Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Kurt
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Cổ Đại] Thú Phi | Chu Ngọc (DROP)

[Lấy địa chỉ]
1081#
Đăng lúc 3-1-2013 00:30:07 | Chỉ xem của tác giả
Bongtom123 gửi lúc 2-1-2013 23:01
Cảm ơn các bạn đã edit cục cưng này nhé, mình cứ tưởng không còn gặp TP nữa khi ch ...

mong các bạn cố gắng... mình biết ai cũng bận rộn cả nhưng vì đam mê nên mới ...khổ thế này  ^_^, đọc 70 thật nhiều cảm xúc, thật ngưỡng mộ ...các bạn không chuyên văn mà làm edit mướt mượt thế này ( mình thật  phục) đủ thấy trách nhiệm và sự cố gắng như thế nào rùi, chúc bạn bạn luôn vui...

Bình luận

^^ có 73 lun rùi kìa bạn lol  Đăng lúc 3-1-2013 12:40 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1082#
Đăng lúc 3-1-2013 00:35:10 | Chỉ xem của tác giả
Cuối cùng cũng đc đọc chap mới r. Tuyệt ca càng ngày càng bá đạo mà
Chương này đúng là Ấm áp wa', ko biết có đc mãi như vầy ko, thường thì sẽ lại xảy ra sự cố.
Đọc tới đoạn ngọt ngào thì nghĩ chẳng đc bao lâu lại xảy ra biến mà đọc cái đoạn có biến thì....lại nói truyện sao ngc wa' =)) cái con ng` mình cũng ngộ thiệt
Đọc xong chương này tối nay chắc ngủ ngon lắm đây hahaha, ta lên trên đó song tu vs cụ Phàm đây =))=))=)) ngày mai lại bắt a Tuyệt về làm ấm juong` =))=))=))

Bình luận

chời song tu với cụ Phàm sẽ bị chị Ong cho nổ banh xác, tịch diệt lun đó =))  Đăng lúc 3-1-2013 12:44 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1083#
Đăng lúc 3-1-2013 00:37:06 | Chỉ xem của tác giả
Dù không biết 1 bạn của MDH bị gì, nhưng bạn cũng đừng buồn quá,truyền nội công cho bạn nè, mau mau hồi phục nha.Sao chị khinh không đem mấy em vào ngủ chung luôn ta, trên đầu thì nằm trên bạch hổ, 2 em kia thì nằm 1 bên, bên còn lại a tuyệt nằm kế, vậy là ai cũng có phần, cũng gần chị hết, khỏi ghen nữa. cả nhà thấy ý kiến của em hay ko???haha. bữa sau ban hôn, có người mừng hết lớn luôn chứ, không ngại mình là phần thưởng đâu, chắc trong đầu còn mong ' nè, phần thưởng nè, lấy anh đi...'.

Bình luận

đem vào ngủ để Tuyệt ca đem chúng nó "thịt" sạch à em ơi =)) mới có gần gần chút xíu đã nổi điên như kia rồi :))  Đăng lúc 3-1-2013 12:57 PM
à người thân của 1 mem trong MDH - 1 mem trong MDH mất ng thân ý mà :(  Đăng lúc 3-1-2013 12:41 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1084#
 Tác giả| Đăng lúc 3-1-2013 00:40:35 | Chỉ xem của tác giả
Điện thoại báo yếu pin rồi, thôi mình đi ngủ.

Các bạn hãy nhớ nếu số bài spam trên 10 thì tiến độ sẽ là 5 ngày/ chương. Cuối năm rồi bọn mình rất rất bạn và mệt moi. Các bạn đung tạo thêm áp lực cho tụi mình.

Dung chế độ web này khó post bài quá thể. Chế độ di đông thì lỗi suốt.

Chúc mọi người ngủ ngôn.

Bình luận

chúc cụ ngủ ngon xD  Đăng lúc 3-1-2013 01:00 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1085#
Đăng lúc 3-1-2013 00:41:09 | Chỉ xem của tác giả
Đặt gạch đọc truyện...
Mình làm sr lâu rồi...đang ghiền chết thú phi...tự dưng không đọc được nữa thì chết mất...><...chỉ tại không biết comment cái gì...Lại đọc bằng điện thoại nữa chứ...><
Cám ơn nhóm đã edit truyện nhe...
giờ thì đọc được chưa nhỉ???

Bình luận

đọc được rồi đó bạn  Đăng lúc 3-1-2013 02:02 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1086#
Đăng lúc 3-1-2013 00:54:50 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Mình theo dõi truyện này từ những ngày đầu tiên và rất thích... khi Lãnh Vân thông báo drop truyện mình đã buồn ơi la buồn vì không còn truyện để đọc.. cũng mon men coi thử convert nhưng quả thật mình nuốt không nổi... Tình cờ phát hiện ra trang kites này các bạn tiếp tục edit.. mừng ơi la mừng.. Vì có xem qua convert nên mình biết edit lại truyện nay khó, các bạn thì không phải ai cũng rảnh rỗi, vậy mà lại có thể ra các chương mới đều đặn như vậy.. Thật lòng mình rất nể phục các bạn.. Mình nhất định sẽ ủng hộ các bạn đến cùng.. Mem mới chẳng biết phát biểu gì nhiều... Hy vọng năm mới các bạn luôn hạnh phúc, thành công và nhiều sức khoẻ nhe ... !!!

Bình luận

chúc bạn năm mới vui vẻ, cảm ơn sự ủng hộ của bạn  Đăng lúc 3-1-2013 02:04 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1087#
Đăng lúc 3-1-2013 01:09:51 | Chỉ xem của tác giả
Tuyệt ca anh minh thần võ cả đời cuối cùng thua trong tay một tiêu xuyên sơn giáp ha ha, mặt không đen như đít nồi mới lạ ak nhak :D

từ khi đón nhận tình cảm của ĐCT thấy VK cười nhiều hơn, trở thành một cô gái bình thường, có hỷ nộ ái ố, không giống bức tượng mĩ nhân như lúc đầu :D

cách duy luận và dẫn truyện của CN rất hay, hương giải quyết vấn đề cũng rất bất ngờ và logic, có thể nói mặc dù hư cấu nhưng thuyết phục người đọc

ây da ngày càng cuồn TP rùi ^^

p/s qua đây mới thấy sức hút của TP chỉ có tăng chứ không giảm, dù trải qua một số chuyện không như ý nhưng mọi người đều vẫn ủng hộ TP
vẫn còn một số bạn chưa hiểu những quy định của page nhưng dù sao 9 người mười ý, ai cũng có suy nghĩ của mình nhưng vẫn là câu đó," nhập gia tùy tục" lời ít ý nhiều
lần  nào vô page cũng thấy toàn những tranh luận cùng một chủ đề, không nhiều cũng ít ảnh hưởng đến tâm trạng "thương truyện", người post không vui, người đọc cũng chẳng trọn vẹn
theo mình nghĩ bây giờ không nên nói nhiều nữa , những gì cần nói đều nói hết và nói nhiều rồi, bây giờ mà có hành động thẳng tay cũng không ai trách các sis đâu !
p/s2: ở trên có nghe nói một thành viên của MDH gặp chuyện không vui, hy vọng người đó sớm vượt qua, biết biến nỗi buồn thành động lực tiếp tục vươn lên.
thank MDH!

Bình luận

^^  Đăng lúc 3-1-2013 02:08 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1088#
Đăng lúc 3-1-2013 01:40:07 | Chỉ xem của tác giả
Truyện càng ngày càng hot quá đi lội bao nhiu page mới tìm được chương 73. Ta đọc mà cái miệng không khép lại được may mà k ai nhìn thấy lại nghĩ ta đang tương tư ai đó, vừa ngọt ngào mà cũng buồn cười vì cái sự ghen tuông và bá đạo của anh Tuyệt. Nhưng mà với cáu tình hình Vân Khinh đi đến đâu cũng được hâm mộ như thế này thì anh còn ghen dài dài. Đọc xong có thể ngon giấc được rùi, chúc các bạn cũng ngon giấc nha

Bình luận

t cũng biết vậy nhưng lúc đọc chương này thì ở mục lục chưa có thôi  Đăng lúc 3-1-2013 01:40 PM
lần sau ra page 1 xem mục lục khỏi lội pages nhé bạn :)  Đăng lúc 3-1-2013 12:55 PM
mới có mấy page thui mà hehe , đúng rùi anh ghen dài dài =))  Đăng lúc 3-1-2013 04:41 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1089#
Đăng lúc 3-1-2013 01:59:25 | Chỉ xem của tác giả
72 chap trước vẫn điên ở mức độ bình thường, nhưng tới chap này thì mình đến điên thần hồn loạn thần tính với Tuyệt ka luôn{:3_46:} người đâu mà dễ thương vậy hả trời{:3_57:} mình là mình chờ đến đoạn hai người có cục cưng nhá, cho Tuyệt ka ghen tới chết luôn. Đêm nay ta sẽ mơ về Tuyệt ka, kakaka{:3_59:} chờ cảnh H của hai người nì lâu quá à{:3_62:}

Bình luận

cục cưng hả, baby hả, còn khướt lol baby cũng "có 1 ko hai" ko kém lol  Đăng lúc 3-1-2013 04:47 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1090#
Đăng lúc 3-1-2013 04:42:42 | Chỉ xem của tác giả
Mong bạn trong Team MDH vượt qua được chuyện buồn nhé.
Dù năm mới khởi đầu k được suôn sẻ nhưng đừng quá phiền muộn nhé
Mọi người ở đây vẫn thầm ủng hộ bạn.
Không biết chuyện buồn của bạn là gì, chỉ mong bạn sớm tìm được Cách để tìm lại nụ cười.
Đặc biệt mong bạn có một 2013 Bình an ^__^

Bình luận

Thay mặt "ng tình nhà mềnh" cảm ơn bạn  Đăng lúc 3-1-2013 06:21 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách