Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Kurt
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Cổ Đại] Thú Phi | Chu Ngọc (DROP)

[Lấy địa chỉ]
1071#
Đăng lúc 2-1-2013 23:38:06 | Chỉ xem của tác giả
Aaaaaaaaaaaaaa! Chap mới, chap mới kìa. Đợi cả đêm
Vậy là tất cả mọi người đều an toàn trở về kinh đô Tần quốc rồi, biết ngay Hành ca thế nào cũng thắc mắc đủ điều về Khinh tỷ mà. Tuyệt ca cũng thật lắm trò, lợi dụng lúc này tiết lộ thân phận thật của Khinh tỷ, dường như ép buộc Hành ca phải chấp nhận Khinh tỷ. Mà chuyện Hành ca chấp nhận Khinh tỷ một cách dễ dàng cũng là chuyện đương nhiên. Khinh tỷ không những xinh đẹp tuyệt trần, âm công tuyệt thế mà còn đã cứu đệ đệ của Hành ca, nguyện sống chết với đệ đệ của y thì còn gì mà bàn cãi.
Tuyệt ca chap này buồn cười gớm, lúc đầu tưởng là Khinh tỷ không ở yên dưỡng bệnh mà đi lung tung nên ca mới tức giận đi kiếm. Ai ngờ là do ghen với một đám thú, mà mấy bé thú này cũng cứng đầu, ngang nhiên đối đầu với Tuyệt ca làm ca tức điên. Ngày xưa có mỗi Điêu nhi với Bạch hổ vương đã chịu không nổi, bây giờ lại thêm một bé Xuyên sơn giáp thì dám ca Vương phủ ngày nào cũng náo nhiệt.
Khinh tỷ có thể điểu khiển được vạn vật, lại được muôn thú yêu mến (có cả Tuyệt ca ^^) nên chắc có liên quan đến tựa truyện Thú phi nhở?
Xì poi chap sau thật hấp dẫn nha. Hành ca ban hôn cho Tuyệt ca với Khinh tỷ. Đáng ăn mừng thật
Tks MDH. Ngồi hóng chap sau đây ^^

Bình luận

Khinh tỷ càng được yêu mến thì tình địch của Tuyệt ca càng tăng =))  Đăng lúc 3-1-2013 11:30 AM
Được yêu mến quá chưa chắc đã tốt =))  Đăng lúc 3-1-2013 12:12 AM
:)) mới 3 thú mà thôi, sau này cả 1 đoàn người cùng anh ... =))  Đăng lúc 3-1-2013 12:09 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1072#
Đăng lúc 2-1-2013 23:38:41 | Chỉ xem của tác giả
Đọc cái xì poi ta cứ tưởng tượng ra cảnh Tuyệt được gói như món hàng, thắt nơ ở cổ để tặng cho Vân Khinh =))
Chap này vừa đọc vừa mường tượng ra cảnh phủ Dực Vương gà bay chó sủa, náo nhiệt tiếng người tiếng thú ầm ĩ, thật là thích. Mình cũng muốn có một chú hổ con để chơi như kiểu chơi với mèo ý.:$

Bình luận

cô này thích dìm anh quá chời =))  Đăng lúc 3-1-2013 12:10 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1073#
Đăng lúc 2-1-2013 23:42:48 | Chỉ xem của tác giả
Aaaaaaa........Tuyệt ca càng ngày càng dễ thương;P
Đọc chap 72 mà cảm động quá trời...ai nói nhà đế vương thì không có tình thân chứ? Đọc xong mà muốn đọc về anh Hành vs anh Tuyệt lúc nhỏ quá:P
Cảm ơn các bạn MDH nha!!!!!!!!!!!!

Bình luận

về với lúc nhỏ còn mần ăn chi nữa bạn =))  Đăng lúc 3-1-2013 12:04 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1074#
Đăng lúc 2-1-2013 23:43:29 | Chỉ xem của tác giả
Kurt ơi, Năm mới. Cười lên nào em, E định sắm thêm kim cương gắn lên mặt ah?? .
Đã ko quý trọng công sức người khác dịch truyện cho minh đọc thì thôi, sao lại còn tranh cãi??
Em này định PR tên tuổi mình chắc? Đúng là người ko hiểu lý lẽ,

Bình luận

ah, có lần đã đc giải thích về dịch và edit và beta. Thế mà vẫn chưa rõ ràng lắm. Giờ thì cam đoan sẽ ko nhầm lẫn nữa rồi.  Đăng lúc 3-1-2013 12:15 AM
hì hì bọn em chỉ edit thui ạ, ko dịch được vì có biết tiếng trung đâu :))  Đăng lúc 3-1-2013 12:12 AM
Cuối bài của chị có chữ "Sửa bài" đó chị, chị bấm vào đó sửa lại rồi bấm lưu là được thôi ạ :)  Đăng lúc 2-1-2013 11:57 PM
sis quên. đáng lý ra dùng chức năng bình luận, lần sau ss sẽ chú ý hơn. ^___________^  Đăng lúc 2-1-2013 11:52 PM
Chị ơi, chị sửa bài lại đủ 3 dòng để tránh spam nhé.  Đăng lúc 2-1-2013 11:45 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1075#
Đăng lúc 2-1-2013 23:49:43 | Chỉ xem của tác giả
tớ cứ tưởng đợi tới 12h mới có chap mới híhí, chương này đọc cũng mắc cười lắm ;P nhất là mấy đoạn cuối
ôi tớ yêu bé xuyên sơn giáp rồi nhé dễ thương quá đi mất, tình hình này là bé Điêu nhi tuột hạng rồi nha chỉ tội Bạch hổ to xác nên không được yêu lắm :), ôi các tỷ edit hay quá cơ, Thanks ss nh nha :$.

Bình luận

=))  Đăng lúc 3-1-2013 04:52 AM
ý vậy ra là còn 1 em nữa hố hố, nói chung là e nào mềnh cũng thik hết vấn đề là thứ bật thôi ak...  Đăng lúc 3-1-2013 12:00 AM
mình yêu Bạch Hổ Vương nhất =)) rùi tới 2 em Điêu Nhi, Xuyên Sơn Giáp, và 1 em nữa chưa xuất hiện lol em cuối cùng mình sợ chết đi được =))  Đăng lúc 2-1-2013 11:57 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1076#
Đăng lúc 2-1-2013 23:50:33 | Chỉ xem của tác giả
Anh Tuyệt ngày càng bá đạo. Haha. Ghen ghê thật!!! :))
Thích cái xì poi chap sau wá. Sắp ùi. Ban thưởng cho nguyên người a Tuyệt lun. Cái này không biết ai mới là người được ban thưởng à nhaz! Có thật là chị Khinh không? Hay thật ra là anh Tuyệt nhà ta đây? Hehe :lol
Khuya ùi. G9 cả nhà ^^

Bình luận

chúc bạn ngủ ngon :)))  Đăng lúc 2-1-2013 11:55 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1077#
Đăng lúc 3-1-2013 00:00:34 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
ôi! Tuyệt ca ơi, ta bái ca nbả nón luôn ca ghen ghê quá nhung nay ca đã có đồng minh rồi đó là bé hổ và bé điêu nhi. Ca cùng chúng nó ghen với txsg mà cũng chẳng trên cơ nó chút nào hết. Ôi! Ta cười chết mất, chết mất à ahaaaaaaaaaa
Xin được chia buồn với bạn thành viên của Mđh, mong bạn sớm .ại vui vẻ để tiếp tục làm TP

Bình luận

Mđh á =)))))))))  Đăng lúc 3-1-2013 09:38 AM
huhu là MDH mà ko phải mđh đâu :((((((((((  Đăng lúc 3-1-2013 12:13 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1078#
Đăng lúc 3-1-2013 00:04:33 | Chỉ xem của tác giả
biết ngay là đi đánh ghen với mấy em thú mà :)) cái mẹt giết người zậy mà đi đánh ghen với thú :))) mất mặt wá nha anh Tuyệt, anh có thấy là ngay cả người ngoài còn cười anh ko biết giữ thể diện ko hả =))))

Độc Cô Hành vừa nói xong, đại điện vốn đang râm ran, ồn ào chợt trầm xuống, phần thưởng này rất cao, đem chính Dực vương Độc Cô Tuyệt làm phẩm vật ban thưởng.

chết cười zới anh Hành, mang em trai mình đi làm phần thưởng =)))
xấu mặt anh chưa anh Tuyệt, Dực vương level bá đạo cao ngất trời mà giờ bị hạ thấp, đi làm phần thưởng ban phát =))))

p/s: chap sau là ban hôn, chap sau nữa là động phòng, chị Khinh mới dưỡng thương thì làm sao thân thể chịu nỗi sự nhẫn nhịn của anh Tuyệt bao lâu nay đây =)))))) HÓNG~ING

Bình luận

Tuyệt ca hả, còn phải nhịn dài dài hehe  Đăng lúc 3-1-2013 05:21 AM
mà chắc zì ban hôn Khinh tỷ nhận nhể =))) cứ tra tấn Tuyệt ka từ từ mới zui =)))  Đăng lúc 3-1-2013 12:15 AM
=))))) đã bẩu động phòng hụt..còn khướt mà =))))))))))))))  Đăng lúc 3-1-2013 12:15 AM
Sau đó là chia lư. Đông giè =))  Đăng lúc 3-1-2013 12:14 AM
còn nữa, a Tuyệt thực chất mún làm phần thưởng kia mà, làm gì có chuyện level bị hạ thấp =)))  Đăng lúc 3-1-2013 12:13 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1079#
Đăng lúc 3-1-2013 00:07:52 | Chỉ xem của tác giả
cảm ơn các bạn đã tiếp tục edit bộ
truyện này
cho mọi người có cơ hội tiếp tục thưởng
thức 1 tác phẩm hay như thế
:loveliness::loveliness:
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1080#
Đăng lúc 3-1-2013 00:15:35 | Chỉ xem của tác giả
hihi, lại có chap mới để đọc rồi. thank MDH nhiều, mình xin được chia sẻ với thành viên MDH có chuyện buồn gia đình nhé.
Đọc chap này mà nhiều đoạn không nín được cười mất thôi.

Vân Khinh nghe vậy, mi mắt khẽ lay động, tựa người vào trong lòng Độc Cô Tuyệt không nói gì nhiều chỉ khẽ buông lời nói: “Ta thích chúng nó mà.”

“Ta đây thì ở đâu?” Độc Cô Tuyệt cúi đầu cao giọng hỏi.

“Ta cũng thích chàng.” Vân Khinh nhìn Độc Cô Tuyệt, khẽ cười bất đắc dĩ.

“Vậy thì ôm ta.” Nói quá hợp tình hợp lý còn gì nữa.

Mặt của Tuyệt ca dày quá đi mất :lol
Truyện của Chu Ngọc luôn là đan xen hài hước với tình tiết gay cấn, không biết sau đây sẽ xảy ra chuyện gì cho hai anh chị đây, chắc là hai anh chị cũng chưa được yên ổn mà thành hôn ngay đâu :P  

Bình luận

chờ đợi là hạnh phúc mà :))  Đăng lúc 3-1-2013 12:28 AM
Không tiết lộ. Chờ cho nó có không khí há há  Đăng lúc 3-1-2013 12:24 AM
xì poi cho mih 1 tí xem nó ở chap bao nhiêu đi bạn *hấp háy mắt*, để mình còn hóng :)  Đăng lúc 3-1-2013 12:20 AM
thành hôn còn xa lứm b ơi :(  Đăng lúc 3-1-2013 12:18 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách