Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Kurt
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Cổ Đại] Thú Phi | Chu Ngọc (DROP)

[Lấy địa chỉ]
1031#
Đăng lúc 2-1-2013 19:59:15 | Chỉ xem của tác giả
Lần đầu tiên sử dụng cửa sổ này, thật sự cũng không biết nói gì, Nếu muốn nói về cảm nhận bản thân về chương 69 của Thú Phi, thì thật sự bị sốc và cảm động Sốc là vì hành động của Độc Cô Tuyệt, không nghĩ rằng khi anh hi sinh từng ấy mà vẫn bá đạo yêu cầu cô không được nhìn ai, không được yêu ai Đúng thật là không thể tin được, còn cảm động vì cô sẵn sàng quay trở lại vì anh

Bình luận

có đến 73 rùi kìa bạn :))  Đăng lúc 2-1-2013 11:52 PM
chương nào cũng cảm động cả hehe sau này còn cảm động hơn nữa cơ  Đăng lúc 2-1-2013 10:47 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1032#
Đăng lúc 2-1-2013 20:09:08 | Chỉ xem của tác giả
lycute gửi lúc 2-1-2013 19:34
hic.. sao pải " trả lời " thì mới đọc được là sao? admin định  hạn chế ng theo dõi m ...

hic ..mình theo dõi truyện của Kites rất nhiều nhưng mình chưa bao giờ comment nên chưa hề chú ý đến nguyên tắc đó nên mình không hề biết ! lần đầu tiên mình viết comment , sao b lại nói mình cố tình lờ đi là sao? Mĩnh nghĩ một lời nhắc nhở sẽ tốt hơn để đón chào 1 thành viên mới đó bạn à.

Bình luận

Các bạn k làm sai thì k ai khó chịu với các bạn cả.  Đăng lúc 2-1-2013 08:48 PM
Mình đã giải thích ở dưới rất rõ luôn , minh k muốn giải thích thêm, b cố chấp quá , mình đã nhận sai sau khi mình đoc kĩ lại ruler, còn bạn thì sao ? haiz..  Đăng lúc 2-1-2013 08:45 PM
bạn vô đọc thấy chương bị ẩn, chứng tỏ là bạn đã đọc từ mấy chương trước, mà từ 66 chương nào cũng có cái dòng nhắc nhở đó sao bạn k thấy.  Đăng lúc 2-1-2013 08:42 PM
bạn có đọc hiểu k vậy? Tôi đã bảo tôi k phải người quản lý, tôi là chủ thread. Các bạn để tôi nhắc nhở quá nhiều khiến tôi rất bực.  Đăng lúc 2-1-2013 08:40 PM
tụi mình rất biết ơn, nhưng những lời góp ý cũng chỉ mong diễn đàn tốt hơn, sao b lại nghĩ tiêu cực nhu thế? thôi tùy b, mình cug chẳng có ý gì. thanks các editor   Đăng lúc 2-1-2013 08:39 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1033#
Đăng lúc 2-1-2013 20:17:45 | Chỉ xem của tác giả
lycute gửi lúc 2-1-2013 20:09
hic ..mình theo dõi truyện của Kites rất nhiều nhưng mình chưa bao giờ comment nên chư ...

Hic mình có comment bao giờ đâu mà mình để ý hả b /. tới khi b ấy nói mình mới để ý đó bạn. Mình biết là mình cug vô ý khi không chú ý như vậy, nhưng lần đầu mà bạn, bạn ấy nói vậy hơi quá đó !!! mà mình thấy gia đình kites mình rất thân thiện, không nghĩ lại vậy .,
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1034#
 Tác giả| Đăng lúc 2-1-2013 20:26:19 | Chỉ xem của tác giả
lycute gửi lúc 2-1-2013 20:17
Hic mình có comment bao giờ đâu mà mình để ý hả b /. tới khi b ấy nói mình mới đ ...

Bạn đừng vơ đũa cả nắm.

Kites vẫn luôn thân thiện. Nhưng sự thân thiện hay sự dễ chịu của mỗi người cũng chỉ có 1 mức giới hạn. Huống chi người thẳng và nóng tính như mình.

Bạn có biết cái thread này 1 ngày bị xóa đi bao nhiêu bài không? Mới lúc nãy bị xóa đi mười mấy bài. Hôm qua hơn 20 bài. Tất cả đều là các cmt phạm rule như bạn.

Khiến cho mục lục của mình nó nhảy loạn xạ cả lên. Lần nào cũng phải sửa lại.

Bạn còn chưa quay sang trang bên để edit lại cái post của bạn cho đúng rule nữa.

Tụi mình đã bỏ rất nhiều thời gian để edit truyện chia sẻ cùng mọi người. Tụi mình lại cũng phải bỏ rất rất nhiều thời gian để đi nhắc nhở từng người thế này nữa sao? Cái cmt nhắc nhở bạn đã là cái cmt thứ bao nhiêu của mình trong ngày hôm nay rồi. Mình có tốt tính nấy tốt tính nữa cũng chẳng thể hòa nhã nỗi nữa rồi. Huống chi mình vốn là người khó tính.

Mình đã cẩn thận đến mức dưới mỗi chương luôn để 1 dòng có bold để nhắc nhở các bạn làm đúng luật. Nhưng rốt cuộc thì sao? Các bạn nhắm mắt làm ngơ coi như không thấy. Để tụi mình phải nhắc nhở các bạn thấy vui lắm sao? Và dù được nhắc nhở vẫn cố tình không edit.

Luật đó đâu phải tụi mình đặt ra. Là luật chung của diễn đàn.

Sau cái post này, mình sẽ không nhắc nhở bất cứ ai thêm 1 lần nào nữa. Mình report cho mod del thẳng luôn. Đỡ rước bực vào người.

Bình luận

bĩnh tình, có chuyện gì thì ngồi xuống, uống miếng nước, ăn miếng bánh, rồi từ từ thương lượng, nổi nóng mau già mà Cút :D  Đăng lúc 2-1-2013 11:21 PM
Kurt em iu , nóng quá nóng quá ... thôi bớt giận e .. cuối năm ai cũng bận rộn nóng ít thôi cho nhẹ người . Giận chi mệt ng hả e .. hun cái hết giận nè ^^  Đăng lúc 2-1-2013 09:52 PM
công nhận làm sai còn còn quy chụp phát bực :|  Đăng lúc 2-1-2013 09:49 PM
cụ ơi , bớt nóng nào , kệ đi :D  Đăng lúc 2-1-2013 09:17 PM
ngoài lề: chị ơi thể cho em hỏi 1 câu là hôm nay có truyện không để em hóng =)))  Đăng lúc 2-1-2013 09:16 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1035#
Đăng lúc 2-1-2013 20:39:51 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Mình thích sự bá đạo của anh tuyệt đối với khinh vân,cũng chưa thấy nam chính nào như anh tuyệt cấm chị khinh vân đủ thứ, mình tính chờ truyện hoàn rồi mới đọc nhưng đọc được một chương thì ngừng không được ,ngày nào cũng vào ra vào ra khoảng hơn chục lần huhuhu.đến chồng còn bảo sắp có con rồi còn mê truyện hix.

Bình luận

bạn comt thế này đúng quy định rồi, lần sau có comt hãy comt đủ 3 dòng vậy nhé ^^ chúc bạn đọc vui vẻ chăm lo chồng con và ham hố truyện hehe  Đăng lúc 2-1-2013 09:53 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1036#
Đăng lúc 2-1-2013 20:40:46 | Chỉ xem của tác giả
dongian2709 gửi lúc 1-1-2013 00:50
hehe, không bõ công mình ngồi canh đợi quà lixi, hết đọc Độc quyền chiếm hữu rồi c ...

Tự nhiên giờ mình lại có thêm một sở thích nữa là ngày ngày vào kites comt và ngóng phản hồi của các bạn, thế mới chết chứ, hehe
Vừa đi làm về lại lao vào ngay cái máy tính để ngóng chap mới nhưng lại đọc được mọi người cứ cãi nhau về việc phải comt thì mới đọc được bài, Haizzz
Bản thân mình thì thấy nó cũng có vô lý quá đâu, chỉ cần post một bài có 3 dòng là mọi người có thể đọc được hết tất cả các chương rồi, mình nghĩ những ai yêu quý Thú Phi thì cũng coi như một lời cảm ơn các bạn editor đã dành thời gian và công sức để edit truyện thôi mà.
Mình không nịnh hay bênh ai cả nhưng từ bản thân mình, mình suy ra, khi làm một cái gì đó cũng mong nhận được những phản hồi, nhưng góp ý cũng như những lời động viên để có thêm động lực làm tiếp, vậy nên cũng có quá đáng đâu khi các bạn ý mong nhận được phản hồi của mọi người.
Mà mình thấy hầu như các bài comt các bạn ý đều cố gắng trả lời lại tất cả mọi người mà, hic

Bình luận

^_^ cảm ơn bạn đã hiểu  Đăng lúc 2-1-2013 09:54 PM
Bạn Kurt nhanh thật đấy, mình sửa nhanh thế rồi mà vẫn không nhanh bằng tốc độ nhắc nhở của bạn, hic  Đăng lúc 2-1-2013 08:57 PM
bạn edit lại bài, nếu không sau 15' nữa bài này sẽ bị xóa.  Đăng lúc 2-1-2013 08:47 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1037#
Đăng lúc 2-1-2013 20:41:42 | Chỉ xem của tác giả
Kurt gửi lúc 2-1-2013 20:26
Bạn đừng vơ đũa cả nắm.

Kites vẫn luôn thân thiện. Nhưng sự thân thiện hay sự d ...

Thà bạn cứ delete bài của tớ.. rồi bạn send tin nhắn bảo t sai ruler đề nghị edit lại t còn thấy đc tôn trọng hơn đấy b ạ , ban  cũng đừng  vội quy tội vô tình hay cố ý cho ai cả.Vì bất cứ ai khi tham gia 1 forum nào đó vẫn cần ít sự qtam và đc tôn trọng. Bạn làm manager chắc b biết, chứ đừng đổ tội cho bạn nóng nảy mà những ng khác phải chịu thay ban

Bình luận

Nói nghe khó chịu, del thẳng tay cho nhanh cô Cút ạ, nói nhiều mệt hơi @@  Đăng lúc 2-1-2013 09:59 PM
:| hết nói nổi với bạn :| Bạn comt đầu tiên như kiểu ép buộc, lại còn sai quy định, vậy thì phản ứng như thế sau hàng loạt ng giống bạn là bt mà thôi :-j  Đăng lúc 2-1-2013 09:41 PM
Tôi chưa bao giờ cảm nhận được sự "nhún nhường" trong bất cứ câu chữ nào của bạn.Mỗi post của bạn đều cố tình thòng thêm 1 câu để khiến tôi lên tiếng   Đăng lúc 2-1-2013 09:12 PM
tôi đâu cần ai ngưỡng mộ. Chúng tôi, chắc chắn là chúng tôi, là 4 thành viên đang edit Thú phi này. Tôi khẳng định điều đó.  Đăng lúc 2-1-2013 09:11 PM
đã được làm thành viên của kites 30ph.. cảm ơn ban !  Đăng lúc 2-1-2013 09:10 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1038#
Đăng lúc 2-1-2013 20:43:35 | Chỉ xem của tác giả
Ây dza!!! Xưa giờ toàn làm SR không thôi, nay phải trồi lên thật rồi. Việc đầu tiên mình muốn nói là chúc các bạn trong MDH có một năm mới tràn đầy hạnh phúc, khỏe mạnh suốt năm để có thể edit truyện thật tốt *hihi*. Mình theo truyện này cũng khá lâu rồi, từ hồi ss Kurt mang về kites ý, mình cũng thấy đây là bộ truyện hay nhất của Chu Ngọc từ trước đến giờ, đọc truyện luôn có đủ các cung bậc cảm xúc, các nhân vật trong truyện cũng rất độc đáo và có nét thu hút riêng. Mình rất cảm ơn các bạn đã edit tiếp bộ truyện này. Chúc mọi người năm mới vui vẻ và tràn đầy sức khỏe. HAPPY NEW YEAR!!! ^_^

Bình luận

chúc bạn năm mới vui vẻ nhé, cảm ơn đã ủng hộ  Đăng lúc 2-1-2013 11:58 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1039#
Đăng lúc 2-1-2013 20:49:20 | Chỉ xem của tác giả
=.= ... vốn dĩ là silent reader, nhưng hny có 1 số vấn đề bức xúc và cảm hơi mất tâm trạng cũng như hứng thú đọc truyện! nhìn mấy chương đọc thì chỉ có tới trang vài chục, mà comment lan ra tới hàng trăm, lướt qua 1 lượt thấy um sùm comment sai rồi bị nhắc nhở...quả thật là k nằm trong fam vi quyền hạn của mình để lên tiếng nhưng mình nghĩ các bạn reader thà là im lặng như mình còn hơn post comment sai để rồi bị nhắc nhở um lên, vừa làm hỏng không khí đọc truyện vừa lôi theo 1 nùi rắc rối về chuyện làm mục lục, các bạn edit w beta lại fai thêm nvu xem xét nhắc nhở w del bài của các bạn. Nếu các bạn đã tham gia 1 cộng đồng thì nên tìm hiểu quy tắc của 1 cộng đồng, k ai đe dọa hăm he j các bạn cả, đây lại cũng chỉ là 1 việc đơn giản, k cần vì nó mà làm mất nh time và không khí như v!

Bình luận

cảm ơn bạn đã hiểu nha ^^  Đăng lúc 3-1-2013 12:02 AM
^_^ xD bạn, đúng rùi đó, ko comt thì thôi, có comt thì đúng luật một tý ý  Đăng lúc 2-1-2013 10:38 PM
hehe cái này m cũng bị nhắc nhỡ hoài tại đọc mà lâu lâu mới comt một lần nên hay phạm rule...nói ra ngại quá..nhưng mấy tỷ ấy nhắc nhỡ thì mình sữa lại ak n_n   Đăng lúc 2-1-2013 09:42 PM
Mình ủng hộ "thà im lặng". Tụi mình k cần những lời "ủng hộ" kiểu đó để tụi mình thêm việc.  Đăng lúc 2-1-2013 09:05 PM
Hehe, đúng ý mình cần nói  Đăng lúc 2-1-2013 08:59 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1040#
Đăng lúc 2-1-2013 21:13:03 | Chỉ xem của tác giả
Hi, chào các bạn hội Mắc Dịch, mình là một fans cũng hơi cũ cũ của hội ạ =))
Mặc dù hổ thẹn là mình chỉ đọc xẹt tới xẹt lui chưa đâu ra đâu, và chỉ đu theo tám chuyện hot với hóng hớt theo hội, nhưng mình tin rằng truyện mà HMD đã chịu bỏ công làm chắc chắn là rất tuyệt vời, tàu ngầm hôm nay ngoi lên ủng hộ tinh thần hội một cái. Cám ơn hội đã yêu thương độc giả mà chịu khó bỏ nhiều thời gian thế này.
Nhớ lúc đọc chương Hot có bơm H của Ong, trời ạ, có một chương mà dài khó kinh, mới thấy các bạn đã cực sao bản cv để cho ra những câu từ đẹp như vậy. Văn Chu Ngọc thật sự rất khó hiểu, và theo mình thấy là nhờ MDH edit hay và mượt khiến cho độc giả chúng ta càng cảm đc cái hay của truyện đó chớ :x
Nhân ngày đầu năm mới, chúc các thành viên hội, cô Ong, cụ Cút, bạn Nu luôn mạnh khỏe vui vẻ để edit thêm nhiều truyện hay chia sẻ với các fans :D

Tàu ngầm lại lặn tiếp đây, tết này tranh thủ thời gian đọc để bơi theo hội =))
Nhắn nhủ riêng cô Ong, khi nào edit mệt quá, cần khoai tiếp sức cứ nhắn chị nhé =))

@Cút ơi, chả hiểu sao mà chị soạn com ở trong ô soạn văn bản, gõ quá trời rồi, tự dưng nó mất hết text, về trang đầu tiên của thớt, òa òa :(( Cái thớt của cô hot tới nỗi lag luôn sao =)).

Bình luận

Nhất định là phải măm khoai của Xèng rồi :X iu quá nè :X Ôm :X  Đăng lúc 2-1-2013 11:15 PM
Heybaby em thật là dễ thương =)), @ Dệ cụ: nói ta xấu xí, ta xù (xì) luôn =))  Đăng lúc 2-1-2013 10:56 PM
Xèng xấu xí.  Đăng lúc 2-1-2013 10:43 PM
XXX = Xèng xinh xắn phải ko ạ lol  Đăng lúc 2-1-2013 10:40 PM
hứa rồi đới, đừng có kiếm cớ đới. Dịch cho tụi em 2 chap hot nhá =))  Đăng lúc 2-1-2013 09:32 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách