Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Kurt
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Cổ Đại] Thú Phi | Chu Ngọc (DROP)

[Lấy địa chỉ]
1561#
Đăng lúc 16-1-2013 15:55:03 | Chỉ xem của tác giả
Lâu lâu mới lên lại vớ được 2 chương mới, thanks các bạn nhiều lắm lắm.
Nhìn kiểu này chắc lại sắp có chuyện xảy ra rồi, hình như sau vụ này Vân Khinh bị bắt về nước Tề phải không nhỉ. Huhu, đợt này không thấy các bạn xì poi nữa làm mình tò mò quá.
Mà bạn ơi, Tề Chi Khiêm có phải là nam phụ truyện này không vậy. Cái kiểu giả dối của anh này làm ta phản cảm.

Bình luận

:)) hờ hờ  Đăng lúc 17-1-2013 03:28 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1562#
Đăng lúc 16-1-2013 16:06:51 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Chap này Khinh tỷ quá là nổi bật rồi. Sau này chắc chắn sẽ thành người nổi tiếng. Ta nhất quyết không quên chỉ tại tên thái tử mà Khinh tỷ bị phế cánh tay phải. Cháp sau mà Khinh tỷ cư sử không khéo thể nào Tuyệt ca cũng ăn phải một bình dấm chua lớn thiệt là lớn a

Bình luận

anh buôn bán dấm rùi thì..bán thêm tý nữa cũng đc =))))))  Đăng lúc 17-1-2013 03:29 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1563#
Đăng lúc 16-1-2013 16:54:15 | Chỉ xem của tác giả
Kurt gửi lúc 27-12-2012 23:24
Chương 70 : Thân phận thật sự

Bản thân mình đã đọc truyên ở literature box cũng lâu rùi nhưng chưa khi nào viết comment gì cả, tớ thì văn chương từ hồi đi học đến giờ luôn là nỗi ám ảnh nên đọc truyện thật khó để mình viết cảm nhận gì hay ho nghe văn chương được cả, nên thật sự rất ngại viết, mong các bạn edit thông cảm ^^.

Mình thì chỉ thích đọc truyện hiện đại rất ít khi nào đọc truyện cổ trang, tuy nhiên chỉ có hai tác phẩm cổ trang mình đọc hiện tại là Thú Phí và Cặp đôi trời định. Thú phí thu hút mình ngày từ những chap đầu tiên, truyện có pha chút hài hước là mình thật sự rất thích, tuy nhiên vì do tốc độ edit truyện chậm quá bẵng một thời gian mà không có chap mới nên mình cũng quên luôn không đọc nữa, nhưng đến nay các bạn bắt đầu edit lại truyện mình rât cám ơn. Mình đã đọc đến chap các bạn cần reply mới được xem quả thật tớ cũng không biết viết như thế nào, chỉ sợ các bạn nói mình spam thì ngại lắm, nhưng đã là quy định nên tớ cũng viết mấy dòng, mong là không phải spam.

Mong chờ đoạn tình cảm của hai anh chị trong các chap tiếp theo sẽ diễn biến như thế nào, cám ơn các bạn đã dành thời gian edit để những người như tớ có được thời gian thư giãn thú vị.

Bình luận

chúc bạn đọc truyện vui vẻ xD  Đăng lúc 17-1-2013 03:31 AM
chỉ thế này là được rồi, vì có bạn chỉ vào đây đánh cho có ký tự thôi bạn ạ :) cảm ơn bạn đã ủng hộ :))  Đăng lúc 16-1-2013 10:54 PM
:D. Chúc bạn đọc truyện vui vẻ  Đăng lúc 16-1-2013 10:48 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1564#
Đăng lúc 16-1-2013 18:21:27 | Chỉ xem của tác giả
Hi, vào kites mà mình mới chỉ đọc đc vài truyện. Hôm nay dạo vài vòng và đã bay vào đây ^^. Truyện của tác giả Chu Ngọc khá hay và các bạn edit cũng đã cố hết sức làm cho văn phong trở nên mượt hơn, thuần việt hơn. Thanks các bạn đã edit và mang đến 1 bộ truyện hay này nhé ^^

Bình luận

^^  Đăng lúc 17-1-2013 03:34 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1565#
Đăng lúc 16-1-2013 18:30:39 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Hay quá,mấy ngày nay ko thấy có chap mới nên đứng ngồi ko yên
Chap này lại đc xem chị Vân trổ tài năng hết sức
Chúc các t.y buổi tối vui vẻ!Lần nữa cảm ơn MDH^^

Bình luận

xD  Đăng lúc 17-1-2013 03:35 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1566#
Đăng lúc 16-1-2013 19:24:59 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Mới xem xong 76 chương Thú Phi, phải nói là tình tiết gây cấn hấp dẫn k cần mấy Cảnh nóng vẫn Thu Hút ng đọc. Ngoài 2 bộ Đạo Tình Và Thú Phi ra Thì Chu ngọc còn Tác phẩm Nào Hay Nữa K ta? Có Bạn Nào giới Thiêu cho Mình Vài bô Gây Cấn Kịch Tính như các tác Phẩm Của chu Ngọc đc K Hihi thể Lọai yêu Đuơng Sến Sến Thì Mình K Thích, Chỉ thích Bá Đạo Thui Hehehe

Bình luận

hình như còn bộ Gia hữu gia điêu hay điêu phu điêu thê gì đó hay lắm thì phải t ^^  Đăng lúc 17-1-2013 03:38 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1567#
Đăng lúc 16-1-2013 20:49:22 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
chậc! Mọi người thấy chưa ta đoán khônb sai mà khinh muội ta sẽ đàn mà, haizz ta phục ta qúa á. Tuyệt ca đang thực hiện lời thề của ca nhỉ, không để ai có thể khi dễ khinh muội ta haha. Phải tuyệt ca chỉ tát một cái phải ta ta uýnh hắn phù mỏ rồi ghét mấy tên nham hiểm nước sở qúa. Mấy hôm nay nhà ta không có chương mới ta liền dạo lại nhà đạo tình bất ngờ thấy tuyệt ca và mặc ca giống nhau ghê điều bá đạo và là nhà sản xuất và cung cấp dấm chua miễn phí, người thì nói' tôi cho phép em thích tôi', còn người kia thì nói ' phải thích ta'. Ôi! Một người cho phép một người bắt buộc nhưng cũng điều muốn người ta thích mình không, muốn người ta thích mình trước chứ không thừa nhận lá bản thân hai ca ấy thích người ta trước cố chấp ghê. Haha

Bình luận

^^  Đăng lúc 17-1-2013 03:41 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1568#
 Tác giả| Đăng lúc 16-1-2013 21:00:37 | Chỉ xem của tác giả
Ai zzz, chap 77 mới beta chỉnh sửa được 1/3 (chiều nay ăn trộm giờ hành chánh ).

nãy giờ về mệt quá nằm ngủ quên, giờ dậy mới nhớ ra 77 chưa mần.Cơ mà đang đấu tranh nội tâm dữ dội giữa việc đi ngủ tiếp mà beta tiếp 77.

Giờ ngồi cắn mận để "bốc thăm"

Cắn miếng 1 : Đi ngủ

Cắn miếng 2 : Beta

Cắn miếng 3 : Đi ngủ

.............

Thôi để hết rổ mận rồi tính tiếp {:144:}

Bình luận

Bốc thăm hay quá, cho tôi mấy quả :)) Tôi cũng muốn bốc thăm như cô  Đăng lúc 17-1-2013 02:10 PM
cụ làm em đói giữa đêm =)) g9 cụ  Đăng lúc 17-1-2013 03:42 AM
thôi đi ngủ đi cụ, khỏi bốc thăm cứ để hết rổ mận cho em =)) @vy vy: ko phải đếm hột mà là nhả hột, nhả hột chẵn thì beta, hột lẻ thì ngủ =))  Đăng lúc 16-1-2013 10:56 PM
Ờ há, sao tôi k nghĩ ra cà. Cảm ơn cô nha, mai tôi đi mua thanh long =))  Đăng lúc 16-1-2013 10:19 PM
cũng may cô Cút không nói ăn thanh long đếm hột để quyết định chứ nếu không TP coi như ......=))  Đăng lúc 16-1-2013 10:14 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1569#
Đăng lúc 16-1-2013 22:30:53 | Chỉ xem của tác giả
Kurt gửi lúc 16-1-2013 00:34
Chương 76 : Vang danh khắp thiên hạ

Edit : Kurt

chuyện ngày càng hay, càng lúc càng gay cấn, hấp dẫn ghê, hêhheh... anh Tuyệt sắp fải ghen nổ đom đóm rùi đấy ;))
cảm ơn MDH nhìu, mặc dù rất muốn sớm được đọc chap mới, nhưng các bạn bận thì mọi người chờ 1 chút cũng ko sao hết, chỉ mong các bạn sẽ mang đến cho người đọc chúng mình những chap chất luong thế này thôi, luôn ủng hộ các bạn ^^ Fighting!!!

Bình luận

^^  Đăng lúc 17-1-2013 03:44 AM
:">  Đăng lúc 16-1-2013 10:44 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1570#
Đăng lúc 16-1-2013 22:32:00 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Woa..truyện thiệt là hay quá đi!! Anh Tề này có thủ đoạn vô biên như anh Tuyệt không ta!! Thích mấy nhân vật nam quá đi à..*cười gian*..khứa khứa.. Cơ mà em muốn nghe tiếng đàn của Vân Khinh quá đi..mà em đọc bằng dt không nghe được..*hức hức*.. Mà cũng tại đọc bằng dt nên cmt trước của em bị spam á..xin lỗi mấy ss nhiều thiệt nhiều nha..tha thứ cho pé *ngây thơ vô số tội* nha..em sẽ rút kinh nghiệm..bởi vậy em mới nói lòng vòng lằng ngoằng nãy giờ luôn nè..hi hi..mấy ss cố lên nha..5ting..em không hối đâu..iu kites lắm lắm lắm..*hun hun hun* *chuz chuz* :-D :-D :O

Bình luận

em onl ipad vẫn nghe đc á cụ D  Đăng lúc 17-1-2013 03:47 AM
để mình treo link youtube cho các bạn đọc bằng đt mở ^^, mình on đt cũng k thấy link zing.  Đăng lúc 16-1-2013 10:38 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách