ, em vừa lọ mọ ở bên đấy kêu gào lũ bạn bình chọn cho ss đây ( chạy về hớn hở khoe {:159:} ) . đề cử xong mí biết ss có 2 hố.thôi nhân lúc đợi chờ đoạn đau thương đến chết ở chap típ em lại đi làm tàu ngầm bên nhà nương tử vậy.thanks ss vất vả vì chúng em lắm lắm
2 n- l7 N0 H/ |6 W©2024 Kites.vn | All rights reserved
p/s : à cái chap tiếp theo em nghĩ là đỉnh của ngược rồi, ai không thích sụt sịt thì chớ dại. h em quá hối hận vì lúc hứng trí lên đã tự edit đoạn đấy rồi tự khóc ạ. oa oa biết thế đợi ss up lên đợi mọi người khóc cùng một thể.{:140:} chúc ss cuối tuấn vui vẻ na
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

628#
Đăng lúc 26-5-2013 21:50:46 | Chỉ xem của tác giả

©2024 Kites.vn | ( g# r2 t3 o0 U' _0 h' y/ H# hAll rights reserved
©2024 Kites.vn | 7 f; T: k1 l8 K* u2 b4 i+ nAll rights reserved
Nhà ta biết tin gì chưa, mẹ Cherry đâu rồi- đâu rồi ra đây nhanh đi nào
6 b9 b& z; z6 U( X©2024 Kites.vn | All rights reserved
Xin chúc mừng nhà ta nhé, được chọn treo poster rồi kìa, nhà ta có vui không nè, riêng bản thân mình thì hạnh phúc phải biết vì mình cũng tham gia bình chọn cho mẹ Cherry mà. Nhận được tin là chạy lon ton hớn ha hớn hở vào đây báo cho cả nhà đấy, mà chắc cả nhà cũng biết rồi phải không hiiii.
8 B3 X$ r% S& A1 n©2024 Kites.vn | All rights reserved
Một lần nữa xin chúc mừng mẹ Cherry nhé mới vào nghề edit không bao lâu mà đã đạt được thành tựu rồi nhỉ?, chúc mừng- chúc mừng{:290:} {:290:} {:290:} {:290:}
©2024 Kites.vn | ; f% V6 a0 E$ h0 DAll rights reserved
Em đề nghị qua chuyện vui lần này mẹ Cherry mở tiệc ăn mừng đi. Qùa tri ân nữa đi chị, em thích quà, nhưng quà ngược không biết nghiền ngẫm nổi không hiiii.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

629#
Đăng lúc 26-5-2013 23:13:02 | Chỉ xem của tác giả
cứ chủ quan là cuối tuần huhu đến đêm chủ nhật ms đọc {:432:}
% l1 v; L2 A, q. ?( ^©2024 Kites.vn | All rights reserved
©2024 Kites.vn | All rights reserved: q$ y; k; m1 D7 f+ c
nhưng mà e iêu ss lắm
©2024 Kites.vn | 5 w' K) S/ Y; C& TAll rights reserved
©2024 Kites.vn | 9 B" @, g& x& cAll rights reserved
cảm ơn ss nhiều nhiều thế này thì ai mà chả yêu mẹ Cherry
©2024 Kites.vn | All rights reserved0 W+ c8 M9 b9 q) H
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

630#
Đăng lúc 27-5-2013 00:11:41 | Chỉ xem của tác giả
thật sự là NỔI ĐIÊN mà
; N9 p& W- {! S* c& o2 s©2024 Kites.vn | All rights reserved
sao Vũ Lâu lại làm ra cái thể loại như thế này
©2024 Kites.vn | $ ], t! o( M; \* S5 V" V# oAll rights reserved
người duy nhất mà Tranh nhi của chúng ta tin tưởng lại làm thế này, ôi Tranh nhi đáng thương của ta
; T3 _1 C! r- t©2024 Kites.vn | All rights reserved
đến ta còn muốn cho Vũ Lâu một trận chứ nói gì đến.
©2024 Kites.vn | All rights reserved  V) X; z8 m$ a7 T. U
Hừ!!! Vũ Lâu kia XXXXXXXXXX , để xem biểu hiện của cô sau này thế nào, nếu không ta anti, anti. ngươi!!!!!!!!!!!!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách