Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Kurt
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Cổ Đại] Thú Phi | Chu Ngọc (DROP)

[Lấy địa chỉ]
1061#
Đăng lúc 2-1-2013 23:26:14 | Chỉ xem của tác giả
“Không được ôm chúng nó.” Độc Cô Tuyệt cúi người một cái ôm lấy Vân Khinh, giận dữ trừng mắt nhìn Bạch Hổ vương.

Vân Khinh nghe vậy, mi mắt khẽ lay động, tựa người vào trong lòng Độc Cô Tuyệt không nói gì nhiều chỉ khẽ buông lời nói: “Ta thích chúng nó mà.”

“Ta đây thì ở đâu?” Độc Cô Tuyệt cúi đầu cao giọng hỏi.

“Ta cũng thích chàng.” Vân Khinh nhìn Độc Cô Tuyệt, khẽ cười bất đắc dĩ.

“Vậy thì ôm ta.” Nói quá hợp tình hợp lý còn gì nữa.

=)) level bá đạo =))
ôi anh Tuyệt ơi là anh Tuyệt =))
ơ hờm chap sau là sắp bước vào chuỗi ngày đau khổ rồi ớ

Bình luận

:))))  Đăng lúc 2-1-2013 11:45 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1062#
Đăng lúc 2-1-2013 23:30:43 | Chỉ xem của tác giả
thành thật cảm ơn các bạn đã edit tiếp bộ này. đọc chương đầu tiên bên lãnh vân hiên mình đã mê luôn rồi. nhưng không hiểu tại sao lại ngừng. hix. làm mình chán nản vô cùng luôn. rất may là có các bạn edit tiếp/ mình ủng hộ cả 2 tay 2 chân luôn. mong các bạn luôn giữ vững phong độ nghen. đừng bỏ giữa chừng mình đau tim lắm! thanks!:)

Bình luận

vì nhiều lý do nên chị LV đã ngưng edit, đóng lun blog bạn thông cảm giùm đi, ^^ sẽ cố đi đến những dòng cuối cùng, nhưng nếu nxb mua bq thì đành phải drop :))  Đăng lúc 2-1-2013 11:47 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1063#
Đăng lúc 2-1-2013 23:31:07 | Chỉ xem của tác giả
em nhảy hố đây hurraaaaaaaa

hình như tốc độ vẫn triển đều mỗi ngày 1 chap đúng không ạ?

ngoài lề: đã có ai xem phim Không kịp nói yêu em chưa ạ :o phim có khác gì truyện không mngười :( vì có anh Chung Hán Lương đóng nên em rất khoái....

Bình luận

haru............đọc đã quá đi...anh Tuyệt đúng lầ bá đạo quá à.;0  Đăng lúc 6-1-2013 01:48 PM
Chỉ có thể dùng một câu để hình dung truyện này:" quá hay, quá tuyệt" . Cám ơn các bạn MDH nhiều nha! Nhờ có các bạn mình mới được đọc một Bộ truyện tuyệt vời đế   Đăng lúc 3-1-2013 12:05 AM
em nhầm em nhầm :">  Đăng lúc 2-1-2013 11:50 PM
ở đâu ra 1 ngày 1 chương "Đạp cô này"  Đăng lúc 2-1-2013 11:49 PM
ôi, em còn tưởng tốc độ như TT với CĐTĐ chứ :">  Đăng lúc 2-1-2013 11:40 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1064#
Đăng lúc 2-1-2013 23:32:10 | Chỉ xem của tác giả
Chết cười với anh Tuyệt nhà mình =)) Ghen với giai, ghen với gái, ghen với thú, cái gì cũng ghen được, khổ thân KV, người với thú ngày nào cũng lởn vởn trước mặt chí chóe với nhau mà vẫn bình tĩnh được. Quá khâm phục!
“Ta thích chúng nó mà.”

“Ta đây thì ở đâu?” Độc Cô Tuyệt cúi đầu cao giọng hỏi.

“Ta cũng thích chàng.” Vân Khinh nhìn Độc Cô Tuyệt, khẽ cười bất đắc dĩ.

“Vậy thì ôm ta.” Nói quá hợp tình hợp lý còn gì nữa.

Anh đã già rồi mà còn công khai cưa sừng làm nghé, nũng nịu hơn cả trẻ con = ="
Thứ không muốn thấy mà lại phải thấy, vừa nhìn xuống bên dưới, Độc Cô Tuyệt chợt nổi cáu lên.
Chỉ thấy ngay chân tường bên cạnh cánh cửa, đất đá sụt xuống, những viên đá được lựa chọn vô cùng cẩn thận, kỹ lưỡng đang bị phá vỡ thành từng mảnh tạo thành một cái hang nhỏ, tiểu Xuyên Sơn Giáp nghênh ngang chui qua cửa hang chạy vào trong phòng, phóng vèo vèo về phía Vân Khinh.

“Chết tiệt, ta giết ngươi.” Sắc mặt Độc Cô Tuyệt xanh mét, giận dữ hét lên.

Khổ thân anh giai, hình như "tình địch" của anh càng lúc càng "trâu", điêu nhi anh còn thắng được, bé hổ thì một 9 một 10 nhưng mà với em XSG này thì thua bét (ai bảo răng em nó cứng =)))

Bình luận

Troài, lại còn em nữa cơ à o.0 khổ thân Tuyệt ca, thế thì chắc ngày nào anh cũng tăng xông vào lần, dễ xuất huyết não lắm >"<  Đăng lúc 3-1-2013 09:32 PM
e nào z cô, tui hóng nhắm nhùi  Đăng lúc 3-1-2013 12:04 PM
Sau này có một em làm a tí thì đi gặp diêm vương =))  Đăng lúc 3-1-2013 12:10 AM
ờ anh đấm xuống em nó là anh nát tay chứ chả chơi =)))))))))  Đăng lúc 2-1-2013 11:58 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1065#
Đăng lúc 2-1-2013 23:32:32 | Chỉ xem của tác giả
Đọc lại 73 vẫn buồn cười =)) vẫn thấy cute ko chịu được vẫn ko nhịn đc mà muốn bò ra bàn =))

Đánh ghen loạn xạ thế này hết sức đáng yêu lol

anh Tuyệt bá đạo, thú còn ghen huống chi người =)) Thích nhất mấy đoạn này nè, vừa đáng yêu vừa bá đạo lol

ủng hộ cụ ^^ 10 bài spam sẽ post 74 sau 5 ngày nữa LOL

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1066#
Đăng lúc 2-1-2013 23:32:45 | Chỉ xem của tác giả
chờ chap sau nha, nghe đã thấy rạo rực rồi, thế này a Tuyệt là sướng nhất nhá, bản thân được đưa ra làm phần thưởng cho chị Khinh thì còn gì bằng nữa, a Hành này cũng vui tính thật đấy, lại có thể ban hôn theo cách này, :lol :lol
cứ sau sóng gió thì lại có 1 cảnh ngọt ngào, hết ngọt ngào lại có biến cho mà xem, m thấy Đinh Phi Danh đã thoát khỏi được lăng mộ thì có lẽ là thân phận của VK cũng ko giấu đc nữa rồi, ko biết điều gì sẽ xảy ra tiếp theo nhỉ?

Bình luận

chap sau tề tới đòi ng =)))  Đăng lúc 3-1-2013 12:08 AM
ờ cứ ngọt được tý là lại đổi sang có biến lol  Đăng lúc 3-1-2013 12:00 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1067#
Đăng lúc 2-1-2013 23:34:32 | Chỉ xem của tác giả
giothoilabay gửi lúc 28-12-2012 18:38
Vào kites mà thấy chương mới của Thú Phi là mê tít con mắt, nhưng không dám vào vì  ...

Tiếng Việt của tụi mình tầng tầng lớp lớp nghĩa, lần đầu tiên mình đọc thấy tên á, nghĩ đến nghĩa phổ thông của nó,giật mình luôn, sao có cái hội mà giống bị người ta chửi thế không biết,họ làm gì mà bị vậy ta,chắc là có bề dày lịch sử lắm đây. sao đó mới biết thì ra là hội bận dịch.haha, thì ra là mình hiểu sai,tên hay thế mà.Chúc cả nhà năm mới vui vẻ há. giờ đang lót dép, trải chiếu để xem anh tuyệt đánh ghen,. mỗi lần thấy a bốc khói vì mấy con thú, cười muốn chảy nước mắt, mình mà là chị khinh á, càng ôm càng hôn cho a cháy đen thui cái mặt luôn, haha ( sao mà ác quá, hèn chi không có ai...hic0

Bình luận

không phải chửi thề, chửi chơi thôi,chửi thề nghe nặng quá hà,đang chọc mà...  Đăng lúc 3-1-2013 12:38 AM
=)) ặc sao lại thành chửi thề rùi? =))) hự tên hay zị mà =))  Đăng lúc 3-1-2013 12:01 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1068#
Đăng lúc 2-1-2013 23:35:07 | Chỉ xem của tác giả
em đoán đúng giờ thiêng post chap rồi nhớ
=)))))))
chap này zai ghen tá lả
mà toàn ghen với thú mới khổ chứ
cũng phải thôi
ngậm ngùi anh cũng "cầm thú" chứ có vừa đâu
;)))
cảm giác khi thấy cảnh zai đút đồ ăn cho chị Khinh còn ngọt hơn cả bát tổ yến nữa
thèm cảm giác đó quá các chị em ơi....

Bình luận

giờ mới biết e là hơi trễ rồi em à =))))))))  Đăng lúc 3-1-2013 12:05 AM
bản chất của chị Củi iu dấu là đây =))))))))))  Đăng lúc 3-1-2013 12:03 AM
quan trọng là "hậu" màn đút... chứ làm em bé hoặc cụ già thì còn ăn đc xơ múi j hở em =))))  Đăng lúc 2-1-2013 11:53 PM
=)) chị thèm cảm giác đc đút đồ ăn hả? quay về tới chưa mọc răng or là đợi khi già đi =))))))))) còn ko thì kiếm 1 anh zai nào đới đi lol  Đăng lúc 2-1-2013 11:50 PM
phải kêu lên cho mọi ng biết rồi kiếm dùm chứ ạ =))))  Đăng lúc 2-1-2013 11:40 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1069#
Đăng lúc 2-1-2013 23:35:34 | Chỉ xem của tác giả
em đề nghị MDH tổ chức bầu chọn nhân vật đc yêu thích nhất ấy
em đề cử điêu nhi, BHV, XSG
=)) anh thêm anh Tuyệt anh Hành với mấy anh em nhà Mặc
cả Sở Vân nữa
em vote một phiếu cho 3 em thú =))

Bình luận

đóng rồi vẫn xóa đc mà chị =)) em cũng ko có cướp anh Lâm của chị đâu, em là em quan niệm zai đẹp chỉ để ngắm thôi =))  Đăng lúc 3-1-2013 12:07 AM
Hừ hừ =)) em có thích cũng ko được vì Phi Lâm đã bị chị đóng dấu =))  Đăng lúc 3-1-2013 12:05 AM
em thích chị rồi ấy chị baby =)) em giống chị ấy =)) ôi anh Lâm, sao anh lại sinh ra mà làm nam phụ chứ  Đăng lúc 2-1-2013 11:53 PM
đúng rồi, thú riêng ng riêng =)) Thú vote cho Bạch Hổ Vương =-)))))) người vote cho Phi Lâm của tôi lol  Đăng lúc 2-1-2013 11:51 PM
em là em vote hẳn cho bạn hổ đấy, họ hàng nhà em =))  Đăng lúc 2-1-2013 11:48 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1070#
Đăng lúc 2-1-2013 23:36:25 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Trời ơi trên đời này chỉ có mình anh tuyệt mới ghen với động vật ,khâm phục khâm phục mức độ ghen của anh tuyệt là quá đỉnh ,haha chương sau anh tuyệt nhà ta là vật phẩm ban thưởng cho chị khinh vân hihi,mong chương sau quá đi .cám ơn các bạn nhiều.

Bình luận

anh buôn bán dấm chua mà lol  Đăng lúc 3-1-2013 12:07 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách