Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Kurt
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Cổ Đại] Thú Phi | Chu Ngọc (DROP)

[Lấy địa chỉ]
1771#
Đăng lúc 24-1-2013 17:07:43 | Chỉ xem của tác giả
chuyện gì đang chờ anh chị vậy ta??? thiệt là đau tim với mí cảnh ám toán này ghê cơ!!! tối ôm điện thoại đọc mà sợ lắm á, tả cảnh máu me lòi ruột tùm lum, nổi da gà luôn, mà tại Ù tưởng tượng nhiều kekeke
kỳ trước là Sở ám toán kỳ này không lẽ thật sự là nước Triệu sao??? hay do mưu mô của ai khác?????
ôi dấu chấm hỏi to đùng luôn!!!!!!!!!!!

p/s: cám ơn các c iu nhiều nhé{:179:}

Bình luận

:))  Đăng lúc 28-1-2013 03:13 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1772#
Đăng lúc 24-1-2013 19:18:22 | Chỉ xem của tác giả
sieumotsach gửi lúc 20-1-2013 22:56
Đúng rùi đó, trí nhớ của Kurt tốt thiệt. Tớ đang sụp hố truyện này rùi, khi nào  ...

Hehehe, sorry MDH nhé, ấn nhầm phím ý mà. Lần sau sẽ không nhầm nữa, hứa đấy {:144:}

MDH cố lên {:181:}  MDH cố lên {:181:}
(Nếu tăng được số chương post/tuần thì tốt quá {:138:}  )

Mặc dù tốc độ của các bạn cũng rất tốt, nhưng khi đã sụp hố này rùi thì ngày một chương cũng thấy chậm ( huhuhu, lòng tham của mấy mọt truyện hình như lớn quá rùi {:156:}  )

Bình luận

giữ tốc độ này đã mệt rồi bạn ạ, ko nhanh nổi đâu :| bạn thích nhanh thì đọc convert ấy, làm ơn đừng giục, đừng đòi hỏi truyện :|  Đăng lúc 28-1-2013 03:15 PM
Ặc, bạn edit thêm bài thành 3 dòng đi.  Đăng lúc 24-1-2013 07:26 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1773#
Đăng lúc 24-1-2013 20:40:46 | Chỉ xem của tác giả
hiu hiu. đọc chay hoài cuối cùng đã bị phát hiện :P xấu hổ quá. vì đạo tình mới đi tìm thú phi. đọc đến chap 69 trong 2 ngày, thấy chap 70 bị ẩn cũng lười lập nick. cơ mà bấn loạn quá. ko biết diễn biến truyện thế nào, đang gay cấn thế này ^^ mình xin vẫy cờ trắng đầu hàng. tks MDH vì đã beta truyện nhé :*
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1774#
Đăng lúc 24-1-2013 22:12:38 | Chỉ xem của tác giả
mình biết đến thú phi từ sau truyện đạo tình cũng là của tác giả chu ngọc, mình nhớ là đạo tình do ss green cũng của kites edit thì phải. lúc đầu mình đọc thú phi là ở bên nhà của ss lãnh vân, sau rồi mới biết ss lãnh vân k tiếp tục theo đc bộ truyện này mình cảm thấy rất buồn
rất may MDH lại tiếp tục phần việc còn dang dở, thực sự cảm ơn MDH rất nhiều

Bình luận

ss Greenrosetq là dịch chứ ko phải edit  Đăng lúc 28-1-2013 03:16 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1775#
Đăng lúc 25-1-2013 02:05:28 | Chỉ xem của tác giả
trước sóng gió trời yên biển lặng. hnai hố yên lặng quá, ko thấy tàu ngầm nào cũng ko có SN nào lượn lờ
.................................ko biết nói gì nữa, thật sự chỉ muốn nói mỗi câu trên thôi
àh
đang đọc lại TP, thấy mấy chương đầu a Tuyệt toẹt vời quá, bá đạo ngang tàn ko còn gì để chê VK qua biểu đạt suy nghĩ cũng thể hiện nét đáng yêu riêng ngay từ đầu a Tuyệt đã ở trong lòng bàn tay của VK rùi, thế mà dám nói ' như cô cũng chưa lọt vào mắt ta' (đại khái thế hihi)

VK iu, ko để 'hoàn cảnh' tác động nha
“Mỗi người nhìn một lần, công bằng!”

rất kết cái đoạn này nên quote lại thật ra thik cả chap này lận nhưng ko lẽ quote hết
Đã nhìn thấy quá nhiều cảnh kẻ lường người gạt, cũng đã chứng kiến không ít tính toán âm mưu. Từng đó năm đi khắp thiên hạ, không phải cô không học được chút nào, đơn giản là cô không muốn để ý tới, nhưng điều đó không mang nghĩa là cô không hiểu hoặc không phòng bị những việc ấy.

Có những khi một người cứu mạng người khác chẳng hề là vì thích người đó, mà bởi vì người đó có giá trị lợi dụng, nên người kia lấy ‘thích’ làm mồi nhử, lấy ‘ơn cứu mạng’ làm nhà giam, lấy ‘thề nguyền sống chết’ làm lợi thế để vây khốn người đó, để khiến người đó làm việc cho người kia, khiến người đó tự cho rằng mình đã có được cả thế gian, nhưng rồi thật ra chỉ là một quân cờ để cho người kia sử dụng. Những chuyện thế này cô đã từng chứng kiến không ít.

MDH pr truyện quá hay. 65 chương đầu có 25 page thôi, tu chương 66 đến 80 do MDH edit page đã lên tới 179

Bình luận

k phải pr hay, mà là bắt buộc tàu ngầm nổi lên :P  Đăng lúc 25-1-2013 08:54 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1776#
Đăng lúc 25-1-2013 03:40:30 | Chỉ xem của tác giả
Mấy lần mình muốn vào thanks hay chém gió với các bạn mà khong biết làm sao cả, tức lắm. May quá có cái chương 70 này nên mình biết cách vào rồi, sau này tha hồ mà mình khua môi múa mép ở trong đây he he... Thanks bạn nhiều vì đã edit tiếp bộ tuyện này. Mà bạn cho mình hỏi bộ này có bao nhiêu chương vậy? Cố lên bạn nhé!

Bình luận

173 chương  Đăng lúc 28-1-2013 03:17 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1777#
Đăng lúc 25-1-2013 08:53:46 | Chỉ xem của tác giả
vừa mới luyện xong đạo tình. hôm qua thức tới 2h đoc tới chương 70 thì lười lập nick. cơ mà không thể kiềm cái bấn loạn vì cái tên chương hấp dẫn quá cơ :"> thế là mon men đi lập nick ;)) tks nhóm đã edit nhiều. cứ tưởng bộ này bị drop rồi cơ :XXXXX
mà cho mình hỏi tổng cộng có mấy chương thế nhỉ?

Bình luận

173 chương, hiện tại mới post đc gần 1/3 truyện bạn ơi :)  Đăng lúc 25-1-2013 08:56 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1778#
 Tác giả| Đăng lúc 25-1-2013 10:03:04 | Chỉ xem của tác giả
Rốt cuộc là kẻ nào mà nào lại tinh khôn đến vậy? Rốt cuộc là ai đã an bày tất cả cục diện này? Chết tiệt, chắc chắn là Vân Khinh, tuyệt đối là do ả thiết lập mai phục. Một vòng tròn thít chặt, không chỉ muốn giết Độc Cô Tuyệt, còn muốn dẫn y vào chết cùng.

Các bạn đoán thử đây là lời nói của ai?

Đờ cả người với mấy chap này.

Chị Ngọc đúng là quá thích oánh nhau. Tình cảm chưa được mấy đã oánh nhau loạn xà ngầu cả lên.

Bình luận

Chắc chắn k phải a Tuyệt đâu!! Có lẽ là a Độc Cô Hành! Or thuộc hạ của a. tuyệt thôi! Ss Khinh  Đăng lúc 27-1-2013 12:44 AM
có phải Độc Cô Hành ko cô Cút? hi vọng là không phải ^^  Đăng lúc 25-1-2013 05:54 PM
Wth ??? sao anh chị lại đánh nhau thế nàiiiiiii. Mềnh đoán là lời của SHT hoặc mấy tên thuộc hạ của SHT. Đúng hơm Cút :)  Đăng lúc 25-1-2013 05:31 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1779#
Đăng lúc 25-1-2013 11:10:27 | Chỉ xem của tác giả
Mình thích truyện của Chu Ngọc lắm mà chờ mãi mới có bản hoàn của Thú Phi để đọc. truyện hay quá, cám ơn các bạn đã biên dịch nhé.Chu Ngọc viết truyện hay nhưng các bạn biên dịch dịch truyện cũng tuyệt thật, đọc câu văn êm dễ chịu thế. các bạn có làm epub không?

Bình luận

Truyện chưa hoàn mà bạn, mới đc có 1/3 thôi :((  Đăng lúc 25-1-2013 11:20 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1780#
Đăng lúc 25-1-2013 11:30:00 | Chỉ xem của tác giả
hì hì. Xem mãi rồi cũng phải cảm ơn người post một câu chứ nhỉ, có luật thì cứ theo luật thôi, nhưng cũng cảm ơn sis vì đã post bộ này nha. Đọc rất nghiền là hay, mình được bạn giới thiệu qua nội dung thôi nên vẫn ngờ ngợ, đọc rồi mới bị sụt hố nặng a. Dù thỉnh thoảng thấy mấy phần về Vân Khinh và Độc Cô Tuyệt hơi bị "phiêu" quá,phi thường quá nhưng cuối cùng vẫn nghiền. Mong là có thể chờ để đọc được hết bộ này. Good luck to u and all of our creditor!   

Bình luận

Cảm ơn bạn ^^  Đăng lúc 25-1-2013 04:36 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách