Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: mèomỡ
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Cổ Đại] Phu Quân Là Thái Giám Tổng Quản | Thanh Đình (Beta lại từ đầu)

[Lấy địa chỉ]
1771#
Đăng lúc 24-4-2013 22:43:47 | Chỉ xem của tác giả
harryduyen gửi lúc 24-4-2013 20:50
©2024 Kites.vn | 6 R4 v, z6 U9 n/ M( WAll rights reserved
nhất định người cứu MQ là anh Đoàn...làm gì còn có thể ai khác, Liễu vấn bạch với ...

Tớ không rõ lắm cái tình yêu của Thích Ngọc Lâm, đúng là tình yêu muôn hình vạn trạng nhưng bản thân là con gái hầu như không chấp nhận người yêu như thế. Nói tóm lại, có thể đó là tình yêu thật sự nhưng tớ không đánh giá cao vì không có gì đảm bảo cho tớ sự an tâm cả. Hay nói cách khác là không đủ dũng khí để tiếp nhận một người như thế, không liều được. Dù sao vẫn thấy anh ấy thật khổ sở.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1772#
Đăng lúc 24-4-2013 22:47:44 | Chỉ xem của tác giả
sao mình cảm thấy anh T thật sự bị thương nhỉ
; e, B0 v; f! m$ `©2024 Kites.vn | All rights reserved
còn bh có thể chính là anh Liễu hóa thành Trung ca, giống kiểu trong truyện" vương phi thất sủng" ấy, hóa thành bn người khác
©2024 Kites.vn | + D! y/ b! @  G# t0 _All rights reserved
bởi vậy mới có tin là anh Liễu dọn về phủ, chủ yếu là vì anh đã biến thành Trung ca
: f2 _/ W7 I! d) P©2024 Kites.vn | All rights reserved
vậy còn anh phi ngân châm là ai?????????????
©2024 Kites.vn | ! ^, S6 g4 _1 P# l) xAll rights reserved
tò mò chết mất{:426:}{:426:}{:426:}
©2024 Kites.vn | ( i8 K; t) a" d% z7 QAll rights reserved
haizzzzzzzzzzz, cái tâm trạng thật là chỉ mong nhanh nhanh mọi bí mật đc phơi bày, cho e khỏi chết trong tò mò, nhưng mà lại muốn truyện thạt dài, thật lâu để đc gặp anh chị mỗi ngày, ôi tôi mâu thuẫn , đấu tranh kém j` chị Q đâu chứ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1773#
Đăng lúc 25-4-2013 08:25:53 | Chỉ xem của tác giả
Mình rất thích cốt truyện này. Đọc rất lôi cuốn. Thích những mẫu chuyện có 3S, chung tình biến thái, phúc hắc và đặc biệt là yêu thương nữ 9. Luôn tìm cách bảo vệ nữ chính. Nhưng mà chỉ rất tiếc một điều là truyện hơi ngược
5 V2 r$ p/ P; c3 j! H' I+ r©2024 Kites.vn | All rights reserved
Cảm ơn người đã edit. Cảm ơn rất nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1774#
Đăng lúc 25-4-2013 09:42:35 | Chỉ xem của tác giả
He truyện đang gay cấn, tối qua thức cả đêm để đọc luôn.
2 Y/ q3 c# `7 k  t7 P©2024 Kites.vn | All rights reserved
Ẩn chương ha, chẳng trách mình thấy số page lên cao thế cứ nghĩ truyện dài lắm rồi :(
©2024 Kites.vn | All rights reserved7 L* R5 n) c* {. P3 f
Cảm ơn mấy bạn edit, post bài cho mọi người.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1775#
Đăng lúc 25-4-2013 10:08:03 | Chỉ xem của tác giả
trời ơi, tự dưng kết chương lại có câu hàm xúc đến vậy, mất ngủ chờ chương mới thôi.
©2024 Kites.vn | : P8 O: `/ p- J7 g0 A% A7 q  sAll rights reserved
Anh Trung ơi nhanh chóng vỗ về nàng Quân đi, tinh thần đang bất an cần chỗ dựa tin yêu để an tĩnh.
' M3 R* S' f) u: e' K©2024 Kites.vn | All rights reserved
Vẫn chưa biết rỗ tung tích của các Hắc y. Đành chờ tiếp thôi.{:288:} Cảm ơn bạn mèo mỡ nhé.{:306:}{:290:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1776#
Đăng lúc 25-4-2013 10:42:53 | Chỉ xem của tác giả
mấy hôm nhà mất mạng đọc bằng điện thoại k cmt được {:140:}
©2024 Kites.vn | 1 L9 U. V! |* }! s1 tAll rights reserved
đọc mấy chap hôm nọ mình đoán người cứu Mộ Quân tối hôm đấy chắc là Liễu Vấn Bạch kia quá. chắc hắn tiểu Bạch này cùng với ĐCT cùng nhau đóng kịch để lừa mọi người nhằm thực hiện một phi vụ bí mật nào đó. mình nghi lắm.
% s2 g3 A+ [5 b©2024 Kites.vn | All rights reserved
Mà chap này Mộ Quân bạo ghê. mình thích lại hóng chap tối nay xem diễn biến ra sao. liệu có cảnh H k nhỉ?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1777#
Đăng lúc 25-4-2013 10:45:20 | Chỉ xem của tác giả
Hế nhô !! editor mèo mỡ . Tui là tui hựn cô lắm nhá đag đang đọc đến khúc gay cấn {:404:} thì cô{:448:}
©2024 Kites.vn | : c- d! [$ p3 }: N/ p. _+ ]! KAll rights reserved
làm tôi phải chạy như điên tìm cái máy tính để đăng kí (nói tới đây tự dưng xấu hổ ghê {:442:} đọc chùa riết hehe ) nhân đây xin có lời tạ lỗi nồng nhiệt tới cô mèo mỡ và admin ) vì cái bản chất lười chải thây .Mà tôi là tôi thích cô edit lắm nhá *nịnh bợ* moa moa >>
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1778#
Đăng lúc 25-4-2013 12:34:33 | Chỉ xem của tác giả
Xin chào cả nhà, mình không phải mem mới, đã âm thầm lặng lẽ làm thợ lặn đọc "chùa" cũng 1 thời gian rồi. Không phải mình không muốn khích lệ hay cảm ơn các bạn đã bỏ thời gian ra edit những bộ truyện hay như thế này cho tụi mình đọc, mà là mình thật sự không có tài ăn nói, không biết viết gì cả. Lúc nào định comt là trong đầu cũng chỉ nghỉ được 2 câu: "Cảm ơn bạn, cố lên nhé!" _ _!
©2024 Kites.vn | : K5 D7 R; Z( pAll rights reserved
Bộ PQLTGTQ này quả thực mình rất thích, nhưng đến đúng chap "mong chờ" thì bạn lại ẩn đi mất làm mình không thể không ngoi lên được <òa òa> Nhưng cũng vì thế mà mình có cơ hội nói cảm ơn bạn thật nhiều, và cả những bạn editor khác nữa, đã không ngại bỏ ra thời gian và công sức đến vậy. Củm ơn thật nhìu nhe {:301:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1779#
Đăng lúc 25-4-2013 14:01:36 | Chỉ xem của tác giả
woa woa....tỉ tỉ chủ động kiaf, tổng qủan ca ca nhà vô thôi
©2024 Kites.vn | All rights reserved% P' w  k1 z9 @8 `
Ko biết ca ca dự định j nữa đây, bao h mới đòn tỉ tỉ của e về. Thuơng tỉ quá đi mất
©2024 Kites.vn | & O8 u& V# s+ v- R9 d3 q- G+ n! _All rights reserved
Hóng chap sau quá đi
' M) j+ [; F1 o$ E8 K% B2 o* ^©2024 Kites.vn | All rights reserved
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1780#
Đăng lúc 25-4-2013 14:03:16 | Chỉ xem của tác giả
Hôm này là một ngày nắng.
) ^2 e* g9 u& {©2024 Kites.vn | All rights reserved
Siêu nóng, mùa hè đã đến rùi.
©2024 Kites.vn | $ ^9 G/ q* ?, U3 f& m% oAll rights reserved
Vài hôm nữa còn nóng thế nào nữa đây!!!!! haizzzzzzzz.
! I: I+ p; N& {5 b/ E; p©2024 Kites.vn | All rights reserved
Lại còn phải nghĩ để viết cho đủ 200 ký tự nữa chứ. May mà sếp đi họp không thì, đến mùa hoa nào mới nghĩ ra vài thứ văn vẻ để viết đây. Khẳng định lúc này nhìn mặt bạn ngu ngu :D
5 U( Z0 D) [4 p7 u2 @- ], i& W©2024 Kites.vn | All rights reserved
Chào cả nhà, cùng chung sống vui vẻ nha!!!!!!!!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách