Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Kurt
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Cổ Đại] Thú Phi | Chu Ngọc (DROP)

[Lấy địa chỉ]
1351#
Đăng lúc 8-1-2013 12:09:43 | Chỉ xem của tác giả
mới đọc truyện này mà đã thấy thích rồi
truyện Chu Ngọc lúc nào cũng hay cả
cảm ơn các bạn nha....................................................

Bình luận

^^  Đăng lúc 8-1-2013 03:27 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1352#
Đăng lúc 8-1-2013 12:09:53 | Chỉ xem của tác giả
Mình là người rất ít post bài vì không giỏi văn chương lắm nhưng đang đọc đến đoạn gay cấn quá mà lại bị ẩn nên phải trồi lên. Mình rất phục các bạn đã bỏ thời gian và công sức để edit truyện hay thế này. Mình đọc truyện này cách đây một thời gian rồi nhưng bây giờ có người tiếp tục công việc dang dở này thật sự tốt quá. Cám ơn nhóm edit nhiều nhiều!

Bình luận

bạn chỉ cần 1 comt như thế này, lần sau có chương ẩn bạn chỉ cần đăng nhập vào là đọc được thôi  Đăng lúc 8-1-2013 03:51 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1353#
Đăng lúc 8-1-2013 12:11:41 | Chỉ xem của tác giả
Mình là người rất ít viết bài vì không giỏi văn chương lắm nhưng đang đọc đến đoạn gay cấn quá mà lại bị ẩn nên phải trồi lên. Mình rất phục các bạn đã bỏ thời gian và công sức để dịch truyện hay thế này. Mình đọc truyện này cách đây một thời gian rồi nhưng bây giờ có người tiếp tục công việc dang dở này thật sự tốt quá. Cám ơn nhóm dịch truyện nhiều!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1354#
Đăng lúc 8-1-2013 12:31:24 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Mình chưa hiểu Kites sao lại đặt ra Việc comment bình luận này? Vì mục đích j? Vì vốn kites là trang phi lợi nhuận mà
Bản thân mình rất thích Kites vì nội dung quá ổn, tinh thần trách nhiệm của các bạn thành viên vô cùng cao. Do vậy, lời bình luận comment này cho mình gửi lời cảm ơn đến các thành viên của Kites nói chung và người dịch truyện Thú phi nói riêng
cảm ơn các bạn nhìu

Bình luận

cụ Kurt đã trả lời rồi, chúng mình chả được gì mà có lợi nhuận hay ko cả? bạn đki, đăng nhập, viết bài cũng có mất đồng nào đâu mà hỏi vậy?  Đăng lúc 8-1-2013 03:53 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1355#
 Tác giả| Đăng lúc 8-1-2013 12:36:09 | Chỉ xem của tác giả
hanhhm.acb gửi lúc 8-1-2013 12:31
Mình chưa hiểu Kites sao lại đặt ra Việc comment bình luận này? Vì mục đích j? Vì vố ...

Mình quên mất là bạn đăng nhập bằng di động nên sẽ không thấy bình luận của mình. Nên lại phải reply bài của bạn vậy.

Việc ẩn bài không phải do kites. Kites chỉ yêu cầu các bạn khi post bài comment phải post bằng tiếng Việt từ 3 dòng trở lên.

Với truyện này là tụi mình đặt.

Bạn cho mình hỏi khi bạn post cái cmt này bạn có mất 1 đồng nào k để nói là "có lợi nhuận"?

Còn mục đích : tụi mình thích làm vậy. Bạn còn thắc mắc nào không mình giải đáp nốt.

Bình luận

hic T.T ko biết cụ với em với chị Ong,cô Nu được lợi nhuận gì nhỉ =)) bó tay mấy comt kiểu này  Đăng lúc 8-1-2013 03:55 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1356#
Đăng lúc 8-1-2013 12:42:31 | Chỉ xem của tác giả
Làm SR mãi rùi đến hôm nay vì Thú Phi mà phải đăng nhập.
Thanks các nàng MDH nhé.
Chúc các nàng luôn có tinh thần sôi trào để Edit truyện.

Bình luận

^^  Đăng lúc 8-1-2013 03:57 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1357#
Đăng lúc 8-1-2013 12:46:28 | Chỉ xem của tác giả
Tình cảm của anh Tuyệt đối với chị Khinh lớn đến mức có thể hi sinh mình rồi thật cảm động. Chắc anh Tuyệt không ngờ chị Khinh lại quay lại đau nhỉ? Không biết khi biết thân phận thật sự của chị, anh Tuyệt sẽ có cảm nhận gì đây? Còn anh Hành nữa sao có vẻ anh cũng thích thích chi Khinh ấy nhỉ...sau này có khi hai anh em tranh nhau cũng nên.

Bình luận

chị Khinh tuyệt thế tới mình còn thích nữa anh Hành =)) bạn đọc được rồi đó, đọc xem dự đoán của bạn có đúng ko :))))))  Đăng lúc 8-1-2013 03:58 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1358#
Đăng lúc 8-1-2013 13:13:20 | Chỉ xem của tác giả
- Biết đến Kites cũng từ nhà ss LV qua cái bài review Đạo tình thì fải @@... Sau đấy lại sa vào đóng hố của ss GR     ... Nhưng đó h toàn làm tàu ngầm không à...
- Off một thời gian ol lại thì nghe tin nhà ss LV đóng cửa... Cũng buồn vì khi biết đến ngôn tình thì nhà mình mò vào đầu tiên là nhà ss LV... May mắn là Thú Phi vẫn được các bạn tiếp tục thực hiện... Rất cám ơn MDH :X
- Lần đầu trồi lên CMT cũng chẳng býk CMT gì... :))

Bình luận

comt đúng quy định thế này là được ^_^ chúc bạn đọc truyện vui vẻ  Đăng lúc 8-1-2013 04:00 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1359#
Đăng lúc 8-1-2013 13:25:08 | Chỉ xem của tác giả
Làm SR mãi rùi đến hôm nay vì Thú Phi mà phải đăng nhập.
Thanks các nàng MDH nhé.
Chúc các nàng luôn có tinh thần sôi trào để Edit truyện.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1360#
Đăng lúc 8-1-2013 14:54:54 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Hắc hắc, e lọt hố nặg ruì các ss ơi. E pik đến Chu Ngọc qua bộ Đạo tình. Đọc truyện em cảm thấy mjh cũng như được phjêu lưu cùng các nhân vật trong truyện vậy. Bộ Thú phj rất hay, các ss ed và bt rất mượt, nhất là nhữg cảnh "chém gjết" í. Hay dã man. Đọc mà tjm đập thjnh thjch. Tuyệt ka thj khỏi phảj nói rùi, bá đạo độc chjếm tjh chjếm hữu cao ngút trời cơ mà e lại iu chết cái tjh này của ka. Chj Khjnh Vân thj đág ju vô cùg, pé Đjêu nhj vs pé Hổ thj rất chj là dễ thươg, em ước j có mấy pé để nuôi nhể? Haha. Truyện đag đến hồi gay cấn, k pik Tuyệt ka cảm thấy như thế nào khj Khjnh tỷ ở lại cùg nhau sốg chết với ka nhj? Ka có nổi khùg lên mà mắg té tát tỷ k? Hồi hộp wá. Tuyệt ka <3 Khjnh tỷ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách