Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Kurt
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Cổ Đại] Thú Phi | Chu Ngọc (DROP)

[Lấy địa chỉ]
1671#
Đăng lúc 20-1-2013 13:26:54 | Chỉ xem của tác giả
Đọc liền 2 ngày hết 78 chương :D trong đó có đọc hết tất cả comment của mọi người :P
Phải công nhận đây chính là truyện cổ đại hay nhất mà mình đọc từ đầu đến giờ
Mình thích Chu Ngọc từ Đạo tình rồi đến Thú Phi :) Thích cái cách miêu tả những pha hành động của tác giả này :X Mình luôn trung thành với các nhân vật chính dù họ xấu hay tốt vì thế yêu Tuyệt ca dã man :D
Cảm ơn Lãnh Vân và MDH đã edit bộ truyện tuyệt vời này :X:X

Bình luận

^_^  Đăng lúc 20-1-2013 05:47 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1672#
Đăng lúc 20-1-2013 13:51:01 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Hiuhiu từ trc đến h làm silent reader hoài à. thấy có lỗi quá mà cmt thì chẳng biết viết gì :(( dù gì thì truyện.hay và gay cấn lắm các ss dịch cũg hay lắm lunnnnnn :* ^^
Chờ chờ chap ms ^^ tks MDH nhe <3.<3
Nhiêu đây đủ 3 dòg chưa ta iem hóg trn lắm rùi :((

Bình luận

đủ 3 dòng rùi bạn ^^  Đăng lúc 20-1-2013 05:49 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1673#
Đăng lúc 20-1-2013 14:03:44 | Chỉ xem của tác giả
truyện hay quá
mình rất thích tính cách của anh Tuyệt
thích luôn cách bạn edit nữa
cám ơn bạn đã đăng truyện nhé

Bình luận

^_^  Đăng lúc 20-1-2013 05:54 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1674#
Đăng lúc 20-1-2013 15:16:19 | Chỉ xem của tác giả
Mình theo dõi truyện này khá lâu từ lúc blog chị Lãnh Vân vẫn còn hoạt động nhưng rất tiếc là blog lại đóng cửa, sau đó mình lại cặm cụi gặm convert vì lỡ sụp hố Vân Kinh và ĐCT rồi, rất thích câu truyện này đặc biệt thích nhân vật nữ chính, đây là kiểu nhân vật mình thích nhất lạnh lùng bình thản ung dung tài năng kiên cường. Rất vui vì được tiếp tục theo dõi câu truyện này trên Kites, mình xin chân thành gửi lời cảm ơn đến nhóm MDH nhé !Chúc các bạn sẽ có nhiều tác phẩm hay hơn nữa nha.

Bình luận

^_^  Đăng lúc 20-1-2013 05:56 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1675#
Đăng lúc 20-1-2013 15:41:06 | Chỉ xem của tác giả
rất thích anh Tuyệt và chị Vân Khinh
và cũng rất hâm mộ chị Khinh nữa, có thể tìm thấy người vì mình mà hi sinh cả mạng sống
cảm ơn MDH đã tiếp tục edit bộ truyện hay như thế này
editor cố lên! luôn ủng hộ mọi người {:290:}

Bình luận

^^  Đăng lúc 20-1-2013 05:58 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1676#
Đăng lúc 20-1-2013 16:48:18 | Chỉ xem của tác giả
hê hê, trưa ngồi buồn lại lôi đt ra đọc xong đến chương 78 rồi *tung bông*

em có 1 thắc mắc là hình như nam chính của Chu Ngọc đều thích cắn cổ nữ chính từ đại ca Tề Mặc đến Độc Cô Tuyệt ka, cứ mất bình tĩnh hay giận dữ là đều ôm ghì lấy ai đó rồi cắn

làm thử 1 bản so sánh giữa 2 Soái ca cả 2 đều giống nhau ở tính cách và khí chất còn khác thì, tề Mặc lúc nào cũng trưng ra cái mặt lạnh te, hiếm lắm có cười cũng chỉ là cái nhếch mép, còn Tuyệt ka, ôi đùa, mấy đoạn ảnh cười khoái chí làm mình cũng đau hết cả bụng còn thêm cả bá đạo từ ánh mắt, lời nói đến hành động, mà rõ nhất là lời nói cùng hành động. Tề Mặc cũng vậy, nhưng nếu đặt 2 người cạnh nhau cứ thấy Tuyệt ka có vẻ dứt khoát hơn là sao nhỉ

Khinh tỉ thì vô đối rồi, không có từ nào diễn tả được khí chất của tỉ nữa

thuộc hạ của Tuyệt ka không thích bằng đám Tứ Ưng Lập Hộ của Tề Mặc. Đám Tề Mặc có nhiều quả khó đỡ hơn Mặc Ngân Mặc Ly Sở Vân

nhân vật phụ, thấy ghét thằng cha Tề Thái tử kiểu người âm hiểm, ngoài mặt nói cười nhưng trong lòng không biết đang nghĩ gì thấy hắn sao cũng hao hao Lam Tư, cơ mà lam Tư toẹt hơn gấp vạn lần

cảm ơn các chị đã vất vả edit cho tụi em đọc {:161:} em lúc nào cũng kê dép ngồi chờ chương mới, hí hí {:414:}

Bình luận

À vì anh ấy chưa xuất hiện ấy mà em =)) anh ấy mới giống Lam Tư nhất cả về khí chất lẫn trình độ đối đầu với Tuyệt ca =)) há há =))  Đăng lúc 20-1-2013 09:52 PM
cô cứ đọc đi sẽ thấy đám thuộc hạ của Tuyệt ka còn gian tà hơn của tề Mặc nhiều  Đăng lúc 20-1-2013 07:51 PM
:))))))))))))))  Đăng lúc 20-1-2013 06:00 PM
Ôi chao ôi, người giống Lam Tư chưa xuất hiện đâu em ơi =)) đến khi người đó xuất hiện mới thấy là như thế nào =))  Đăng lúc 20-1-2013 05:06 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1677#
Đăng lúc 20-1-2013 18:00:16 | Chỉ xem của tác giả
:X YY đặc biệt thích thể loại nữ cường vs cái kiểu yêu này, sủng + chân thành, không có tiểu tam tiểu tứ gì cả .... Nữ không có phụ thuộc nam chính quá nhiều, giúp đỡ được anh, có nhìu chuyện coi mà nữ chính yếu đuổi ........ngán lắm. Anh nam chính thì cưng hết chịu nổi, quá men, quá kute, nhìu cái ghen tuông gì mà trẻ con vô địch.  Ủng hộ Thú phi ...... cảm ơn ss  :X

Bình luận

^_^  Đăng lúc 20-1-2013 06:26 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1678#
Đăng lúc 20-1-2013 18:49:18 | Chỉ xem của tác giả
Chời ơi, sao nhiều bài sai phạm luật thế nhỉ :((

Cả nhà ơi em đã được 7500 bài viết =))

sau này ko xèng cũng vẫn có quần mặc nhé lol

thôi lại lượn =))  vào tý cho có không khí =))

Bình luận

7500 bài viết nhân với 0,4 là bằng 3000 điểm mà cụ =)), 3000 điểm là được mặc quần mà =))))))  Đăng lúc 20-1-2013 10:28 PM
chỗ lào nói?  Đăng lúc 20-1-2013 09:39 PM
đâu cụ, bài viết 7500 là ko có đồng xèng nào vẫn có quần mà =))  Đăng lúc 20-1-2013 09:15 PM
bài đủ xèng k đủ vẫn bị tụt như thường :))  Đăng lúc 20-1-2013 08:30 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1679#
Đăng lúc 20-1-2013 18:57:23 | Chỉ xem của tác giả
Ai cũng nham hiểm như nhau mà quan trọng mình ở phe nào thì bênh phe ấy thôi. hehe. Mình thix cách VK gọi ĐCT [Tuyệt] nghe tuyệt quá! bữa giờ mình ra zô woa`i ko thấy có chương mới tưởng lại bỏ giữa chừng làm rầu thúi ruột. Giờ xuất hiện lại mừng muốn chết luôn. Cám ơn các bạn nhiều nhiều nhiều! Many thanks!

Bình luận

Ko có gì ngoài lời cảm ơn chân thành :)  Đăng lúc 23-1-2013 10:07 PM
Hôm bữa đọc "Gia có điêu phu" bản convert từ chương 56 trở đi vì ko có ai edit mình muốn nỗ não luôn :) nên hi vọng các bạn tiếp tục hi sinh cho tụi mình :)   Đăng lúc 23-1-2013 10:06 PM
hehe. hi zọng là mình sẽ ko thấy chữ drop in the near future.  Đăng lúc 23-1-2013 10:04 PM
khi nào bạn thấy trên tit có chữ drop là lúc đó drop thiệt á =))  Đăng lúc 21-1-2013 12:13 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1680#
Đăng lúc 20-1-2013 19:18:45 | Chỉ xem của tác giả
Mình ko có định lải nhải đâu, nhưng dạo này tình trạng bài viết trong hố Thú Phi không có dấu tiếng Việt - spam  ngày càng nhiều. Thực tế là ngày nào mình vào box cũng đều phải lăn vào hố để dọn dẹp.

Nếu các bạn đã yêu thích 1 tác phẩm và theo dõi nó không bỏ sót bất kì một chương nào, thiết nghĩ đôi ba câu bày tỏ cảm xúc của mình đối với truyện, với từng nhân vật hoặc lời động viên đến các editor/beta cũng sẽ không có gì là khó khăn.

Cũng cùng 1 công viết bài các bạn nên chọn phương thức cả nhà đều vui: bài viết có đủ dấu - không spam - không quote lại văn án.

Như vậy hố Thú Phi sẽ không bị loãng, các thành viên cũng không phải đi nhắc nhở đến từng cá nhân, Mod cũng không phải xóa bài, nếu bài spam và sai quy định nhiều quá sau khi bị xóa sẽ ảnh hưởng đến phần mục lục của truyện như vậy các bạn editor/beta lại vất vả thêm 1 công đoạn nữa là ngồi lại update lại link cho từng chương.

Mọi người cố gắng hiểu và cùng chung sức xây dựng 1 hố nói không với spam nhé.

Nãy mình phải xóa rất nhiều bài không đúng quy định và cũng rất nể những thành viên trong hố khi tích cực nhắc nhở đến từng bài viết sai quy định.

Bình luận

khổ thân cô hic  Đăng lúc 20-1-2013 09:17 PM
vất vả cho cô *xoa m_ng* =))  Đăng lúc 20-1-2013 07:56 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách