Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Kurt
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Cổ Đại] Thú Phi | Chu Ngọc (DROP)

[Lấy địa chỉ]
1601#
Đăng lúc 18-1-2013 09:25:36 | Chỉ xem của tác giả
Ta là ta băm vằm ông nội với bố của VK ra làm trăm mảnh nhé cóa cái loại người thân nào như vậy ko zời, trc thì đối xử ko ra gì mà đến lúc VK có tài năng có thể điều khiển vạn thú thì quay lại nịnh bợ, cái loại đấy ta chém chết

Các người tưởng nói xấu anh Tuyệt nhà ta mà chị VK sẽ theo sao, các người đầu óc ngây thơ quá, càng nói xấu chị VK càng bênh nghe chưa hử lũ ngu

Cụ ơi, cụ cứ làm bà con giựt mình hứ cứ đến đoạn hay là cụ làm cho bà con hồi hộp là làm sao

Oa oa oa anh Tuyệt đâu oánh chết nhà họ Đinh đi nhưng ngoại trừ chị Phi Tình và VK nhá

Thôi ta chuồn đi chơi đây

Bình luận

ta có zai rùi ko cần kua =))  Đăng lúc 19-1-2013 04:57 PM
đi khua zai, cô đi cùng hem  Đăng lúc 18-1-2013 04:52 PM
chuồn đi đâu :))  Đăng lúc 18-1-2013 03:59 PM
Chu Ngọc chớ mềnh đâu =))  Đăng lúc 18-1-2013 09:27 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1602#
Đăng lúc 18-1-2013 09:35:33 | Chỉ xem của tác giả
Chết tiệt, Vân Khinh của hắn chắc chắn lại đau lòng rồi, đã nói sẽ không để cho cô đau lòng nữa mà … lũ đáng chết kia.

Độc Cô Tuyệt sau khi biết chuyện của Đinh Đinh đã luôn có ý trả thù, giờ này "lũ đáng chết" kia lại tự dâng đến cửa nữa chứ.
Càng đọc càng thấy Độc Cô Tuyệt đáng yêu. So với Tề Mặc của Đạo Tình thì Độc Cô Tuyệt có nhiều cảnh dịu dàng, ngọt ngào, đáng yêu hơn.

Bình luận

mình yêu cả 2 anh =))  Đăng lúc 18-1-2013 04:01 PM
mình đồng ý với bạn thaocoi. nhưng nói thật mình vô cùng hâm mộ tình yêu của anh Tề Mặc, anh là người dùng hành động thay cho lời nói  Đăng lúc 18-1-2013 11:09 AM
uhm. Đại loại là cả hai đều có tình cảm nhưng 1 người thì thế hiện được ra ngoài nhiều hơn nên có nhiều chi tiết ngọt ngào hơn thôi. :))  Đăng lúc 18-1-2013 11:00 AM
Bởi vì Tề Mặc sống từ bé thiếu tình thương yêu phải tự đấu tranh sinh tồn lên mới có vẻ lạnh lùng như thế nhưng thật sâu trong tâm hồn anh là rất tình cảm   Đăng lúc 18-1-2013 10:27 AM
bạn edit thêm nhé.  Đăng lúc 18-1-2013 09:41 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1603#
Đăng lúc 18-1-2013 09:44:47 | Chỉ xem của tác giả

Cảm ơn các bạn nhiều lắm. Câu chuyện thật sự rất hay. Mình đến câu chuyện này cũng rất tình cờ. Mình đã đọc được câu chuyện Đạo Tình của Chu Ngọc, một câu chuyện khá hay của Chu Ngọc. Vì vậy nên mình đã đến với câu chuyện này. Ban đầu mình cũng không muốn đọc vì thấy là truyện cổ đại ( Hi, mình chỉ thích ngôn tình hiện đại thui à). Nhưng mình không ngờ mình đã bị cuốn hút nhiều đến như thế.... Cảm ơn các bạn rất nhiều....

Bình luận

chúc bạn đọc vui vẻ  Đăng lúc 18-1-2013 04:03 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1604#
Đăng lúc 18-1-2013 09:47:59 | Chỉ xem của tác giả
Đọc chap này thật là giận điên người. 2 lão già vô liêm sỉ thật khiến người khác tức muốn hộc máu {:421:}
VK bên ngoài càng lạnh nhạt bình thản bao nhiêu thì trong lòng lại càng đau xót bấy nhiêu {:417:}
Đọc chap trước cứ nghĩ TCK mang theo Phi Tình đến gặp Khinh, rồi 2 chị em sẽ được gặp nhau.....
Thế mà.... {:404:}
Có lẽ cũng vì ảnh hưởng của 2 bố già ở chap này quá mạnh mẽ
nên cảnh ôm ấp của Khinh Tuyệt vẫn bị em xếp sau cảnh cấu véo của 2 bố {:445:}

Bình luận

:)))))))))))  Đăng lúc 18-1-2013 04:05 PM
vâng ss *mắt chớp chớp*  Đăng lúc 18-1-2013 10:19 AM
thích cấu véo à =))  Đăng lúc 18-1-2013 10:08 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1605#
Đăng lúc 18-1-2013 09:49:37 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Chap mới cực ghét 2 lão già họ Đinh >_<
Lúc trc tưởng chị Vân ko tài năng thì đem ra thế mạng,lúc ý mấy lão có quan tâm máu mủ tình thân j đâu.bh thấy chị tài năng xuất chúng,thì lao đến khóc nhớ thương mãi ko thôi,lại còn đi nói xấu anh Tuyệt nữa chứ.Tuyệt ca anh phải xử lý bọn để đòi công bằng cho chị Khinh đi!!!!!

Bình luận

sau này còn màn ghét hơn nữa cơ :D  Đăng lúc 18-1-2013 04:17 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1606#
Đăng lúc 18-1-2013 10:11:21 | Chỉ xem của tác giả
Để xem khi Tề thái tử biết được chân tướng sự việc khi xưa anh sẽ xử gia tộc Đinh như thế nào- đồ ngu muội xấu xa, mặt dày.
Còn cả gan nói xấu nhằm ly gián Tuyệt ca và Vân Khinh, trên đất của ta, ức hiếp người mà còn lộng ngôn... chưa thấy Tuyệt ra tay chưa thấy sợ sao?
Thích cảnh cuối, dù chỉ một câu nhưng đủ thấy "hot" rồi, mình thích dựa đầu vào vai....{:290:}

Bình luận

^^  Đăng lúc 18-1-2013 04:32 PM
chap sau sẽ biết thôi ^^. Cơ mà đừng quá mong chờ ^^  Đăng lúc 18-1-2013 11:31 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1607#
Đăng lúc 18-1-2013 10:25:51 | Chỉ xem của tác giả
Ha, mình giờ mới biết hiểu tại sao mà Vân Khinh chán ghét hai lão kia mặc dù hai người đó nói tội nghiệp như vậy. Lúc đầu thì thấy Vân Khinh hơi tàn nhẫn quá, sau quay ra đọc lại thì mới hiểu ra (thông cảm với trình độ dở Tiếng việt của mình. Mình sống ở nước ngoài từ lúc nhỏ).
Nhưng nhìn lại vẫn thấy khó hiểu. Có bạn nào giải thích thêm là tại sao mà hai người đó giả tạo không? Tại sao lại biết họ không thành thật nhận lỗi?

Oh, one more, mình rất thích Đạo tình và những truyện nội dung như vầy. Rất hồi hộp và thú vị, would someone recommend another story like those for me? (mình không biết câu đó dịch làm sao, đại khái là mình muốn đọc thêm truyện giống như đạo tình vậy.) Mình đọc Quan Hệ Nguy Hiểm  rồi. Đạo tình đọc vui hơn.
Thanks

Bình luận

thì ăn năn hối lỗi gì hở bạn, chỉ muốn kéo VK về để dựa dẫm VK kéo gia tộc lên mà thôi  Đăng lúc 19-1-2013 04:20 PM
mình đã đọc 3 chapters đầu, nhưng ý mình là tại sao mọi người lại biết lúc này, hai ông già đó không THẬT SỰ ĂN NĂN HỐI LỖI.  Đăng lúc 19-1-2013 04:34 AM
bạn đọc 3 chap đầu tiên sẽ rõ á  Đăng lúc 18-1-2013 04:44 PM
bbx
VK k được coi trọng trong Đinh gia,ngay cả mẹ cô ấy,lúc trước bị người nhà đưa ra chịu tội thay cho bà mẹ trong việc ám sát thái tử,nên bị phế tay chân.  Đăng lúc 18-1-2013 11:54 AM
Ôi, biết phải giải thích làm sao cho bạn đây, nếu giải thích phải làm 1 bài khá dài, quay lại 3 chap đầu tiên, và đọc tiếp chap 78, rồi còn sau này nữa hichic  Đăng lúc 18-1-2013 11:26 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1608#
Đăng lúc 18-1-2013 10:29:08 | Chỉ xem của tác giả
Mình khâm phục cái tên của chap 77, "Máu mủ tình thâm". Nếu hiểu theo nghĩa gốc thì cái tên nhắc đến tình tỷ muội của Phi Tình và Vân Khinh. Phi Tình vì muội muội của mình mà từ bỏ Đinh gia và ngôi vị Thái tử phi đang cận kề. Vân Khinh bất chấp mưu kế của Tề thái tử và màn giả nhân giả nghĩa của Đinh gia để hỏi cho rõ tông tích của tỷ tỷ. Thế nhưng cái chữ "thâm" kia, sao mà thâm quá! Phải chăng "thâm" ở đây còn chỉ cái thâm độc của lòng người. Mình rất thích một câu nói trong Tru Tiên, cái độc nhất chẳng phải tà ma, ngoại đạo; cái đáng sợ hơn thảy chính là nhân tâm. Đọc chap này, mình lại càng thấm thía câu nói trên ~

Bình luận

:)) hiểu theo nghĩa nói kháy và nói thực về cha con ông cháu, hay là tỷ muội tùy bạn mà lol  Đăng lúc 18-1-2013 04:47 PM
Mình treo đó các bạn nghĩ sao thì nghĩ =)). Nhưng đúng là mình có 2 ý đó. 1 ý theo nghĩa đen nói về ĐPT, 1 nghĩa bóng nói về 2 lão già đó.  Đăng lúc 18-1-2013 11:27 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1609#
Đăng lúc 18-1-2013 10:55:04 | Chỉ xem của tác giả
Mình rất thích đọc truyện Thú phi . Nội dung hay, có nhiều tình tiết gay cấn nhưng bên cạnh đó cũng không ít có những đoạn gay cười. Truyện tình cảm của anh Độc Cô Tuyệt và Chị Vân Kinh cũng rất đẹp và cũng hài hước. Mình hy vọng diễn đàng sẽ giới thiệu đến mọi người nhiều truyện hay và thú vị hơn nữa . Cảm ơn các anh chị nhiều nhé.!!

Bình luận

bạn ra ngoài box kìa, cả đống truyện hya  Đăng lúc 18-1-2013 04:50 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1610#
Đăng lúc 18-1-2013 11:04:23 | Chỉ xem của tác giả
Đang buồn vì nhà Lãnh vân đóng cửa stop Thú phi, may mà có MDH. Cám ơn MDH rất nhiều. Mình đã đọc Đạo tình của Chu Ngọc rồi, rất thích phong cách Chu Ngọc, truyện gay cấn, đọc chương này thì lập tức muốn đọc tiếp chương sau vì mạch truyện lúc nào cũng cao trào, hii... Trả lời 3 dòng chuẩn.

Bình luận

^^  Đăng lúc 18-1-2013 04:51 PM
Đúng là máu mủ tình thân thì khó có thể dứt bỏ được nhưng có một người ông, người cha như thế này thì không có còn hơn  Đăng lúc 18-1-2013 11:06 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách