Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Kurt
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Cổ Đại] Thú Phi | Chu Ngọc (DROP)

[Lấy địa chỉ]
2091#
Đăng lúc 9-2-2013 13:07:07 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Coi xong cháp này thì thỏa lòng mong ước lắm nha, thì ra Ải ca ca đáng iu thế á hjhj hèn gì mọi người bấn anh đến vậy làm mình mòn mỏi mong ngóng rất đáng hahaha.
Còn SHH ý chắc là động lòng xuân với Khinh tỷ rồi hahaha đối thủ trên chiến trường lẫn tình trường của Tuyệt ca ư????? Đáng được mong chờ lắm nha^^
Nhưng mình mong chờ nhất là sự trở lại của Phi Tình cơ hjhj

p/s: cám ơn các c nhiều nha tết ai cũng bận rộn vậy mà vẫn có cháp mới thích lắm đó *ôm ôm*
Chúc các c editor cùng các mem thường xuyên của hố TP năm mới vui vẻ, mọi việc luôn suông sẻ, sức khoẻ thì dồi dào nhé. Iu các c lắm cơ :-*
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2092#
Đăng lúc 9-2-2013 13:09:30 | Chỉ xem của tác giả
Aha ko ngờ MDH tung hàng cuối năm nha may mà mình ngày nào cũng ráng ngoi lên nếu ko hụt mất chap này roài. Chap này Khinh tỷ gặp đc SHT roài vị ca ca này ăn đứt TCK nhá ^o^! Dù sao cũng chúc MDH ăn Tết vui vẻ   bên gia đình bè bạn nhá. P/s: MDH nhớ lì xì đầu năm cho fan của Thú Phi nữa nha ^^~

Bình luận

cụ zìa quê rầu, ko có lì xì nữa đâu, ít nhất là mùng 5 mới khai trương =))  Đăng lúc 9-2-2013 02:27 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2093#
Đăng lúc 9-2-2013 13:14:58 | Chỉ xem của tác giả
Nhưng người có biết, ngay lúc Tần vương Độc Cô Tuyệt kia khoác mặc áo bào đen nạm ngọc, cả người ngập tràn khí phách, vừa đứng trên tòa thành phía trước Tần hoàng cung thì lập tức tất cả mọi người đều lặng ngắt như tờ. Toàn bộ kinh đô của nước Tần im phăng phắc không nghe thấy bất kỳ tiếng động nào nữa. Chỉ trong nháy mắt thôi mà ngay cả tiếng kim rơi trên mặt đất cũng có thể nghe được luôn nhé.
Cái gã đàn ông đó, thật là con mẹ nó không phải người mà, rất dũng mãnh, rất có khí phách quân vương
bởi zị ta nói ngay từ đầu đã thấy Tuyệt ca nhà mình làm Vua thích hợp hơn Hành ca mà. Đúng là ở đời có cái đc gọi là khí chất trời sinh nha đâu phải ai muốn cũng đc đâu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2094#
Đăng lúc 9-2-2013 13:54:10 | Chỉ xem của tác giả
Quà tết thật là đáng giá!
Em xin gửi lời cảm ơn chân thành đến MDH. Hôn ngàn cái !!!
Chúc MDH và cả nhà năm mới vui vẻ, luôn luôn tười trẻ, sức khỏe dồi dào, tiền đến ào ào, luôn luôn hạnh phúc !

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2095#
Đăng lúc 9-2-2013 14:06:41 | Chỉ xem của tác giả
{:311:}Tết tết tết tết đến rồi...tết tết tết đến rồi..{:311:}
Chúc MDH và các đã và sẽ lọt hố TP năm mới zui ze... hạnh phúc sức khỏe dồi dào...tinh thần phơi phới...mọi chuyện đều như ý...{:290:}
Đặc biệt cám ơn MDH trong năm qua mang đến cho mọi ng trong box rất nhiều truyện hay...hi vọng năm mới sẽ được đón xem nhiều nhiều tác phẩm nữa của MDH.....iuuuuuuuuuuuu và luôn luôn ủng hộ MDH..... *ôm hun thắm thiết*

Bình luận

sao ko nghĩ là xong thú phi thì MDH đều trở thành reader chớ chả mần truyện nữa nhể?? Năm mới chúc nhiều thành công mới :))  Đăng lúc 9-2-2013 02:28 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2096#
Đăng lúc 9-2-2013 17:01:48 | Chỉ xem của tác giả
3 ngày chén hết 84 chap

Thanks Kurt                                    

Chúc MDH năm mới vui vẻ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2097#
Đăng lúc 9-2-2013 20:24:34 | Chỉ xem của tác giả
Chúc MDH năm mới lửa nhiệt tình bùng cao hơn, xẻng bén hơn, đào và lấp hố chuyên nghiệp hơn hơn nữa. Tiểu Tả và Tiểu Hữa làm mình nhớ đến Mặc Lâm và Mặc Phổ... (Tiểu Tả mang đậm tinh thần đồng đội như heo..{:152:})
Chúc hố Thú Phi nặm mới tràn đầy comment chất lượng, văn hóa, văn học.
Mọi member đều nhiều sức khỏe và may mắn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2098#
Đăng lúc 9-2-2013 21:59:05 | Chỉ xem của tác giả
chúc các bạn năm mới thật nhiều sức khỏe, thật nhiều niềm vui và thật nhiều hạnh phúc nha!
HAPPY NEW YEAR 2013!
yêu các bạn nhiều!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2099#
Đăng lúc 9-2-2013 22:24:44 | Chỉ xem của tác giả
hay quá à, đợi lâu rồi cuối cùng cũng đọc được.{:161:}
thích cái tính bá đạo của anh tuyệt, thích cái phẳng lạng như nước của chị khinh.
hai người này là thần tiên giáng thế rồi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2100#
 Tác giả| Đăng lúc 9-2-2013 22:27:38 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Còn vài giờ nữa là tới giao thừa. Kurt chúc tất cả các bạn năm mới thành công và hạnh phúc.

Chúc các độc giả Thú phi sẽ nhanh chóng được đọc trọn vẹn bộ truyện. Và các bạn sẽ mãi là những độc giả có văn hoá để cổ vũ tinh thần cho MDH.

Chúc MDH năm mới nhiều sức khoẻ.

Chúc Kim sẽ nhanh chóng hoàn thành chương trình học năm sau về ăn Tết quê ta.

Chúc Nu năm mới hay ăn chóng lớn, học hành công việc đều suôn sẻ.

Chúc Ong năm mới công việc tân tới. Phân đâu cuối năm lâý chồng ;)).

Chúc mung năm mới.

Bình luận

cảm ơn cụ, em chúc cụ năm mới an lành, nhiều niềm vui hạnh phúc <3  Đăng lúc 10-2-2013 03:31 AM
chúc cụ năm mới an lành hạnh phúc :)) kiếm dc soái ca để khỏi kiếp số đơn côi dài dài =))  Đăng lúc 9-2-2013 10:53 PM
chúc chị năm mới vui vẻ và hạnh phúc bên gia đình nhé ạ >:D<  Đăng lúc 9-2-2013 10:45 PM
trước em ở hà tây giờ thành hà nội rầu, cơ mà tít ngoại thành. Ồ em cũng đón giao thừa với papa nè, tiện thể lát sang bắn pháo xông đất nhà sis =))))  Đăng lúc 9-2-2013 10:39 PM
Mâý nay ban quá k on được. Giờ mới vừa xong việc đang nằm coi tivi tranh thủ on tí để tí cúng giai thừa với papa :P. Quê cô đâu ?  Đăng lúc 9-2-2013 10:35 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách