Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Kurt
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Cổ Đại] Thú Phi | Chu Ngọc (DROP)

[Lấy địa chỉ]
1551#
Đăng lúc 16-1-2013 11:52:33 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
sao mà từ khi đọc truyện của chu ngọc mình đọc mấy truyện khác ko có cảm gjác hứg thú zì hết. Nv nữ trog văn chu ngọc rất đặc bjệt, tạo cảm gjác rắn có rắn mà dịu dàng, xjnh đẹp chứ k như 1 số khác nv nữ cườg bạo wá, như vg phj 13 tuổj mình thực đọc đến sau khj nàg làm loạn cả nhà phụ thân hoàg hậu.. Khủg bố, wá nguy hjểm, cảm thấy cốt truyện thế nào ấy.

Bình luận

bạn đọc thử Từ Thứ Nữ đến hoàng hậu đi  Đăng lúc 16-1-2013 06:46 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1552#
Đăng lúc 16-1-2013 11:53:45 | Chỉ xem của tác giả
từ "đạo tình" mình đã rất kết chu ngọc ,lọ mọ cả đêm đọc đang gấy cấn mà phải dừng vì đọc bàng dt ,huhu lúc đó oán lắm nhưng mà lỡ nghiền rồi đành chịu chờ trời sáng dùng máy tính vậy.cảm ơn các nang vì đã làm tiếp bộ này ta rất kết. thích tuyệt ca quá trời ,nhưng mà sao dừng lại ở chương 76 thôi vậy tiếp đi các nàng ơi{:140:}

Bình luận

làm ơn đừng giục truyện :| bạn biết đọc truyện mà ko biết đọc dòng cảnh báo à?  Đăng lúc 16-1-2013 09:51 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1553#
Đăng lúc 16-1-2013 12:21:19 | Chỉ xem của tác giả
Công nhận 1 chương của Thú phi dài thật đấy. Minh vừa làm việc, vừa đọc nên mở chương này ra từ sáng mà bây giờ mới đọc xong được. Dạo trước đã tải bản convert của truyện này về thử đọc nhưng khó hiểu quá. Bây giờ được đọc bản edit của các bạn mới thấy các bạn đã phải đầu tư rất  nhiều thời gian, công sức cho tác phẩm này. Cảm ơn các bạn đã edit bộ này nhé. :))

Bình luận

^^  Đăng lúc 16-1-2013 09:55 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1554#
Đăng lúc 16-1-2013 12:53:11 | Chỉ xem của tác giả
Muốn gặp thì đi theo ta.

Muốn-gặp-thì-đi-theo-ta.

Trời ơi, bẫy gì đây??? Lo cho Khinh tỷ quá đi. Dám cá Khinh tỷ chẳng ngại ngần đi đâu. Dẫu biết 90% mối hiểm họa nằm sẵn trong câu nói đó, nhưng dám chắc tỷ ấy chẳng từ chối rầu. Bởi vì, nếu xếp thứ hạng quan trọng của những người trong lòng thì: Tuyệt ca bá đạo, Đinh Phi Tình và bà bà, ba người này chính là đã chiếm hết lòng tỷ ấy rồi.

Giống như lần trước ở Yến quốc, vì tin của bà bà mà Khinh tỷ xém mất mạng, nay lại có tin của tỷ tỷ thân yêu của tỷ ấy, tỷ ấy sẽ chẳng bỏ qua đâu.

Lo lo lo quá đi! Khinh tỷ, chớ manh động nha!!!

Bình luận

@@, thứ lỗi cho e nha Khinh tỷ, thứ lỗi cho e nha MDH  Đăng lúc 16-1-2013 10:39 PM
là KHINH chứ ko phải KINH bạn nhé :-s  Đăng lúc 16-1-2013 10:38 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1555#
Đăng lúc 16-1-2013 12:54:26 | Chỉ xem của tác giả
Mấy ngày mới ghé vào nhà Thú phi, tự nhiên quên cả nội dung chap trước nên phải đọc lại 1 đoạn
Nắm được sơ sơ tình hình đánh nhau, cứ nghĩ giải quyết vấn đề là 1 tay do ĐCT
VK dù tài năng nhưng phải dấu kín, nhất định 0 thể hiện, 0 ngờ lần này lại là nhờ nàng mới thành công
Viên thuốc ĐCT cho VK uống khi mới gặp + vs 1 quãng rất dài thời gian đồng cam + khổ bên nhau
=> mọi việc diễn ra cứ như có 1 thế lực siêu nhiên điều khiển, khiến cả 2 càng ngày càng gắn chặt với nhau hơn vậy

Đoạn cuối ... quá. VK sắp được gặp Phi TÌnh rồi đây. Nhưng nếu VK đi theo TCK, liệu Tuyệt có nổi khùng 0 ta?

Bình luận

^_^ gặp hay hok chờ biết liền, ôi cứ nhìn áo bạn mình nhớ Trăng Trời nhỏ quá  Đăng lúc 17-1-2013 02:22 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1556#
Đăng lúc 16-1-2013 12:57:30 | Chỉ xem của tác giả
xưa nay đọc truyện không thích có tiếng động ồn ào, nhưng quả thật, không biế nói thế nào {:402:} cái đoạn VK đánh đàn mình đã mở đoạn nhạc mà MDH chèn vào, vừa đọc vừa cảm nhận, bản thân bị kích động không nói nên lởi {:430:}
như là chứng kiến tận mắt diễn cảnh đang xảy ra ở đại điện vậy
cũng phải nới đến công lao edit kỹ càng, beta tỉ mĩ của MDH mới có thể bộc lộ hết diễn đạt của tác giả dc
phải nói sự chờ đợi một tuần không phí chút nào, rất đáng chờ đợi, {:418:} , một tác phẩm hay như thế thì cho dù đợi bao lâu cũng thấy xứng đáng{:408:}
đoạn này VK trên cả tuyệt vời, một câu mà phải khiến cho tên xứ thần đáng ghét kia câm miệng, còn khến cho ĐCT lẫn ĐCH từ bỏ thứ hại người đáng tởm kia
chỉ có khúc cuối là không thích tí nào, dám thừa lúc chồng người ta không có ở đó mà dụ dỗ vợ người ta, TCK này thật là

Bình luận

=)) cô này rất kích động =))))))  Đăng lúc 17-1-2013 02:25 AM
sẽ có người bị 1 trận, nhưng chưa biết là ai =))  Đăng lúc 16-1-2013 04:18 PM
ha ha cầu cho a Tuyệt phát hiện ra, cho zai một trận cho chừa cái tật :))  Đăng lúc 16-1-2013 03:09 PM
k có chồng ở đấy mới dám dụ, có chồng người ta ở đấy mà dụ người ta, thì bị chồng người ta đánh bẹp đầu thì sao =))  Đăng lúc 16-1-2013 02:45 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1557#
Đăng lúc 16-1-2013 13:06:05 | Chỉ xem của tác giả
“Muốn gặp, thì đi theo ta.” Tề Chi Khiêm khẽ cười với Vân Khinh, xoay người bước đi.
Chuyện không hay rồi đây, nhất định là có vấn đề.
Tề thái tử có ý gì đây?
Định nhân cơ hội, bắt Vân Khinh đi sao?

Bình luận

Vân Khinh nào có dễ bị bắt vậy :D  Đăng lúc 17-1-2013 02:31 AM
Tề Chi Khiêm rất nham hiểm thâm sâu, không đơn giản như vậy đâu bạn ơi =))  Đăng lúc 16-1-2013 01:28 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1558#
Đăng lúc 16-1-2013 13:34:39 | Chỉ xem của tác giả
hé hé...Mai danh ẩn tích lâu rồi mới xuất hiện đây. Hì Hì. Thật ra rất buồn khi Từ thứ nữ đến hoàng hậu không được edit tiếp nữa. Nhưng giờ có Thú phi đã có niềm vui mới. Thích em Điêu nhi kinh khủng. Muốn bắt cóc em đó về nhà quá. Thích tình cảm của 2 nhân vật chính nữa.
Fighting nhe mọi người.

Bình luận

ồ hóa ra bạn là fan Thứ Nữ ^^  Đăng lúc 17-1-2013 02:33 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1559#
Đăng lúc 16-1-2013 15:00:03 | Chỉ xem của tác giả
chào các bạn , rất vui được làm quen với các bạn trong diễn đàn . mình rất thích đọc truyện của các bạn nhất là truyện thú phi này , mình đã đọc một mạch hết mấy chục chương chuyện .Rất cảm ơn các bạn đã dành thời gian để edit truyện cho những người mê truyện như mình.

Bình luận

^_^  Đăng lúc 17-1-2013 03:18 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1560#
Đăng lúc 16-1-2013 15:45:52 | Chỉ xem của tác giả
Thank các bạn vì đã tiếp tục edit Thú Phí nhé, khi nghe tin chị Lãnh Vân ngừng Edit truyện này, mình buồn quá chừng luôn ý >.<.
Truyện này đã thu hút mềnh từ những chương đầu luôn,  rất kịch tính, độc đáo, đọc truyện mà cứ bị cuốn vào, ko dứt ra nổi. Iu anh Tuyệt và chị Khinh khủng khíp ^.^

Bình luận

^^  Đăng lúc 17-1-2013 03:25 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách