Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Kurt
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Cổ Đại] Thú Phi | Chu Ngọc (DROP)

[Lấy địa chỉ]
1391#
Đăng lúc 9-1-2013 11:33:27 | Chỉ xem của tác giả
cảm ơn các bạn đã dịch truyện
chúc các bạn sức khỏe tốt để học tập, công tác và ......dịch truyện cho cả nhà cùng vui.
thanks!

Bình luận

bọn mình edit ko phải dịch bạn ơi  Đăng lúc 9-1-2013 05:50 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1392#
Đăng lúc 9-1-2013 12:38:15 | Chỉ xem của tác giả
Thú phi hay quá làm ơn đừng ẩn bài mà, trời ơi tớ muốn đọc. Phải làm sao mới được đọc đây, anh Độc Cô Tuyệt và chị Vân Khinh đang bi nhốt trong hầm mộ, ra như thế nào, giải quyết tên Đinh Danh như thế nào, thân phận của chị Vân Khinh có bị tên đó phát hiện ra không, có phải trở về với họ Đinh không, khi nào thì anh Độc Cô Tuyệt lấy chị Vân Khinh nhỉ????, ....

Bình luận

bạn đọc được rồi đó, sau này có ẩn nữa bạn chỉ cần đăng nhập vào là đọc được  Đăng lúc 9-1-2013 05:52 PM
chờ đợi thật là thú vị, có tập mới rồi đọc liền luôn, gác công việc qua một bên, hhehehehe, phải ưu tiên TP đã, cũng may là 2 ngày 1 tập chứ không thì tiêu chắc   Đăng lúc 9-1-2013 12:50 PM
Bạn comt 1 lần thế này là đọc được bình thường rồi ^^  Đăng lúc 9-1-2013 12:47 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1393#
Đăng lúc 9-1-2013 13:06:55 | Chỉ xem của tác giả
Hay quá hay quá! Tình địch lớn nhất của Tuyệt ca xuất hiện rồi, chưa gì Tề thái tử đã có ý định mang Khinh tỷ về. Không dễ vậy đâu, cứ cho là y có thể qua mặt được Tuyệt ca (chuyện không tưởng) nhưng Khinh tỷ đời nào chịu, tỷ ấy đã quyết 'cùng sống cùng chết' với 'phu quân' của mình là Tuyệt ca đỉnh đỉnh đại nhân rồi
Cái này gọi là giết người không dao kiếm này, bên ngoài thi có vẽ là đem quà quý tới tận nhưng thật ra là đem kịch độc tới để thực hiện âm mưu của mình, Sở vương thật là thâm độc khó lường mà. Tề thái tử chắc chắn biết rất rõ chuyện gì đang xảy ra nhưng lại dửng dưng như không, chỉ thầm thông báo cho mình Khinh tỷ.
Không biết kì này Tuyệt ca, Khinh tỷ làm sao để giải quyết chuyện động trời này đây. hóng chap mới

p/s: Tuyệt ca thật bá đạo, vừa thấy Tề thái tử nhìn Khinh tỷ là mặt đen như đít nồi rồi, còn ôm Khinh tỷ để thông báo chủ quyền nữa. Cái này người ta gọi là ghen =)).

Bình luận

Oh la la! Vầy thì đành ngày nào cũng ngồi hóng để xem tình địch lớn nhất của Tuyệt ca =))  Đăng lúc 10-1-2013 11:41 AM
anh này ấy à, chưa là gì đâu, chỉ thâm hiểm ác độc thui  Đăng lúc 9-1-2013 05:09 PM
Chời, anh này mà tình địch lớn nhất gì =)) thâm hiểm thì đúng hơn, tình địch thực sự còn chưa xuất hiện =))  Đăng lúc 9-1-2013 01:11 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1394#
Đăng lúc 9-1-2013 13:20:33 | Chỉ xem của tác giả
căng thẳng rồi đây,ko biết sóng gió j nữa đây
tội nghiệp 2ac vừa đc ban hôn xong,chưa kịp vui đã lại loạn rồi
mình cũng đọc qua covert của truyện trc đây,thấy có đoạn anh Tuyệt đc kêu là Tần vương,chị Kinh là Vương hậu,chẳng lẽ anh Hành xảy ra chuyện? thế thì tội anh quá:L
cảm ơn MDH nhé!nói cảm ơn bao nhiêu cũng thấy thiếu!

Bình luận

xảy ra chuyện gì từ từ sẽ rõ ^_^  Đăng lúc 9-1-2013 05:10 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1395#
Đăng lúc 9-1-2013 13:45:03 | Chỉ xem của tác giả
Cái món nợ trước đây chưa tính kỹ càng với Đinh gia, với Tề thái tử là may rồi chứ mang về là mang về như thế nào . Lần này hội tụ đầy đủ luôn, * hóng hóng * , tưởng có chap mới rồi nữa chứ. Người mà xứng đáng đối đầu với Tuyệt thì chỉ có cái ông tặng Vân Khinh cây đàn bữa trước, ông này xán lán tư chất gê cơ, nhưng chưa thấy xuất hiện lần nào nữa.

Bình luận

chap mới là 75 rồi còn gì hở bạn? ở đâu ra lắm chap mới vậy chứ hic @@  Đăng lúc 9-1-2013 05:12 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1396#
Đăng lúc 9-1-2013 13:54:32 | Chỉ xem của tác giả
không pít Vân Khinh khi gặp Tề Thái tử như thế nào đây!
k pít món quà trong thùng gỗ kia là gì đây
mình mong chờ chương sau quá đi!

Bình luận

Vân Khinh là người bình tĩnh mà  Đăng lúc 11-1-2013 07:32 PM
Thì bạn ko thấy Vân Khinh thấy Tề Chi Khiêm mặt mày thản nhiên như gặp ng xa lạ đó à? =))  Đăng lúc 9-1-2013 06:00 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1397#
Đăng lúc 9-1-2013 16:22:25 | Chỉ xem của tác giả
Mới rớt xuống hố văn của nhà mình và lạc vào động Thú Phi. Thực ra lúc đầu chỉ định làm SR thui nhưng tới chap 70 thì hok còm hok được.
Hok biết làm thế nào mà VK và Tuyệt ca thoát khỏi nơi đó,  chàng nàng sống chết bên nhau ra sao?
VK có tiết lộ thân phận của mình ? Và Đinh Danh có thể sống sót sau khi đối đầu với Đ CT?
Thật sự là rất tò mò.
Thank Lãnh Vân và MDH {:155:}

Bình luận

chỉ 1 comt duy nhất đúng quy định mà ^_^ lần sau nếu ẩn bạn chỉ cần đăng nhập vào là đọc được, ko thích comt lại làm SR như trước được mà ^_^  Đăng lúc 9-1-2013 06:05 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1398#
Đăng lúc 9-1-2013 16:47:50 | Chỉ xem của tác giả
Coi 1 lèo tất cả các chương tới tận chương hiện tại thật là sướng ghê nhưng hết cái nghĩ lại tiếc vì coi quá nhanh, nhưng coi thì nhanh nhưng làm thì khó và cưc, quả thật CN chơi chữ nhiều ghê nhá toàn nhưng vật hay loai cây kỳ lạ mí nghe lần đầu luôn và có mí đoạn phải đọc 3,4 lần mí hiểu được, thầm nghĩ mọi người trong MDH làm chắc cực lắm đây mà văn phong của mọi người k khác biệt so với c LV nhiều đâu tại mình coi mí chương c LV làm mà chưa coi xong tới chương MDH edit luôn. Nhưng tớ không có tí cảm giác nào về truyện lủng củng hay gì hết á thật sự hay lắm.
Chân thành cảm ơn mọi người trong MDH đã bỏ nhiều công sức và cố gắng cho bộ TP nhé!!!!!
*ôm ôm* mọi người hì hì hì ^^
mọi người cố lên nhé=)

Bình luận

uhm hihihi k dê Kim ngay phố xá đông đúc đâu mà lo vì Ù cũng mắt cỡ kekeke *đỏ mặt chạy* LOL  Đăng lúc 10-1-2013 10:08 AM
ôm thôi nhé =))  Đăng lúc 9-1-2013 06:09 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1399#
Đăng lúc 9-1-2013 17:09:51 | Chỉ xem của tác giả
Đọc xong cái chương 75 thiệt là...
Ghét thằng Thái tử hơn cái ông Thiết gì gì đó, sao lúc đó lại phế tay người ta, rồi sau đó thấy người ta tài lại muốn bề trợ giúp nước mình, ghét...
Trong thời gian chờ mình lại lôi Thú phi đọc lại từ đầu, coi mấy khúc đầu anh chị gặp nhau...khác xa so với bây giờ. Anh Tuyệt quá bá đạo, bá đạo từ đầu tới cuối. Chị Vân em hâm mộ chị, sao chị có thể chịu đựng được vậy.
P/s: Tiếp tục hóng chương tiếp theo.

Bình luận

sẽ có màn nv cũ xuất hiện đó, đáng ghét lắm lun chờ đi =))  Đăng lúc 10-1-2013 12:46 AM
ntt
Mình biết, nên mới càng ghét đó chứ, mìn gì chuẩn bị sẵn hết rồi, chỉ cần chương mới là thả.  Đăng lúc 9-1-2013 09:10 PM
mấy chương tới có cái màn đáng ghét lắm, chuẩn bị sẵn bom mìn dần đi =))  Đăng lúc 9-1-2013 06:16 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1400#
Đăng lúc 9-1-2013 17:56:03 | Chỉ xem của tác giả
Thiên địa ơi truyện hay quá đi mất~~~ Càng ngày càng thích Chu Ngọc, từ Đạo tình đến Thú phi, cuốn nào cũng hay cả! Sao mà mình ghét thằng cha Tề Chi Khiêm, người đâu mà đã vô duyên còn hèn hạ. Sao ko tự cảm thấy Tuyệt ca với Khinh tỷ đẹp đôi mà rút lui đi nhỉ? Bon chen!!! >_________<

Anw, cảm ơn các editor, các bạn edit mượt lắm lắm :-X

Bình luận

=)) TCK ai ai cũng ghét LOLz  Đăng lúc 9-1-2013 06:22 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách